Nadal và Djokovic tiếp tục thắng trắng 3 set, vào vòng 3 Roland Garros

Thảo Lê

Thứ năm, 26/05/2022 10:56 (GMT+7)

Ở vòng 2 Roland Garros, cả Rafael Nadal và Novak Djokovic đều tiếp tục có chiến thắng dễ dàng để giành vé đi tiếp.

Roland Garros 2022 đang diễn ra vô cùng sôi động. Hiện tại, giải đấu đã bước vào vòng thứ hai ở nội dung đơn, với rất nhiều màn so tài hấp dẫn. Trong đó, hai cái tên được chú ý nhất vẫn là Novak Djokovic và Rafael Nadal.

Do nằm cùng nhánh tứ kết, Nadal và Djokovic cùng ra sân vào một ngày. Với đẳng cấp vượt trội, cả hai đều không gặp mấy khó khăn ở vòng đấu này. 

Nadal và Djokovic tiếp tục thắng trắng 3 set, vào vòng 3 Roland Garros - Ảnh 1
Djokovic tiếp tục thắng trắng 3 set ở vòng 2 Roland Garros

Trong ngày thi đấu thứ tư, Djokovic có màn chạm trán Alex Molcan (hạng 38 ATP). Tay vợt số 1 thế giới khởi đầu khá thuận lợi ở 2 set đầu. Anh giành 2 break ở set 1 và thắng cách biệt 6-2 trước khi hạ đối thủ với tỷ số 6-3 ở set đấu thứ hai.

Tuy nhiên, sang set 3, Molcan đã gây ra không ít khó khăn cho Djokovic. Sau khi mất bị bẻ game giao bóng ở game 3, tay vợt hạng 38 thế giới đã ngay lập tức đòi lại break ở game 4 rồi kéo Nole vào loạt tie-break. Trên loạt đấu súng, Djokovic vẫn thể hiện được bản lĩnh của mình để thắng 7-4, qua đó giành vé vào vòng 3. 

Trong khi đó, Nadal là người ra sân muộn nhất ngày thi đấu này. Đối thủ của ông vua sân đất nện là Corentin Moutet (hạng 29 thế giới). Anh không gặp bất cứ khó khăn nào để đi tiếp. 

Nadal và Djokovic tiếp tục thắng trắng 3 set, vào vòng 3 Roland Garros - Ảnh 2
Nadal cũng đã có mặt ở vòng 3 Roland Garros

Cụ thể, Nadal tiếp tục có thêm một trận thắng 3-0. Tỷ số các set lần lượt là 6-3, 6-1 và 6-4. Đáng chú ý, đây cũng là chiến thắng thứ 300 của Rafa tại các giải Grand Slam. Anh là tay vợt thứ ba trong lịch sử chạm đến mốc này, sau Roger Federer và Djokovic. 

Ở vòng đấu thứ ba, Nadal sẽ chạm trán tay vợt người Hà Lan Botic van de Zandschulp. Trong khi đó, đối thủ của Djokovic sẽ là Aljaz Bedene - người đang xếp ngoài top 150 ATP.

TIN LIÊN QUAN

Jo-Wilfried Tsonga giải nghệ trong nước mắt sau thất bại tại Roland Garros

Roland Garros 25/05/2022

Jo-Wilfried Tsonga đã chính thức nói lời giã từ sự nghiệp thi đấu của mình sau khi nhận thất bại tại vòng 1 Roland Garros trước Casper Ruud.

Kết quả tennis ngày 25/5: Roland Garros ngày 4 - Alcaraz, Zverev thoát hiểm

Cập nhật kết quả tennis ngày 25/5 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ Roland Garros 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis 26/5: Roland Garros ngày 5 - Tâm điểm Medvedev vs Djere

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 26/5/2022 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Roland Garros 2022. Xem lịch tennis giải Pháp Mở rộng 2022 ngày 5 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nadal: Nếu Djokovic giành 23 Grand Slam, tôi sẽ chẳng khó chịu dù chỉ 1%

Trong buổi phỏng vấn mới đây với CNN, Rafael Nadal khẳng định anh sẽ chẳng bận tâm nếu kỷ lục 22 Grand Slam của anh bị phá bởi kình địch Novak Djokovic.

Federer và Djokovic im lặng khi Nadal giành Grand Slam thứ 22

Cả Roger Federer và Novak Djokovic đều không có bất kỳ động thái nào trên mạng xã hội sau khi chứng khiến Rafael Nadal vô địch Roland Garros 2022 để giành Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp.

Casper Ruud: Tôi sẽ kể cho con cháu về trận chung kết Roland Garros với Nadal

Casper Ruud bảo rằng anh sẽ kể cho con cháu mình nghe về trận chung kết Roland Garros 2022 với Rafael Nadal. Đây là khoảnh khắc đáng tự hào nhất kể từ khi tay vợt người Na Uy thi đấu tennis chuyên nghiệp.

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Nadal: Bước ngoặt mang tên Djokovic

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Rafael không hề bằng phẳng. Chiến thắng trước Novak Djokovic được xem là bước ngoặt của hành trình ấy.

Nadal: Tôi chưa bao giờ tin mình có thể thi đấu tại Roland Garros ở tuổi 36

Sau khi đăng quang tại Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã có những chia sẻ vô cùng xúc động. Tay vợt người Tây Ban Nha cho biết trước đây, anh chưa bao giờ nghĩ mình có thể tham dự giải đấu ở tuổi 36.

Nadal lập hàng loạt kỷ lục sau chức vô địch Roland Garros 2022

Vô địch Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã chính thức bỏ túi danh hiệu Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp. Bên cạnh đó, ông vua sân đất nện còn lập nhiều thành tích đáng nể khác.

Nadal dễ dàng hạ Ruud sau 3 set, vô địch Roland Garros lần thứ mười bốn

Trận chung kết Roland Garros 2022 đã diễn ra với thế trận một chiều, khi Rafael Nadal giành chiến thắng áp đảo trước Casper Ruud. Ông vua sân đất nện đã chính thức bỏ túi chức vô địch Pháp Mở rộng thứ 14 trong sự nghiệp, cũng là danh hiệu Grand Slam thứ 22.

Trực tiếp tennis Nadal vs Ruud - Chung kết Roland Garros, 20h00 ngày 5/6

Trực tiếp tennis Chung kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 giữa Rafael Nadal vs Casper Ruud, 20h00 ngày 5/6. Link xem trực tiếp trận Rafael Nadal vs Casper Ruud thuộc chung kết Pháp Mở rộng 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Roland Garros 2022 đơn nam nữ mới nhất hôm nay

Link trực tiếp tennis Roland Garros 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link trực tuyến giải quần vợt Pháp Mở rộng - Grand Slam 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Khi nào Djokovic chính thức mất ngôi số 1 ATP thế giới?

Novak Djokovic sẽ chính thức mất ngôi số 1 bảng xếp hạng ATP thế giới một tuần sau Roland Garros 2022. Tuy nhiên, không một tay vợt nào nằm trong Big 3 sẽ cạnh tranh top 2.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:05
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Las Vegas Lights
09:35
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Yemen U16
22:00
Oman U16
Jordan U16
01:00
Iraq U16
Latvia Cup
Vòng 3
Salaspils
22:00
Augsdaugava
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 14
HB Torshavn
22:59
KI Klaksvik
NSI Runavik
22:59
Vikingur Gotu
Kazakhstan Division 1
Vòng 9
Tarlan
17:00
Astana B
Okzhetpes
18:00
FK Igilik
Lashyn Karatau
19:00
Bulat Temirtau
Ekibastuzets
19:00
Yassy Turkistan
Kairat Academy
19:00
Kaisar Kyzylorda
Baikonur
20:30
Akademiya Ontustik
Nhật Bản Football League
Vòng 13
Run Mel Aomori
11:00
Kochi United
Honda Lock SC
11:00
FC Tiamo Hirakata
Yokogawa Musashino
13:00
Honda FC
Mio Biwako Shiga
11:00
Osaka FC
Maruyasu Industries
11:00
Veertien Kuwana
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 18
Dangjin Citizen
14:00
Ulsan Citizens
Pocheon FC
15:00
Paju Citizen FC
Cheongju Jikji
17:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 2
Tallinna FC Levadia B
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Jorge Wilstermann
02:00
Atletico Palmaflor Vinto
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
VĐQG Peru
Vòng 18
Sporting Cristal
03:30
Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
ABM Galaxy
10:00
Rue Rue FC
Central Coast
11:00
Solomon Warriors FC
Australia Victoria State League
Vòng
North Sunshine Eagles
12:00
Whittlesea Ranges
Melbourne Victory NPL
12:00
Springvale White Eagles