Cựu số 1 thế giới Halep bị loại, Swiatek dễ dàng vào vòng ba Roland Garros 2022

Đỗ Bài

Thứ sáu, 27/05/2022 07:41 (GMT+7)

Cựu số 1 thế giới Simona Halep đã bị loại khỏi Roland Garros (Pháp Mở rộng) 2022 trong khi đương kim số 1 Iga Swiatek không gặp bất cứ khó khăn nào để giành quyền vào vòng 3.

Ngày thi đấu tiếp theo của Roland Garros nội dung đơn nữ chứng kiến không ít bất ngờ. Một trong số này thuộc về Simona Halep - cựu số 1 thế giới người Romania.

Cựu số 1 thế giới Halep bị loại, Swiatek dễ dàng vào vòng ba Roland Garros 2022 - Ảnh 1
Cựu số 1 thế giới Simona Halep thua ngược Qinwen Zheng ở vòng 2 Roland Garros 2022

Sau khi vượt qua Nastasja Mariana Schunk ở vòng 1, Halep đã phải ‘dừng cuộc chơi’ ở vòng 2. Tay vợt 30 tuổi thua ngược đối thủ vô danh tới từ Trung Quốc: Qinwen Zheng.

Qinwen Zheng năm nay mới 19 tuổi. Roland Garros mới là giải Grand Slam thứ 2 trong sự nghiệp của cô. Trước đó, tay vợt sinh năm 2002 gây bất ngờ khi vào tới vòng 2 giải Úc Mở rộng năm nay.

Trước đối thủ bị đánh giá thấp hơn đáng kể, Halep dễ dàng có được chiến thắng trong set 1. Cô giành được 2 break và bảo vệ thành công các game cầm giao bóng để giành chiến thắng với tỷ số cách biệt 6-2.

Cựu số 1 thế giới Halep bị loại, Swiatek dễ dàng vào vòng ba Roland Garros 2022 - Ảnh 3
Đây mới là lần đầu tiên Qinwen Zheng giành quyền tham dự Pháp Mở rộng

Tuy nhiên, Simona Halep đã không còn là chính mình trong 2 set còn lại. Tay vợt người Bỉ để mất tới 3 break trong set đấu thứ 2 và 2 break trong set đấu thứ 3. Chung cuộc, Halep thất bại với tỷ số 1-2 (6-2, 2-6, 1-6).

Tôi có lẽ đã tự tạo ra nhiều áp lực cho bản thân bởi vì tôi thực sự muốn chơi tốt. Tôi không biết làm thế nào để vượt qua vì tôi không thường xuyên trải qua những tình huống tương tự.

Tới giờ tôi cũng không biết tại sao điều ấy xảy ra vì tôi đang dẫn trước. Tôi đã chơi tốt trong set 1 nhưng điều tồi tệ đã đến và tôi thua cuộc. Tôi không thể tập trung vào trận đấu. Tôi sẽ rút kinh nghiệm từ thất bại này”, Simona Halep chia sẻ.

Cựu số 1 thế giới Halep bị loại, Swiatek dễ dàng vào vòng ba Roland Garros 2022 - Ảnh 2
Swiatek thắng trận thứ 30 liên tiếp và 'nạn nhân' mới nhất của đương kim số 1 thế giới là Alison Riske

Bất ngờ đã không xảy ra ở trận đấu giữa Iga Swiatek và Alison Riske. Đương kim số 1 thế giới cần 61 phút để vượt qua đối thủ 31 tuổi tới từ Mỹ. Swiatek thậm chí chỉ thua 2 game (tỷ số các set lần lượt là 6-0 và 6-2).

Đây là chiến thắng thứ 30 liên tiếp của Swiatek. Hạt giống số 1 người Ba Lan có vẻ như không có đối thủ trên khắp các mặt sân ở thời điểm hiện tại.

Đối thủ của Swiatek ở vòng 3 Roland Garros 2022 là Danka Kovinic - tay vợt 27 tuổi người Montenegro. Kovinic trong sự nghiệp từng vươn lên vị trí thứ 46 thế giới. Trong khi đó, ‘hiện tượng’ Qinwen Zheng sẽ so tài cùng tay vượt kỳ cựu của nước chủ nhà là Alize Cornet.

TIN LIÊN QUAN

Iga Swiatek rút lui khỏi Madrid Open 2022 do chấn thương vai

ATP Tour 28/04/2022

Vì chấn thương vai, Swiatek đã rút lui khỏi sự kiện WTA 1000 Madrid Open. Điều đó có nghĩa là tay vợt hạt giống số 1 của giải là Paula Badosa. Đây là tay vợt của chủ nhà Tây Ban Nha, người đang đứng số 2 thế giới.

Swiatek đánh bại Jabeur, bảo vệ thành công ngôi vô địch Rome Masters

Iga Swiatek đã không gặp bất cứ khó khăn nào trước Ons Jabeur ở trận chung kết Rome Masters 2022 để giành chức vô địch.

Swiatek thắng dễ, Naomi Osaka bị loại ngay từ vòng 1 Roland Garros

Roland Garros 23/05/2022

Trong khi Swiatek giành chiến thắng dễ trước Tsurenko thì Naomi Osaka bất ngờ để thua Anisimova và bị loại ngay vòng 1 Roland Garros.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nadal: Nếu Djokovic giành 23 Grand Slam, tôi sẽ chẳng khó chịu dù chỉ 1%

Trong buổi phỏng vấn mới đây với CNN, Rafael Nadal khẳng định anh sẽ chẳng bận tâm nếu kỷ lục 22 Grand Slam của anh bị phá bởi kình địch Novak Djokovic.

Federer và Djokovic im lặng khi Nadal giành Grand Slam thứ 22

Cả Roger Federer và Novak Djokovic đều không có bất kỳ động thái nào trên mạng xã hội sau khi chứng khiến Rafael Nadal vô địch Roland Garros 2022 để giành Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp.

Casper Ruud: Tôi sẽ kể cho con cháu về trận chung kết Roland Garros với Nadal

Casper Ruud bảo rằng anh sẽ kể cho con cháu mình nghe về trận chung kết Roland Garros 2022 với Rafael Nadal. Đây là khoảnh khắc đáng tự hào nhất kể từ khi tay vợt người Na Uy thi đấu tennis chuyên nghiệp.

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Nadal: Bước ngoặt mang tên Djokovic

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Rafael không hề bằng phẳng. Chiến thắng trước Novak Djokovic được xem là bước ngoặt của hành trình ấy.

Nadal: Tôi chưa bao giờ tin mình có thể thi đấu tại Roland Garros ở tuổi 36

Sau khi đăng quang tại Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã có những chia sẻ vô cùng xúc động. Tay vợt người Tây Ban Nha cho biết trước đây, anh chưa bao giờ nghĩ mình có thể tham dự giải đấu ở tuổi 36.

Nadal lập hàng loạt kỷ lục sau chức vô địch Roland Garros 2022

Vô địch Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã chính thức bỏ túi danh hiệu Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp. Bên cạnh đó, ông vua sân đất nện còn lập nhiều thành tích đáng nể khác.

Nadal dễ dàng hạ Ruud sau 3 set, vô địch Roland Garros lần thứ mười bốn

Trận chung kết Roland Garros 2022 đã diễn ra với thế trận một chiều, khi Rafael Nadal giành chiến thắng áp đảo trước Casper Ruud. Ông vua sân đất nện đã chính thức bỏ túi chức vô địch Pháp Mở rộng thứ 14 trong sự nghiệp, cũng là danh hiệu Grand Slam thứ 22.

Trực tiếp tennis Nadal vs Ruud - Chung kết Roland Garros, 20h00 ngày 5/6

Trực tiếp tennis Chung kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 giữa Rafael Nadal vs Casper Ruud, 20h00 ngày 5/6. Link xem trực tiếp trận Rafael Nadal vs Casper Ruud thuộc chung kết Pháp Mở rộng 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Roland Garros 2022 đơn nam nữ mới nhất hôm nay

Link trực tiếp tennis Roland Garros 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link trực tuyến giải quần vợt Pháp Mở rộng - Grand Slam 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Khi nào Djokovic chính thức mất ngôi số 1 ATP thế giới?

Novak Djokovic sẽ chính thức mất ngôi số 1 bảng xếp hạng ATP thế giới một tuần sau Roland Garros 2022. Tuy nhiên, không một tay vợt nào nằm trong Big 3 sẽ cạnh tranh top 2.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Internacional RS
07:30
Coritiba PR
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Rosario Central
05:00
Gimnasia La Plata
Banfield
05:00
Barracas Central
Boca Juniors
07:30
Union Santa Fe
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Estudiantes Merida FC
06:15
Monagas SC
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:00
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
Pathfinder FC
05:00
Seacoast Utd Phantoms
Charlotte Eagles
06:00
West Virginia Alliance FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
Ocean City Noreasters
06:00
Reading United
Thunder Bay cold
06:00
St. Croix SC
Real Central NJ
06:05
FC Lehigh Valley United
Asheville City
06:30
Tri Cities FC
North Carolina Fusion U23
06:30
Charlotte Independ B
Wichita
07:00
Chicago City SC
Marin FC Legends
09:00
Davis Legacy SC
Portland Timbers U23
09:00
Oly Town FC
Ballard Football Club
09:00
OVF Alliance
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Santiago Wanderers
05:00
Curico Unido
San Antonio Unido
06:00
Audax Italiano
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Deportivo Santani
04:00
Rubio nu
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo San Lorenzo
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Vasco da Gama
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Londrina PR
05:00
Guarani SP
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin