Nhận định tennis Sinner vs Krajinovic - Bán kết Sofia Open, 22h00 hôm nay 2/10

Hữu Vượng

Thứ bảy, 02/10/2021 10:23 (GMT+7)

Nhận định tennis Sofia Open nội dung đơn nam trận Sinner vs Krajinovic, 22h00 hôm nay 2/10. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Krajinovic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Jannik Sinner là tay vợt hạng 14 thế giới vào thời điểm này, trong khi Filip Krajinovic hạng 37. Tuy nhiên, cả hai chưa từng gặp nhau trong quá khứ ở các giải chính thức. Còn Krajinovic từng thắng Sinner ở giải giao hữu trước thềm Australia Open năm 2021.

Thành tích năm nay, Jannik Sinner thắng 35 và thua 19 trận. Trong khi đó, Krajinovic thắng 18 trận, thua 16.

Nhận định tennis Sinner vs Krajinovic - Bán kết Sofia Open, 22h00 hôm nay 2/10 - Ảnh 1

Để lọt vào bán kết, Sinner đã thắng Gerasimov với tỷ số 6-2, 7-6 và James Duckworth với tỷ số 7-6, 6-4 ở các vòng trước. Trận tứ kết gặp James, Jannik thắng 84 điểm, trong đó giành 37 điểm winner. Anh cũng có 6 quả giao bóng ăn điểm trực tiếp trận vừa qua và chỉ mất 4 lỗi giao bóng kép. Krajinovic giao bóng tốt hơn, có 13 ace và chỉ 1 lỗi giao bóng kép. Mặc dù vậy, anh đã phải cứu 8 break point ở trận trước và tổng cộng 14/15 break point ở giải này.

Jannik Sinner chưa thua bất cứ ván nào ở giải này và giành tới 55% tổng số điểm mà anh thi đấu. Ở mặt sân cứng trong nhà thì Sinner cũng có thành tích tốt khi thắng 4 thua 2 trong năm 2021. Trong khi đó, Krajinovic đánh mặt sân cứng trong nhà cũng thắng 3 thua 1.

Theo nhận định của chuyên gia, cả Jannik Sinner và Filip Krajinovic vẫn còn tồn tại điểm yếu của mình. Tuy nhiên, đẳng cấp của Jannik Sinner sẽ cao hơn 1 chút. Dự đoán 1 trận thắng 3 ván cho Sinner.

Nhận định tennis Sinner vs Krajinovic - Bán kết Sofia Open, 22h00 hôm nay 2/10 - Ảnh 2

Thông tin trận Sinner vs Krajinovic 

- Giải đấu: Sofia Open

- Hạng mục: ATP 250

- Mặt sân: Cứng – trong nhà

- Thời gian: 22h00 hôm nay 2/10

- Địa điểm: Arena Armeec, Sofia, Bulgaria

- Kênh phát sóng: TTTV HD 

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis Indian Wells Masters 2021, ltđ BNP Paribas Open hôm nay

ATP Tour 17/10/2021

Lịch thi đấu tennis Indian Wells Masters 2021 mới nhất. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt, ltd BNP Paribas Open 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 2/10: MU chạm trán Everton, Atletico vs Barca

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 2/10. Xem lịch thi đấu bóng đá của Ngoại hạng Anh, Serie A ... hấp dẫn nhất hôm nay.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 2/10: MU vs Everton, Atletico Madrid vs Barca

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 2/10. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Chung kết Davis Cup - Medvedev vs Cilic, 23h30 ngày 5/12

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Marin Cilic, 23h30 ngày 5/12. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Cilic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Medvedev vs Struff, 20h30 ngày 4/12

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Jan-Lennard Struff, 20h30 ngày 4/12. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Struff nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Djokovic vs Cilic, 23h30 ngày 3/12

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup 2021 trận Novak Djokovic vs Marin Cilic, 23h30 ngày 3/12. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Cilic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup - Medvedev vs Ymer, 23h20 ngày 2/12

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Mikael Ymer, 23h20 ngày 2/12. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Ymer nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup - Djokovic vs Bublik, 23h20 ngày 1/12

Nhận định tennis Tứ kết Davis Cup 2021 trận Novak Djokovic vs Alexander Bublik, 23h20 ngày 1/12. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Bublik nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Chung kết ATP Finals 2021 - Medvedev vs Zverev, 23h00 ngày 21/11

Nhận định tennis Chung kết ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Alexander Zverev, 23h00 ngày 21/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Zverev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Bán kết ATP Finals - Djokovic vs Zverev, 03h00 ngày 21/11

Nhận định tennis Vòng bán kết ATP Finals 2021 trận Novak Djokovic vs Alexander Zverev, 03h00 hôm nay 21/11. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Zverev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định bán kết ATP Finals - Medvedev vs Ruud, 20h00 ngày 20/11

Nhận định tennis bán kết ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Casper Ruud, 20h00 ngày 20/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Ruud nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals - Rublev vs Ruud, 20h00 ngày 19/11

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Finals 2021 trận Andrey Rublev vs Casper Ruud, 20h00 hôm nay 19/11. Dự đoán kết quả tennis trận Rublev vs Ruud nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals - Zverev vs Hurkacz, 20h00 ngày 18/11

Nhận định tennis vòng bảng ATP Finals 2021 trận Alexander Zverev vs Hubert Hurkacz, 20h00 ngày 18/11. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Hurkacz nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng bảng
PSG
00:45
Club Brugge
RB Leipzig
00:45
Manchester City
AFC Ajax
03:00
Sporting CP
Borussia Dortmund
03:00
Besiktas JK
AC Milan
03:00
Liverpool
FC Porto
03:00
Atletico Madrid
Real Madrid
03:00
Inter Milan
FC Shakhtar Donetsk
03:00
Sheriff Tiraspol
Giao Hữu ĐTQG
Italy U17
20:30
France U17
VĐQG Slovenia
Vòng 19
ASK Bravo Publikum
21:00
Radomlje
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Bristol Rovers
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Northampton Town
Harrogate Town
02:45
Forest Green Rovers
Leyton Orient
02:45
Swindon Town
Mansfield Town
02:45
Carlisle United
Newport County
02:45
Sutton United
Oldham Athletic
02:45
Tranmere Rovers
Stevenage Borough
02:45
Scunthorpe United
Walsall
02:45
Crawley Town
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Petrolul Ploiesti
22:00
Universitaea Cluj
Indonesia Super League
Vòng 16
PSS Sleman
15:15
Persipura Jayapura
Persita Tangerang
18:15
PSIS Semarang
PSM Makassar
20:45
Persija Jakarta
England Conference North Division
Vòng 13
Gateshead
02:45
York City
Guiseley
02:45
Southport FC
AFC Telford United
02:45
Guiseley
Serbia
Vòng 19
FK Vozdovac Beograd
20:00
Vojvodina Novi Sad
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 10
Potters Bar Town
02:45
Kingstonian
Folkestone
02:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
02:45
Corinthian Casuals
Haringey Borough
02:45
Worthing
Enfield Town
02:45
Bowers Pitsea
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveira Hospital
21:00
Real Sport Clube Queluz
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Shakhtar Donetsk U19
17:00
FC Sheriff U19
RB LeipzigU19
19:00
Manchester City U19
Borussia Dortmund U19
20:00
Besiktas JK U19
U19 PSG
20:00
Club Brugge U19
Ajax U19
20:30
Sporting Lisbon U19
AC Milan U19
20:30
Liverpool U19
FC Porto U19
21:30
Atletico de Madrid U19
Real Madrid U19
22:00
Inter Milan U19
Glasgow Rangers U19
02:30
Septemvri Sofia U19
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Jordan
22:00
Palestine
Morocco
22:00
Saudi Arabia
Algeria
02:00
Egypt
Lebanon
02:00
Sudan
England Conference
Vòng 17
Southend United
02:45
Maidenhead United
Albania Super league
Vòng 12
KS Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durres
KF Tirana
22:45
Kastrioti Kruje
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Iksal
19:00
Maccabi Tamra
Hapoel Bnei Zalfa
20:00
Hapoel Kaukab
Northern Ireland shield cup
Larne FC
02:45
Ballyclare Comrades
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 14
Sileks
19:00
FK Teteks Tetovo
KF Veleshta
19:00
Voska Sport
Bratstvo 07
19:00
FK Lokomotiva Gradsko
FK Kozuv
19:00
Pehchevo
FK Osogovo
19:00
Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa
19:00
Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Detonit Junior
KF Besa Doberdoll
19:00
FC Vardar Skopje
FK Kadino
19:00
Korab Debar
FK Ohrid 2004
19:00
FK Rinija Gostivar
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Lyngby Reserve
India Bangalore Super Division
Vòng
FC Bengaluru United
13:15
BUFC
Scotland FA Cup
Round 3 Playoff
Greenock Morton
02:45
Inverness
Queen of South
02:45
Cove Rangers
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
TS Galaxy
22:30
Chippa United
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
16:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Palestine U16
19:00
United Arab Emirates U16
Iraq U16
21:00
Lebanon U16
Yemen U16
22:45
Jordan U16
Bắc Anh
Vòng 7
Buxton FC
02:45
Scarborough
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 14
Al-Jabalain
19:20
Al-Qadasiya
Al Khaleej Club
21:25
Bisha FC
Hajer
21:30
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
22:15
Al-Akhdoud
Israel Leumit League
Vòng 14
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Akko
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
AS Ashdod
Hapoel Ramat Gan
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Raanana
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Afula
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Burnley U18
02:00
Luton Town U18
Coventry U18
02:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
02:00
Bristol City U18
Aston Villa U18
02:00
Leicester City U18
Hạng 3 Anh
Vòng 21
Portsmouth
02:45
Sheffield Wednesday
Sunderland A.F.C
02:45
Morecambe
Charlton Athletic
02:45
Ipswich Town
Crewe Alexandra
02:45
Lincoln City
Fleetwood Town
02:45
Bolton Wanderers
Rotherham United
02:45
Gillingham
Accrington Stanley
02:45
AFC Wimbledon
Doncaster Rovers
02:45
Oxford United
Cheltenham Town
02:45
Cambridge United
Wycombe Wanderers
02:45
Burton Albion
Italy Serie D
Vòng
FBC Gravina
20:30
AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shenyang City Public
18:30
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
18:30
Suzhou Dongwu
Nanjing City
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Libyan Premier League
Vòng
Altai Phoenix
20:00
Al-Nasr Benghazi
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Al Zawi A
20:30
Al-Shat
Al Mahalla
20:30
Abu Salim
Al-Tahaddi
22:59
Khaleej Sart
Malta Cup
Vòng 3
Victoria Hotspurs
00:30
Zebbug Rangers
Mgarr United FC
02:30
St Georges
Malta Women Division 1
Vòng 7
Birkirkara (nữ)
02:30
Swieqi United (nữ)
Mgarr (nữ)
02:30
San Gwann FC (nữ)
Indonesia Liga 3
Vòng
Persigubin Pegunungan Bintan
13:00
Persitoli Tolikara
Persatu Tuban
13:00
Persewangi B.
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
TP Ho Chi Minh U21
14:30
Huda Hue U21
SHB Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
T T Hanoi U21
15:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Song Lan - yi U21
15:00
Viettel FC U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21
Thanh Hoa U19
17:00
Gia Dinh U21
England Southern League Central Division
Vòng 14
Alvechurch
02:45
Tamworth
Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Nuneaton Borough
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Needham Market
Ấn Độ Super League
Vòng 5
East Bengal
21:00
FC Goa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Western United FC
15:30
Wellington Phoenix
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30
Western Sydney
England Southern Premier League
Vòng 17
Walton Casuals
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Tiverton Town
Taunton Town
02:45
Yate Town
Chesham United
02:45
Harrow Borough
Holland Reserve League
Almere City Reserves
00:30
FC Emmen Reserves
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Sabah II
17:00
Qarabag II
Zira FK II
17:00
PFC Neftchi II
Sabayi II
17:30
Keshla FK II
Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Elgin City
02:45
Kelty Hearts
England Conference South Division
Vòng 12
Ebbsfleet United
02:45
Bath City
Hampton Richmond Borough
02:45
Braintree Town
England U23 1.Liga
Vòng 12
Coventry City U23
20:00
Peterborough United U23
Queens Park Rangers U23
20:30
Swansea City U23
Sheffield Utd U23
02:00
Crewe Alexandra U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 8
Dungannon Swifts
02:45
Warrenpoint Town
Cliftonville
02:45
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Montrose
02:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
BUL FC
19:00
Busoga United
SC Villa
19:00
URA Kampala
Express FC
19:00
Mbarara City
Onduparaka FC
19:00
Wakiso Giants FC
Uganda Police FC
19:00
Gaddafi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis