Nhận định tennis Osaka vs Swiatek - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4

Nhận định tennis trận Chung kết nội dung đơn nữ Miami Open 2022 - Naomi Osaka vs Iga Swiatek, 00h00 hôm nay 3/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Osaka vs Swiatek nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trải qua hơn ngày thi đấu, Miami Open 2022 đang dần đi đến hồi kết. Hiện tại, nội dung đơn nữ đã hoàn thành xong vòng bán kết, qua đó xác định xong 2 cái tên xuất sắc nhất là Naomi Osaka và Iga Swiatek. Màn so tài này sẽ diễn ra vào lúc 00h00 ngày 3/4.

Tại Miami Open 2022, Naomi Osaka đã đem lại niềm vui lớn cho phần đông người hâm mộ làng banh nỉ. Theo đó, đây là lần đầu tiên tay vợt người Nhật Bản lọt vào một trận chung kết WTA Tour kể từ chức vô địch Úc Mở rộng 2021. Cô cũng là tay vợt nữ có thứ hạng thấp nhất từng ghi tên mình vào trận tranh chức vô địch trong lịch sử giải đấu. 

Nhận định tennis Osaka vs Swiatek - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4 - Ảnh 1
Nhận định tennis Osaka vs Swiatek - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4

Cụ thể, Naomi Osaka hiện đang xếp hạng 77 thế giới. Trước trận đấu đêm nay, cô đã trải qua 13 tháng thi đấu bết bát khi liên tục bị loại sớm khỏi các giải. Không những vậy, tay vợt người Nhật Bản còn liên tục gặp vấn đề về tâm lý và phải nghỉ thi đấu khá nhiều. 

Mặc dù vậy, đến Miami, Naomi đã thể hiện một bộ mặt hoàn toàn khác. Trên đường vào chung kết, cô đã lần lượt vượt qua Astra Sharma, Angelique Kerber, Karolina Muchova, Alison Riske, Danielle Collins và mới nhất là Belinda Bencic. Đáng chú ý, trước trận gặp Bencic, Naomi không để thua một set nào. 

Nhận định tennis Osaka vs Swiatek - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4 - Ảnh 2
Tỷ kệ kèo Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4

Tại chung kết, đối thủ của Osaka là Iga Swiatek. Sau khi Ash Barty giải nghệ, Swiatek đã vươn lên ngôi số 1 thế giới. Trong năm 2022, tay vợt người người Ba Lan đang có phong độ vô cùng ấn tượng khi vào đến bán kết Úc Mở rộng và vừa giành 2 chức vô địch Qatar Open và Indian Wells Masters. 

Trong quá khứ, Osaka và Swiatek mới gặp nhau 1 lần, với chiến thắng thuộc về Osaka. Gặp lại nhau ở một trận chung kết Masters 1000, liệu tay vợt nào sẽ giành được vương miện?

Dự đoán kết quả trận đấu: Naomi Osaka 1-2 Iga Swiatek

Thông tin trận Naomi Osaka vs Iga Swiatek

- Giải đấu: Miami Open 2022 

- Chung kết ĐƠN NỮ

- Mặt sân: Cứng

- Thời gian: 00h00 hôm nay 3/4

- Địa điểm: Mỹ

- Kênh trực tiếp: K+Sport2

TIN LIÊN QUAN

Naomi Osaka và Swiatek vào tứ kết Miami Open 2022

Naomi Osaka và Iga Swiatek đều có chiến thắng dễ dàng tại vòng 4 để giành quyền tham dự vòng tứ kết Miami Open 2022. Naomi Osaka vượt qua Alison Riske còn Swiatek đánh bại Coco Gauff.

Naomi Osaka cùng Belinda Bencic giành vé vào bán kết Miami Open 2022

Hai cái tên đầu tiên giành vé vào vòng bán kết Miami Open 2022 nội dung đơn nữ đã được xác định, đó là Naomi Osaka và Belinda Bencic.

Naomi Osaka lần đầu giành vé vào chung kết giải WTA sau 13 tháng

Đánh bại Belinda Bencic sau 3 set đấu, Naomi Osaka đã chính thức ghi tên mình vào trận chung kết Miami Open 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Djokovic vs Zandschulp, Vòng 2 Astana Open - 19h00 ngày 6/10

Nhận định tennis Vòng 2 nội dung đơn nam Astana Open 2022, trận Novak Djokovic vs Botic van de Zandschulp - 19h00 ngày 6/10. Dự đoán kết quả tennis trận Zandschulp vs Djokovic tại Vòng 2 Astana nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Ruud, Chung kết US Open - 03h00 ngày 12/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Casper Ruud - 03h00 ngày 12/9. Dự đoán kết quả tennis trận Ruud vs Alcaraz tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Jabeur, Chung kết US Open - 03h00 ngày 11/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Ons Jabeur - 03h00 ngày 11/9. Dự đoán kết quả tennis trận Jabeur vs Swiatek tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Tiafoe, Bán kết US Open - 06h30 ngày 10/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Alcaraz vs Frances Tiafoe - 06h30 ngày 10/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Alcaraz tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Sabalenka, Bán kết US Open - 07h45 ngày 9/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Aryna Sabalenka, 07h30 ngày 9/9. Dự đoán kết quả tennis trận Swiatek vs Sabalenka tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Sinner, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 8/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 08h00 ngày 8/9. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Alcaraz tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Kyrgios vs Khachanov, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 7/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Nick Kyrgios vs Karen Khachanov, 08h00 ngày 7/9. Dự đoán kết quả tennis trận Khachanov vs Kyrgios tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Tiafoe, Vòng 4 US Open - 01h40 ngày 6/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Frances Tiafoe, 01h40 ngày 6/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Nadal tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Medvedev vs Kyrgios, Vòng 4 US Open - 06h00 ngày 5/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Nick Kyrgios, 06h00 ngày 5/9. Dự đoán kết quả tennis trận Kyrgios vs Medvedev tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Gasquet, Vòng 3 US Open - 06h00 ngày 4/9

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Richard Gasquet, 06h00 ngày 4/9. Dự đoán kết quả tennis trận Richard Gasquet vs Nadal tại Vòng 3 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C2 Châu âu
Vòng bảng
Sheriff Tiraspol
23:45
Sociedad
Sturm Graz
23:45
Lazio
FC Zurich
23:45
PSV Eindhoven
Crvena Zvezda
23:45
Ferencvarosi TC
Omonia Nicosia FC
23:45
Manchester United
HJK Helsinki
23:45
Ludogorets Razgrad
Monaco
23:45
Trabzonspor
Malmo FF
23:45
Union Berlin
Midtjylland
02:00
Feyenoord
Arsenal
02:00
Bodo Glimt
SC Freiburg
02:00
Nantes
Fenerbahce
02:00
AEK Larnaca
Olympiakos Piraeus
02:00
Qarabag
Rennes
02:00
Dynamo Kyiv
AS Roma
02:00
Betis
Sporting Braga
02:00
Saint Gilloise
Cúp C3
Vòng bảng
FC Pyunik
23:45
FK Zalgiris Vilnius
Synot Slovacko
23:45
Nice
Dnipro-1
23:45
Vaduz
Molde
23:45
Shamrock Rovers
Sivasspor
23:45
KF Ballkani
Anderlecht
23:45
West Ham United
Lech Poznan
23:45
Hapoel Beer Sheva
Silkeborg
23:45
FC Steaua Bucuresti
Villarreal
02:00
Austria Wien
Basel
02:00
Slovan Bratislava
FC Koln
02:00
Partizan Belgrade
AZ Alkmaar
02:00
Apollon Limassol FC
KAA Gent
02:00
Djurgardens
Heart of Midlothian
02:00
Fiorentina
Slavia Praha
02:00
CFR Cluj
Rigas Futbola skola
02:00
Istanbul BB
VĐQG Brazil
Vòng 30
Avai FC SC
05:00
Botafogo RJ
Palmeiras
05:00
Coritiba PR
America MG
06:00
Sao Paulo
Giao Hữu ĐTQG
Qatar
11:00
Bolivia
Ba Lan
Vòng 2
Piast Gliwice
01:45
Rakow Czestochowa
VĐQG Argentina
Vòng 23
CA Huracan
05:00
Talleres Cordoba
Lanus
05:00
Argentinos juniors
Gimnasia La Plata
07:30
Boca Juniors
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Tachira
04:00
Portuguesa FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Deportivo Lara
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Tepatitlan de Morelos
07:00
Cimarrones de Sonora
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethio Electric FC
17:00
Kedus Giorgis
Legetafo Legedadi
20:00
Dire Dawa
VĐQG Iran
Vòng 8
Peykan
20:30
Shahrdary Arak
Nassaji Mazandaran
21:30
Zob Ahan
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
17:00
FK Alga Bishkek
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 3
Al-Hilal (Youth)
19:10
Al-Ettifaq (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:10
Hajer (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
19:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al Raed U20
19:10
Al-Taawon Youths
Ohud Medina Youths
19:10
Al-Shabab (Youth)
Al-Ansar Youths
19:10
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:10
Al-Ittihad (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
19:10
Arar (Youth)
Al Khaleej Youths
19:10
Jeddah Youth
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
05:30
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
08:00
Dep.Independiente Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 3
Honka Espoo
21:45
Inter Turku
Israel C League
Vòng
MS Hapoel Lod
23:30
AC Hamachtesh Givataim
Shafaram
00:30
Maccabi Ahva Shaab
FC Hapoel Bnei Ashdod
01:00
Hapoel Segev Shalom
Ghana Premier
Vòng 5
Asante Kotoko FC
22:00
Samartex
Azadegan League
Vòng 7
Shahr Khodrou
20:00
Esteghlal Mollasani
Arman Gohar Sirjan
20:15
Fajr Sepasi
Chadormalou Ardakan
20:15
Shahrdari Hamedan
Khooshe Talaee Sana Saveh
20:30
Darya Babol
Baderan Tehran FC
20:45
Shahrdari Astara
Van Pars Isfahan
20:45
Mes Shahr-e Babak
Chooka Talesh
20:45
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
21:00
Saipa
Khalij Fars Mahshahr
21:00
Pars Jonoubi Jam
India Delhi League Women
Vòng
Garhwal (nữ)
17:30
Hans WFC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Kodagu FC
17:40
Young Challengers
Jordan
Vòng 19
Shabab AlOrdon
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
Maan
U19 Na uy
Vòng
Baerum U19
23:30
Fredrikstad U19
Nordstrand U19
23:30
Sarpsborg 08 U19
Stabaek U19
01:00
Kongsvinger U19
Follo U19
01:15
Gran IL U19
Valerenga U19
01:15
Eidsvold TF U19
Ham-Kam U19
01:15
Lillestrom U19
Asker U19
01:15
FF Lillehammer U19
Lyn Oslo U19
01:15
Skeid Oslo U19
Oppsal U19
01:15
KFUM U19
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Somalia U17
17:00
Ethiopia U17
South Sudan U17
17:00
Tanzania U17
Algeria U20 Youth League
Vòng
CS Constantine U21
21:30
MC Alger U21
NC Magra U21
21:30
RC Arba U21
JS Kabylie U21
21:30
Paradou AC U21
CR Belouizdad U21
21:30
US Biskra U21
USM Alger U21
22:00
ES Setif U21
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Al-Taawon
22:30
Al Wehda Mecca
Al-Tai
22:30
Al Khaleej Club
Al-Ettifaq
01:00
Al Hilal
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Raed
SAG
Vòng bảng
Chile U19
19:00
Ecuador U19
Colombia U19
21:15
Argentina U19
Peru U19
01:00
Venezuela U19
Paraguay U19
02:00
Uruguay U19
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Blooming
05:15
Universitario De Vinto
Universitario de Sucre
07:30
Independiente Petrolero
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 1
Aral Nukus
18:00
Shurtan Guzor
Yangiyer
18:00
FK G'ijduvon
Armenia Cup
Vòng 1
Lernayin Artsakh
18:00
FK Van Charentsavan
BKMA
19:00
FC Noah
VĐQG Peru
Vòng 14
Sport Boys
01:00
Alianza Atletico Sullana
Norway 2.Liga
Vòng 22
Valerenga B
22:59
Baerum SK
U21 Ukraina
Vòng 6
Veres Rivne U21
17:00
Metalist Kharkiv U21
WBCUP
Latvia (nữ)
17:00
Faroe Islands (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT)
00:00
Al Mesaimeer Club
Women World Cup Europe Qualifying
Playoff
Portugal (nữ)
00:00
Belgium (nữ)
Wales (nữ)
00:00
Bosnia and Herzegovina (nữ)
Scotland (nữ)
00:00
Austria (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
18:30
PSKC Cimahi
Cyprus Cup
Vòng 1
AEL Limassol
21:00
Ermis Aradippou
VĐQG Paraguay
Vòng 15
resistencia SC
03:30
Libertad
Sol de America
03:30
FC Nacional Asuncion
12 de Octubre
06:00
Guarani CA
VĐQG Kuwait
Vòng 6
Al-Sahel
23:15
Al-Arabi Club (KUW)
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Hala
20:45
Al-Muharraq
Al-Hadd
23:45
Manama Club
AFC Championship U17
preliminaries
Northern Mariana Island U17
11:00
China PR U17
Brazil Serie D
Figueirense
01:00
Hercilio Luz SC
Cup nữ Đan Mạch
Vòng 3
Skjold (nữ)
23:30
HB Koge (nữ)
Uzbek League
Vòng 21
Navbahor Namangan
21:00
Dinamo Samarqand
Termez Surkhon
21:00
Pakhtakor

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis