Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Medvedev vs Struff, 20h30 ngày 4/12

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Jan-Lennard Struff, 20h30 ngày 4/12. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Struff nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

VCK Davis Cup 2021 đã hoàn thành xong một nửa vòng bán kết. Đêm qua và rạng sáng nay, Serbia và Croatia vừa có 3 trận đấu hết sức căng thẳng. Kết quả, Novak Djokovic cùng các đồng đội phải nhận thất bại 1-2 trước Croatia và chính thức dừng bước tại bán kết.

Như vậy, các CĐV sẽ không thể chứng kiến trận chung kết trong mơ giữa 2 tay vợt số một thế giới là Djokovic và Daniil Medvedev. Tối nay (4/12), Medvedev cùng tuyển Nga sẽ chạm trán tuyển Đức trong trận bán kết 2. Đối thủ của tay vợt số 2 thế giới ở trận đơn nam 2 là Jan-Lennard Struff. 

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Medvedev vs Struff, 20h30 ngày 4/12 - Ảnh 1

Tại Davis Cup năm nay, Medvedev đã thi đấu tổng cộng 3 trận. Trong đó, anh thắng cả 3 và vẫn chưa để thua một set nào, góp công lớn giúp ĐT quần vợt Nga vào đến bán kết.

Nhìn lại năm 2021, Medvedev đã có một mùa giải thành công. Thành tích nổi bật nhất của tay vợt người Nga chắc chắn là chức vô địch US Open. Đây cũng là danh hiệu Grand Slam đầu tiên trong sự nghiệp của anh. 

Tính đến thời điểm hiện tại, hiệu số thắng bại của Medvedev đang là 58-13. Tính riêng trên mặt sân cứng, con số này là 33-5. Đây cũng là mặt sân đem lại nhiều thành công nhất cho tay vợt số 2 thế giới. 

Bên kia chiến tuyến, Jan-Lennard Struff đang đứng thứ 51 trên BXH ATP. Mùa này, ngôi sao người Đức có phong độ khá tệ khi thua nhiều hơn thắng. Cụ thể, anh giành chiến thắng 24 trận nhưng để thua đến 28. Trước Medvedev, Struff được dự đoán khó làm nên bất ngờ. 

Lịch sử đối đầu cũng đang đứng về Medvedev. Theo đó, trong tổng số 7 lần gặp nhau trước đây, tay vợt người Nga thắng 5 và chỉ để thua 2. Mặc dù vậy, Medvedev chắc chắn không thể chủ quan khi ở lần chạm trán gần nhất tại Wimbledon, anh đã để thua Struff sau 4 set đấu. 

Dự đoán kết quả trận đấu: Daniil Medvedev 2-0 Jan-Lennard Struff. 

Thông tin trận Daniil Medvedev và Jan-Lennard Struff

- Giải đấu: Davis Cup 2021 - Bán kết (cặp Nga vs Đức)

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 20h30 hôm nay 4/12

- Kênh trực tiếp: ON Sports, HTV

TIN LIÊN QUAN

Medvedev: Nga đã cứu Serbia, Djokovic đang nợ tôi bữa tối

ATP Tour 30/11/2021

Với việc Nga đánh bại Tây Ban Nha ở lượt trận cuối vòng bảng Davis Cup 2021, ĐT Serbia đã giành vé vớt vào vòng tứ kết. Theo chia sẻ của Daniil Medvedev, Novak Djokovic đang nợ anh bữa tối, bởi Nga vừa giúp Serbia thoát khỏi cửa tử.

Medvedev và Rublev giúp Nga giành vé vào bán kết Davis Cup 2021

ATP Tour 03/12/2021

Hai chiến thắng của Daniil Medvedev và Andrey Rublev đã giúp ĐT Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết VCK Davis Cup 2021. Tại đây, đối thủ của họ là ĐT Đức

Xác định 2 cặp bán kết Davis Cup 2021: Djokovic gặp Medvedev ở chung kết?

ATP Tour 03/12/2021

Vòng tứ kết Davis Cup 2021 đã chính thức hoàn thành, qua đó xác định 4 đội tuyển quần vợt xuất sắc nhất cho vòng bán kết. Đáng chú ý, Serbia và Nga nằm ở hai nhánh khác nhau, và Novak Djokovic hoàn toàn có thể gặp lại Daniil Medvedev ở trận chung kết.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Alcaraz vs Ruud, Chung kết US Open - 03h00 ngày 12/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Casper Ruud - 03h00 ngày 12/9. Dự đoán kết quả tennis trận Ruud vs Alcaraz tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Jabeur, Chung kết US Open - 03h00 ngày 11/9

Nhận định tennis Chung kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Ons Jabeur - 03h00 ngày 11/9. Dự đoán kết quả tennis trận Jabeur vs Swiatek tại Chung kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Tiafoe, Bán kết US Open - 06h30 ngày 10/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Alcaraz vs Frances Tiafoe - 06h30 ngày 10/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Alcaraz tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Swiatek vs Sabalenka, Bán kết US Open - 07h45 ngày 9/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nữ US Open 2022, trận Iga Swiatek vs Aryna Sabalenka, 07h30 ngày 9/9. Dự đoán kết quả tennis trận Swiatek vs Sabalenka tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Sinner, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 8/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 08h00 ngày 8/9. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Alcaraz tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Kyrgios vs Khachanov, Tứ kết US Open - 08h00 ngày 7/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2022, trận Nick Kyrgios vs Karen Khachanov, 08h00 ngày 7/9. Dự đoán kết quả tennis trận Khachanov vs Kyrgios tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Tiafoe, Vòng 4 US Open - 01h40 ngày 6/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Frances Tiafoe, 01h40 ngày 6/9. Dự đoán kết quả tennis trận Tiafoe vs Nadal tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Medvedev vs Kyrgios, Vòng 4 US Open - 06h00 ngày 5/9

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Nick Kyrgios, 06h00 ngày 5/9. Dự đoán kết quả tennis trận Kyrgios vs Medvedev tại Vòng 4 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Gasquet, Vòng 3 US Open - 06h00 ngày 4/9

Nhận định tennis Vòng 3 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Richard Gasquet, 06h00 ngày 4/9. Dự đoán kết quả tennis trận Richard Gasquet vs Nadal tại Vòng 3 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Fognini, Vòng 2 US Open - 08h10 ngày 2/9

Nhận định tennis Vòng 2 nội dung đơn nam US Open 2022, trận Rafael Nadal vs Fabio Fognini, 08h10 ngày 2/9. Dự đoán kết quả tennis trận Fognini vs Nadal tại Vòng 2 Mỹ Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Leicester City
02:00
Nottingham Forest
La Liga
Vòng 7
Rayo Vallecano
02:00
Elche
Serie A
Vòng 8
Verona
01:45
Udinese
VĐQG Brazil
Vòng 29
Sao Paulo
05:00
Coritiba PR
Botafogo RJ
06:00
Palmeiras
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Maritimo
02:15
Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
IFK Varnamo
00:00
Mjallby AIF
IFK Goteborg
00:10
Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Karagumruk
00:00
Istanbulspor
Ba Lan
Vòng 11
Slask Wroclaw
00:00
Warta Poznan
Nga
Vòng 11
Krylya Sovetov
22:59
FC Krasnodar
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Zaragoza
02:00
Eibar
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Stade Lavallois MFC
01:45
Bordeaux
VĐQG Ireland
Vòng 26
Shelbourne
01:45
St. Patricks Athletic
VĐQG Romania
Vòng 12
FC Botosani
22:00
Universitaea Cluj
Chindia Targoviste
01:00
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 11
Nordsjaelland
00:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 26
Universidad de Chile
04:00
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
CSKA Sofia
21:30
Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora
00:00
Levski Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
06:00
Union Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Chrobry Glogow
22:59
Odra Opole
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Concarneau
23:30
Chateauroux
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Ingolstadt
00:00
Zwickau
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Erzurum BB
00:00
Denizlispor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
FC Trollhattan
00:00
IK Oddevold
Hạng 2 Romania
Vòng 8
Unirea Constanta
20:00
Gloria Buzau
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
FK Radnicki Sremska Mitrovica
20:00
Proleter
FK Vrsac
20:00
Sevojno Uzice
Macva Sabac
22:59
Zlatibor Cajetina
Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya
20:00
Hadiya Hossana
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Coastal Union
20:00
Kagera Sugar
Ruvu Shooting
22:15
Young Africans
Azam
00:15
Singida United
Serbia
Vòng 13
Cukaricki Stankom
21:00
Radnicki Nis
Bosnia Herzegovina U19 Liga
FK Buducnost Banovici U19
20:00
Siroki Brijeg U19
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Boston River Reserve
20:00
Albion fc Reserves
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Real Santander
03:00
Atletico Huila
Llaneros FC
03:00
Deportes Quindio
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Patriotas FC
08:00
Union Magdalena
Brazil Youth cup
Vòng 2
Brasil de Pelotas U20
01:30
Palmeiras (Youth)
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Cardiff City U21
19:10
Reading U21
Charlton Athletic U21
20:00
Queens Park R U21
Millwall U21
20:00
Bristol City U21
Swansea City U21
21:00
Colchester United U21
Hull City U21
01:00
Crewe Alexandra U21
Sheffield Wed U21
01:00
Sheffield Utd U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Sportivo Dock Sud
01:30
Comunicaciones BsAs
VĐQG Oman
Vòng 5
al bashaer
20:10
Sohar Club
Al-Msnaa
20:10
Dhufar
Al Ittehad Salalah
21:45
Al-Nasr(OMA)
Israel C League
Vòng
Tzeirey Um El Fahem
20:15
Ahva Reineh
Beitar Haifa Yakov
22:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Ghana Premier
Vòng 4
Tamale City
22:00
Real Tamale United
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
20:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
20:15
Al-Dhafra U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
20:15
Al Bataeh U21
Bolivia Reserve League
Vòng
Universitario de Vinto Reserves
21:00
Always Ready U23
Cyprus 1 Division
Vòng 5
Karmiotissa Polemidion
22:59
Olympiakos Nicosia FC
E.N.Paralimniou
22:59
Nea Salamis
Burkina Faso League
Vòng
Sally Tas
22:59
AS Douanes Ouagadougou
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Tecnico Universitario
07:00
Deportivo Cuenca
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Siauliai B
22:59
FK Panevezys-2
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
05:00
CD Olimpia
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
MC Alger
21:30
ASO Chlef
Germany Landespokal
TuS Bersenbruck
20:00
Rotenburger SV
SV Curslack Neuengamme
20:00
TSV Sasel
SV Grohn
21:00
TSV Wulsdorf
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Mali U17
01:00
Cape Verde Islands U17
Liberia U17
04:00
Mauritania U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glentoran Reserves
01:45
Glenavon Reserves
Larne Reserves
01:45
Carrick Rangers Reserves
Newry City Reserves
01:45
Coleraine Reserves
Portadown Reserves
01:45
Dungannon Swifts Reserves
Ballymena Utd Reserves
01:45
Crusaders Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Sol de America Pastoreo
00:30
2 de Mayo PJC
Club Fernando de la Mora
00:30
Independiente Luque
Bahrain Division
Vòng 2
Busaiteen
22:30
Malkia
Buri
22:30
Al-Ittihad(BHR)
Al-Tadhmon
22:30
Al-Ittifaq
Brazil Serie B
Vòng 33
Sampaio Correa
06:00
Ponte Preta
Guarani SP
06:00
Londrina PR
Italia Primavera
Vòng 6
Empoli U20
21:30
AS Roma U20
Ireland First Division
Vòng 35
Longford Town
01:45
Waterford United
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Hajer
22:05
Al-Hazm
Al Qaisoma
22:15
Al-Jabalain
Najran SC
00:15
Al-Ameade
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Italy C1
Vòng 6
Padova
01:30
Feralpisalo
Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Parnu JK
22:59
Tallinna FC Levadia B
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Germany Regionalliga
Vòng 15
Te Cu Kukuh Atta Seip
19:10
Unterhaching
Wurzburger Kickers
19:10
Wacker Burghausen
Iran Div 2
Vòng
Espad Tehran
19:20
Be'sat Kermanshah FC
Hạng 2 Jordan
Vòng 8
Al-Ahly
20:00
Ethad Al-Ramtha
Al-Tora
20:00
AL-Karmel
Blama
21:00
Kufer Soom
Norway 2.Liga
Vòng 23
Tromsdalen
21:00
Valerenga B
Flekkeroy
22:00
Odd Grenland 2
Chile Primera B
Vòng 30
Barnechea
01:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
01:30
Deportes Santa Cruz
Universidad de Concepcion
06:30
Deportes Temuco
San Luis Quillota
06:30
Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
Vòng 26
Grorud
22:59
Raufoss
Start Kristiansand
22:59
KFUM Oslo
Stabaek
22:59
Asane Fotball
Ranheim IL
22:59
Sandnes Ulf
Kongsvinger
22:59
Sogndal
Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano
06:30
G.San Martin Formosa
Hạng 4 Nauy
Vòng
Bodo Glimt 2
21:00
Rosenborg B
Sparta Sarpsborg B
00:00
Eik-Tonsberg
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Dietkirchen
20:00
FSV Fernwald
Viktoria Griesheim
20:00
SV Neuhof 1910
FC Hanau 93
20:00
TSV Steinbach II
KSV Baunatal
20:00
Rot-Weiss Walldorf
FC Giessen
20:00
Rot-Weiss Hadamar
Bayern Alzenau
20:00
FC 1906 Erlensee
FC Eddersheim
20:00
SV Unter-Flockenbach
SV Weidenhausen
20:00
Waldgirmes
SV Schalding Heining
21:00
Türkspor Augsburg
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Trelleborgs FF
00:00
Jonkopings Sodra IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Camp grand RJ
01:00
Sao Goncalo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
CA Atlas
01:30
Real Pilar
Club Lujan
01:30
Argentino de Merlo
Ferrocarril Midland
04:00
Leandro N Alem
Israel Premier League
Vòng 6
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Bnei Raina
Argentine Division 2
Vòng 36
Nueva Chicago
01:05
Quilmes
Deportivo Riestra
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Moron
05:00
Instituto
All Boys
05:05
Santa Marina Tandil
Belgrano
07:00
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
ES Bafing
VĐQG Paraguay
Vòng 14
FC Nacional Asuncion
03:00
12 de Octubre
Guarani CA
05:00
resistencia SC
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
Leixoes U23
21:00
Famalicao U23
CD Mafra U23
22:59
Estoril U23
Hạng nhất Nam Phi
Vòng 5
Platinum City
20:30
Cape Town Spurs
England Southern Premier League
Vòng 7
Beaconsfield SYCOB
01:45
Hartley Wintney
VĐQG Kuwait
Vòng 5
Al-Salmiyah
23:20
Kazma
VĐQG Hy Lạp
Vòng 6
Pas Giannina
22:00
Panaitolikos Agrinio
AEK Athens
00:00
Ionikos
AFC Championship U17
preliminaries
Guam Island U17
20:00
Indonesia U17
Lebanon U17
20:00
Oman U17
Philippines U17
20:30
Japan U17
Turkmenistan U17
01:00
Syria U17
Bahrain U17
01:00
Qatar U17
Maldives U17
01:00
India U17
Kuwait U17
01:00
Myanmar U17
Brazil Serie D
Femar FC
20:00
Desportiva Guarabira PB
Iceland
Vòng 1
Breidablik
02:15
Stjarnan Gardabaer
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
20:30
Neftchi Fargona
Kuruvchi Kokand Qoqon
20:30
Termez Surkhon
U21 Anh
Vòng 7
Nottingham Forest U21
01:00
Sunderland U21
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Union Santa Fe Reserves
20:00
Rosario Central Reserves
Arsenal de Sarandi Reserves
20:00
Newell's Reserves
Platense Reserves
21:00
Atletico Tucuman Reserve
Barracas Central Reserves
21:00
CA Aldosivi Reserves
U21 Bỉ
Vòng 5
Lommel SK U21
00:00
Lierse U21
AS Eupen U21
00:30
FCV Dender EH U21
Kortrijk U21
00:30
KV Oostende U21
Deinze U21
01:00
Excelsior Virton U21
RWD Molenbeek U21
01:00
St.-Truidense U21
Westerlo U21
01:00
RS Waasland Beveren U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis