Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Medvedev vs Struff, 20h30 ngày 4/12

Tiểu Lam

Thứ bảy, 04/12/2021 14:28 (GMT+7)

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Jan-Lennard Struff, 20h30 ngày 4/12. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Struff nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

VCK Davis Cup 2021 đã hoàn thành xong một nửa vòng bán kết. Đêm qua và rạng sáng nay, Serbia và Croatia vừa có 3 trận đấu hết sức căng thẳng. Kết quả, Novak Djokovic cùng các đồng đội phải nhận thất bại 1-2 trước Croatia và chính thức dừng bước tại bán kết.

Như vậy, các CĐV sẽ không thể chứng kiến trận chung kết trong mơ giữa 2 tay vợt số một thế giới là Djokovic và Daniil Medvedev. Tối nay (4/12), Medvedev cùng tuyển Nga sẽ chạm trán tuyển Đức trong trận bán kết 2. Đối thủ của tay vợt số 2 thế giới ở trận đơn nam 2 là Jan-Lennard Struff. 

Nhận định tennis Bán kết Davis Cup - Medvedev vs Struff, 20h30 ngày 4/12 - Ảnh 1

Tại Davis Cup năm nay, Medvedev đã thi đấu tổng cộng 3 trận. Trong đó, anh thắng cả 3 và vẫn chưa để thua một set nào, góp công lớn giúp ĐT quần vợt Nga vào đến bán kết.

Nhìn lại năm 2021, Medvedev đã có một mùa giải thành công. Thành tích nổi bật nhất của tay vợt người Nga chắc chắn là chức vô địch US Open. Đây cũng là danh hiệu Grand Slam đầu tiên trong sự nghiệp của anh. 

Tính đến thời điểm hiện tại, hiệu số thắng bại của Medvedev đang là 58-13. Tính riêng trên mặt sân cứng, con số này là 33-5. Đây cũng là mặt sân đem lại nhiều thành công nhất cho tay vợt số 2 thế giới. 

Bên kia chiến tuyến, Jan-Lennard Struff đang đứng thứ 51 trên BXH ATP. Mùa này, ngôi sao người Đức có phong độ khá tệ khi thua nhiều hơn thắng. Cụ thể, anh giành chiến thắng 24 trận nhưng để thua đến 28. Trước Medvedev, Struff được dự đoán khó làm nên bất ngờ. 

Lịch sử đối đầu cũng đang đứng về Medvedev. Theo đó, trong tổng số 7 lần gặp nhau trước đây, tay vợt người Nga thắng 5 và chỉ để thua 2. Mặc dù vậy, Medvedev chắc chắn không thể chủ quan khi ở lần chạm trán gần nhất tại Wimbledon, anh đã để thua Struff sau 4 set đấu. 

Dự đoán kết quả trận đấu: Daniil Medvedev 2-0 Jan-Lennard Struff. 

Thông tin trận Daniil Medvedev và Jan-Lennard Struff

- Giải đấu: Davis Cup 2021 - Bán kết (cặp Nga vs Đức)

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 20h30 hôm nay 4/12

- Kênh trực tiếp: ON Sports, HTV

TIN LIÊN QUAN

Medvedev: Nga đã cứu Serbia, Djokovic đang nợ tôi bữa tối

ATP Tour 30/11/2021

Với việc Nga đánh bại Tây Ban Nha ở lượt trận cuối vòng bảng Davis Cup 2021, ĐT Serbia đã giành vé vớt vào vòng tứ kết. Theo chia sẻ của Daniil Medvedev, Novak Djokovic đang nợ anh bữa tối, bởi Nga vừa giúp Serbia thoát khỏi cửa tử.

Medvedev và Rublev giúp Nga giành vé vào bán kết Davis Cup 2021

ATP Tour 03/12/2021

Hai chiến thắng của Daniil Medvedev và Andrey Rublev đã giúp ĐT Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết VCK Davis Cup 2021. Tại đây, đối thủ của họ là ĐT Đức

Xác định 2 cặp bán kết Davis Cup 2021: Djokovic gặp Medvedev ở chung kết?

ATP Tour 03/12/2021

Vòng tứ kết Davis Cup 2021 đã chính thức hoàn thành, qua đó xác định 4 đội tuyển quần vợt xuất sắc nhất cho vòng bán kết. Đáng chú ý, Serbia và Nga nằm ở hai nhánh khác nhau, và Novak Djokovic hoàn toàn có thể gặp lại Daniil Medvedev ở trận chung kết.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis vòng 3 Australian Open - Medvedev vs Zandschulp, 10h00 ngày 22/1

Nhận định tennis trận Daniil Medvedev vs Botic van de Zandschulp tại Australian Open, 10h00 ngày 22/1. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Zandschulp nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Vòng 2 Australian Open - Medvedev vs Kyrgios, 15h00 ngày 20/1

Nhận định tennis Vòng 2 Australian Open 2022 trận Daniil Medvedev vs Nick Kyrgios, 15h00 hôm nay 20/1. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Kyrgios nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Vòng 2 Australian Open - Zverev vs Millman, 16h30 ngày 19/1

Nhận định tennis trận Alexander Zverev vs John Millman tại Australian Open, 16h30 ngày 19/1. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Millman nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Australian Open - Medvedev vs Laaksonen, 10h00 ngày 18/1

Nhận định tennis trận Daniil Medvedev vs Henri Laaksonen tại Australian Open, 10h00 ngày 18/1. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Laaksonen nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Australian Open - Zverev vs Altmaier, 16h30 ngày 17/1

Nhận định tennis trận Alexander Zverev vs Daniel Altmaier tại Australian Open, 16h30 ngày 17/1. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Altmaier nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Carreno-Busta vs Shapovalov, Chung kết ATP Cup, 13h30 ngày 9/1

Nhận định tennis trận Pablo Carreno-Busta vs Denis Shapovalov tại Chung kết ATP Cup, 13h30 ngày 9/1. Dự đoán kết quả tennis trận Carreno-Busta vs Shapovalov nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Ruusuvuori - Bán kết Melbourne Open, 16h30 ngày 8/1

Nhận định tennis trận Rafael Nadal vs Emil Ruusuvuori tại Bán kết Melbourne Open 2022, 16h30 ngày 8/1. Dự đoán kết quả tennis trận Nadal vs Ruusuvuori nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Bán kết ATP Cup - Aliassime vs Medvedev, 10h30 ngày 8/1

Nhận định tennis trận Auger Aliassime vs Daniil Medvedev vòng bán kết ATP Cup 2022, 10h30 ngày 8/1. Dự đoán kết quả tennis trận Aliassime vs Medvedev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Cup 2022 - Medvedev vs Berrettini, 7h30 ngày 6/1

Nhận định tennis trận Daniil Medvedev vs Matteo Berrettini tại vòng bảng ATP Cup 2022, 7h30 ngày 6/1. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Berrettini nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Cup 2022 - Tsitsipas vs Basilashvili, 15h00 ngày 5/1

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Cup 2022 trận Stefanos Tsitsipas vs Nikoloz Basilashvili, 15h00 hôm nay 5/1. Dự đoán kết quả tennis trận Tsitsipas vs Basilashvili nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Watford
03:00
Norwich City
Everton
19:30
Aston Villa
Leeds United
22:00
Newcastle United
Brentford
22:00
Wolves
Manchester United
22:00
West Ham United
Southampton
00:30
Manchester City
Vòng 22
RCD Espanyol
03:00
Betis
Levante
20:00
Cadiz
Villarreal
22:15
Mallorca
Sevilla
00:30
Celta Vigo
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Vòng 20
Eintracht Frankfurt
02:30
Arminia Bielefeld
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Dortmund
SC Freiburg
21:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
21:30
Augsburg
Greuther Furth
21:30
FSV Mainz 05
Monchengladbach
21:30
Union Berlin
VfL Bochum
00:30
FC Koln
Vòng 23
Verona
02:45
Bologna
Genoa
21:00
Udinese
Inter Milan
00:00
Venezia
Lazio
02:45
Atalanta
Vòng 22
Lyon
03:00
Saint Etienne
Stade Brestois
22:59
Lille
Lens
03:00
Marseille
Vòng 7
Sydney FC
15:45
Perth Glory
Giao hữu quốc tế
CS Petange
01:30
Fola Esch
Bohemians
02:00
St. Patricks Athletic
FC Schotz
02:00
Aarau
Sigma Olomouc
02:00
Spartak Trnava
Giao Hữu ĐTQG
Bolivia
04:00
Trinidad Tobago
Vòng 28
Bristol City
19:30
Cardiff City
Nottingham Forest
19:30
Derby County
Coventry City
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackpool
22:00
Millwall
Bournemouth AFC
22:00
Hull City
Sheffield United
22:00
Luton Town
Birmingham City
22:00
Barnsley
Reading
22:00
Huddersfield Town
Stoke City
22:00
Fulham
Swansea City
22:00
Preston North End
West Brom
22:00
Peterborough United
Vòng 19
FC Arouca
02:00
Benfica
Pacos de Ferreira
04:15
Boavista FC
Moreirense
22:30
Santa Clara
CD Tondela
01:00
Vizela
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Vòng 20
Vitesse Arnhem
00:45
Groningen
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
AZ Alkmaar
02:00
SC Cambuur
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Antalyaspor
17:30
Gazisehir Gaziantep
Yeni Malatyaspor
17:30
Besiktas JK
Sivasspor
20:00
Fenerbahce
Adana Demirspor
20:00
Karagumruk
Istanbul BB
22:59
Goztepe
Vòng 3
Mazatlan FC
08:00
Toluca
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Vòng 23
Oostende
02:45
Royal Antwerp
Kortrijk
22:15
KAS Eupen
Sint-Truidense
00:30
Seraing United
KFCO Wilrijk
00:30
Oud Heverlee
Charleroi
02:45
KAA Gent
Serie B Italia
Vòng 20
Parma
02:30
Frosinone
Cosenza Calcio 1914
20:00
Ascoli
Spal
20:00
Pisa
Alessandria
20:00
Benevento
Brescia
20:00
Ternana
Monza
20:00
Reggina
Como
20:00
Crotone
Cittadella
21:00
Cremonese
Parma
21:00
Pordenone Calcio SSD
Perugia
21:00
Frosinone
Lecce
21:00
Benevento
Monza
21:00
Spal
Brescia
21:00
Alessandria
Pisa
21:00
Ternana
Ascoli
21:00
Como
Vicenza
21:00
Cosenza Calcio 1914
Reggina
21:00
Crotone
Perugia
22:15
Pordenone Calcio SSD
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Tenerife
03:00
Real Oviedo
Zaragoza
22:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Las Palmas
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Vilafranquense
18:00
Nacional da Madeira
Varzim
22:30
Academica Coimbra
Hạng 2 Pháp
Vòng 22
AJ Auxerre
21:00
Paris FC
USL Dunkerque
01:00
Sochaux
Valenciennes
01:00
Nancy
Le Havre
01:00
Rodez Aveyron
Pau FC
01:00
Nimes
Dijon
01:00
Quevilly
Amiens
01:00
Guingamp
Bastia
01:00
Toulouse
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Hansa Rostock
19:30
Heidenheimer
Ingolstadt
19:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
19:30
Werder Bremen
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
Roda JC
02:00
ADO Den Haag
MVV Maastricht
02:00
Volendam
FC Utrecht (Youth)
02:00
Dordrecht
Helmond Sport
02:00
FC Oss
AZ Alkmaar (Youth)
02:00
VVV Venlo
De Graafschap
02:00
Almere City FC
Jong PSV Eindhoven (Youth)
02:00
Excelsior SBV
Den Bosch
02:00
FC Eindhoven
Emmen
22:30
NAC Breda
VĐQG Romania
Vòng 22
Arges
01:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
19:30
FC Voluntari
CS Universitatea Craiova
01:00
Rapid Bucuresti
Hạng 3 Pháp
Vòng 19
Stade Briochin
01:00
Creteil
Villefranche
01:00
Stade Lavallois MFC
Avranches
01:00
Sete FC
Bastia Borgo
01:00
Sedan
Cholet So
01:00
Bourg Peronnas
Le Mans
01:00
Chateauroux
Orleans US 45
01:00
Boulogne
Red Star FC 93
01:00
Chambly FC
Hạng 4 Anh
Vòng 28
Swindon Town
20:00
Bristol Rovers
Rochdale
22:00
Bradford City
Salford City
22:00
Colchester United
Scunthorpe United
22:00
Newport County
Sutton United
22:00
Northampton Town
Barrow
22:00
Mansfield Town
Crawley Town
22:00
Tranmere Rovers
Walsall
22:00
Exeter City
Forest Green Rovers
22:00
Carlisle United
Harrogate Town
22:00
Oldham Athletic
Hartlepool United
22:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
22:00
Port Vale
Hạng 3 Đức
Vòng 22
Borussia Dortmund (Youth)
01:00
SC Freiburg (Youth)
Kaiserslautern
20:00
BFC Viktoria 1889
Te Cu Kukuh Atta Seip
20:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
20:00
SC Verl
SV Wehen Wiesbaden
20:00
VfL Osnabruck
Wurzburger Kickers
20:00
SV Waldhof Mannheim
Eintracht Braunschweig
20:00
Hallescher FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 20
Dunfermline Athletic
22:00
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Umraniyespor
17:30
Menemen Belediye Spor
Manisa BB Spor
17:30
Genclerbirligi
Altinordu
20:00
Istanbulspor
Ankaragucu
23:00
Denizlispor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Almopos Arideas
19:45
Olympiakos Piraeus B
Niki Volou
19:45
Apollon Larissas
PAOK Saloniki B
19:45
Trikala
SKODA Xanthi
22:00
Veria FC
Tanzania Ligue 1
Vòng
Tanzania Prisons
18:00
Azam
Biashara United FC
20:00
Geita Gold
Mtibwa Sugar
20:00
Simba Sports Club
England Conference North Division
Vòng 23
AFC Telford United
22:00
Darlington
Alfreton Town
22:00
Blyth Spartans
Brackley Town
22:00
Chorley FC
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
Curzon Ashton FC
22:00
Chester FC
Farsley Celtic
22:00
Hereford United
Gateshead
22:00
Leamington
Gloucester City
22:00
Southport FC
Kidderminster Harriers
22:00
York City
AFC Fylde
22:00
Guiseley
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 21
Pazarspor
16:30
Nazillispor
Osmanlispor FC
17:00
Nigde Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
17:00
Ispartaspor
Bayburt Ozel Idare
17:00
Turgutluspor
Bukaspor
17:00
Akhisar Bld.Geng
Bodrumspor
17:00
Diyarbakirspor
Erzincanspor
17:00
Tarsus Idman Yurdu
Corum Belediyespor
17:00
Ergene Velimese
Amedspor
17:00
Kirsehir Koyhizmetleri
Hekimoglu Trabzon
17:00
Inegolspor
Kahramanmarasspor
17:00
Etimesgut Belediye Spor
Sariyer
17:00
Sakaryaspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
Kirklarelispor
17:00
Ankarademirspor
S.Urfaspor
17:00
Eskisehirspor
Somaspor
17:00
Adiyamanspor
Belediye Vanspor
17:00
Afjet Afyonspor
VĐQG Iran
Vòng 16
Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Foolad Khozestan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 27
Margate
22:00
Corinthian Casuals
Bishop's Stortford
22:00
East Thurrock United
Worthing
22:00
Hornchurch
Bognor Regis Town
22:00
Potters Bar Town
Bowers Pitsea
22:00
Merstham
Cheshunt
22:00
Horsham
Cray Wanderers
22:00
Carshalton Athletic FC
Folkestone
22:00
Wingate Finchley
Haringey Borough
22:00
Leatherhead
Kingstonian
22:00
Enfield Town
lewes
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kiyovu FC
17:30
Espoir FC
Esperance
19:00
Kirehe FC
Nyanza FC
19:00
Sunrise FC
AS Kigali
20:00
APR FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Sile Yildizspor
17:00
Yesilyurt Belediyespor
Catalca Spor
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
Portugal Liga 3
Vòng
Real Sport Clube Queluz
02:30
SCU Torreense
FC Felgueiras
18:00
CF Canelas 2010
Pevidem SC
22:00
Fafe
Sporting CP B
00:00
Cova Piedade
Uniao Leiria
02:30
Amora FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 13
Derby County U23
02:00
Arsenal U23
Norwich City U23
02:00
Burnley U23
Algeria U19 Youth League
Vòng
ASM Oran U19
15:00
USM Bel Abbes U19
JS Saoura U19
15:00
WA Tlemcen U19
MC Oran U19
15:00
MC Saida U19
NA Hussein Dey U19
15:00
ES Setif U19
Olympique Medea U19
15:00
RC Arba U19
USM El Harrach U19
15:00
JS Bordj Menaiel U19
JS Kabylie U19
15:00
CR Belouizdad U19
CS Constantine U19
15:00
CA Batna U19
MC El Eulma U19
15:00
USM Alger U19
NRB Teleghma U19
15:00
MO Constantine U19
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Fortaleza F.C
02:00
Atletico Huila
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Burundi League
Vòng 19
Flambeau de LEst
20:00
Rukinzo FC
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Les Crocos
20:00
Le Messager Ngozi
Athletico Olympic
20:00
BS Dynamic
England Conference
Vòng 25
Notts County
02:45
Barnet
Southend United
02:45
Kings Lynn
Boreham Wood
22:00
Weymouth
Chesterfield
22:00
Aldershot Town
Grimsby Town
22:00
Bromley
Maidenhead United
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
Woking
22:00
Wealdstone FC
Altrincham
22:00
Torquay United
Yeovil Town
22:00
Wrexham
Dagenham Redbridge
00:20
Stockport County
Botola 2
Vòng 16
Raja de Beni Mellal
21:00
Racing Casablanca
TAS de Casablanca
21:00
Chabab Atlas Khenifra
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Qadasiya (Youth)
19:20
Al-Taawon Youths
Al-Ettifaq (Youth)
19:20
Al Khaleej Youths
Al-Faisaly Harmah Youth
19:40
Al-Fath (Youth)
Al Raed U20
19:45
Al-Ittihad (Youth)
Arar (Youth)
20:00
Al-Hilal (Youth)
Ohud Medina Youths
20:10
Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth)
20:20
Al-Tai (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Independiente Santa Fe
06:00
La Equidad
Deportivo Pasto
08:05
Millonarios
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
French Championnat Amateur
Vòng 16
Haguenau
22:00
Epinal
Jura Sud Foot
22:00
Frejus St-Raphael
Lyonnais II
22:00
Martigues
Auxerre B
23:00
ASM Belfortaine
Lens B
23:00
St. Maur Lusi
Stade Reims II
23:00
Sainte Genevieve Sports
Andrezieux
23:00
Les Herbiers
Yzeure AS
23:00
FC Bergerac
Blois
00:00
Saint Malo
Bobigny A.C.
00:00
Schiltigheim
GRACES
00:00
Monaco B
Chartres FC
00:00
Romorantin
Fleury Merogis U.S.
00:00
Beauvais
Hyeres
00:00
Toulon
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Granville
Guingamp B
00:00
Vitre
Poissy As
00:00
FC Rouen
St Pryve St Hilaire
00:00
Plabennec
Saint Quentin
00:00
Metz B
Angouleme
00:00
Mont-de-Marsan
Canet Roussillon
00:00
Bourges
Colomiers
00:00
Angers II
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyon Duchere
FC Nantes B
00:00
Le Puy Foot 43 Auvergne
Marignane Gignac
00:00
GFA Rumilly Vallieres
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
00:00
Saint-Priest
Lorient B
00:00
Versailles 78
CHAMALIERES
00:00
Montpellier B
Vannes
00:30
Caen II
Gobelins
00:30
Entente Sannois
Albania Super league
Vòng 17
Partizani Tirana
19:45
Kastrioti Kruje
Teuta Durres
19:45
KF Laci
KS Dinamo Tirana
20:00
KF Tirana
KS Perparimi Kukesi
20:00
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 15
Frosinone U20
21:00
Pisa U19
Malta Premier League
Vòng 15
Balzan FC
20:00
Hamrun Spartans
Mosta FC
22:00
Hibernians FC
Gudja United
00:00
Sliema Wanderers FC
Kenya Super League
Vòng 16
Vihiga Bullets
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Gor Mahia
19:00
Nairobi Star City
KCB SC
19:00
Posta Rangers
Mexico U20
Vòng 3
Chivas Guadalajara U20
22:00
Queretaro U20
Monterrey U20
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
Club America U20
22:00
Atlas U20
Leon U20
22:00
Pachuca U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 25
Ards FC
03:00
Annagh United
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
22:00
Loughgall FC
HW Welders
22:00
Queen's University
Ballinamallard United
22:00
Newry City
Dergview FC
22:00
Institute FC
Israel C League
Vòng
Maccabi Ahva Shaab
19:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Segev Shalom
00:30
MS Hapoel Yeroham
Ghana Premier
Vòng 14
Karela United FC
22:00
Accra Hearts of Oak
Accra Lions
22:00
Ashanti Gold
Israel Youth League
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
15:15
Maccabi Achi Nazareth U19
Maccabi Herzliya U19
15:30
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:30
Hapoel Qiryat Ono U19
Bnei Sakhnin U19
16:00
Hapoel Kiryat Shmona U19
FC Kfar Qasim U19
16:00
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
16:00
Hapoel Tel Aviv U19
Beitar Nes Tubruk U19
16:00
Hapoel Afula U19
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:00
Hapoel Kfar Saba U19