FRA D1

PSG

NICE

03:00 - 02/12
Lịch đấu
  AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

Đô

THAI

19:00 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

Đô

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Nhận định tennis ATP Finals - Djokovic vs Rublev, 20h00 ngày 17/11

Tiểu Lam

Tiểu Lam

BTV thể thao

Thứ tư, 17/11/2021 14:43 (GMT+7)

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Finals 2021 trận Novak Djokovic vs Andrey Rublev, 20h00 hôm nay 17/11. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Rublev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Hiện tại, ATP Finals đã hoàn thành xong ngày thi đấu thứ ba. Với việc toàn thắng cả 2 trận đầu tiên, Daniil Medvedev đã trở thành tay vợt đầu tiên giành vé vào vòng bán kết. Tay vợt người Nga vẫn đang trên đường hiện thực hoá mục tiêu bảo vệ thành công ngôi vương của mình. 

Vào lúc 20h00 tối nay 17/11, lượt trận 2 bảng Xanh sẽ bắt đầu diễn ra. Tâm điểm chú ý chắc chắn là màn so tài giữa tay vợt số một thế giới Novak Djokovic và Andrey Rublev. Ở lượt trận đầu, Nole đánh bại Ruud, trong khi Rublev giành chiến thắng trước Tsitsipas. 

Nhận định tennis ATP Finals - Djokovic vs Rublev, 20h00 ngày 17/11 - Ảnh 3
Trong năm 2021, Djokovic có phong độ thực sự ấn tượng. Anh chính là chủ nhân của 3 giải Grand Slam gồm Australian Open, Roland Garros và Wimbledon. Mặc dù vậy, ở nửa sau của mùa giải, Nole lại có kết quả không được như ý khi thất bại ở cả Olympic lẫn US Open, qua đó lỡ cơ hội giành Calendar Slam.

Sau US Open, Djokovic vừa trở lại Paris Masters, giải Masters 1000 cuối cùng trong năm. Đáng chú ý, anh đã trả thù thành công Medvedev khi giành chiến thắng hết sức thuyết phục ở trận chung kết, qua đó đem về bộ sưu tập danh hiệu ATP 1000 thứ 37 trong sự nghiệp - một kỷ lục mới của làng quần vợt thế giới.  

Bên kia chiến tuyến, Rublev cũng vừa trải qua mùa giải khá thành công. Theo đó, tay vợt người Nga có thành tích thắng bại là 49-20. Danh hiệu duy nhất anh giành được là Rotterdam Open. 

Trong quá khứ, Djokovic và Rublev chưa từng gặp nhau. Nole tất nhiên đang được đánh giá cao hơn ở trận đấu này. Tuy nhiên, anh chắc chắn không thể chủ quan. 

Dự đoán kết quả trận đấu: Novak Djokovic 2-0 Andrey Rublev

Lịch thi đấu tennis hôm nay 18/11: Vòng bảng ATP Finals 2021 - Ảnh 2
Tỷ lệ kèo tennis Vòng bảng ATP Finals 2021 ngày 18/11

Thông tin trận Novak Djokovic và Andrey Rublev

- Giải đấu: ATP Finals 2021 - Vòng bảng

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 20h00 hôm nay 17/11

- Địa điểm: Turin, Italia

- Kênh trực tiếp: K+Sport2, TTTV, ON Sports

TIN LIÊN QUAN

Djokovic khởi đầu suôn sẻ ở ATP Finals 2021 với chiến thắng trước Ruud

ATP Finals 16/11/2021

Tay vợt số một thế giới Novak Djokovic đã có khởi đầu thuận lợi tại ATP Finals 2021 với chiến thắng 2-0 trước Casper Ruud.

Djokovic ẵm cúp ngay sau trận ra quân tại ATP Finals 2021

ATP Finals 16/11/2021

Ngay sau khi đánh bại Casper Ruud ở trận ra quân tại Bảng Xanh ATP Finals 2021, Novak Djokovic đã được trao danh hiệu kết thúc năm ở ngôi vị số một thế giới.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 17/11: Vòng bảng ATP Finals 2021 - Tâm điểm Djokovic vs Rublev

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 17/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2021. Xem lịch thi đấu tennis giải tennis ATP World Tour Finals 2021 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Chung kết ATP Finals 2021 - Medvedev vs Zverev, 23h00 ngày 21/11

Nhận định tennis Chung kết ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Alexander Zverev, 23h00 ngày 21/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Zverev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Bán kết ATP Finals - Djokovic vs Zverev, 03h00 ngày 21/11

Nhận định tennis Vòng bán kết ATP Finals 2021 trận Novak Djokovic vs Alexander Zverev, 03h00 hôm nay 21/11. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Zverev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định bán kết ATP Finals - Medvedev vs Ruud, 20h00 ngày 20/11

Nhận định tennis bán kết ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Casper Ruud, 20h00 ngày 20/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Ruud nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals - Rublev vs Ruud, 20h00 ngày 19/11

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Finals 2021 trận Andrey Rublev vs Casper Ruud, 20h00 hôm nay 19/11. Dự đoán kết quả tennis trận Rublev vs Ruud nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals - Zverev vs Hurkacz, 20h00 ngày 18/11

Nhận định tennis vòng bảng ATP Finals 2021 trận Alexander Zverev vs Hubert Hurkacz, 20h00 ngày 18/11. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Hurkacz nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals 2021 - Medvedev vs Zverev, 20h00 ngày 16/11

Nhận định tennis vòng bảng ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Alexander Zverev, 20h00 ngày 16/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Zverev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis ATP Finals 2021 - Djokovic vs Ruud, 20h00 ngày 15/11

Nhận định tennis ATP Finals - Djokovic vs Ruud, 20h00 ngày 15/11

Nhận định tennis ATP Finals - Medvedev vs Hurkacz, 20h00 ngày 14/11

Nhận định tennis Vòng bảng ATP Finals 2021 trận Daniil Medvedev vs Hubert Hurkacz, 20h00 hôm nay 14/11. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Hurkacz nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Baez, bán kết Next Gen ATP Finals, 01h00 ngày 13/11

Nhận định tennis vòng bán kết Next Gen ATP Finals trận Carlos Alcaraz Garfia vs Sebastian Baez, 01h00 ngày 13/11. Dự đoán kết quả tennis trận Alcaraz vs Baez nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Nakashima - Bảng A Next Gen ATP Finals 2021, 21h30 ngày 10/11

Nhận định tennis vòng bảng Next Gen ATP Finals trận Carlos Alcaraz Garfia vs Brandon Nakashima, 21h30 ngày 10/11. Dự đoán kết quả tennis trận Alcaraz vs Nakashima nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 14
Newcastle United
02:30
Norwich City
Leeds United
03:15
Crystal Palace
Vòng 15
Atalanta
00:30
Venezia
Fiorentina
00:30
Sampdoria
Salernitana
02:45
Juventus
Verona
02:45
Cagliari
Round 1 Playoff
Exeter City
02:45
Bradford City
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Vòng 1
CD Cayon
22:00
SD Huesca
CD Marchamalo
22:00
Valladolid
Naxara
00:30
Andorra CF
Victoria CF
01:00
Villarreal
CD Laguna
01:00
Granada CF
Unami CP
01:00
Alaves
Teruel
02:00
AD Alcorcon
UC Ceares
02:00
Sporting Gijon
Rio Sports
02:00
FC Cartagena
Atletico Sanluqueno
02:30
Sabadell
CFJ Mollerussa
03:00
Getafe
CD Ebro
03:00
Celta Vigo
CD Montijo
03:00
Burgos CF
Aguilas CF
03:00
Almeria
Albacete
03:00
Racing de Ferrol
Badajoz
03:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ)
22:30
Uruguay (nữ)
England U17
01:30
Portugal U17
Paraguay (nữ)
02:00
Peru (nữ)
Ecuador (nữ)
03:00
Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ)
04:00
Trinidad Tobago (nữ)
Mexico (nữ)
05:30
Canada (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
Sporting Braga
03:15
Vizela
Scotland
Vòng 16
Motherwell
02:45
Dundee United
Cúp Quốc Gia Ba Lan
Vòng 3
Korona Kielce
00:00
Gornik Leczna
Piast Gliwice
02:45
Gornik Zabrze
Serie B Italia
Vòng 15
Cremonese
00:00
Frosinone
Pisa
00:00
Perugia
Pordenone Calcio SSD
02:30
Alessandria
Reggina
02:30
Ascoli
Vicenza
02:30
Benevento
Monza
02:30
Cosenza Calcio 1914
Spal
02:30
Lecce
VĐQG Brazil
Vòng 35
Juventude
05:00
Bragantino
Flamengo
06:00
Ceara
America MG
07:00
Chapecoense SC
Cuiaba
08:00
Palmeiras
VĐQG Bulgaria
Vòng 17
Beroe Stara Zagora
22:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
San Lorenzo
03:00
Sarmiento Junin
Banfield
07:30
Independiente
Hạng 3 Đức
Vòng 12
TSV 1860 Munchen
01:00
SV Waldhof Mannheim
Wurzburger Kickers
01:00
Eintracht Braunschweig
VĐQG Venezuela
Vòng 9
CD Hermanos Colmenares
04:15
Deportivo Metropolitano
Academia Puerto Cabello
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng
Tampico Madero
08:00
Monarcas Morelia
Leones Negros
10:05
Celaya FC
Hạng 2 Romania
Vòng 15
Universitaea Cluj
22:30
Astra Giurgiu
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopia Bunna
22:00
Jimma Aba Jifar
Indonesia Super League
Vòng 14
Bali United
20:45
Persiraja Aceh
England Conference North Division
Vòng 11
Hereford United
02:45
Kettering Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 15
Bowers Pitsea
02:45
Cray Wanderers
Horsham
02:45
Wingate Finchley
Merstham
02:45
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
02:45
Carshalton Athletic FC
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Qatar
23:30
Bahrain
UAE
02:00
Syrian
England Conference
Vòng 1
Wrexham
02:45
Yeovil Town
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Hamilton Academical
02:45
Kilmarnock
Inverness
02:45
Raith Rovers
Cove Rangers
02:45
Glasgow Rangers U21
England FA Vase
Vòng 2
Liversedge
02:45
Lancaster City
Ashton United
02:45
Guiseley
Southport FC
02:45
Darlington
Spennymoor Town
02:45
Chorley FC
Matlock Town
02:45
Marske United
Farsley Celtic
02:45
Stalybridge Celtic
Whitby Town
02:45
Nantwich Town
Israel Youth League
Beitar Jerusalem Oren U19
21:00
Ironi Nesher U19
Maccabi Tel Aviv U19
21:00
Hapoel Tel Aviv U19
Maccabi Petach Tikva U19
21:30
Sectzya Nes Ziona U19
Israel B League
Vòng 12
Ironi Nesher
22:30
Hapoel Bnei Arrara Ara
Maccabi Herzliya
00:30
Maccabi Shaarayim
MS Tseirey Taybe
01:45
Ironi Tiberias
Hapoel Bnei Pardes
01:45
Hapoel Iksal
Four Nations Tournament
Israel U17
22:59
spain U17
Portugal U17
01:30
England U17
CONCACAF League
Bán kết
C.S.D. Comunicaciones
10:00
Guastatoya
England Johnstone
Vòng 2
Bolton Wanderers
02:00
Fleetwood Town
Carlisle United
02:00
Lincoln City
Rotherham United
02:00
Port Vale
Charlton Athletic
02:00
Aston Villa U21
Forest Green Rovers
02:00
Chelsea U21
Leyton Orient
02:00
Milton Keynes Dons
Cambridge United
02:00
Walsall
Tranmere Rovers
02:45
Harrogate Town
Accrington Stanley
02:45
Wigan Athletic
Sutton United
02:45
Stevenage Borough
Swindon Town
02:45
Colchester United
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
03:00
CD Motagua
CD Vida
03:00
CD Olimpia
Belgian Cup
1/4 Final
Seraing United
02:45
Anderlecht
Bắc Anh
Vòng 11
Atherton Collieries
02:45
Ashton United
Morpeth Town
02:45
Basford Utd
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al-Nahdha
21:25
Al-Ameade
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Mons Calpe SC
Germany Regionalliga
Vòng 21
SC Eltersdorf
01:00
FC Memmingen
SSV Ulm 1846
01:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Unterhaching
01:00
Schweinfurt 05 FC
Berliner AK 07
01:00
Berliner FC Dynamo
Fortuna Dusseldorf (Youth)
01:30
Wiedenbruck
Bolivia Primera Division
Vòng 28
San Jose
02:45
Oriente Petrolero
Blooming
07:00
Always Ready
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Rio Ave U19
22:00
Braga U19
Libyan Premier League
Vòng
Al-Nasr Benghazi
22:59
Al-Tahaddi
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Azerbaijan (nữ)
21:00
Montenegro (nữ)
Bulgaria (nữ)
21:00
Serbia (nữ)
Kosovo (nữ)
22:00
Albania (nữ)
Turkey (nữ)
22:00
Israel (nữ)
Czech (nữ)
22:59
Belarus (nữ)
Croatia (nữ)
22:59
Moldova (nữ)
Romania (nữ)
23:30
Italy (nữ)
Lithuania (nữ)
23:30
Switzerland (nữ)
Hungary (nữ)
00:00
Ukraine (nữ)
Cyprus (nữ)
00:00
Iceland (nữ)
Slovenia (nữ)
00:00
Greece (nữ)
Denmark (nữ)
00:00
Russia (nữ)
Sweden (nữ)
01:00
Slovakia (nữ)
Portugal (nữ)
01:00
Germany (nữ)
Anh (nữ)
02:00
Latvia (nữ)
Luxembourg (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Ireland (nữ)
02:00
Georgia (nữ)
Belgium (nữ)
02:30
Poland (nữ)
Spain (nữ)
03:00
Scotland (nữ)
France (nữ)
03:10
Wales (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang
20:30
Perseru Serui
England Southern League Central Division
Vòng 18
Leiston FC
22:00
Stratford Town
Alvechurch
02:45
Stourbridge
Stratford Town
02:45
Nuneaton Borough
Peterborough Sports
02:45
Hednesford Town
Biggleswade Town
02:45
Tamworth
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Centro Atletico Fenix
02:30
Boston River
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Odisha FC
21:00
East Bengal
Israel Premier League
Vòng 11
Maccabi Petah Tikva FC
00:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:30
Ashdod MS
Hapoel Bnei Sakhnin FC
01:15
Beitar Jerusalem
England Southern Premier League
Vòng 18
Hartley Wintney
02:30
Poole Town
Hendon
02:45
Metropolitan Police
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 4
Istanbul BB
21:00
Bodrumspor
Adana Demirspor
22:59
Serik Belediyespor
Antalyaspor
01:00
Amedspor
Holland Reserve League
FC Groningen Reserves
21:00
Heerenveen U21
Holland Ligue 3
Vòng 12
Kozakken Boys
02:00
De Treffers
England Conference South Division
Vòng 4
Tonbridge Angels
02:45
St Albans City
Oxford City
02:45
Ebbsfleet United
Croatia Cup
Quarterfinals
HNK Gorica
22:00
Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb
00:30
Hajduk Split
England U23 1.Liga
Vòng 11
Millwall U23
20:30
Bristol City U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 16
Linfield FC
02:45
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
02:45
Ballymena United
Coleraine
02:45
Glentoran FC
Crusaders
02:45
Portadown
Dungannon Swifts
02:45
Glenavon Lurgan
Larne FC
02:45
Cliftonville
Cúp quốc gia Romania
Quarterfinals
Chindia Targoviste
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
New England Revolution
07:30
New York City FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis