Nhận định Mubadala World Tennis Championship - Nadal vs Murray, 22h00 ngày 17/12

Tiểu Lam

Thứ sáu, 17/12/2021 12:39 (GMT+7)

Nhận định tennis trận Rafael Nadal VS Andy Murray tại bán kết Mubadala World Tennis Championship 2021, 22h00 hôm nay 17/12. Dự đoán kết quả tennis trận Andrey Rublev nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trải qua ngày thi đấu đầu tiên, Mubadala World Tennis Championship 2021 đã  xác định xong 2 cặp đấu bán kết. Tối nay 17/12, các tay vợt sẽ tham gia thi đấu để tranh vé vào chung kết. 

Trong 2 trận đấu này, màn so tài giữa Rafael Nadal và Andy Murray thu hút nhiều sự chú ý hơn cả. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào lúc 22h00 đêm nay 17/12. Người thắng cuộc sẽ bước vào trận chung kết với Andrey Rublev hoặc Denis Shapovalov. 

Nhận định Mubadala World Tennis Championship - Nadal vs Murray, 22h00 ngày 17/12 - Ảnh 1

Sau 4 tháng ngồi ngoài vì chấn thương, Nadal đã quyết định tái xuất tại Mubadala World Tennis Championship 2021. Sau giải đấu này, tay vợt người Tây Ban Nha sẽ đến Australia tham dự giải ATP 250 Melbourne để chạy đà cho Úc Mở rộng. Mục tiêu của “Ông vua sân đất nện” không gì khác ngoài việc tìm kiếm danh hiệu Grand Slam thứ 21 trong sự nghiệp. 

Trong năm 2021, Nadal giành được 2 danh hiệu gồm ATP 500 tại Barcelona và Rome Masters. Tại các giải Grand Slam, anh lần lượt dừng bước tại tứ kết Australian Open và bán kết Roland Garros. Do dính chấn thương, “ông vua sân đất nện” bỏ lỡ nửa sau của mùa giải, trong đó có Wimbledon, US Open và ATP Finals.

Bên kia chiến tuyến, Murray đã bước qua giai đoạn đỉnh cao của sự nghiệp. Hiện tại, tay vợt người Scotland đang nằm ngoài top 100 trên BXH ATP. Sau khi trở lại từ chấn thương, cựu số một thế giới tham gia rất nhiều giải đấu nhưng chưa từng vào đến vòng bán kết.

Trước trận bán kết trên đất UAE đêm nay, Nadal và Murray từng chạm trán nhau đến 24 lần trong quá khứ. Lịch sử đang đứng về phía Nadal khi anh thắng 17 trận trong số đó, còn Murray chỉ có 7 lần ca khúc khải hoàn. 

Mặc dù vậy, Nadal chắc chắn không thể xem nhẹ Murray ở thời điểm này. Tay vợt người Scotland đang có sự tự tin cao độ khi có những màn trình diễn khởi sắc dịp cuối năm. Trong khi đó, Nadal vẫn chưa có trận đấu chính thức nào để chạy đà trước khi tái xuất. 

Dự đoán kết quả trận đấu: Nadal 2-0 Murray

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Mubadala World Tennis Championship 2021

- Vòng: Bán kết

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: 21h00 ngày 16/12

- Địa điểm: UAE

TIN LIÊN QUAN

Nadal bỏ ATP Cup, chọn Melbourne để chạy đà cho Úc Mở rộng 2022

Sang mùa giải 2022, giải đấu đầu tiên mà Rafael Nadal tham dự sẽ là ATP 250 Melbourne. Đây cũng sẽ là giải đấu để “ông vua sân đất nện” chạy đà cho Úc Mở rộng - giải Grand Slam đầu tiên trong năm.

Zverev: Không phải Nadal hay Federer, Djokovic mới là tay vợt vĩ đại nhất lịch sử

Alexander Zverev cho rằng Novak Djokovic là tay vợt xuất sắc nhất làng banh nỉ, xếp trên Roger Federer và Rafael Nadal.

Thắng dễ Evans, Murray đụng độ Nadal ở bán kết Mubadala World Tennis Championship

Trước Dan Evans, Andy Murray đã giành chiến thắng khá dễ dàng với tỷ số 2-0 để chính thức giành vé vào bán kết Mubadala World Tennis Championship 2021. Tại đây, anh sẽ chạm trán Rafael Nadal - đương kim vô địch của giải.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định tennis Zverev vs Tsitsipas - Bán kết Rome Masters, 19h30 ngày 14/5

Nhận định tennis trận Bán kết nội dung đơn nam Rome Masters 2022 - Alexander Zverev vs Stefanos Tsitsipas, 19h30 hôm nay 14/5/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Tsitsipas nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Chung kết Madrid Open: Zverev vs Alcaraz, 23h30 ngày 8/5

Nhận định tennis trận Alexander Zverev vs Carlos Alcaraz tại Madrid Open, 23h30 ngày 8/5. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Alcaraz nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Alcaraz - Tứ kết Madrid Open, 21h00 ngày 6/5

Nhận định tennis trận Tứ kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022 - Rafael Nadal vs Carlos Alcaraz, 21h00 hôm nay 6/5/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Nadal vs Alcaraz nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs Murray - Vòng 3 Madrid Open, 17h00 ngày 5/5

Nhận định tennis trận Vòng 3 nội dung đơn nam Madrid Open 2022 - Novak Djokovic vs Andy Murray, 17h00 hôm nay 5/5/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Murray tại Madrid Masters 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Nadal vs Kecmanovic - Vòng 2 Madrid Open, 21h00 ngày 4/5

Nhận định tennis trận Vòng 2 nội dung đơn nam Madrid Open 2022 - Rafael Nadal vs Miomir Kecmanovic, 19h00 hôm nay 4/5/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Nadal vs Kecmanovic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs Khachanov - Bán kết Serbia Open, 19h00 ngày 23/4

Nhận định tennis trận Bán kết nội dung đơn nam Serbia Open 2022 - Novak Djokovic vs Karen Khachanov, 19h00 hôm nay 23/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs Khachanov nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Tsitsipas vs D.Fokina - Chung kết Monte Carlo Masters, 19h30 ngày 17/4

Nhận định tennis trận Chung kết nội dung đơn nam Monte Carlo Masters 2022 - Stefanos Tsitsipas vs Davidovich Fokina, 19h30 hôm nay 17/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Tsitsipas vs D.Fokina nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs D.Fokina - Vòng 2 Monte Carlo Masters, 19h00 ngày 12/4

Nhận định tennis trận Vòng 2 nội dung đơn nam Monte Carlo Masters 2022 - Novak Djokovic vs Davidovich Fokina, 19h00 hôm nay 12/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Djokovic vs D.Fokina nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Ruud - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 4/4

Nhận định tennis trận Chung kết nội dung đơn nam Miami Open 2022 - Carlos Alcaraz vs Casper Ruud, 00h00 hôm nay 4/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Alcaraz vs Ruud nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Osaka vs Swiatek - Chung kết Miami Open, 00h00 ngày 3/4

Nhận định tennis trận Chung kết nội dung đơn nữ Miami Open 2022 - Naomi Osaka vs Iga Swiatek, 00h00 hôm nay 3/4/2022. Dự đoán kết quả tennis trận Osaka vs Swiatek nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Na Uy
Vòng 7
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
Columbia women's League
Vòng
Deportivo Cali (nữ)
01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pereira (nữ)
01:00
America de Cali (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Brazil Campeonato Cearense Division 2
Vòng
Guarany CE
01:00
Itapipoca CE
Horizonte CE
01:00
Tiradentesce
Maranguape CE
01:00
Guarani CE
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
USA National Premier Soccer League
Vòng
Toledo Villa FC
01:00
Dayton Dutch Lions
St. Croix SC
01:00
Peoria
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPS Turku II
00:15
MaPS Masku
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
BRA D4
Perolas Negras
01:00
Sao Bernardo
Azuriz FC
01:00
Aimore RS
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Peru B League
Vòng
Santos FC Lima
01:00
Cusco FC
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
SE Paraty RJ
01:00
Juventus RJ
Belford Roxo RJ
01:00
Uni Souza
VĐQG Uruguay
Vòng
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
LYS Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
7 de Abril U20
01:00
Sao Goncalo U20
Tamoio U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
Lagarto U20
01:00
Confianca SE (Youth)
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Ecuador Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Brazil Paulista Serie B
Vòng
Sao Carlos
01:00
Batatais
Mauaense SP
01:00
ECUS
AA Itarare
01:00
Vocem SP
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
Coruripe U23
VĐQG Nga nữ
Vòng 11
FK Rostov (nữ)
23:30
Krasnodar FK (nữ)
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
00:15
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Keflavik
00:00
Hafnarfjordur
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
EL Masry
23:30
Kokakola Cairo
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Racing Club (nữ)
00:30
CA Estudiantes Caseros (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00
Minnesota United FC
San Jose Earthquakes
06:30
FC Kansas City
LA Galaxy
07:00
Houston Dynamo
Colorado Rapids
07:00
Seattle Sounders
Austin FC
07:00
Orlando City
Portland Timbers
09:00
Philadelphia Union

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis