Lịch thi đấu tennis Tứ kết Roland Garros 2022: Rublev gặp Cilic, Swiatek đấu Pegula

Tiểu Lam

Thứ tư, 01/06/2022 19:30 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 31/5/2022 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết nội dung đơn nam và đơn nữ Roland Garros 2022. Xem lịch tennis giải Pháp Mở rộng 2022 ngày 8 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Roland Garros 2022 là giải Grand Slam thứ hai trong năm, sau Úc Mở rộng, được tổ chức trên mặt sân đất nện. Hôm 22/5 vừa qua, giải đã chính thức khởi tranh. 

Năm nay, Roland Garros sẽ diễn ra từ ngày 22/5 đến 5/6/2022. Địa điểm tổ chức là Stade Roland Garros tại thủ đô Paris, Pháp. Sẽ có 5 nội dung thi đấu là đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ.

Lịch thi đấu tennis Tứ kết Roland Garros 2022: Rublev gặp Cilic, Swiatek đấu Pegula - Ảnh 2
Lịch thi đấu tennis Tứ kết Roland Garros 2022: Rublev gặp Cilic, Swiatek đấu Pegula - Ảnh 2
Tính đến thời điểm hiện tại, Roland Garros 2022 đã hoàn thành 10 ngày thi đấu. Theo đó, 2 nội dung đơn đã hoàn thành xong một nửa vòng tứ kết và xác định được 2 tay vợt xuất sắc nhất ở mỗi nội dung cho bán kết. Hôm nay 1/6, vòng tứ kết ở nhánh còn lại sẽ diễn ra.

Vào lúc 20h00, trận tứ kết 3 sẽ diễn ra. Đây là màn so tài giữa Casper Ruud và Holger Rune. Trong khi đó, trận đấu vào ca đêm tại Pháp sẽ là màn so tài giữa Andrey Rublev và Marin Cilic. Trận đấu này sẽ diễn ra vào lúc 1h45 rạng sáng mai 2/6 theo giờ Việt Nam.

Ở nội dung đơn nữ, trận tứ kết 3 giữa Veronika Kudermetova vs Daria Kasatkina sẽ diễn ra vào lúc 17h00. Đến khoảng 18h30, hạt giống số 1 Iga Swiatek và Jessica Pegula sẽ gặp nhau ở trận tứ kết 4. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 1/6/2022 - TỨ KẾT ROLAND GARROS

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
GRAND SLAM - Roland Garros - Đơn nam - TỨ KẾT
21h10 1/6 Ruud C. (8) Rune H.
 
1h45 2/6 Rublev A. (7) Cilic M. (20)
GRAND SLAM - Roland Garros - Đơn nữ - TỨ KẾT
17h00 1/6 Kudermetova V. (29) Kasatkina D. (20)
 
19h30 2/6 Swiatek I. (1) Pegula J. (11)
TIN LIÊN QUAN

Nadal muốn đổi lịch trận tứ kết Roland Garros gặp Djokovic

Roland Garros 30/05/2022

Huyền thoại sân đất nên Rafael Nadal muốn trận gặp Djokovic được thi đấu vào ban ngày, tuy nhiên phía ban tổ chức Roland Garros không có động thái cụ thể nào.

Tsitsipas thua sốc tay vợt 19 tuổi ở vòng 4 Roland Garros 2022

Roland Garros 30/05/2022

Vận động viên sinh năm 2003 Holger Rune vượt qua hạt giống số 4 của giải Roland Garros 2022 Stefanos Tsitsipas để lọt vào tứ kết, gặp Casper Ruud.

Medvedev nối gót Tsitsipas, dừng bước ở vòng 4 Roland Garros 2022

Roland Garros 31/05/2022

Hạt giống số 2 của giải Daniil Medvedev bị loại ở vòng 4 Roland Garros sau khi thua 0-3 trước Marin Cilic vào rạng sáng 31/5.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Bán kết Wimbledon 2022: Djokovic gặp Norrie, Nadal đấu Kyrgios

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 7/7 và ngày mai 8/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7: Tứ kết Wimbledon - Nadal gặp Fritz, Kyrgios đấu Garin

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7: Tứ kết Wimbledon - Djokovic vs Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7: Vòng 4 Wimbledon - Nadal vs Van De Zandschulp

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7: Djokovic gặp Rijthoven, Alcaraz đấu Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày của Novak Djokovic nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7: Nadal đấu Sonego, Tsitsipas gặp Kyrgios ở Wimbledon

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7: Vòng 3 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kecmanovic

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Nadal vs Berankis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kokkinakis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Malaysia U19
15:00
Singapore U19
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Myanmar Professional League
Vòng 2
YANGON UNITED
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Suzhou Dongwu
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Laos (nữ)
15:00
Timor Leste (nữ)
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Cambodia Cup
Next Step FC
15:30
Siem Reap
Banteay Meanchey
15:30
Soltilo Angkor
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
16:00
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Malaysia President Cup
Kuching FA U21
15:15
UiTM U21
Sabah U21
15:15
Sarawak U21
Pulau Pinang U21
15:45
Kelantan United U21
Melaka U21
15:45
Selangor U21
Terengganu FC III U21
15:45
Johor Darul Tazim III U21
Negeri Sembilan NAZA U21
15:45
Petaling Jaya City FC U21
Kuala Lumpur FA U21
15:45
Pahang U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis