Lịch thi đấu tennis ngày 7/8: Chung kết Los Cabos Open - Medvedev vs Norrie

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 7/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết nội dung đơn nam Citi Open và chung kết Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Citi Open trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Croatia Open 2022 vừa khép lại hôm chủ nhật vừa qua. Ở nội dung đơn nam, Jannik Sinner đã lội ngược dòng trước Carlos Alcaraz trong trận chung kết để đăng quang ngôi vô địch. 

Lúc này, các giải chạy đà cho Canada Masters cũng như US Open đang diễn ra vô cùng sôi động. Trong đó, Citi Open ở Washington (Mỹ) - giải thuộc hạng mục 500 cho cả nam và nữ là sự kiện lớn nhất. Cái tên đáng chú ý nhất dự giải là Nick Kyrgios.

Lịch thi đấu tennis ngày 7/8: Chung kết Los Cabos Open - Medvedev vs Norrie - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 7/8: Chung kết Los Cabos Open - Medvedev vs Norrie

Hôm nay 6/8, vòng tứ kết nội dung đơn nam vừa hoàn thành. Theo đó, 4 cái tên vào bán kết đã được xác định. Vào lúc 6h00 sáng 7/8, Nick Kyrgios sẽ chạm trán Elias Ymer ở trận bán kết 1. Trong khi đó, trận bán kết 2 diễn ra vào khoảng 8h00 sẽ là màn so tài giữa Andrey Rublev và Yoshihito Nishioka.

Ở nội dung đơn nữ, vòng bán kết cũng sẽ diễn ra vào sáng 7/8. Theo đó, Daria Saville và  Kaia Kanepi sẽ gặp nhau ở trận bán kết 1 diễn ra vào lúc 1h00. Đến khoảng 2h30, Wang Xiyu và Liudmila Samsonova sẽ gặp nhau ở trận bán kết 2. 

Trong khi đó ở Los Cabos Open 2022, vòng bán kết vừa được hoàn thành. Sau khi vượt qua Miomir Kecmanovic, hạt giống số 1 Daniil Medvedev đã có mặt ở trận chung kết. Vào lúc 9h00 sáng 7/8, anh sẽ chạm trán Cameron Norrie trong trận chung kết.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS NGÀY 7/8

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 250 - Citi Open - Đơn nam - Bán kết
06:00 Kyrgios N. Ymer M.  
08:00 Rublev A. (1) Nishioka Y.  
ATP 250 - Los Cabos Open - Đơn nam - Chung kết
09:00 Medvedev D. (1) Norrie C. (3)  
ATP 250 - Citi Open - Đơn nữ - Bán kết
01:00 Saville D. Kanepi K. (6)  
02:30 Wang X. Samsonova L.  
ATP 250 - Los Cabos Open - Đơn nữ - Bán kết
05:00 Rogers S. Kudermetova V. (9)  
08:00 Kasatkina D. (7) Badosa P. (2)  
TIN LIÊN QUAN

Medvedev tranh vé chung kết Los Cabos Open 2022 với Kecmanovic

ATP Tour 05/08/2022

Trên mặt sân cứng sở trường, Daniil Medvedev đang thể hiện phong độ vô cùng ấn tượng khi giành vé vào vòng bán kết giải Los Cabos Open 2022.

Nhận định tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8

Nhận định tennis trận Bán kết nội dung đơn nam Los Cabos Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Miomir Kecmanovic, 08h30 ngày 6/8. Dự đoán kết quả tennis trận Kecmanovic vs Medvedev tại Bán kết Los Cabos Open 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trực tiếp tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8

Trực tiếp tennis Bán kết nội dung đơn nam Los Cabos Open 2022 giữa Daniil Medvedev vs Miomir Kecmanovic, 08h30 ngày 6/8. Link xem trực tiếp trận Kecmanovic vs Medvedev cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 6/8: Medvedev vào Chung kết Los Cabos Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 6/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng tứ kết nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open và bán kết Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Cincinnati Masters 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Cincinnati Masters 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Western & Southern Open 2022 - Masters 1000 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis ngày 19/8: Medvedev gặp Shapovalov, Alcaraz đấu Cilic

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 18/8 và sáng 19/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/8: Nadal ra quân tại Cincinnati Masters

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 17/8 và sáng 18/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 17/8: Medvedev và Alcaraz ra quân tại Cincinnati Masters

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 16/8 và sáng 17/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 và vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 16/8: Cincinnati Masters chính thức khởi tranh

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 15/8 và sáng 16/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 15/8: Chung kết Rogers Cup - Hurkacz vs Carreno Busta

Cập nhật Lịch thi đấu tennis rạng sáng 15/8 với tâm điểm là trận chung kết nội dung đơn nam và đơn nữ Rogers Cup 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Rogers Cup 2022, ltđ Canada Mở rộng hôm nay

Lịch thi đấu tennis Canada Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Canada Masters - Rogers Cup 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis ngày 14/8: Bán kết Rogers Cup - Hurkacz vs Ruud

Cập nhật Lịch thi đấu tennis rạng sáng 14/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng Bán kết Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 13/8: Tứ kết Rogers Cup - Kyrgios vs Hurkacz

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 12/8 và sáng 13/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng Tứ kết Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 12/8: Rogers Cup ngày 4 - Kyrgios vs De Minaur

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 11/8 và sáng 12/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 3 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

V-League
Vòng 13
Becamex Bình Dương
17:00
Hà Nội FC
Bình Định
18:00
Thanh Hóa FC
Sài Gòn FC
19:15
TP.HCM FC
Ngoại Hạng Anh
Vòng 3
Tottenham Hotspur
18:30
Wolves
Crystal Palace
21:00
Aston Villa
Fulham
21:00
Brentford
Everton
21:00
Nottingham Forest
Leicester City
21:00
Southampton
Bournemouth AFC
23:30
Arsenal
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Osasuna
22:30
Cadiz
Mallorca
00:30
Betis
Celta Vigo
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 2
Udinese
23:30
Salernitana
Torino
23:30
Lazio
Inter Milan
01:45
Spezia
Sassuolo
01:45
Lecce
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Borussia Dortmund
20:30
Werder Bremen
VfL Wolfsburg
20:30
Schalke 04
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
Bayer Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
Union Berlin
23:30
RB Leipzig
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
Monaco
22:00
Lens
Marseille
02:00
Nantes
Hàn Quốc
Vòng 24
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Shimizu S-Pulse
16:00
Kashiwa Reysol
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
Trung Quốc
Vòng 14
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
Preston North End
21:00
Watford
Sheffield United
21:00
Blackburn Rovers
Swansea City
21:00
Luton Town
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Rotherham United
Burnley
21:00
Blackpool
Birmingham City
21:00
Wigan Athletic
Reading
21:00
Middlesbrough
West Brom
21:00
Hull City
Stoke City
21:00
Sunderland A.F.C
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Queretaro FC
05:00
Club Tijuana
Monterrey
07:05
Tigres UANL
Atlas
07:05
Puebla
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
FC Juarez
09:05
Mazatlan FC
Hà Lan
Vòng 3
Vitesse Arnhem
21:30
SC Heerenveen
Fortuna Sittard
23:45
SC Cambuur
PSV Eindhoven
01:00
Volendam
Emmen
02:00
FC Utrecht
VĐQG Brazil
Vòng 23
Atletico Mineiro
02:30
Goias
Fluminense RJ
05:00
Coritiba PR
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
CF La Nucia
23:35
Mar Menor
CD Cristo Atletico
00:00
Fuenlabrada
DJK TuS Hordel
00:30
FC Lennestadt
ASPTT Albi(nữ)
00:30
Bordeaux (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
Santa Clara
21:30
FC Arouca
GD Chaves
00:00
Vizela
FC Porto
02:30
Sporting CP
VĐQG Thụy Điển
Vòng 19
Varbergs BoIS FC
20:00
Djurgardens
Scotland
Vòng 4
Hibernian
18:30
Glasgow Rangers
Motherwell
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Mirren
Ross County
21:00
Kilmarnock
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Hatayspor
23:15
Gazisehir Gaziantep
Giresunspor
23:15
Kasimpasa
Antalyaspor
01:45
Trabzonspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 12
Phù Đổng
16:00
Phú Thọ
Đồng Tâm Long An
17:00
Công An Nhân Dân
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Wisla Plock
20:00
Korona Kielce
Slask Wroclaw
22:30
Cracovia Krakow
Lechia Gdansk
22:59
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
22:59
Pogon Szczecin
Warta Poznan
01:00
Widzew lodz
Na Uy
Vòng 19
Odd Grenland
22:59
Sarpsborg 08
Bodo Glimt
22:59
Ham-Kam
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
Ural Sverdlovsk Oblast
17:00
FK Nizhny Novgorod
Khimki
19:00
Lokomotiv Moscow
Dynamo Moscow
21:30
Spartak Moscow
Rostov FK
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
Trencin
22:59
Tatran LM
Spartak Trnava
22:59
Dunajska Streda
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
Michalovce
22:59
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
Oostende
21:00
Sint-Truidense
Racing Genk
23:15
Cercle Brugge
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
NK Varteks Varazdin
23:30
HNK Sibenik
Dinamo Zagreb
02:05
ZNK Osijek
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Genoa
01:45
Benevento
Perugia
01:45
Parma
Ascoli
01:45
Spal
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Sporting Gijon
22:30
Andorra CF
Zaragoza
00:30
Levante
Albacete
00:30
Burgos CF
Granada CF
03:00
Racing Santander
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
SC Farense
17:00
Viseu
Moreirense
21:30
SCU Torreense
Clube Desportivo Trofense
00:00
Vilafranquense
Hạng 2 Pháp
Vòng 4
Saint Etienne
20:00
Le Havre
Dijon
00:00
Nimes
Valenciennes
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Paris FC
Pau FC
00:00
Sochaux
Amiens
00:00
Bastia
Caen
00:00
Guingamp
Stade Lavallois MFC
00:00
Metz
Rodez Aveyron
00:00
Annecy
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
SV Sandhausen
18:00
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
01:30
Fortuna Dusseldorf
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 32
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Tokushima Vortis
Yokohama FC
16:00
Fagiano Okayama
Albirex Niigata
16:00
Roasso Kumamoto
FC Ryukyu
16:30
Montedio Yamagata
Blaublitz Akita
17:00
Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
V-Varen Nagasaki
Thespa Kusatsu
17:00
Vegalta Sendai
Oita Trinita
17:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
Renofa Yamaguchi
17:00
Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
22:30
NK Mura 05
FC Koper
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 6
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
Midtjylland
21:00
Aarhus AGF
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 15
Colon de Santa Fe
04:00
Club Atletico Tigre
CA Huracan
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00
Puszcza Niepolomice
Wisla Krakow
22:30
Skra Czestochowa
LKS Nieciecza
01:00
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 7
FK Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
Baltika-BFU Kaliningrad
22:00
Rodina Moskva III
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Seoul E-Land FC
17:00
Gwangju Football Club
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 4 Anh
Vòng 5
Hartlepool United
19:00
Bradford City
Stevenage Borough
21:00
Carlisle United
Crewe Alexandra
21:00
Northampton Town
Barrow
21:00
Harrogate Town
Crawley Town
21:00
AFC Wimbledon
Grimsby Town
21:00
Sutton United
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
Mansfield Town
21:00
Stockport County
Gillingham
21:00
Walsall
Colchester United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Rochdale
Doncaster Rovers
21:00
Salford City
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
SV Wehen Wiesbaden
19:00
VfL Osnabruck
SC Freiburg (Youth)
19:00
Viktoria koln
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Saarbrucken
19:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
19:00
SV Elversberg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela
04:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
06:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Greenock Morton
21:00
Dundee
Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Tuzlaspor
21:00
Bandirmaspor
Samsunspor
23:15
Eyupspor
Altinordu
01:45
Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:00
Lindome GIF
Vasalunds IF
18:00
Haninge
Orebro Syrianska IF
18:00
Taby
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Pitea IF
18:00
BK Forward
Torns IF
21:00
GAIS
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Gefle IF
21:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
21:00
Karlstad BK
Tegs SK
22:59
IF Sylvia
Hạng 2 Romania
Vòng 3
Unirea Dej
15:00
CSM Politehnica Iasi
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
Metaloglobus
FC Maramures Baia Mare
15:00
Ripensia Timisoara
Concordia Chiajna
15:00
ACS Dumbravita
FC Timisoara
15:00
FC Brasov
Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
AFC Progresul Spartac Bucuresti
22:00
ACS Viitorul Selimbar
Luceafarul Oradea
22:45
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Olimpia Elblag
22:00
Znicz Pruszkow
KP Calisia Kalisz
22:00
Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Siarka Tarnobrzeg
Motor Lublin
22:59
OKS Stomil Olsztyn
Gornik Polkowice
22:59
Slask Wroclaw II
Polonia Warszawa
00:11
Wisla Pulawy
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
Indjija
22:00
Macva Sabac
FK Graficar Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Loznica
Jedinstvo UB
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
00:00
FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bistrica
22:00
NK Primorje
ND Beltinci
22:00
NK Bilje
NK Fuzinar
22:00
Krka
Malaysia
Vòng 17
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Bulgaria B PFG
Vòng 6
FC Dobrudzha
22:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dunav Ruse
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
Etar
00:00
FC Sozopol
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Polisi Tanzania FC
18:00
KMC FC
Coastal Union
20:00
Young Africans
Simba Sports Club
22:15
Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC
00:15
Tanzania Prisons
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonju Citizen FC
14:00
Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Gangwon II
Yangpyeong
15:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
15:00
Pyeongtaek Citizen
Jinju Citizen
16:00
Chuncheon Citizen
Daegu FC II
16:00
Chungju Citizen
Pyeongchang FC
17:00
Geoje Citizen
Indonesia Super League
Vòng 5
PSM Makassar
16:00
Arema Malang
Cilegon United
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
12:45
Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w)
12:45
Gold Coast city (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:15
Virginia United SC (nữ)
Logan Lightning (nữ)
15:00
Weston Pud(nữ)
Mitchelton (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
Akzhayik Oral
20:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
Maktaaral
22:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
HFX Wanderers FC
00:30
Pacific FC
Forge FC
06:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 4
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford United
21:00
Buxton FC
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester FC
AFC Fylde
21:00
Scarborough
AFC Telford United
21:00
Kings Lynn
Alfreton Town
21:00
Southport FC
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley FC
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton FC
21:00
Kettering Town
Latvia Division 2
Vòng 15
Grobina
17:00
Rigas Futbola skola II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmieras FK II
FK Dinamo Riga
21:00
Riga FC II
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Rudes
22:30
Bijelo Brdo
NK Solin
22:30
Inter Zapresic
HNK Vukovar 91
22:30
NK Jarun
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Dubrava Zagreb
Myanmar Professional League
Vòng 9
Hantharwady United
15:30
Shan United
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Vojvodina Novi Sad
22:55
Mladost Lucani
Habitpharm Javor
01:00
Radnicki 1923 Kragujevac
FFSA Premier League
Vòng
Adelaide Comets FC