Lịch thi đấu tennis ngày 6/8: Bán kết Los Cabos Open - Medvedev vs Kecmanovic

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 6/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết nội dung đơn nam, đơn nữ Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Citi Open trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Croatia Open 2022 vừa diễn ra tuần trước. Trong trận chung kết đơn nam, Jannik Sinner đã lội ngược dòng trước Carlos Alcaraz để đăng quang ngôi vô địch. 

Hiện tại, tâm điểm của làng banh nỉ đang là các giải chạy đà cho Canada Masters vào tuần sau. Trong đó, Citi Open ở Washington (Mỹ) - giải thuộc hạng mục 500 cho cả nam và nữ là sự kiện đáng mong chờ nhất. Cái tên đáng chú ý nhất dự giải là Nick Kyrgios.

Lịch thi đấu tennis ngày 6/8: Bán kết Los Cabos Open - Kyrgios vs Kecmanovic - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 6/8: Bán kết Los Cabos Open - Kyrgios vs Kecmanovic

Rạng sáng ngày 5/8, các tay vợt bước vào thi đấu vòng 3 tại Citi Open. Tuy nhiên, do điều kiện thời tiết, nhiều trận đã không thể hoàn thành. 

Hôm nay 6/8, các trận bị hoãn sẽ thi đấu tiếp. Trong đó, Kyrgios và Opelka sẽ bước vào trận đấu vào khoảng 00h30. Ngoài ra, hạt giống số 1 Andrey Rublev sẽ tranh vé tứ kết với Maxime Cressy vào lúc 23h00 đêm 5/8.

Trong khi đó ở Los Cabos Open 2022, vòng tứ kết đã được hoàn thành. Sau khi vượt qua Ricardas Berankis, hạt giống số 1 Daniil Medvedev đã có mặt ở vòng bán kết. Vào khoảng 8h30 sáng ngày 6/8, anh sẽ chạm trán Kecmanovic để tranh vé chung kết. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS NGÀY 6/8

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 250 - Citi Open - Đơn nam - Vòng 3
23:00 5/8 Rune H. (9) Wolf J.
 
23:00 5/8 Rublev A. (1) Cressy M. (13)
00:30 Dimitrov G. (5) Korda S.
00:30 Van De Zandschulp B. (8) Tiafoe F. (10)
00:30 Kyrgios N. Opelka R. (4)
01:00 Evans D. (16) Nishioka Y.
ATP 250 - Los Cabos Open - Đơn nam - Bán kết
08:30 Medvedev D. (1) Kecmanovic M. (4)
 
10:00 Auger Aliassime F. (2) Norrie C. (3)
ATP 250 - Citi Open - Đơn nữ - Tứ kết
23:00 5/8 Martincova T. Azarenka V. (4)
 
23:00 5/8 Kalinskaya A. Kanepi K. (6)
01:30 Saville D. Marino R.
04:00 Samsonova L. Raducanu E. (2)
ATP 250 - Los Cabos Open - Đơn nữ - Tứ kết
01:00 Kasatkina D. (7) Sabalenka A. (4)
 
02:30 Jabeur O. (3) Kudermetova V. (9)
06:30 Gauff C. (6) Badosa P. (2)
09:00 Rogers S. Anisimova A.
TIN LIÊN QUAN

Medvedev chạm mốc 250 chiến thắng sau trận ra quân tại Los Cabos Open

ATP Tour 5 ngày trước

Đánh bại Rinky Hijikata ở vòng 2 Los Cabos Open 2022, Daniil Medvedev đã chính thức chạm mốc 250 trận thắng trong sự nghiệp.

Raducanu hạ Osorio sau 2 loạt tie-break, vào tứ kết Citi Open 2022

Kết quả Tennis 5 ngày trước

Emma Raducanu đã giành quyền vào tứ kết giải Citi Open 2022 sau chiến thắng đầy nhọc nhằn trước Camila Osorio. Tay vợt nữ người Anh cần tới 2 loạt tie-break để vượt qua đối thủ tới từ Colombia.

Trực tiếp tennis Medvedev vs Berankis, Tứ kết Los Cabos Open - 07h45 ngày 5/8

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Los Cabos Open 2022 giữa Daniil Medvedev vs Ricardas Berankis, 07h45 ngày 5/8. Link xem trực tiếp trận Berankis vs Medvedev thuộc giải Los Cabos Open 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 5/8: Medvedev vào Bán kết Los Cabos Open

Kết quả Tennis 5 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 5/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open và tứ kết Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis ngày 10/8: Rogers Cup ngày 3 - Tâm điểm Medvedev vs Kyrgios

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 10/8 và sáng 11/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 2 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Rogers Cup 2022, ltđ Canada Mở rộng hôm nay

Lịch thi đấu tennis Canada Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Canada Masters - Rogers Cup 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis ngày 10/8: Kyrgios ra quân tại Rogers Cup 2022

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 9/8 và sáng 10/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 1 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 9/8: Rogers Cup 2022 chính thức khởi tranh

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 8/8 và sáng 9/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 1 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 8/8: Chung kết Citi Open - Kyrgios vs Nishioka

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 8/8 với tâm điểm là trận chung kết nội dung đơn nam Citi Open. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 7/8: Chung kết Los Cabos Open - Medvedev vs Norrie

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 7/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết nội dung đơn nam Citi Open và chung kết Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Citi Open trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 5/8: Vòng 3 Citi Open - Kyrgios vs Opelka

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 5/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 4/8: Medvedev ra quân tại Los Cabos Open 2022

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/8 và sáng mai 4/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open và Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 3/8: Kyrgios ra quân tại Citi Open 2022

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/8 và rạng sáng mai 3/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open và Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 2/8: Citi Open chính thức khởi tranh

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/8 và rạng sáng mai 2/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 nội dung đơn nam, đơn nữ Citi Open và Los Cabos Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất cùng thethao.vn.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Bán kết
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Than KSVN (nữ)
18:30
Ha Noi (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Uttarakhand FC
17:45
Vatika FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
India Shillong Premier League
Vòng
Shillong Lajong FC
17:30
Ryntih SC
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
17:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
17:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
17:00
Nacional U19
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:50
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis