Lịch thi đấu tennis ngày 21/9: Dominic Thiem ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 21/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau khi US Open kết thúc, giai đoạn vòng bảng VCK Davis Cup 2022 cũng vừa hoàn thành. Trải qua 6 lượt trận, 8 cái tên xuất sắc nhất lọt vào tứ kết đã chính thức lộ diện gồm: Italia, Croatia, Canada, Tây Ban Nha, Đức, Australia, Hà Lan và Mỹ. 

Tuần này, tâm điểm của làng banh nỉ thế giới sẽ là Laver Cup - giải quần vợt đồng đội nam giữa đội châu  u và đội Thế giới thi đấu với nhau. Song song với đó, ATP Tour vẫn có 2 giải thuộc hạng mục 250 là Moselle Open và San Diego Open. 

Lịch thi đấu tennis ngày 21/9: Dominic Thiem ra quân tại Moselle Open - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 21/9: Dominic Thiem ra quân tại Moselle Open

Trong 2 giải này, Moselle Open được chú ý hơn cả. Đây là giải ATP 250 trên mặt sân cứng được tổ chức tại Metz, Pháp. Giải sẽ có sự góp mặt của Daniil Medvedev và Dominic Thiem. 

Hiện tại, Moselle Open vừa hoàn thành ngày thi đấu thứ hai. Theo đó, vòng 2 đã xác định gần xong các tay vợt góp mặt. Hôm nay 21/9, các trận đấu còn lại của vòng 1 đơn nam sẽ tiếp tục diễn ra. 

Trong ngày thi đấu thứ ba, tâm điểm chú ý sẽ là Dominic Thiem. Nhà vô địch US Open 2022 sẽ đánh trận mở màn tại Moselle Open vào khoảng 23h00 đêm nay 21/9. Đối thủ của anh là lão tướng Richard Gasquet. 

Giải còn lại là San Diego Open, giải ATP 250 được tổ chức tại San Diego, bang California, Mỹ. Rạng sáng mai, giải cũng bước vào ngày thi đấu thứ ba. Tâm điểm sẽ là màn so tài giữa hạt giống số 6 Alejandro Tabilo vs Steve Johnson.

Lịch thi đấu tennis ngày 21/9

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU LINK XEM
ATP 250 - Moselle Open - Đơn nam - Vòng 1
17:00 Ymer M. Mannarino A. (8)
 
18:30 Furness E. Bublik A. (7)
19:00 Wawrinka S. Sousa J.
20:30 Humbert U. Bonzi B.
21:30 Barrere G. Otte O.
23:00 Gasquet R. Thiem D.
00:30 Korda S. Musetti L. (3)
ATP 250 - San Diego Open - Đơn nam - Vòng 1
01:30 Huesler M. Galan D.
 
01:30 Laaksonen H. McDonald M.
03:00 O'Connell C. Kubler J.
07:30 Johnson S. Tabilo A. (6)
08:00 Krueger M. Duckworth J. (7)
09:00 Giron M. (3) Etcheverry T.
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Vòng 1 Moselle Open - Basilashvili vs Bergs

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Medvedev: Tôi không khóc khi bị Alcaraz chiếm ngôi số 1 thế giới

ATP Tour 20/09/2022

Daniil Medved tỏ ra bình thản sau khi để Carlos Alcaraz giành vị trí số 1 thế giới sau US Open 2022. Anh thừa nhận bản thân cần nỗ lực thi đấu tốt trong tương lai chứ không có lý do gì để khóc.

Kết quả tennis hôm nay 20/9: Karatsev bị loại ngay tại vòng 1 Moselle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 5/9 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 4 nội dung đơn nam tại US Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Grand Slam - Mỹ Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 21/9: Basilashvili vào vòng 2 Moselle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 21/9 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại San Diego Open 2022 cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis ngày 4/10: Alcaraz và Medvedev ra quân tại Astana Open

Cập nhật Lịch thi đấu tennis sáng 4/10 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam giải Astana Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Japan Open cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu cuối cùng tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt, ltd Laver Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 24/9: Laver Cup ngày 2 - Djokovic xuất trận

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu thứ hai tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 23/9: Laver Cup ngày 1 - Federer đánh cặp cùng Nadal

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 23/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu tiên tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 22/9: Medvedev ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 22/9 với các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Vòng 1 Moselle Open - Basilashvili vs Bergs

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Moselle Open chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/9: Lượt cuối vòng bảng Davis Cup - Canada vs Hàn Quốc

Cập nhật Lịch thi đấu tennis ngày 19/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng bảng VCK Davis Cup 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại Davis Cup Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022, ltđ VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
Vòng 2
UD Marbella
21:30
UD Melilla
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Mexico U20
Vòng
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Puebla U20
22:00
Atlas U20
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Italy U17
21:00
Kosovo U17
European Women
Round 1 A
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Sanremese
21:00
Asti
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
21:00
Loures U19
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Argentina (nữ) U20
21:15
Uruguay (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Tyumen
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Torpedo Vladimir
22:00
Akron Togliatti
Avangard
22:00
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:00
Baltika Kaliningrad
Dinamo Briansk
22:00
Arsenal Tula
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Japan U17
20:30
Turkmenistan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
00:20
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves
21:00
Nueva Chicago Reserves
Deportivo Moron Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Banfield Reserves
21:00
Velez Sarsfield Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
CSD Flandria Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
CA Independiente Reserves
Tigre Reserves
21:00
Sarmiento Junin Reserve
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis