Lịch thi đấu tennis ngày 17/1: Australian Open 2022 chính thức khởi tranh

Tiểu Lam

Thứ hai, 17/01/2022 06:11 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 17/1 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Australian Open 2022. Xem lịch tennis giải Úc Mở rộng 2022 ngày thi đấu đầu tiên nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau nhiều ngày chờ đợi, Australian Open 2022 sẽ chính thức khởi tranh vào hôm nay 17/11. Đây là giải Grand Slam đầu tiên trong năm, được tổ chức tại Melbourne, Australia. Giải sẽ diễn ra trong vòng 2 tuần, kết thúc vào ngày 30/1.

Úc Mở rộng 2022 sẽ có các nội dung thi đấu sau: đơn nam, đôi nam, đơn nữ, đôi nữ và đôi nam nữ. Ngoài ra còn có nội dung cho trẻ em và người chơi xe lăn. Bề mặt sân thi đấu là sân cứng ngoài trời.

Lịch thi đấu tennis ngày 17/1: Australian Open 2022 chính thức khởi tranh - Ảnh 2

Hiện tại, đương kim vô địch nội dung đơn nam tại Úc Mở rộng đang là Novak Djokovic. Ở trận chung kết năm 2021, tay vợt người Serbia đã xuất sắc đánh bại Daniil Medvedev để đăng quang. Tuy nhiên, sau lùm xùm về visa, Nole đã bị trục xuất khỏi Australia vào hôm qua và không thể tham dự Úc Mở Mở rộng.

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, đương kim “nữ hoàng” của Úc Mở rộng là Naomi Osaka. Năm ngoái, ngôi sao người Nhật Bản đã giành chiến thắng thuyết phục trước Jennifer Brady để lên ngôi vô địch. Đây cũng là danh hiệu Grand Slam thứ 4 trong sự nghiệp của tay vợt này.

Hôm nay 17/1, Australian Open 2022 sẽ chính thức khởi tranh. Trong đó, tâm điểm chú ý sẽ là màn so tài giữa Rafael Nadal và Marcos Giron. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 10h sáng.

Đến chiều cùng ngày, tay vợt đáng chú ý tiếp theo ở nội dung đơn nam là Alexander Zverev sẽ ra sân. Đối thủ của ngôi sao người Đức là tay vợt đồng hương Daniel Altmaier. Màn so tài này sẽ diễn ra vào khoảng 16h30.

Ở nội dung đơn nữ, Barty và Naomi Osaka sẽ cùng xuất quân vào hôm nay. Nếu tiến sâu, họ sẽ gặp nhau ở vòng 4.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 17/1/2022

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
Grand Slam - Australian Open 2022 - Đơn nam - Vòng 1
07:00 Delbonis F. Martinez P.
K+SPORT 2
07:00 Bagnis F. Garin C. (16)
07:00 Fucsovics M. Lajovic D.
07:00 Vukic A. Harris L. (30)
07:00 Rune H. Kwon S.
07:00 Djere L. Shapovalov D. (14)
07:00 Bonzi B. Gojowczyk P.
07:00 Alcaraz C. (31) Tabilo A.
07:00 Albot R. Nishioka Y.
08:30 Monfils G. (17) Coria F.
08:30 Kozlov S. Vesely J.
08:30 Nakashima B. Berrettini M. (7)
08:30 Khachanov K. (28) Kudla D.
09:00 Hurkacz H. (10) Gerasimov E.
09:00 Duckworth J. Mannarino A.
09:00 Bublik A. Escobedo E.
10:00 Moutet C. Pouille L.
10:00 Giron M. Nadal R. (6)
10:00 Etcheverry T. Carreno-Busta P. (19)
10:30 Norrie C. (12) Korda S.
10:30 Koepfer D. Taberner C.
10:30 Milojevic N. McDonald M.
12:00 Otte O. Tseng C.
12:00 Griekspoor T. Fognini F.
12:00 Kukushkin M. Paul T.
12:30 Querrey S. Sonego L. (27)
13:00 Opelka R. (23) Anderson K.
13:00 Munar J. Karatsev A. (18)
13:00 Hanfmann Y. Kokkinakis T.
13:00 Caruso S. Kecmanovic M.
15:00 Lopez F. Millman J.
16:30 Zverev A. (3) Altmaier D.
Grand Slam - Australian Open 2022 - Đơn nam - Vòng 1
07:00 Potapova A. Giorgi C. (30)
K+SPORT 2
07:00 Bencic B. (20) Mladenovic K.
07:00 Maria T. Sakkari M. (5)
07:00 Putintseva Y. Tan H.
07:00 Ferro F. Svitolina E. (15)
07:00 Hartono A. Anisimova A.
07:00 Sasnovich A. Zheng Q.
08:30 Osorio Serrano M. Osaka N. (13)
08:30 Sorribes Tormo S. (32) Flipkens K.
08:30 Parry D. Kostyuk M.
09:00 Martincova T. Davis L.
09:00 Yastremska D. Brengle M.
09:00 Zanevska M. Juvan K.
09:00 Pera B. Alexandrova E.
09:00 Kudermetova V. (28) Liu C.
09:00 Van Uytvanck A. Bucsa C.
10:30 Kalinina A. Pegula J. (21)
10:30 Ruse E. Paolini J.
10:30 Schmiedlova K. Ostapenko J. (26)
10:30 Wang Q. Gauff C. (18)
10:30 Gracheva V. Bronzetti L.
10:30 Kuzmova V. Wang X.
11:00 Jabeur O. (9) Parrizas-Diaz N.
11:00 Vekic D. Riske A.
11:00 Azarenka V. (24) Udvardy P.
12:00 Martic P. Teichmann J.
12:00 Minnen G. Cristian J.
12:00 Zheng S. Trevisan M.
13:00 Krejcikova B. (4) Petkovic A.
13:00 Kenin S. (11) Keys M.
15:00 Barty A. (1) Tsurenko L.
17:00 Tomljanovic A. Badosa P. (8)
TIN LIÊN QUAN

Nadal vô địch Melbourne Open, chạy đà hoàn hảo cho Úc Mở rộng 2022

Rafael Nadal vừa có màn chạy đà vô cùng hoàn hảo cho Úc Mở rộng 2022 khi giành chức vô địch giải ATP 250 Melbourne Summer Set.

Kết quả tennis ngày 9/1: Canada giành ATP Cup, Nadal có danh hiệu đầu tiên mùa 2022

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 9/1 với tâm điểm là các trận chung kết ATP Cup 2022 và Melbourne Summer Set. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Rafa Nadal nêu quan điểm về vụ Djokovic

Tay vợt Rafa Nadal đã đưa ra quan điểm của mình về vụ việc của Novak Djokovic.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7: Vòng 3 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kecmanovic

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Nadal vs Berankis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kokkinakis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6: Nadal ra quân tại Wimbledon 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6: Wimbledon 2022 chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/6: Chung kết Mallorca Open - Tsitsipas vs Bautista Agut

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/6 với tâm điểm là trận chung kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6: Bán kết Mallorca Open - Tsitsipas vs Bonzi

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 23/6: Tứ kết Mallorca Open - Medvedev vs Bautista Agut

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 23/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 22/6: Medvedev và Tsitsipas ra quân tại Mallorca Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 22/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất