Lịch thi đấu tennis ngày 14/8: Bán kết Rogers Cup - Hurkacz vs Ruud

Cập nhật Lịch thi đấu tennis rạng sáng 14/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng Bán kết Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Tuần trước, ATP Tour vừa khép lại 2 giải sân cứng là Citi Open và Los Cabos Open. Tại Washington, Nick Kyrgios đã giải cơn khát danh hiệu trong 3 năm để đăng quang ngôi vô địch nội dung đơn nam. Trong khi đó, Medvedev đã dễ dàng chinh phục danh hiệu tại Mexico. 

Hiện tại, làng banh nỉ đang sống trong không khí vô cùng sôi động của giải Rogers Cup (Canadian Open). Đây là giải Masters 1000 được tổ chức tại Montreal (nam) và Toronto (nữ) thuộc Canada. Đây cũng là điểm đến giúp các tay vợt chạy đà cho giải Grand Slam cuối cùng trong năm là US Open. 

Lịch thi đấu tennis ngày 14/8: Bán kết Rogers Cup - Hurkacz vs Ruud - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 14/8: Bán kết Rogers Cup - Hurkacz vs Ruud

Trải qua  5 ngày thi đấu, Rogers Cup đã hoàn thành xong vòng tứ kết. Theo đó, 4 cái tên xuất sắc nhất đã chính thức lộ diện. Rạng sáng mai 14/8, các trận đấu tại vòng bán kết sẽ bắt đầu khởi tranh.

Sau khi loại Nick Kyrgios, Hubert Hurkacz đang là tay vợt được đánh giá cao nhất cho chức vô địch Tại bán kết, tay vợt người Ba Lan sẽ chạm trán Casper Ruud vào khoảng 00h00 rạng sáng 14/8. Cùng giờ sẽ là trận bán kết 2 giữa Daniel Evans và Pablo Carreno-Busta.

Còn ở nội dung đơn nữ, vòng bán kết cũng sẽ diễn ra rạng sáng mai. Simona Halep sẽ gặp  Jessica Pegula vào khoảng 00h00, còn Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 00h00, còn Beatriz Haddad Maia sẽ chạm trán Karolina Pliskova vào khoảng 3h00.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS ĐÊM SÁNG 14/8 - ROGERS CUP NGÀY 6

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
Masters 1000 - Canada Mở rộng - Đơn nam - Bán kết
NGÀY 14/8/2022
00:00 Hurkacz H. (8) Ruud C. (4)
ON SPORTS
00:00 Carreno-Busta P. Evans D.
Masters 1000 - Canada Mở rộng - Đơn nữ - Bán kết
NGÀY 14/8/2022
00:00 Pegula J. (7) Halep S. (15)
ON SPORTS
03:00 Haddad Maia B. Pliskova K. (14)
TIN LIÊN QUAN

Nhận định tennis Kyrgios vs Hurkacz, Tứ kết Rogers Cup - 23h00 ngày 12/8

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam Rogers Cup 2022, trận Nick Kyrgios vs Hubert Hurkacz, 23h00 ngày 12/8. Dự đoán kết quả tennis trận Hurkacz vs Kyrgios tại Tứ kết Canada Masters 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trực tiếp tennis Kyrgios vs Hurkacz, Tứ kết Rogers Cup - 23h00 ngày 12/8

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Rogers Cup 2022 giữa Nick Kyrgios vs Hubert Hurkacz, 23h00 ngày 12/8. Link xem trực tiếp trận Hurkacz vs Kyrgios thuộc giải Masters 1000 - Canada Mở rộng cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 13/8: Kyrgios bị loại khỏi Rogers Cup

Cập nhật kết quả tennis ngày 13/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng tứ kết nội dung đơn nam, đơn nữ Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu cuối cùng tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt, ltd Laver Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 24/9: Laver Cup ngày 2 - Djokovic xuất trận

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu thứ hai tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 23/9: Laver Cup ngày 1 - Federer đánh cặp cùng Nadal

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 23/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu tiên tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 22/9: Medvedev ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 22/9 với các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 21/9: Dominic Thiem ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 21/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Vòng 1 Moselle Open - Basilashvili vs Bergs

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Moselle Open chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/9: Lượt cuối vòng bảng Davis Cup - Canada vs Hàn Quốc

Cập nhật Lịch thi đấu tennis ngày 19/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng bảng VCK Davis Cup 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại Davis Cup Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022, ltđ VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Kenya Police FC
20:10
Bidco United
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Indonesia Super League
Vòng 11
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
Nur Batken
20:00
FC Ilbirs
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Israel B League
Vòng 4
Sport Club Dimona
20:30
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
VĐQG Peru
Vòng 13
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Brazil Serie D
AA Esmac
19:55
Parauapebas/PA
VĐQG Nga nữ
Vòng 3
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
19:00
Krasnodar FK (nữ)
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
19:00
Zaqatala FK
Sabayi II
19:00
Qarabag II
Uzbek League
Vòng 20
Qizilqum Zarafshon
20:30
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:35
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti
Argentina Reserve League
Vòng
Almagro Reserves
19:40
Chacarita Juniors Reserves
River Plate R
20:00
Argentinos Jrs Reserves
Nueva Chicago Reserves
20:00
Ferro Carril Oeste Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis