Lịch thi đấu tennis ngày 12/8: Rogers Cup ngày 4 - Kyrgios vs De Minaur

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 11/8 và sáng 12/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 3 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Tuần vừa qua, ATP Tour vừa khép lại 2 giải sân cứng là Citi Open và Los Cabos Open. Tại Washington, Nick Kyrgios đã giải cơn khát danh hiệu trong 3 năm để đăng quang ngôi vô địch nội dung đơn nam. Trong khi đó, Medvedev đã dễ dàng chinh phục danh hiệu tại Mexico. 

Sang tuần này, làng banh nỉ đang sống trong không khí vô cùng sôi động của giải Rogers Cup (Canadian Open). Đây là giải Masters 1000 được tổ chức tại Montreal (nam) và Toronto (nữ) thuộc Canada. Đây cũng là điểm đến giúp các tay vợt làm nóng cho US Open. 

Lịch thi đấu tennis ngày 12/8: Rogers Cup ngày 4 - Kyrgios vs De Minaur - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 12/8: Rogers Cup ngày 4 - Kyrgios vs De Minaur

Trải qua 3 ngày thi đấu đầu tiên, Rogers Cup 2022 đã hoàn thành xong vòng 2 ở 2 nội dung nam và nữ. Đêm nay và sáng mai 12/8, vòng 3 sẽ bắt đầu khởi tranh. Đáng chú ý, cả 3 hạt giống hàng đầu của giải là Carlos Alcaraz, Stefanos Tsitsipas và Daniil Medvedev đều đã bị loại.

Lúc này, cái tên đáng chú ý nhất tại giải là Nick Kyrgios. Vào khoảng 2h00 rạng sáng ngày 12/8, anh sẽ chạm trán tay vợt đồng hương Alex de Minaur. Trước đó, vào lúc 23h00 đêm 11/8, Casper Ruud vs Roberto Bautista Agut cũng là màn so tài rất đáng chú ý. 

Còn ở nội dung đơn nữ, tâm điểm của ngày thi đấu thứ hai sẽ là hạt giống số 1 Iga Swiatek. Sau khi vượt qua vòng 2, tay vợt người Ba Lan sẽ tranh vé vào tứ kết với Beatriz Haddad Maia vào khoảng 01h30 rạng sáng 12/8. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS ĐÊM 11/8 VÀ SÁNG 12/8 - ROGERS CUP NGÀY 4

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
Masters 1000 - Canada Mở rộng - Đơn nam - Vòng 3
NGÀY 11/8/2022
23:00 Ruud C. (4) Bautista-Agut R. (14)  
NGÀY 12/8/2022
00:30 Ramos-Vinolas A. Hurkacz H. (8)
ON Sports
K+SPORT2
02:00 Kyrgios N. De Minaur A.
02:00 Evans D. Fritz T. (10)
03:30 Norrie C. (9) Auger Aliassime F. (6)
05:30 Cilic M. (13) Paul T.
06:00 Monfils G. (17) Draper J.
07:30 Sinner J. (7) Carreno-Busta P.
Masters 1000 - Canada Mở rộng - Đơn nữ - Vòng 3
NGÀY 11/8/2022
22:00 Sabalenka A. (6) Gauff C. (10)
 
23:30 Pegula J. (7) Giorgi C.
NGÀY 12/8/2022
00:00 Halep S. (15) Teichmann J.
ON Sports
K+SPORT2
01:00 Riske A. Putintseva Y.
01:30 Swiatek I. (1) Haddad Maia B.
04:00 Sakkari M. (3) Pliskova K. (14)
06:00 Andreescu B. Zheng Q.
07:30 Bencic B. (12) Muguruza G. (8)
TIN LIÊN QUAN

Hoàng Nam đánh bại học trò của Nadal, Việt Nam vượt qua Jordan ở Davis Cup

ĐT quần vợt Việt Nam vừa có trận ra quân thuận lợi ở vòng bảng giải quần vợt đồng đội quốc tế nhóm III khu vực châu Á - Thái Bình Dương năm 2022. Trong đó, Lý Hoàng Nam có chiến thắng nghẹt thở trước Abedallah Shelbayh, tay vợt 18 tuổi từng là học viên tại Học viện Nadal Academy tại Mallorca (Tây Ban Nha).

Link xem trực tiếp ĐT quần vợt Việt Nam tại Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - TBD 2022

Link trực tiếp tennis ĐT quần vợt Việt Nam tại Davis Cup nhóm III khu vực châu Á - TBD 2022 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến ĐT tennis Việt Nam tại Davis Cup 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Kết quả tennis hôm nay 11/8: Medvedev và Alcaraz bị loại khỏi Rogers Cup

Cập nhật kết quả tennis ngày 11/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam, đơn nữ Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu cuối cùng tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Laver Cup 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt, ltd Laver Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 24/9: Laver Cup ngày 2 - Djokovic xuất trận

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu thứ hai tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 23/9: Laver Cup ngày 1 - Federer đánh cặp cùng Nadal

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 23/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu tiên tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 22/9: Medvedev ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 22/9 với các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 21/9: Dominic Thiem ra quân tại Moselle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 21/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Vòng 1 Moselle Open - Basilashvili vs Bergs

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 20/9: Moselle Open chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/9 với các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải ATP 250 - San Diego Open 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/9: Lượt cuối vòng bảng Davis Cup - Canada vs Hàn Quốc

Cập nhật Lịch thi đấu tennis ngày 19/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng bảng VCK Davis Cup 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại Davis Cup Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022, ltđ VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 14
Deportes Quindio
03:00
Atletico Huila
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Brazil Youth cup
Vòng 1
Sao Raimundo-RR Youth
03:00
Andira AC Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 30
Guayaquil SC
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
CD El Nacional
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
FC Esteli
04:00
Las Sabanas FC
Deportivo Masaya
04:00
San Judas
CD Junior Managua
04:00
Bravos Primavera
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Villanueva FC
04:30
CA Independiente Siguatepeque
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Sport Huancayo
03:30
Deportivo Municipal
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
FC Nacional Asuncion
03:30
Tacuary
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Atletico Marte
03:00
CD FAS
Santa Tecla
03:00
Alianza San Salvador
Jocoro FC
04:00
Luis Angel Firpo
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportiva Venados
04:00
Leviatan FC
Ciervos FC
04:00
Club Atletico Angelopolis
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Tritones Vallarta MFC
04:00
Los Cabos United
Aguacateros CDU
04:00
CD Inter Queretaro
Escorpiones FC
04:00
Sporting Canamy
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Veraguas FC
04:00
CA Independente
El Salvador Reserves League
Jocoro FC Reserves
03:00
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico La Cruz
04:30
Angostura FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis