Lịch thi đấu tennis hôm nay 7/6: Murray ra quân ở Stuttgart Open

Tiểu Lam

Thứ ba, 07/06/2022 13:47 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 7/6 thuộc vòng 1 Stuttgart Open 2022. Xem lịch tennis giải Stuttgart Open và Rosmalen Championships 2022, với tâm điểm là trận đấu của Andy Murray nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau 2 tuần thi đấu, Roland Garros 2022 đã chính thức khép lại. Theo đó, chúng ta đã tìm ra 2 nhà vô địch đơn nam, đơn nữ là Rafael Nadal và Iga Swiatek. Các tay vợt đã đem đến cho các CĐV những màn so tài vô cùng hấp dẫn. 

Sau Pháp Mở rộng, ATP Tour sẽ tiếp tục với các trận đấu trên sân cỏ. Trong đó, tâm điểm là 2 giải Stuttgart Open và Rosmalen Championships 2022. Đây đều là các giải đấu để các tay vợt chạy đà cho Wimbledon 2022.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 7/6: Murray ra quân ở Stuttgart Open - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 7/6: Murray ra quân ở Stuttgart Open

Tại Stuttgart Open, sẽ có 28 tay vợt tham dự vòng đấu chính. Trong đó, có 8 tay vợt được xếp hạng hạt giống, và 4 hạt giống hàng đầu được miễn thi đấu vòng 1. Sự góp mặt đáng chú ý nhất là Stefanos Tsitsipas. 

Hôm nay 7/6, Stuttgart Open sẽ bước vào ngày thi đấu thứ hai. Trong đó, tâm điểm chú ý là màn so tài giữa Andy Murray và Christopher O'Connell. Cựu số 1 thế giới vừa qua không dự Pháp Mở rộng và có mặt ở giải Challenger Surbiton Trophy. Tại đây, anh đã vào đến tứ kết.

Song song với Stuttgart Open, một giải ATP 250 nữa cũng đang diễn ra là Rosmalen Championships. Hạt giống số 1 ở giải đấu này Daniil Medvedev. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 7/6 - Vòng 1 đơn nam Stuttgart Open 2022

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 250 - Stuttgart Open - Đơn nam - Vòng 1
16:00 Cressy M. Stricker D.
 
16:00 Fucsovics M. Rodionov J.
17:30 Humbert U. (8) Rinderknech A.
17:30 Murray A. O'Connell C.
19:00 Kudla D. Bublik A. (7)
19:00 Lehecka J. Kyrgios N.
20:30 Musetti L. Basilashvili N. (5)
ATP 250 - Rosmalen Championships - Đơn nam - Vòng 1
15:00 Brooksby J. (8) De Jong J.
 
15:30 Griekspoor T. Bedene A.
17:00 Ruusuvuori E. Van De Zandschulp B. (6)
18:00 Nakashima B. Paul T. (7)
18:00 Koepfer D. Majchrzak K.
18:30 Khachanov K. (5) Tabilo A.
19:30 Ivashka I. McDonald M.
TIN LIÊN QUAN

Medvedev thắng dễ Murray, giành vé vào vòng 3 Miami Open

ATP Tour 27/03/2022

Đã không có bất ngờ nào xảy ra tại vòng 2 đơn nam Miami Open 2022 khi Daniil Medvedev giành chiến thắng tương đối dễ dàng trước Andy Murray để giành vé đi tiếp.

Murray thắng dễ Dominic Thiem, gặp Shapovalov ở vòng 2 Madrid Open

ATP Tour 03/05/2022

Ở trận mở màn Madrid Open 2022, Andy Murray đã không gặp mấy khó khăn trước Dominic Thiem để giành vé đi tiếp.

Murray bất ngờ bỏ cuộc, Djokovic vào thẳng tứ kết Madrid Open 2022

ATP Tour 05/05/2022

Trận đấu đáng chú ý nhất vòng 3 Madrid Open 2022 giữa Novak Djokovic và Andy Murray đã bị hủy do tay vợt người Scotland bỏ cuộc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7: Tứ kết Wimbledon - Nadal gặp Fritz, Kyrgios đấu Garin

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7: Tứ kết Wimbledon - Djokovic vs Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7: Vòng 4 Wimbledon - Nadal vs Van De Zandschulp

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7: Djokovic gặp Rijthoven, Alcaraz đấu Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày của Novak Djokovic nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7: Nadal đấu Sonego, Tsitsipas gặp Kyrgios ở Wimbledon

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7: Vòng 3 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kecmanovic

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Nadal vs Berankis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kokkinakis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6: Nadal ra quân tại Wimbledon 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis