Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5: Vòng 3 Madrid Open - Tâm điểm Djokovic vs Murray

Tiểu Lam

Thứ năm, 05/05/2022 09:15 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 nội dung đơn nam và bán kết đơn nữ Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Hiện tại, ATP Tour đã bước vào mùa sân đất nện. Lúc này, tâm điểm của quần vợt thế giới là Madrid Open - giải Masters 1000 cho cả nam và nữ.

Madrid Open là giải đấu được tổ chức tại Tây Ban Nha. Đây là giải thuộc hạng mục Masters 1000 dành cho cả nam và nữ. Tại đây, có 64 tay vợt tham gia tranh tài ở mỗi nội dung đơn, với 16 tay vợt được xếp hạng hạt giống. 

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5: Vòng 3 Madrid Open - Nadal và Djokovic cùng ra sân - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5: Vòng 3 Madrid Open - Nadal và Djokovic cùng ra sân

Hôm nay 5/5, Madrid Open sẽ bước vào ngày thi đấu thứ 7. Trong đó, nội dung đơn nam sẽ diễn ra các trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 3. Đáng chú ý, cả Nadal và Djokovic sẽ cùng ra sân.

Vào lúc 17h00 chiều nay, Djokovic sẽ ra sân trước. Đối thủ của tay vợt số 1 thế giới là Andy Murray. Hiện tại, Murray đã bước qua thời kỳ đỉnh cao. Tuy nhiên, Nole không được phép chủ quan. Ở 2 vòng đấu trước, tay vợt người Scotland đã đánh bại cả Domnic Thiem và Shapovalov.

Đến khoảng 21h00, Rafael Nadal sẽ chạm trán David Goffin để tranh vé vào tứ kết. Trên mặt sân đất nện sở trường, lại đang có phong độ cao trong năm nay, tay vợt người Tây Ban Nha được dự đoán sẽ giành chiến thắng dễ dàng.

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, 4 tay vợt xuất sắc nhất đã được xác định. Hôm nay, 2 cặp bán kết sẽ diễn ra. Theo đó, hạt giống số 8 Ons Jabeur sẽ gặp Ekaterina Alexandrova vào lúc 18h30, còn trận Jil Teichmann - Jessica Pegula sẽ diễn ra vào khoảng 2h00 rạng sáng mai 6/5.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS NGÀY 5/5 VÀ 6/5 - MADRID OPEN NGÀY 7

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
Masters 1000 - Madrid Open - Đơn nam - Vòng 3
NGÀY 5/5/2022
17:00 Djokovic N. (1) Murray A.
K+SPORT2
ON Sports
17:00 Rublev A. (6) Evans D.
18:30 Hurkacz H. (12) Lajovic D.
20:30 Musetti L. Zverev A. (2)
21:00 Nadal R. (3) Goffin D.
22:30 Auger Aliassime F. (8) Sinner J. (10)
22:30 Dimitrov G. Tsitsipas S. (4)
NGÀY 6/5/2022
01:00 Norrie C. (9) Alcaraz C. (7)  
Masters 1000 - Madrid Open - Đơn nữ - Vòng 2
NGÀY 5/5/2022
18:30 Alexandrova E. Jabeur O. (8)  
NGÀY 6/5/2022
02:00 Teichmann J. Pegula J. (12)  
TIN LIÊN QUAN

Iga Swiatek rút lui khỏi Madrid Open 2022 do chấn thương vai

ATP Tour 28/04/2022

Vì chấn thương vai, Swiatek đã rút lui khỏi sự kiện WTA 1000 Madrid Open. Điều đó có nghĩa là tay vợt hạt giống số 1 của giải là Paula Badosa. Đây là tay vợt của chủ nhà Tây Ban Nha, người đang đứng số 2 thế giới.

Bốc thăm Madrid Open 2022: Nadal, Djokovic và Alcaraz chung nhánh

ATP Tour 30/04/2022

Theo kết quả bốc thăm Madrid Masters 2022, cả 3 cái tên đáng chú ý là Novak Djokovic, Rafael Nadal và Carlos Alcaraz đều nằm chung nhánh. Trong khi đó, Andy Murray và Dominic Thiem sẽ chạm trán nhau ngay ở vòng 1.

Murray thắng dễ Dominic Thiem, gặp Shapovalov ở vòng 2 Madrid Open

ATP Tour 03/05/2022

Ở trận mở màn Madrid Open 2022, Andy Murray đã không gặp mấy khó khăn trước Dominic Thiem để giành vé đi tiếp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022, ltđ Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022, ltđ Italian Open hôm nay

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Italian Open 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Bán kết Rome Masters: Zverev gặp Tsitsipas, Djokovic đấu Ruud

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 14/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Bán kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5: Tứ kết Rome Masters - Tâm điểm Djokovic vs Aliassime

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Tứ kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5: Rome Masters - Nole gặp Wawrinka, Nadal đấu Shapovalov

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5: Nadal ra quân tại Rome Masters 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 2 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Chung kết Madrid Open 2022: Alcaraz đấu Zverev

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 8/5 với tâm điểm trận chung kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022 giữa Alexander Zverev vs Carlos Alcaraz. Xem lịch thi đấu tennis chung kết Madrid Masters 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022, ltđ Madrid Masters hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Madrid Masters 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5: Tứ kết Madrid Open - Tâm điểm Nadal vs Alcaraz

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng tứ kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20
11:00
Blacktown City FC U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Rewa FC
12:00
Labasa FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Australian cloth
Vòng 2
The Lakes
13:00
The Gap BPL
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00