Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/10: Tứ kết Vienna Open - Tâm điểm Zverev vs Aliassime

Tiểu Lam

Thứ sáu, 29/10/2021 14:00 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/10 với tâm điểm là các trận đấu tại Vienna Open 2021. Xem lịch thi đấu tennis giải tennis ATP 500 - Vienna Mở rộng nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau Kremlin Cup và European Open, ATP Tour 2021 vẫn đang tiếp diễn với các giải đấu trên mặt sân cứng. Trong đó, tâm điểm chú ý là Vienna Open, giải ATP 500 được tổ chức tại Áo. Đây cũng là giải đấu để các tay vợt chạy đà cho Paris Masters vào đầu tháng 11. 

Tại Vienna Open, sẽ có 32 tay vợt tham gia tranh tài. Trong đó, có 8 tay vợt được xếp hạng hạt giống. Tuy nhiên, tất cả các tay vợt đều phải thi đấu từ vòng 1. Xét theo thứ hạng trên BXH ATP, Stefanos Tsitsipas là hạt giống số một. Trước đó, nhà vô địch US Open 2021 Daniil Medvedev đã quyết định rút lui khỏi giải.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/10: Tứ kết Vienna Open - Tâm điểm Zverev vs Aliassime - Ảnh 1

Ngoài Tsitsipas, Vienna Open còn có sự góp mặt của rất nhiều tay vợt đáng chú ý khác. Trong số này phải kể đến Alexander Zverev hay Matteo Berrettini. Ngoài ra, cựu số 1 thế giới Andy Murray cũng đang có mặt tại giải đấu lần này. 

Hôm nay 29/10, vòng tứ kết Vienna Open sẽ tiếp tục diễn ra. Ở ngày thi đấu thứ 5, cái tên đáng chú ý nhất ra sân là Zverev. Tay vợt người Đức sẽ chạm trán Felix Auger Aliassime vào lúc 20h30.

Cũng trong ngày 29/10, St. Petersburg Open cũng sẽ bước vào vòng tứ kết. Đây là giải ATP 250 được tổ chức tại Nga. Vào lúc 22h30, trận đấu tâm điểm giữa hạt giống số 1 Andrey Rublev và Botic van de Zandschulp sẽ diễn ra. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 29/10

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 500 - Vienna Open - Đơn nam - Tứ kết
19:00 Alcaraz C.   Berrettini M. (3)
 
20:30 Auger Aliassime F. (6)   Zverev A. (2)
22:30 Tiafoe F.   Schwartzman D. (8)
00:00 Ruud C. (4)   Sinner J. (7)
ATP 250 - St. Petersburg Open - Đơn nam - Tứ kết
17:00 Fritz T. (5)   Millman J.
 
18:30 Struff J.   Shapovalov D. (2)
20:00 Bautista-Agut R. (3)   Cilic M.
22:30 Rublev A. (1)   Van De Zandschulp B.
TIN LIÊN QUAN

Cú sốc lớn tại Indian Wells Masters: Zverev và Tsitsipas cùng bị loại ở tứ kết

ATP Tour 16/10/2021

Ở loạt trận 2 tứ kết Indian Wells Masters diễn ra rạng sáng nay, cả 2 ứng viên cho chức vô địch là Stefanos Tsitsipas và Alexander Zverev đều để thua và chính thức bị loại.

Nhận định tennis Tứ kết Vienna Open - Zverev vs Aliassime, 20h30 ngày 29/10

Nhận định tennis vòng tứ kết Vienna Open 2021 trận Alexander Zverev vs Felix Auger Aliassime, 20h30 ngày 29/10. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Aliassime nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 29/10: Zverev vào tứ kết Vienna Open

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 29/10 với tâm điểm là các trận đấu tại Vienna Open 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP 500 - Vienna Mở rộng 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7: Tứ kết Wimbledon - Djokovic vs Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Wimbledon 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7: Vòng 4 Wimbledon - Nadal vs Van De Zandschulp

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 4/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7: Djokovic gặp Rijthoven, Alcaraz đấu Sinner

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày của Novak Djokovic nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7: Nadal đấu Sonego, Tsitsipas gặp Kyrgios ở Wimbledon

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 2/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày, với tâm điểm là trận đấu của Nadal nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7: Vòng 3 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kecmanovic

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 1/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 3 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Nadal vs Berankis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 30/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6: Vòng 2 Wimbledon - Tâm điểm Djokovic vs Kokkinakis

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6: Nadal ra quân tại Wimbledon 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6: Wimbledon 2022 chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 27/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Cambodia U19
15:00
Malaysia U19
Singapore U19
19:00
Timor Leste U19
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
FC Pyunik
22:59
CFR Cluj
Malmo FF
00:00
Vikingur Reykjavik
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Sutjeska Niksic
Lech Poznan
01:00
Qarabag
The New Saints
01:00
Linfield FC
KF Ballkani
01:00
FK Zalgiris Vilnius
Shamrock Rovers
01:30
Hibernians FC
FK Shkupi
01:45
FC Lincoln
Hàn Quốc
Vòng 20
Gimcheon Sangmu
17:00
Jeju United
Seongnam FC
17:00
Pohang Steelers
Ulsan Hyundai FC
17:30
Gangwon FC
Giao hữu quốc tế
Brondby IF
17:30
Lyngby
Annecy
18:00
Servette
Macclesfield Town
18:00
Crewe Alexandra
Varda SE
18:00
Alki Larnaka FC
Ural Sverdlovsk Oblast
18:00
FC Ufa
Volgar-Gazprom Astrachan
18:00
Yenisey Krasnoyarsk
NK Publikum Celje
18:00
Sarajevo
Warta Poznan
18:00
Aalborg
Bolton Wanderers
18:00
Stockport County
Fortuna Koln
18:00
Ahrweiler BC
Stratford Town
21:30
Burton Albion
Levski Sofia
22:00
Etar
Maccabi Tel Aviv
22:00
NK Lokomotiva Zagreb
Synot Slovacko
22:00
Trinec
SK Vorwarts Steyr
22:00
Zwickau
Rapid Bucuresti
22:59
Slavia Praha
FC Viktoria Plzen
22:59
FC Botosani
SV Sandhausen
22:59
Astoria Walldorf
FV Illertissen
23:30
TSV Kottern
Viktoria Aschaffenburg
23:30
Eintracht Frankfurt
YoungBoys(HOL)
23:30
Dynamo Kyiv
SC Heerenveen
00:00
FC Oss
CSKA Sofia
00:00
Sportist Svoge
Swift Hesperange
01:00
UN Kaerjeng 97
UEFA Europa Conference
Qual.1
St Joseph's FC
00:00
Larne FC
Gzira United
00:00
Atletic Club D Escaldes
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Gwangju Football Club
17:00
Bucheon FC 1995
Daejeon Citizen
17:30
Ansan Greeners FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
Malaysia
Vòng 8
Melaka
19:15
Selangor
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Smouha SC
22:59
Kafr El Shaikh
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Malmo U21
21:00
Helsingborg U21
Trelleborg U21
21:00
Landskrona BoIS U21
IFK Varnamo U21
21:00
Kalmar U21
Mjallby AIF U21
22:00
Osters U21
Mexico U20
Vòng 3
Santos Laguna U20
22:59
Chivas Guadalajara U20
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Hạng nhất Iceland
Vòng 10
UMF Selfoss
01:00
Vestri
Thor Akureyri
01:00
KV Vesturbaer
HK Kopavogs
02:15
Grindavik
Throttur Vogum
02:15
Fylkir
Afturelding
02:15
Kordrengir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Fjolnir
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Tajikistan
Vòng 11
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Young Lions
18:45
Hougang United FC
Tây Úc
Vòng 6
Stirling Macedonia
18:30
Cockburn City
Belarus Reserve League
Vòng
Dnepr Mogilev Reserves
16:00
FC Minsk Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Burkina Faso (nữ)
00:00
Senegal (nữ)
Uganda (nữ)
03:00
Morocco (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
Weston
06:00
Tampa Bay Rowdies B
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
QLD Division 1
Vòng 16
Sunshine Coast FC
16:30
Western Pride
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Atletico Palmaflor Vinto
02:00
Real Tomayapo
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Ngoại hạng Sudan
Vòng 24
Al Ahly Shendi
21:00
Khartoum Al Watani
Al-Ahly Merowe
21:00
Hilal Alsahel
Al-Hilal Omdurman
21:00
Hilal O Baye
Al Merreikh
00:15
Ahli Al Khartoum
Kober Khartoum
00:15
Hay Al-Arab
Tuti SC Khartoum
00:15
Hilal El Fasher
Al Shorta Al Qadarif
00:15
Wad Nobawi
Amal Atbara
00:15
Hay Al Wadi
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Benjamin Aceval
00:30
Atyra FC
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Nanjing City
14:30
Bei Li Gong
Kunshan FC
14:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Shanghai Jiading City Fight Fat
14:30
Sichuan Jiuniu
Shenyang City Public
18:30
Heilongjiang Lava Spring
WBCUP
Latvia (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Latvia (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Libyan Premier League
Vòng
Wefaq Sabrata
22:00
Shah Bob Chyba
Al Khmes
22:00
Dhahra Tripoli
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane Roar (Youth)
16:30
Capalaba Bulldogs
Sunshine Coast Wanderers FC
16:30
Queensland Lions SC
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Timor Leste (nữ)
15:00
Myanmar (nữ)
Laos (nữ)
18:00
Cambodia (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Halmstads
00:00
Jonkopings Sodra IF
Orgryte
00:00
Orebro
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Seychelles
19:00
Botswana
Angola
22:00
Comoros
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tallinna FC Ararat TTU
22:30
Rapla JK Atli
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Albany Creek
16:30
Souths United
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Taringa Rovers
16:30
Grange Thistle SC
Botola Pro 1
Vòng 30
Hassania Agadir
00:00
IRT Itihad de Tanger
Uzbek League
Vòng 13
Sogdiana Jizak
21:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Ai Cập
Vòng 9
El Gounah
02:00
EL Ahly
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis