Lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5: Rome Masters - Nole gặp Wawrinka, Nadal đấu Shapovalov

Tiểu Lam

Thứ năm, 12/05/2022 10:10 (GMT+7)

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

ATP Tour đang diễn ra vô cùng sôi động với các giải ở mùa sân đất nện. Sau Madrid Open, chúng ta tiếp tục chào đón một giải đấu vô cùng hấp dẫn khác là Rome Masters. 

Rome Masters (hay còn gọi là Italian Open) là giải đấu được tổ chức tại Roma, Italia, thuộc hạng mục Masters 1000. Tại đây, có 64 tay vợt tham gia tranh tài ở mỗi nội dung đôi, với 16 tay vợt được xếp hạng hạt giống. Trong đó, 8 hạt giống hàng đầu sẽ được miễn thi đấu vòng 1. 

Lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5: Rome Masters - Nole gặp Wawrinka, Nadal đấu Shapovalov - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 12/5: Rome Masters - Nole gặp Wawrinka, Nadal đấu Shapovalov

Hôm nay 12/5, Rome Masters sẽ bước vào ngày thi đấu thứ năm, với các trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 3. Đáng chú ý, cả Nadal và Djokovic đều ra sân. Cả hai có thể sẽ gặp nhau tại bán kết.

Vào lúc 21h00, Djokovic sẽ ra sân trước, với màn chạm trán Stan Wawrinka. Sau khởi đầu chật vật, Nole hiện tại đã lấy lại phong độ. Anh được dự đoán sẽ dễ dàng giành vé vào tứ kết.

Trong khi đó, Nadal sẽ ra sân muộn hơn, vào lúc 00h00. Đối thủ của ông vua sân đất nện là Denis Shapovalov. Với phong độ hiện tại, Nadal cũng được đánh giá là sẽ đoạt vé đi tiếp.

Ở nội dung đơn nữ, số 1 thế giới Iga Swiatek sẽ ra sân hôm nay. Đối thủ của cô là Victoria Azarenka. Trận đấu sẽ diễn ra vào khoảng 18h00 tối nay.

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 12/5 - Rome Masters 2022 ngày 5

Masters 1000 - Rome Masters - Đơn nam - VÒNG 3
16:00 De Minaur A. Zverev A. (2)
K+SPORT2
ON Sports
17:30 Giron M. Auger Aliassime F. (8)
17:30 Khachanov K. Tsitsipas S. (4)
19:30 Krajinovic F. Sinner J. (10)
20:00 Garin C. Cilic M.
21:00 Djokovic N. (1) Wawrinka S.
21:30 Brooksby J. Ruud C. (5)
00:00 Nadal R. (3) Shapovalov D. (13)
Masters 1000 - Rome Masters - Đơn nam - VÒNG 3
16:00 Teichmann J. Rybakina E.
K+SPORT2
ON Sports
16:00 Sabalenka A. (3) Pegula J. (13)
17:30 Andreescu B. Martic P.
18:00 Swiatek I. (1) Azarenka V. (16)
20:00 Anisimova A. Collins D. (7)
21:30 Gauff C. (15) Sakkari M. (4)
23:00 Putintseva Y. Jabeur O. (9)
01:30 Kasatkina D. Badosa P. (2)
TIN LIÊN QUAN

Ons Jabeur vô địch đơn nữ Madrid Open, đi vào lịch sử quần vợt thế giới

ATP Tour 08/05/2022

Ons Jabeur đã giành danh hiệu lớn nhất trong sự nghiệp khi vượt qua Jessica Pegula trong trận chung kết Madrid Mở rộng vừa kết thúc. Cô đi vào lịch sử khi trở thành tay vợt châu Phi đầu tiên thắng một giải WTA 1000.

Alcaraz hạ ‘knock-out’ Zverev sau 1 tiếng, lần đầu vô địch Madrid Open

ATP Tour 09/05/2022

Sau khi đánh bại cả Rafael Nadal và Novak zverev, Carlos Alcaraz vừa hạ ‘knock-out’ cả Alexander Zverev để đăng quang tại Madrid Open 2022.

Alcaraz lên hạng 6 thế giới sau chức vô địch Madrid Open 2022

ATP Tour 09/05/2022

Với chức vô địch Madrid Mở rộng vừa giành được sau chiến thắng ở trận chung kết trước Alexander Zverev, Carlos Alcaraz sẽ lên đứng thứ 6 ở BXH mới nhất được công bố vào tuần này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022, ltđ Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022, ltđ Italian Open hôm nay

Lịch thi đấu tennis Rome Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Italian Open 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Bán kết Rome Masters: Zverev gặp Tsitsipas, Djokovic đấu Ruud

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 14/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Bán kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5: Tứ kết Rome Masters - Tâm điểm Djokovic vs Aliassime

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng Tứ kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5: Nadal ra quân tại Rome Masters 2022

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 11/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 2 Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Chung kết Madrid Open 2022: Alcaraz đấu Zverev

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 8/5 với tâm điểm trận chung kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022 giữa Alexander Zverev vs Carlos Alcaraz. Xem lịch thi đấu tennis chung kết Madrid Masters 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022, ltđ Madrid Masters hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Madrid Open 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Masters 1000 - Madrid Masters 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5: Tứ kết Madrid Open - Tâm điểm Nadal vs Alcaraz

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 6/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng tứ kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5: Vòng 3 Madrid Open - Tâm điểm Djokovic vs Murray

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 5/5 với tâm điểm là loạt trận tại vòng 3 nội dung đơn nam và bán kết đơn nữ Madrid Open 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Rafael Nadal và Novak Djokovic tại Madrid Masters 2022 trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Kyrgyzstan U16
20:00
Uzbekistan U16
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
Hà Lan
Vòng
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Boluspor
21:00
Altinordu
Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Yantra Gabrovo
20:45
Ludogorets Razgrad II
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
The Gap NPL (nữ)
17:15
Brisbane City (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Argentina Torneo B
Estudiantes de Resistencia
02:00
Resistencia Central
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Rentistas Reserves
01:00
Boston River Reserve
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Manly United
16:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland Zebras
17:30
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Werribee City
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:59
Borussia Dortmund U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Australian cloth
Vòng 2
Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Mauritania Division 1
Vòng
AS Douanes Nouakchott
00:30
ACS Ksar
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Fremantle City FC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Tanjong Pagar Utd
18:45
Balestier Khalsa FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
U19 Na uy
Vòng
Kongsvinger U19
01:00
Sarpsborg 08 U19
Asker U19
01:15
Oppsal U19
Nordstrand U19
01:15
Baerum U19
Ham-Kam U19
01:15
Stabaek U19
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
22:59
FC Kobenhavn U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
FK Ural Youth
14:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth
16:00
Khimki Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
FK Krasnodar Youth
Ufa Youth
17:00
Arsenal Tula Youth
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Strogino Youth
22:00
FC Terek Groznyi Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Italia Primavera
Vòng
Genoa U20
19:30
Napoli U20
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
AL Najaf
01:00
Naft Misan
Al Karkh
20:00
Baghdad
Al Sinaah
20:00
AI Kahrabaa
Zakho
20:00
Al-Naft
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
MPS
00:40
Puiu
Montenegro Division 2
Vòng 35
FK Berane
22:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:00
FK Mladost DG
Cetinje
22:00
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:00
OFK Titograd
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Lebanese Premier League
Vòng 10
Tadamon Sour
20:00
Shabab Sahel
Al Bourj
20:00
Al-Ahed
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Xorazm Urganch
19:00
Turon Nukus
FK G'ijduvon
19:00
Zaamin
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Denmark U17
18:30
Scotland U17
Srbija C.Gora U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
spain U17
20:30
Belgium U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC
16:30
Melbourne City NPL
Springvale White Eagles
17:30
Whittlesea Ranges
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Keilor Park SC
U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21
17:00
Desna Chernihiv U21
FC Mariupol U21
17:00
FC Vorskla U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
17:00
Lviv U21
PFC Oleksandria U21
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Inhulets Petrove U21
17:00
FC Mynai U21
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
La Nucia U19
00:30
Alboraya U19
QLD Premier League
Vòng 11
Sunshine Coast Wanderers FC
17:00
Brisbane Olympic United FC
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
El Salvador Reserves League
CD Luis Angel Firpo Reserves
01:10
AD Isidro Metapan Reserves
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Volna Pinsk
19:00
FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SpVgg Vreden 1921
00:30
Holzwickeder SC
J-League Division 2
Vòng 9
Tsukuba FC (nữ)
12:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30