AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Kết quả tennis hôm nay 8/10: Tiafoe vào vòng 2 Indian Wells Masters

Tiểu Lam

Thứ sáu, 08/10/2021 12:08 (GMT+7)

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 8/10 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Indian Wells Masters 2021 nội dung đơn nam. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại các giải BNP Paribas Open 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Trong tháng 10, China Open 2021 đã bị hủy vì ảnh hưởng của đại dịch COVID-19. Vì vậy, sự kiện đáng chú ý nhất của làng banh nỉ là Indian Wells Masters 2021, hay còn gọi là BNP Paribas Open. Đây là giải tennis Masters 1000 dành cho cả nam và nữ trên mặt sân cứng ngoài trời. 

Năm nay, Indian Wells Masters sẽ diễn ra từ ngày 4 tháng 10 đến ngày 17 tháng 10 năm 2021, tại Indian Wells, California, Mỹ. Trong đó, vòng loại sẽ diễn ra trong 2 ngày đầu tiên. Các tay vợt nữ sẽ thi đấu trước các tay vợt nam 1 ngày. 

Kết quả tennis hôm nay 8/10: Tiafoe vào vòng 2 Indian Wells Masters - Ảnh 1

Ở loạt trận vòng 1 hôm nay, cặp đấu đáng chú ý nhất ở nội dung đơn nam là Benoit Paire vs Frances Tiafoe. Hai tay vợt này chỉ hơn kém nhau 2 bậc trên BXH ATP. Chung cuộc, Tiafoe đã giành chiến thắng 2-0 để bước tiếp vào vòng 2. Tỷ số các set lần lượt là 6-3 và 6-1. 

Hôm nay 9/10, các trận đấu ở vòng 1 nội dung đơn nam sẽ tiếp tục diễn ra. Trong đó, tâm điểm là màn so tài giữa cựu số 1 thế giới Andy Murray và Adrian Mannarino. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 9h30 ngày 9/10. 

Tại Indian Wells Masters, nội dung đơn sẽ bao gồm 96 tay vợt tham gia tranh tài. Trong đó, có 32 tay vợt được xếp hạng hạt giống. Cả 32 cái tên này đều sẽ được miễn thi đấu vòng 1. Ở nội dung đơn nam, Daniil Medvedev đang là ứng cử viên số 1 cho chức vô địch, trong khi Emma Raducanu là nhân vật thu hút nhiều sự chú ý nhất sau chức vô địch US Open 2021.

KẾT QUẢ TENNIS HÔM NAY 8/10

TRẬN ĐẤU TỶ SỐ SET 1 SET 2 SET 3
ATP 250 - Indian Wells Masters - Đơn nữ - Vòng 1
01:05
Popyrin A. 2 6 7  
Kecmanovic M. 0 3 6(4)  
01:10
Altmaier D. 2 6 6  
Querrey S. 0 2 4  
01:10
Daniel T. 2 6 6  
Kohlschreiber P. 0 2 4  
01:10
Taberner C. 2 6 6  
Munar J. 0 3 3  
02:35
Paul T. 2 6 7  
Lopez F. 0 3 6(3)  
02:50
McDonald M. 2 6 6  
Duckworth J. 0 3 3  
03:00
Pella G. 2 1 6 6
Kwon S. 1 6 3 4
03:10
Sandgren T. 2 6 6  
Monteiro T. 0 4 3  
04:25
Giron M. 2 67 6 6
Van De Zandschulp B. 1 7 2 4
05:10
Cressy M. 2 6(3) 6 7
Djere L. 1 7 1 5
05:55
Nishikori K. 2 6(5) 6 6
Sousa J. 1 7 3 2
08:10
Caruso S. 2 6 6  
Svajda Z. 0 3 1  
08:10
Tiafoe F. 2 6 6  
Paire B. 0 4 4  
08:10
Carballes Baena R. 2 7 7  
Olivo R. 0 5 5  
09:45
Pospisil V. 2 6 4 6
Wolf J. 1 4 6 4
09:45
Davidovich Fokina A. 2 6(5) 6 7
Johnson S. 1 7 3 5
ATP 250 - Indian Wells Masters - Đơn nam - Vòng loại
01:10
Garcia C. 2 5 6 6
Flipkens K. 1 7 4 0
01:10
Konjuh A. 2 6 6  
Schmiedlova K. 0 2 2  
01:15
Yastremska D. 2 6 6  
Jacquemot E. 0 2 4  
02:50
Trevisan M. 2 6 6(8) 6
Bouzkova M. 1 4 7 4
03:05
Sevastova A. 2 3 6 6
Hercog P. 1 6 2 0
03:35
Golubic V. 2 6 4 6
Vondrousova M. 1 1 6 3
05:05
Sharma A. 2 6 2 6
Vekic D. 1 4 6 3
05:10
Siniakova K. 2 6 2 6
Clijsters K. 1 1 6 2
07:00
Frech M. 2 6 6  
Zheng S. 0 1 4  
08:10
Davis L. 2 6 7  
Parrizas-Diaz N. 0 2 5  
08:10
Diyas Z. 2 6 6  
Hibino N. 0 3 3  
08:35
Anisimova A. 2 6 6  
Scott K. 0 1 1  
08:40
Sherif M. 2 6 6  
Kovinic D. 0 1 3  
10:05
Kalinskaya A. 2 6 2 6
Liu C. 1 3 6 1
10:10
Riske A. 2 6 6  
Liang E. 0 2 2  
10:25
Tomljanovic A. 2 6 6  
Arconada U. 0 0 2  
TIN LIÊN QUAN

Phân nhánh đơn nam Indian Wells Masters: Medvedev dễ thở, Tsitsipas đấu Zverev ở bán kết?

ATP Tour 06/10/2021

Theo kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đơn nam tại Indian Wells Masters 2021, Stefanos Tsitsipas cùng Alexander Zverev rơi vào nhánh đấu tương đối khó nhằn và có thể gặp nhau ở vòng bán kết.

Tsitsipas hứa sẽ hạn chế đi vệ sinh ở Indian Wells Masters 2021

ATP Tour 07/10/2021

Stefanos Tsitsipas cho biết anh sẽ hạn chế việc đi vệ sinh trong giờ nghỉ giữa trận tại Indian Wells Masters 2021.

Murray mất nhẫn cưới trước thềm Indian Wells Masters, kêu gọi cộng đồng mạng giúp đỡ

ATP Tour 08/10/2021

Trước ngày ra sân thi đấu tại Indian Wells Masters, Andy Murray đã gặp phải chuyện không may khi làm mất nhẫn cưới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả tennis hôm nay 3/12: Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết Davis Cup

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 3/12 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng tứ kết VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021, kq VCK Davis Cup hôm nay

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất hôm nay. Xem kết quả quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 2/12: Djokovic cùng Serbia vào bán kết Davis Cup

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 2/12 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng tứ kết VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 1/12: Đức giành vé vào bán kết Davis Cup

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 1/12 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng tứ kết VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 30/11: Sinner và Italia dừng bước ở tứ kết Davis Cup

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 30/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng tứ kết VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 28/11: Davis Cup ngày 3 - Serbia thua trận, Italia vào tứ kết

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 28/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 27/11: Davis Cup ngày 2 - Serbia đè bẹp Áo

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 27/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 26/11: Davis Cup ngày 1 - Thụy Điển và Croatia thắng đậm

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 26/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 22/11: Zverev lần thứ 2 đăng quang ATP Finals

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 22/11 với tâm điểm là trận chung kết ATP Finals 2021 giữa Medvedev và Zverev. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 21/11: Djokovic dừng bước ở bán kết ATP Finals

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 21/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết ATP Finals 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00