Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021, kq VCK Davis Cup hôm nay

Tiểu Lam

Tiểu Lam

BTV thể thao

Chủ nhật, 28/11/2021 09:00 (GMT+7)

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất hôm nay. Xem kết quả quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Davis Cup giải quần vợt đồng đội nam giữa các quốc gia với nhau, do Liên đoàn quần vợt thế giới tổ chức. Năm nay giải sẽ diễn ra từ ngày 25/11 đến 5/12. 

Sau thời gian thi đấu vòng loại, Davis Cup hiện đã tìm ra 18 đội tuyển xuất sắc nhất lọt vào vòng chung kết. 18 cái tên này bao gồm 4 ĐT lọt vào bán kết mùa giải 2019, 2 đội nhận được suất đặc cách của BTC và 12 đội nhất bảng giai đoạn vòng loại (diễn ra hồi tháng 2/2019).

KẾT QUẢ THI ĐẤU TENNIS VCK DAVIS CUP 2021

Kết quả tennis Davis Cup Finals 2021, kq VCK Davis Cup hôm nay - Ảnh 1

18 đội tuyển được chia thành 6 bảng đấu: Bảng A gồm Nga, Tây Ban Nha và Ecuador; Bảng B gồm Canada, Kazakhstan và Thụy Điển; Bảng C gồm Pháp, Anh và CH Séc; Bảng D gồm Croatia, Australia và Hungary; Bảng E gồm Mỹ, Italy và Colombia; Bảng F gồm Serbia, Đức và Áo. 

Thể thức thi đấu ở VCK Davis Cup như sau: Các đội ở 6 bảng sẽ thi đấu vòng tròn tính điểm. 6 đội nhất bảng cùng 2 đội nhì bảng xuất sắc nhất sẽ giành vé vào tứ kết. Các yếu tố để xác định 2 suất nhì bảng đi tiếp lần lượt là tỷ lệ thắng các trận đấu, tỷ lệ thắng các set và sau đó là tỷ lệ thắng các game. 

Các trận đấu tại VCK Davis Cup sẽ diễn ra theo thể thức “best of three”. Trong đó, sẽ có 2 trận đánh đơn và 1 trận đôi. 

Theo thông báo của BTC, giai đoạn vòng bảng và tứ kết VCK Davis Cup 2021 sẽ được tổ chức ở 3 địa điểm gồm Madrid (Tây Ban Nha), Innsbruck (Áo) và Turin (Ý). Từ bán kết đến chung kết, các trận đấu sẽ diễn ra tại Madrid.

KẾT QUẢ TENNIS DAVIS CUP FINALS 2021 NGÀY 3 (VÒNG BẢNG)

TRẬN ĐẤU TỶ SỐ SET 1 SET 2 SET 3
Bảng B | Kazakhstan 2 - 1 Thụy Điển
16:10
Ymer E. 2 6 7  
Kukushkin M. 0 3 6(4)  
18:25
Bublik A. 2 3 6 6
Ymer M. 1 6 4 0
20:40
Golubev A / Nedovyeso 2 6 6  
Goransson / Lindstedt 0 3 3  
Bảng C | Pháp 1 - 2 Anh
16:10
Evans D. 2 7 6  
Mannarino A. 0 5 4  
18:25
Norrie C. 2 6 7  
Rinderknech A. 0 2 6(8)  
21:10
Mahut N. / Rinderkne 2 6 6  
Salisbury / Skupski N 0 1 4  
Bảng D | Australia 2 - 1 Hungary
16:10
Piros Z. 2 4 6 6
Millman J. 1 6 4 3
18:50
De Minaur A. 2 7 2 7
Fucsovics M. 1 5 6 6(2)
22:25
Bolt A. / Peers J. 2 6 6(11) 6
Marozsan / Piros Z. 1 3 7 3
Bảng A | Nga 3 - 0 Ecuador
22:55
Rublev A. 2 6 4 6
Quiroz R. 1 3 6 1
00:45
Medvedev D. 2 6 6  
Gomez E. 0 0 2  
02:20
Karatsev / Rublev A. 2 6 4 6
Escobar G / Hidalgo D 1 4 6 4
Bảng E | Italia 2 - 1 Colombia
01:15
Sonego L. 2 6(5) 6 6
Mejia N. 1 7 4 2
04:15
Sinner J. 2 7 6  
Galan D. 0 5 0  
 
Sinner J./Fognini F. 1 2 7 6(6)
Cabal J./Farah R. 2 6 5 7(8)
Bảng F | Serbia 1 - 2 Đức
22:50
Koepfer D. 2 7 6  
Krajinovic F. 0 6(4) 4  
01:20
Djokovic N. 2 6 6  
Struff J. 0 2 4  
03:15
Krawietz / Puetz T. 2 7 3 7
Cacic N. / Djokovic 1 6(5) 6 6(5)

 

KẾT QUẢ TENNIS DAVIS CUP FINALS 2021 NGÀY 2 (VÒNG BẢNG)

TRẬN ĐẤU TỶ SỐ SET 1 SET 2 SET 3
Bảng A | Tây Ban Nha 3 - 0 Ecuador
22:10
Lopez F. 2 6 6  
Quiroz R. 0 3 3  
00:05
Carreno-Busta P. 2 5 6 7
Gomez E. 1 7 3 6(5)
03:20
Carreno-B / Granoller 2 6 6(5) 7
Escobar G / Hidalgo D 1 4 7 6(2)
Bảng E | Mỹ 1 - 2 Italia
22:10
Sonego L. 2 6 7  
Opelka R. 0 3 6(4)  
00:10
Sinner J. 2 6 6  
Isner J. 0 2 0  
01:50
Ram R. / Sock J. 2 7 6  
Fognini F / Musetti L 0 6(5) 2  
Bảng F | Serbia 3 - 0 Áo
22:10
Lajovic D. 2 7 3 7
Melzer G. 1 6(5) 6 5
01:15
Djokovic N. 2 6 6  
Novak D. 0 3 2  
02:55
Cacic N. / Krajinovi 2 7 4 6
Marach O. / Oswald P. 1 6(4) 6 3

 

KẾT QUẢ TENNIS DAVIS CUP FINALS 2021 NGÀY 1 (VÒNG BẢNG)

TRẬN ĐẤU TỶ SỐ SET 1 SET 2 SET 3
Bảng B | Thụy Điển 3 - 0 Canada
22:10
Ymer E. 2 6 6  
Diez S. 0 4 2  
00:10
Ymer M. 2 6 6  
Pospisil V. 0 4 4  
02:30
Goransson / Lindstedt 2 7 6  
Pospisil / Schnur B. 0 6(5) 4  
Bảng C | Pháp 2 - 1 CH Séc
22:10
Machac T. 2 7 6  
Gasquet R. 0 6(3) 2  
00:10
Mannarino A. 2 61 6 6
Vesely J. 1 7 4 2
03:25
Herbert P / Mahut N. 2 3 6 6
Lehecka J / Machac T. 1 6 4 3
Bảng D | Croatia 3 - 0 Australia
22:10
Gojo B. 2 7 7  
Popyrin A. 0 6(5) 5  
00:25
Cilic M. 2 6 5 6
De Minaur A. 1 1 7 4
03:15
Mektic N. / Pavic M. 2 6 6  
De Minaur / Peers J. 0 3 1  

(Đang cập nhật)

 

DANH SÁCH 6 BẢNG ĐẤU TẠI VCK DAVIS CUP 2021

Bảng A (Madrid)

Nga: Daniil Medvedev, Andrey Rublev, Aslan Karatsev, Karen Khachanov, Evgeny Donskoy.

Tây Ban Nha: Pablo Carreno Busta, Roberto Bautista Agut, Carlos Alcaraz, Feliciano Lopez, Marcel Granollers.

Ecuador: Emilio Gomez, Roberto Quiroz, Diego Hidalgo, Gonzalo Escobar, Antonio Cayetano March.

Bảng B (Madrid)

Canada: Felix Auger-Aliassime, Denis Shapovalov, Vasek Pospisil, Brayden Schnur, Peter Polansky.

Kazakhstan: Alexander Bublik, Mikhail Kukushkin, Dmitry Popko, Aleksandr Nedovyesov, Andrey Golubev.

Thụy Điển: Elias Ymer, Mikael Ymer, Jonathan Mridha, Andre Goransson.

Bảng C (Innsbruck)

Pháp: Ugo Humbert, Arthur Rinderknech, Richard Gasquet, Pierre-Hugues Herbert, Nicolas Mahut.

Anh: Cameron Norrie, Daniel Evans, Joe Salisbury, Neal Skupski.

CH Séc: Jiri Vesely, Tomas Machac, Zdenek Kolar, Jiri Lehecka, Lukas Rosol.

Bảng D (Turin)

Croatia: Marin Cilic, Borna Coric, Borna Gojo, Nikola Mektic, Mate Pavic.

Australia: Alex de Minaur, John Millman, Jordan Thompson, Alexei Popyrin, John Peers.

Hungary: Marton Fucsovics, Attila Balazs, Zsombor Marozsan, Mate Valkusz.

Bảng E (Turin)

Mỹ.: John Isner, Reilly Opelka, Taylor Fritz, Jack Sock, Rajeev Ram.

Italy: Matteo Berrettini, Jannik Sinner, Lorenzo Sonego, Fabio Fognini, Lorenzo Musetti.

Colombia: Daniel Elahi Galan, Nicolas Mejia, Juan Sebastian Cabal, Robert Farah.

Bảng F (Innsbruck)

Serbia: Novak Djokovic, Filip Krajinovic, Dusan Lajovic, Laslo Djere, Miomir Kecmanovic.

Đức: Jan-Lennard Struff, Dominik Koepfer, Peter Gojowczyk, Kevin Krawietz, Tim Puetz.

Áo: Dennis Novak, Jurij Rodionov, Gerald Melzer, Oliver Marach, Philipp Oswald.

TIN LIÊN QUAN

ĐT Quần vợt Việt Nam thắng Malaysia ở playoff thăng hạng Davis Cup 2021

Lý Hoàng Nam và các đồng đội thuộc ĐT Quần vợt Việt Nam vượt qua Malaysia với tỷ số 2-0, ở trận playoff thăng hạng III Davis Cup 2021.

Kết quả bốc thăm VCK Davis Cup 2021: Djokovic nằm ở bảng đấu nào?

ATP Tour 26/10/2021

Mới đây, Liên đoàn quần vợt thế giới đã công công bố 6 bảng đấu cùng danh sách các tay vợt tham dự VCK Davis Cup 2021. Đáng chú ý, cả 2 tay vợt hàng đầu thế giới là Novak Djokovic và Daniil Medvedev đều sẽ góp mặt.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021, ltd VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2021 mới nhất. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả tennis hôm nay 28/11: Davis Cup ngày 3 - Serbia thua trận, Italia vào tứ kết

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 28/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 27/11: Davis Cup ngày 2 - Serbia đè bẹp Áo

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 27/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 26/11: Davis Cup ngày 1 - Thụy Điển và Croatia thắng đậm

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 26/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng VCK Davis Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Davis Cup Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 22/11: Zverev lần thứ 2 đăng quang ATP Finals

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 22/11 với tâm điểm là trận chung kết ATP Finals 2021 giữa Medvedev và Zverev. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 21/11: Djokovic dừng bước ở bán kết ATP Finals

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 21/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bán kết ATP Finals 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 20/11: Hoàn thành vòng bảng ATP Finals 2021

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 20/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 19/11: Zverev vào bán kết ATP Finals

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 19/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 18/11: Muguruza đăng quang WTA Finals 2021

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 18/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng Next Gen ATP Finals 2021 và trận chung kết WTA Finals 2021. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải ATP World Tour Finals 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả tennis WTA Finals 2021 mới nhất hôm nay

Kết quả tennis WTA Finals 2021 hôm nay mới nhất. Xem, cập nhật kq giải quần vợt giải WTA Finals 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Đánh bại Kontaveit sau 2 set, Muguruza vô địch WTA Finals

Trận chung kết WTA Finals đã kết thúc với phần thắng thuộc vè tay vợt cựu số 1 thế giới Garbine Muguruza. Đây cũng là lần thứ 2 cô đánh bại Kontaveit ở WTA Finals năm nay.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Hipolito Yrigoye
03:00
CA Penaflor
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Huracan de San Luis
03:00
Club General San Martin Merlo
AD Centenario Neuquen
03:00
Atletico Maronese
Colon Chivilcoy
03:00
Compania General
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
Hà Lan
Vòng 14
Vitesse Arnhem
02:00
AZ Alkmaar
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Slovenia
Vòng 18
NK Mura 05
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 17
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Atletico Mineiro
02:00
Fluminense RJ
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Atletico Paranaense
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Deportivo La Guaira
02:00
Deportivo Lara
Deportivo Tachira
02:00
Caracas FC
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
Argentina Torneo B
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
CSD Fontana
03:00
Club Sportivo Cultural
Social Atletico Television
03:00
Deportivo Estudiantes
Santo Pipo SC
03:00
Guarani A. Franco
JJ Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Escuela Presidente Roca
03:00
DYC Union Oncativo
Club Deportivo Zoe
03:00
CSD Jose C Paz
Juventud Pueyrredon
03:00
CA Alianza Futbolistica VM
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores de Glew
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Andes Talleres
03:00
FADEP Mendoza
Unidos de Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Gaiman FC
03:00
Racing Trelew
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Brazil Serie B
Vòng 38
Goias
02:00
Brusque FC
Avai FC SC
02:00
Sampaio Correa
Londrina PR
02:00
Vasco da Gama
Vitoria BA
02:00
Vila Nova
Botafogo RJ
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
02:00
Confianca SE
Operario Ferroviario PR
02:00
CRB AL
Centro Sportivo Alagoano
02:00
Brasil de Pelotas
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
02:00
Deportivo Mixco
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Royal Pari FC
02:00
Real Potosi
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Hạng 2 Bỉ
Vòng 13
Jeunesse Molenbeek
02:00
KMSK Deinze
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
SK Sport Street Soccer FC
03:00
Halcones Negros FC
Malta First Division League
Vòng 8
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Bolivia Nacional B
Vòng
Universitario de Sucre
02:00
Garcia Agreda
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Israel Premier League
Vòng 10
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
03:00
Gambia Ports Authority
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza
Al-Shorta Damascus
18:00
Shorta Hama
Brazil Copa Gaucho
Gloria RS
01:30
Tres Passos RS
Aimore RS
03:00
Novo Hamburgo RS
Brazil Serie D
Sport Lagoa Seca
02:00
Auto Esporte Clube PB
Uberaba MG
02:00
Boston
Caravaggio FC
02:00
Blumenau EC
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Real Esteli
VĐQG Costa Rica
Vòng 22
Sporting San Jose
04:00
Herediano
Cartagines Deportiva SA
04:00
Jicaral
Guadalupe FC
04:00
Santos De Guapiles
AD Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
05:00
AD San Carlos
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 6
Zhejiang Yiteng FC
13:00
Quanzhou Yaxin
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
13:00
Yunnan Kunlu
Shaanxi Beyond
13:30
Hubei Chufengheli FC
Wuxi Wugou
13:30
Dantong Tengyue
Kosovo Superliga
Vòng 16
KF Drita Gjilan
19:00
KF Dukagjini
Hạng 2 Ukraina
Vòng 20
FK Avanhard Kramatorsk
18:15
Alians Lypova Dolyna
Obolon Kiev
22:30
Metalist Kharkiv
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
U21 Bỉ
Vòng 12
Westerlo U21
00:30
Lierse U21
RWD Molenbeek U21
00:30
Excelsior Virton U21
KV Oostende U21
00:30
AS Eupen U21
Lommel SK U21
00:30
RS Waasland Beveren U21
Kortrijk U21
00:30
Seraing U21
St. Gilloise U21
00:30
Deinze U21
Beerschot Wilrijk U21
00:30