Trực tiếp tennis vòng 2 San Diego Open - Rublev vs Nakashima, 04h30 hôm nay 30/9

Tiểu Lam

Thứ tư, 29/09/2021 16:47 (GMT+7)

Trực tiếp tennis vòng 2 San Diego Open trận Andrey Rublev vs Brandon Nakashima. Link xem trực tiếp trận Rublev vs Nakashima tại giải San Diego Open 2021 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp trận Andrey Rublev vs Brandon Nakashima

LINK XEM

>>> Đang cập nhật

Thông tin trước trận

Sau US Open, ATP Tour 2021 vẫn đang tiếp diễn với các giải đấu trên mặt sân cứng. Mới nhất, Laver Cup vừa kết thúc, với chiến thắng thuộc về các tay vợt châu Âu. Hôm nay 29/9, San Diego Open sẽ tiếp tục diễn ra. Đây giải 250 trên mặt sân cứng được tổ chức tại California, Mỹ. 

Ở San Diego Open, sẽ có 28 tay vợt tham gia tranh tài. Trong đó, có 8 tay vợt được xếp hạng hạt giống, với 4 hạt giống hàng đầu được miễn thi đấu vòng 1. Xét theo thứ hạng trên BXH ATP, Andrey là hạt giống số một. Ngoài ra, giải còn một số tay vợt đáng chú ý khác như Brandon Nakashima hay Andrey Rublev. 

Trực tiếp tennis vòng 2 San Diego Open - Rublev vs Nakashima, 04h30 hôm nay 30/9 - Ảnh 1

Hôm nay 29/9, vòng 1 San Diego Open sẽ tiếp tục diễn ra. Trong đó, tâm điểm chú ý là màn so tài giữa hạt giống số một Andrey Rublev và Brandon Nakashima. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 4h30 rạng sáng 30/9. 

Andrey Rublev tham dự San Diego Open sau khi vừa cùng đội Châu  u bước lên ngôi vô địch Laver Cup 2021. Tay vợt số 5 thế giới đương nhiên sẽ được đánh giá cao hơn Brandon Nakashima, người chỉ xếp hạng 83 ATP. Tuy nhiên, Rublev chắc hẳn vẫn chưa quên những trận thua trước Frances Tiafoe ở US Open hay John Isner, những tay vợt có thứ hạng thấp hơn anh rất nhiều.

Bên kia chiến tuyến, Nakashima đã đánh bại tay vợt cao hơn mình đến 51 bậc, Fabio Fognini ngay tại vòng 1. Chàng trai người Mỹ rất có kinh nghiệm đối đầu với các tay vợt có thứ hạng cao hơn. Trong tháng 8, lần lượt Daniel Evans (hạng 22) rồi đến John Isner (hạng 21) trở thành bại tưới của Nakashima. Vì vậy, Rublev chắc chắn không thể chủ quan.

Thông tin trận Andrey Rublev vs Brandon Nakashima

- Giải đấu: San Diego Open - Vòng 2

- Mặt sân: Sân cứng trong nhà

- Thời gian: khoảng 04h30 ngày 30/9

- Địa điểm: California, Mỹ

- Kênh phát sóng: TTTV

TIN LIÊN QUAN

Tsitsipas, Zverev và Medvedev đồng loạt thắng, đội châu Âu dẫn 9-1 ở Laver Cup

ATP Tour 26/09/2021

Ở ngày thi đấu thứ hai tại Laver Cup, cả Stefanos Tsitsipas, Alexander Zverev và Daniil Medvedev đều giành chiến thắng ở loạt trận đơn, giúp đội châu Âu dẫn trước đội Thế giới đến 9-1.

Đội châu Âu thắng trận đôi đầu tiên ở Laver Cup, tiến sát chức vô địch

ATP Tour 26/09/2021

Đội châu Âu chỉ cần giành 2 điểm nữa là sẽ đoạt chức vô địch Laver Cup 2021 sau chiến thắng của Andrey Rublev và Stefanos Tsitsipas trước cặp đôi John Isner - Nick Kyrgios.

Đội châu Âu thắng áp đảo 14-1, vô địch Laver Cup lần thứ tư liên tiếp

ATP Tour 27/09/2021

Trong ngày thi đấu cuối cùng của Laver Cup 2021, đội châu Âu đã chính thức đăng quang ngay sau trận đánh đôi đầu tiên.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Medvedev cùng ĐT quần vợt Nga vô địch Davis Cup 2021

Chiến thắng ở 2 trận đơn nam của Daniil Medvedev và Andrey Rublev đã giúp ĐT quần vợt Nga chính thức đăng quang Davis Cup 2021.

Trực tiếp tennis Chung kết Davis Cup - Medvedev vs Cilic, 23h30 ngày 5/12

Trực tiếp tennis trận chung kết VCK Davis Cup 2021 trận Daniil Medvedev vs Marin Cilic, 23h30 ngày 5/12. Link xem trực tiếp trận Daniil Medvedev vs Marin Cilic tại giải Davis Cup cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Medvedev và Rublev đưa Nga vào chung kết Davis Cup 2021

Nga tiếp tục thể hiện phong độ ấn tượng ở VCK Davis Cup khi đánh bại Đức chỉ sau 2 trận đôi nam. Kết quả này cũng giúp Daniil Medvedev và các đồng đội giành vé vào chơi trận chung kết.

Djokovic bất lực ở trận đôi nam, Serbia mất vé vào chung kết Davis Cup 2021

Thất bại của Novak Djokovic và Nikola Cacic ở trận đôi nam quyết định đã khiến ĐT quần vợt Serbia phải dừng bước ở vòng bán kết Davis Cup 2021.

Xác định 2 cặp bán kết Davis Cup 2021: Djokovic gặp Medvedev ở chung kết?

Vòng tứ kết Davis Cup 2021 đã chính thức hoàn thành, qua đó xác định 4 đội tuyển quần vợt xuất sắc nhất cho vòng bán kết. Đáng chú ý, Serbia và Nga nằm ở hai nhánh khác nhau, và Novak Djokovic hoàn toàn có thể gặp lại Daniil Medvedev ở trận chung kết.

Medvedev và Rublev giúp Nga giành vé vào bán kết Davis Cup 2021

Hai chiến thắng của Daniil Medvedev và Andrey Rublev đã giúp ĐT Nga giành tấm vé cuối cùng vào bán kết VCK Davis Cup 2021. Tại đây, đối thủ của họ là ĐT Đức

Djokovic thắng 2 trận, đưa Serbia vào bán kết Davis Cup 2021

Novak Djokovic tiếp tục thể hiện phong độ ấn tượng tại VCK Davis Cup 2021 khi thắng cả 2 trận đơn nam và đôi nam tứ kết. Kết quả này cũng giúp ĐT quần vợt Serbia giành vé vào vòng bán kết.

Norrie gây thất vọng, Anh thua đau Đức tại tứ kết Davis Cup 2021

Ở trận tứ kết 2 VCK Davis Cup 2021, ĐT quần vợt Đức đã đánh bại Anh để giành tấm vé thứ 2 vào vòng bán kết.

Medvedev: Nga đã cứu Serbia, Djokovic đang nợ tôi bữa tối

Với việc Nga đánh bại Tây Ban Nha ở lượt trận cuối vòng bảng Davis Cup 2021, ĐT Serbia đã giành vé vớt vào vòng tứ kết. Theo chia sẻ của Daniil Medvedev, Novak Djokovic đang nợ anh bữa tối, bởi Nga vừa giúp Serbia thoát khỏi cửa tử.

Djokovic cùng Serbia giành ‘vé vớt’ vào tứ kết Davis Cup 2021

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic cùng các đồng đội nhận được tấm vé cuối cùng vào tứ kết giải đấu đồng đội nam Davis Cup 2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng bảng
PSG
00:45
Club Brugge
RB Leipzig
00:45
Manchester City
AFC Ajax
03:00
Sporting CP
Borussia Dortmund
03:00
Besiktas JK
AC Milan
03:00
Liverpool
FC Porto
03:00
Atletico Madrid
Real Madrid
03:00
Inter Milan
FC Shakhtar Donetsk
03:00
Sheriff Tiraspol
Giao Hữu ĐTQG
Italy U17
20:30
France U17
VĐQG Slovenia
Vòng 19
ASK Bravo Publikum
21:00
Radomlje
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Bristol Rovers
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Northampton Town
Harrogate Town
02:45
Forest Green Rovers
Leyton Orient
02:45
Swindon Town
Mansfield Town
02:45
Carlisle United
Newport County
02:45
Sutton United
Oldham Athletic
02:45
Tranmere Rovers
Stevenage Borough
02:45
Scunthorpe United
Walsall
02:45
Crawley Town
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Petrolul Ploiesti
22:00
Universitaea Cluj
Indonesia Super League
Vòng 16
PSS Sleman
15:15
Persipura Jayapura
Persita Tangerang
18:15
PSIS Semarang
PSM Makassar
20:45
Persija Jakarta
England Conference North Division
Vòng 13
Gateshead
02:45
York City
Guiseley
02:45
Southport FC
AFC Telford United
02:45
Guiseley
Serbia
Vòng 19
FK Vozdovac Beograd
20:00
Vojvodina Novi Sad
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 10
Potters Bar Town
02:45
Kingstonian
Folkestone
02:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
02:45
Corinthian Casuals
Haringey Borough
02:45
Worthing
Enfield Town
02:45
Bowers Pitsea
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveira Hospital
21:00
Real Sport Clube Queluz
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Shakhtar Donetsk U19
17:00
FC Sheriff U19
RB LeipzigU19
19:00
Manchester City U19
Borussia Dortmund U19
20:00
Besiktas JK U19
U19 PSG
20:00
Club Brugge U19
Ajax U19
20:30
Sporting Lisbon U19
AC Milan U19
20:30
Liverpool U19
FC Porto U19
21:30
Atletico de Madrid U19
Real Madrid U19
22:00
Inter Milan U19
Glasgow Rangers U19
02:30
Septemvri Sofia U19
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Jordan
22:00
Palestine
Morocco
22:00
Saudi Arabia
Algeria
02:00
Egypt
Lebanon
02:00
Sudan
England Conference
Vòng 17
Southend United
02:45
Maidenhead United
Albania Super league
Vòng 12
KS Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durres
KF Tirana
22:45
Kastrioti Kruje
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Iksal
19:00
Maccabi Tamra
Hapoel Bnei Zalfa
20:00
Hapoel Kaukab
Northern Ireland shield cup
Larne FC
02:45
Ballyclare Comrades
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 14
Sileks
19:00
FK Teteks Tetovo
KF Veleshta
19:00
Voska Sport
Bratstvo 07
19:00
FK Lokomotiva Gradsko
FK Kozuv
19:00
Pehchevo
FK Osogovo
19:00
Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa
19:00
Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Detonit Junior
KF Besa Doberdoll
19:00
FC Vardar Skopje
FK Kadino
19:00
Korab Debar
FK Ohrid 2004
19:00
FK Rinija Gostivar
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Lyngby Reserve
Scotland FA Cup
Round 3 Playoff
Greenock Morton
02:45
Inverness
Queen of South
02:45
Cove Rangers
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
TS Galaxy
22:30
Chippa United
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
16:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Palestine U16
19:00
United Arab Emirates U16
Iraq U16
21:00
Lebanon U16
Yemen U16
22:45
Jordan U16
Bắc Anh
Vòng 7
Buxton FC
02:45
Scarborough
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 14
Al-Jabalain
19:20
Al-Qadasiya
Al Khaleej Club
21:25
Bisha FC
Hajer
21:30
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
22:15
Al-Akhdoud
Israel Leumit League
Vòng 14
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Akko
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
AS Ashdod
Hapoel Ramat Gan
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Raanana
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Afula
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Burnley U18
02:00
Luton Town U18
Coventry U18
02:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
02:00
Bristol City U18
Aston Villa U18
02:00
Leicester City U18
Hạng 3 Anh
Vòng 21
Portsmouth
02:45
Sheffield Wednesday
Sunderland A.F.C
02:45
Morecambe
Charlton Athletic
02:45
Ipswich Town
Crewe Alexandra
02:45
Lincoln City
Fleetwood Town
02:45
Bolton Wanderers
Rotherham United
02:45
Gillingham
Accrington Stanley
02:45
AFC Wimbledon
Doncaster Rovers
02:45
Oxford United
Cheltenham Town
02:45
Cambridge United
Wycombe Wanderers
02:45
Burton Albion
Italy Serie D
Vòng
FBC Gravina
20:30
AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shenyang City Public
18:30
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
18:30
Suzhou Dongwu
Nanjing City
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Libyan Premier League
Vòng
Altai Phoenix
20:00
Al-Nasr Benghazi
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Al Zawi A
20:30
Al-Shat
Al Mahalla
20:30
Abu Salim
Al-Tahaddi
22:59
Khaleej Sart
Malta Cup
Vòng 3
Victoria Hotspurs
00:30
Zebbug Rangers
Mgarr United FC
02:30
St Georges
Malta Women Division 1
Vòng 7
Birkirkara (nữ)
02:30
Swieqi United (nữ)
Mgarr (nữ)
02:30
San Gwann FC (nữ)
Indonesia Liga 3
Vòng
Persigubin Pegunungan Bintan
13:00
Persitoli Tolikara
Persatu Tuban
13:00
Persewangi B.
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
Dong Nai U21
13:00
Sanna Khanh Hoa U21
College JMG U21
13:00
Ben Tre U21
Rebecca Max U21
13:00
QNK Quang Nam U21
TP Ho Chi Minh U21
14:30
Huda Hue U21
SHB Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
T T Hanoi U21
15:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Song Lan - yi U21
15:00
Viettel FC U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21
Thanh Hoa U19
17:00
Gia Dinh U21
England Southern League Central Division
Vòng 14
Alvechurch
02:45
Tamworth
Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Nuneaton Borough
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Needham Market
Ấn Độ Super League
Vòng 5
East Bengal
21:00
FC Goa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Western United FC
15:30
Wellington Phoenix
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30
Western Sydney
England Southern Premier League
Vòng 17
Walton Casuals
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Tiverton Town
Taunton Town
02:45
Yate Town
Chesham United
02:45
Harrow Borough
Holland Reserve League
Almere City Reserves
00:30
FC Emmen Reserves
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Sabah II
17:00
Qarabag II
Zira FK II
17:00
PFC Neftchi II
Sabayi II
17:30
Keshla FK II
Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Elgin City
02:45
Kelty Hearts
England Conference South Division
Vòng 12
Ebbsfleet United
02:45
Bath City
Hampton Richmond Borough
02:45
Braintree Town
England U23 1.Liga
Vòng 12
Coventry City U23
20:00
Peterborough United U23
Queens Park Rangers U23
20:30
Swansea City U23
Sheffield Utd U23
02:00
Crewe Alexandra U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 8
Dungannon Swifts
02:45
Warrenpoint Town
Cliftonville
02:45
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Montrose
02:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
BUL FC
19:00
Busoga United
SC Villa
19:00
URA Kampala
Express FC
19:00
Mbarara City
Onduparaka FC
19:00
Wakiso Giants FC
Uganda Police FC
19:00
Gaddafi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis