Trực tiếp tennis tứ kết Indian Wells Masters - Tsitsipas vs Brooksby, 8h00 ngày 15/3

Hữu Vượng

Thứ hai, 14/03/2022 14:18 (GMT+7)

Trực tiếp giải Indian Wells Masters trận đấu thuộc tứ kết giữa Stefanos Tsitsipas vs Jenson Brooksby, 8h00 ngày 15/3. Link xem trực tiếp trận Tsitsipas vs Brooksby tại giải Indian Wells Masters cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trận đấu giữa Tsitsipas vs Brooksby thuộc Vòng 3 Indian Wells Masters. Tsitsipas hiện đang là tay vợt hạng 5 thế giới còn Brooksby là tay vợt ở hạng 43. Đây là giải Master 1000 rất danh giá và tất cả các tay vợt mạnh nhất đều muốn dự giải.

Stefanos Tsitsipas và Jenson Brooksby chưa bao giờ gặp nhau trong quá khứ. Lý do một phần đến từ sự chênh lệch về đẳng cấp, đồng thời đến từ việc thế mạnh của từng tay vợt trên các mặt sân.

Trực tiếp tennis tứ kết Indian Wells Masters - Tsitsipas vs Brooksby, 8h00 ngày 15/3 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis tứ kết Indian Wells Masters - Tsitsipas vs Brooksby, 8h00 ngày 15/3

Tsitsipas là tay vợt hạt giống nên anh được miễn dự vòng 1. Tuy nhiên ở vòng 2, anh đã rất vất vả khi đánh bại Jack Sock với các tỷ số 7-6 3-6 7-6. Stefanos Tsitsipas mất tới hơn 2 tiếng 30 phút để giành chiến thắng trong trận đấu đó. Tay vợt người Hi Lạp áp đảo ở giao bóng và chính thế mạnh này giúp anh giành chiến thắng.

Trong khi đó, Brooksby đã vượt qua Roberto Carballes Baena với các tỷ số 6-1 6-4 và Karen Khachanov với các tỷ số 6-0 6-3 ở vòng ngoài. Rõ ràng chặng đường của Brooksby tuy dài hơn nhưng lại bằng phẳng hơn nhiều.

Tsitsipas đang có thành tích 15 thắng, 5 thua ở trong năm 2022. Trên mặt sân cứng anh có thành tích 10-3. Jenson Brooksby đang có thành tích 8 thắng, 3 thua ở trong năm 2022. Trên sân cứng, anh mới đánh 3 trận, thắng 2 và thua 1.

Nhìn chung, 2 tay vợt đều có điều kiện để giành chiến thắng ở trận tới. Tsitsipas được kỳ vọng sẽ tiến bước nhờ vào đẳng cấp của mình.

Link xem Stefanos Tsitsipas vs Jenson Brooksby

LINK 1 

Thông tin trận đấu Stefanos Tsitsipas vs Jenson Brooksby 

Thời gian: 8h00 ngày 15/3

Giải đấu: Indian Wells Masters

Vòng 3

Địa điểm: Indian Wells, California, Mỹ.

Mặt sân: Cứng

TIN LIÊN QUAN

Kết quả tennis hôm nay 12/3: Indian Wells Masters - Murray ra quân thuận lợi

Cập nhật kết quả tennis hôm nay 12/3 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Indian Wells Masters 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải BNP Paribas Open 2022 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/3: Indian Wells Masters - Nadal, Medvedev xuất trận

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/3 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ Indian Wells Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis giải Masters 1000 - 2022 BNP Paribas Open nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Tsitsipas vs Brooksby - Vòng 3 Indian Wells Masters, 8h00 ngày 15/3

ATP Tour 14/03/2022

Nhận định tennis trận Stefanos Tsitsipas vs Jenson Brooksby tại Indian Wells Masters, 8h00 ngày 15/3. Dự đoán kết quả tennis trận Tsitsipas vs Brooksby nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Djokovic vô địch Rome Masters, ẵm danh hiệu đầu tiên trong năm 2022

Novak Djokovic đã đánh bại Stefanos Tsitsipas trong trận chung kết Rome Masters 2022 để đăng quang ngôi vô địch. Đây cũng là danh hiệu đầu tiên trong năm nay của tay vợt số 1 thế giới.

Djokovic thắng trận thứ 1000, vào chung kết Rome Masters 2022

Novak Djokovic vừa có chiến thắng hết sức dễ dàng trước Casper Ruud để giành vé vào chơi trận chung kết Rome Masters 2022. Đây cũng là trận thắng thứ 1000 trong sự nghiệp của tay vợt số 1 thế giới.

Djokovic vào bán kết Rome Masters, tiếp tục giữ ngôi số 1 thế giới

Ở trận đấu thuộc khuôn khổ tứ kết Rome Masters 2022, Novak Djokovic đã đánh bại Felix Auger-Aliassime để giành vé vào bán kết. Chiến thắng này cũng giúp anh giữ được ngôi số 1 trên BXH ATP.

Djokovic gặp Auger Aliassime ở tứ kết Rome Masters 2022

Novak Djokovic tiếp tục có thêm một chiến thắng dễ dàng nữa ở Rome Masters 2022, qua đó giành vé vào tứ kết.

Nadal thua ngược Shapovalov ở vòng 3 Rome Masters, lỡ hẹn bán kết với Djokovic

Bất ngờ đã xảy ra ở vòng 3 nội dung đơn nam Rome Masters 2022 khi đương kim vô địch Rafael Nadal để thua ngược trước Denis Shapovalov.

Nadal ra quân thuận lợi tại Rome Masters 2022

Cũng giống Novak Djokovic, Rafael Nadal không gặp bất cứ khó khăn nào trong trận ra quân Rome Masters 2022 để giành vé vào vòng 3.

Djokovic dễ dàng giành vé vào vòng 3 Rome Masters 2022

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic không gặp bất cứ khó khăn nào trước Aslan Karatsev để giành vé vào vòng 2 Rome Masters 2022.

Alcaraz lên hạng 6 thế giới sau chức vô địch Madrid Open 2022

Với chức vô địch Madrid Mở rộng vừa giành được sau chiến thắng ở trận chung kết trước Alexander Zverev, Carlos Alcaraz sẽ lên đứng thứ 6 ở BXH mới nhất được công bố vào tuần này.

Alcaraz bất ngờ rút khỏi Rome Masters 2022, dồn toàn lực cho Pháp Mở rộng

Ngay sau khi đăng quang tại Madrid Open 2022, Carlos Alcaraz đã tuyên bố rút khỏi Rome Masters. Anh muốn dành sức để chuẩn bị cho Pháp Mở rộng, giải Grand Slam thứ hai trong năm.

Bốc thăm Rome Masters 2022: Nadal và Djokovic lại cùng nhánh, gặp nhau ở bán kết?

Theo kết quả bốc thăm Rome Masters 2022, Rafael Nadal và Novak Djokovic lại nằm cùng nhánh với nhau. Trong khi đó, Carlos Alcaraz nằm ở nhánh còn lại.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
VĐQG Romania
Vòng 10
Arges
00:30
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Albion fc Reserves
00:00
Cerrito Reserves
Atletico Fenix Reserve
01:00
Danubio Reserves
Boston River Reserve
01:00
Liverpool Montevideo Reserve
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Fethiyespor
00:00
Celspor
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Mauritania Division 2
Vòng
JAHE
23:45
FC Oasis
Latvian Higher League
Vòng 15
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Israel Women First National
Vòng 27
Bnot Netanya (nữ)
00:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Brazil Campeonato U20 Women
Corinthians U20 (nữ)
00:00
Flamengo RJ U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
00:00
LASK Linz
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Djoliba
00:00
AS Korofina
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
Chile Primera B
Vòng 16
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
00:00
Brumunddal
Kolstad
00:00
Rosenborg B
Brodd
00:00
Sola
Raufoss IL B
00:00
FF Lillehammer
Ready
01:15
Stabaek B
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Brikama United
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Pharco
23:30
El Gounah
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Rosario Central (nữ)
01:00
Excursionistas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis