Alcaraz: Tôi chưa biết cách vượt qua áp lực khi thi đấu tại Grand Slam

Trong buổi họp báo mới đây, Carlos Alcaraz thừa nhận anh vẫn chưa biết cách để vượt qua áp lực khi thi đấu tại các giải Grand Slam.

Carlos Alcaraz đang là một trong những tay vợt trẻ xuất sắc nhất làng banh nỉ thời điểm hiện tại. Trong năm 2022, ngôi sao người Tây Ban Nha đã giành được 4 danh hiệu ATP gồm Rio Open, Miami Open, Barcelona Open và Madrid Open. Mới đây, anh còn vươn lên vị trí thứ 5 trên BXH ATP thế giới. 

Alcaraz: Tôi chưa biết cách vượt qua áp lực khi thi đấu tại Grand Slam - Ảnh 1
Alcaraz thừa nhận chưa biết cách vượt qua áp lực khi thi đấu tại Grand Slam

Mặc dù vậy, thành tích của Alcaraz tại các giải Grand Slam vẫn chưa thực sự tốt. Ở 2 giải đấu vừa qua, anh chưa từng vượt qua vòng Tứ kết. Chia sẻ về vấn đề này trong buổi họp báo tại Croatia Open, tay vợt người Tây Ban Nha thừa nhận anh vẫn chưa biết cách giải tỏa áp lực khi thi đấu tại các giải lớn. 

“Khi đối mặt với các thử thách ở một giải Grand Slam, yếu tố quan trọng là tinh thần. Khi đó, các tay vợt sẽ phải trải qua những trận đấu kéo dài đến 4 hoặc 5 tiếng đồng hồ. Bạn sẽ phải có sự chuẩn bị thật kỹ lưỡng.

Đối với cá nhân tôi, tôi nghĩ mình vẫn chưa ở trạng thái tốt nhất khi thi đấu ở các giải Grand Slam. Cụ thể, tôi chưa biết cách để vượt qua áp lực”. 

Bên cạnh đó, Alcaraz cũng chia sẻ rằng mục tiêu của anh là giành vị trí số 1 trên BXH ATP: “Tôi nghĩ mình đã hoàn thành một giai đoạn trong sự nghiệp. Giờ đây, hành trình mới sẽ bắt đầu. 

\

Alcaraz: Tôi chưa biết cách vượt qua áp lực khi thi đấu tại Grand Slam - Ảnh 2
Alcaraz đã giành được 4 danh hiệu ATP trong năm 2022

Phía trước, tôi có 4 cái tên trên BXH cần phải vượt qua. Một trong những mục tiêu quan trọng của tôi là giành ngôi số 1 thế giới. Tôi sẽ làm việc thật chăm chỉ để hoàn thành mục tiêu này”, Alcaraz cho hay.

Hiện tại, Alcaraz đang tham dự Croatia Open - giải ATP trên mặt sân đất nện. Hôm nay 29/7, anh sẽ bước vào vòng tứ kết, với đối thủ là tay vợt người Argentina Facundo Bagnis.

TIN LIÊN QUAN

Alcaraz cứu 5 Championship point vẫn hụt chức vô địch Hamburg Open 2022

ATP Tour 25/07/2022

Carlos Alcaraz để thua trước tay vợt người Italia Lorenzo Musetti ở trận chung kết Hamburg Open 2022 đầy kịch tính.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/7: Alcaraz ra quân tại Croatia Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/7 với tâm điểm là các trận đấu thuộc trận 2 Croatia Open, Austrian Open và Atlanta Open 2022. Xem lịch tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Alcaraz thắng trận thứ 40 trong năm 2022, vào tứ kết Croatia Open

ATP Tour 29/07/2022

Thần đồng tennis Carlos Alcaraz có trận thắng thứ 40 trong mùa giải 2022 để lọt vào tứ kết Croatia Open. Anh hiện là đương kim vô địch của giải đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp tennis Cincinnati Masters 2022 hôm nay mới nhất

Link trực tiếp tennis Cincinnati Masters 2022 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần Western & Southern Open 2022 - Masters 1000 nhanh nhất và chính xác nhất.

Murray đánh bại Wawrinka ở vòng 1 Cincinnati Masters 2022

Andy Murray vừa có chiến thắng nghẹt thở trước Stan Wawrinka để có mặt ở vòng 2 Cincinnati Masters 2022.

Nadal soán ngôi số 1 thế giới của Medvedev nếu vô địch Cincinnati Masters

Rafael Nadal sẽ có cơ hội để vươn lên đứng đầu trên BXH ATP đơn nam nếu như nâng cao chiếc cúp vô địch tại Cincinnati Masters 2022.

Carreno Busta ngược dòng hạ Hurkacz, bỏ túi danh hiệu Masters 1000 đầu tiên

Ở trận chung kết Rogers Cup 2022 diễn ra rạng sáng nay, Pablo Carreno Busta đã lội ngược dòng đánh bại Hubert Hurkacz để đăng quang ngôi vô địch.

Hurkacz tranh chức vô địch Canada Mở rộng 2022 với Carreno Busta

Hubert Hurkacz có cuộc lội ngược dòng kịch tính trước Casper Ruud để có mặt ở trận chung kết Canada Mở rộng 2022. Đối thủ tiếp theo của anh là tay vợt người Tây Ban Nha, Pablo Carreno Busta.

Xem trực tiếp tennis Cincinnati Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Giải tennis Cincinnati Masters 2022 được phát sóng trực tiếp trên kênh nào? Lịch trực tiếp giải quần vợt Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cập nhật nhanh nhất trên thethao.vn.

Hubert Hurkacz chặn đứng mạch trận thắng của Nick Kyrgios

Nick Kyrgios đã phải nói lời chia tay Rogers Cup 2022 sau khi nhận thất bại trước Hubert Hurkacz.

Link xem trực tiếp tennis Canada Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Link trực tiếp tennis Rogers Cup 2022 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Canada Masters - Canadian Open 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Kyrgios thắng trận thứ 9 liên tiếp, lần đầu vào tứ kết Rogers Cup

Nick Kyrgios tiếp tục thể hiện phong độ vô cùng ấn tượng khi vừa có chiến thắng vô cùng dễ dàng trước tay vợt đồng hương Alex de Minaur để chính thức giành vé vào vòng tứ kết Rogers Cup 2022.

Nadal xác nhận tham dự Cincinnati Masters 2022

Sau khi bỏ lỡ Rogers Cup, Rafael Nadal mới đây vừa xác nhận sẽ góp mặt tại Cincinnati Masters 2022.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
Qarabag
23:45
FC Viktoria Plzen
Dynamo Kyiv
02:00
Benfica
Maccabi Haifa
02:00
Crvena Zvezda
Cúp C3
Playoff
Djurgardens
23:45
APOEL Nicosia
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Shenhua
16:30
Chengdu Better City FC
Chengdu Better City FC
16:30
Shanghai Shenhua
Henan Songshan Longmen
18:30
Wuhan three town
Meizhou Hakka
18:30
Guangzhou City
Wuhan FC
18:30
Beijing Guoan
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Stoke City
01:45
Middlesbrough
Sheffield United
02:00
Sunderland A.F.C
Reading
02:00
Blackburn Rovers
West Brom
02:00
Cardiff City
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Toluca
07:00
Monterrey
Pachuca
09:05
Club America
CDSyC Cruz Azul
09:05
Club Tijuana
Giao hữu quốc tế
Petro Atletico de Luanda
22:00
Sagrada Esperanca
Septemvri Sofia
22:00
AEL Limassol
Real Oviedo (nữ)
22:15
Athletic Club Bibao (nữ)
Bellinzona
22:30
Team Ticino U21
Dijon w
22:59
RC Saint Etienne (nữ)
Deportivo La Coruna W
22:59
Eibar (nữ)
Atletico de Madrid B
00:00
CF Intercity
CD Galapagar
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Sant Andreu
00:00
Terrassa
SD Deusto
00:15
Sestao
SC Union Nettetal
00:30
Koln (Youth)
Calahorra
00:30
Real Sociedad B
Teruel
00:30
Valencia CF Mestalla
Tottenham Hotspur (nữ)
01:00
NTV Beleza (nữ)
FC Cartagena B
01:00
Hercules
AD Alcorcon
01:00
Baleares
Algeciras
01:00
Recreativo Huelva
RCD Espanyol B
01:00
Gimnastic Tarragona
CP Villarrobledo
01:30
Yeclano Deportivo
Cacereno
01:30
Badajoz
CD Pozoblanco
02:00
Cordoba
Racing Louisville (nữ)
07:00
AC Milan (nữ)
Lyon (nữ)
08:05
Chelsea FC (nữ)
AFC Cup
Last 32
Khujand
17:30
Sogdiana Jizak
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
SL Benfica B
17:00
Estrela da Amadora
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 28
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Ventforet Kofu
VĐQG Argentina
Vòng 14
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Club Atletico Tigre
02:30
Atletico Tucuman
Newells Old Boys
02:30
Lanus
Arsenal de Sarandi
05:00
River Plate
Boca Juniors
07:30
Rosario Central
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
Gwangju Football Club
17:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam FC
17:00
Daejeon Citizen
Chungnam Asan
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
CD Alacranes de Durango
05:00
Leones Negros
Tlaxcala FC
07:05
Celaya FC
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Iceland
Vòng 17
Magni
01:00
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
01:00
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
01:00
IR Reykjavik
Volsungur husavik
01:00
KFR Aegir
Haukar Hafnarfjordur
02:15
UMF Njardvik
Fjardabyggd Leiknir
02:15
HotturHuginn
Malaysia
Vòng 17
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Kedah
20:00
Sabah
Selangor
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Terengganu
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Vejgaard B
23:30
FC Djursland
Kjellerup
23:30
Odder IGF
ASA Aarhus
23:30
Aarhus Fremad 2
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Coastal Union
20:00
KMC FC
Simba Sports Club
22:15
Geita Gold
Azam
00:15
Kagera Sugar
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportes Tolima
Fortaleza F.C
08:15
Millonarios
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
06:00
HFX Wanderers FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Yadanabon FC
15:30
Mawyawadi
Serbia
Vòng 3
Kolubara
00:00
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 4
Csakvari TK
22:30
Duna-Tisza
Dorogi FC
22:30
Szentlorinc SE
Szombathelyi Haladas
22:30
Szegedi AK
MTE Mosonmagyarovar
22:30
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
22:30
SOROKSAR
Gyori ETO
22:45
Bodajk FC Siofok
Dafuji cloth MTE
00:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
00:00
FC Ajka
Kozarmisleny SE
00:00
Pecsi MFC
Bekescsaba
00:00
MTK Hungaria
Australia U20
Vòng 8
Perth Glory FC U20
18:00
Sorrento F.C. U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Birmingham Legion
07:00
Detroit City
New Mexico United
08:00
Memphis 901
Orange County Blues FC
09:00
Las Vegas Lights
Sacramento Republic FC
10:00
Colorado Springs Switchbacks FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Cray Wanderers
01:45
Bognor Regis Town
Kingstonian
01:45
Wingate Finchley
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Solihull Moors
01:45
York City
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
Chacaritas SC
03:00
Olmedo Riobamba
SC Imbabura
07:00
Sociedad Deportivo Quito
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 10
Orebro U21
19:00
Dalkurd FF U21
Brommapojkarna U21
19:00
GIF Sundsvall U21
Kalmar U21
22:00
Osters U21
Brazil Rio cup
Americano RJ
01:00
CEAC/Araruama
CFRJ Marica RJ
01:00
Ceres/RJ
Artsul RJ
01:00
Barra da Tijuca
Sampaio Correa (RJ)
01:00
Perolas Negras
Friburguense RJ
01:00
Olaria
Goncalense
01:00
Sao Goncalo
Audax Rio RJ
01:00
Serra Macaense
America-RJ
01:00
Paduano RJ
Mexico U20
Vòng 9
CDSyC Cruz Azul U20
21:00
Club Tijuana U20
Toluca U20
21:00
Monterrey U20
Pachuca U20
00:00
Club America U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Sky Blue FC (nữ)
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Farjestadens GOIF (nữ)
00:00
Vaxjo (nữ)
Saffle SK (nữ)
00:00
Mallbackens IF (nữ)
FC Rosengard (nữ)
00:15
Ifo Bromolla IF (nữ)
Goteborgs DFF (nữ)
00:30
Jitex DFF (nữ)
Sollentuna FK (nữ)
01:00
Alvsjo AIK FF (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Illawarra Stingrays (nữ)
17:00
Bankstown City Lions (nữ)
Australia Northern NSW Premier League
Vòng
Kahibah FC
17:00
West Wallsend SC
USA National Premier Soccer League
Vòng
Omaha
07:00
Charlotte Independence
Northern Colorado
09:00
FC Tucson
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Hillerod Fodbold
22:59
Fredericia
Vejle
00:00
Naestved
Australian cloth
Vòng 11
Centenary Stormers
16:30
Pine Hills
ACT Premier League
Vòng 16
OConnor Knights
15:45
Canberra Olympic
Qatar
Vòng 3
Al-Sadd
21:25
Al-Ahli Doha
Al Shamal
23:35
Al-Garrafa
CONCACAF League
Vòng 2
Cibao FC
07:00
CD Motagua
Hankook Verdes
09:00
Alianza San Salvador
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Trans Narva
22:59
FCI Tallinn
FC Kuressaare
22:59
(JK Laaneranna
FC Flora Tallinn
00:00
Tallinna JK Legion
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Varmbols FC
00:30
Karlbergs BK
U19 Na uy
Vòng
Molde U19
18:00
Viking U19
Bodo Glimt U19
19:00
Mjondalen U19
Start Kristiansand U19
19:00
Tromso U19
Lillestrom U19
22:00
Kristiansund BK U19
Chile Cup
Vòng 4
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
CSD Antofagasta
04:00
Curico Unido
Nublense
05:00
Colo Colo
O.Higgins
07:30
Union Espanola
Switzerland - 2.Liga
Vòng 1
Uzi
00:00
FC Winterthur U21
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Criciuma
05:00
Operario Ferroviario PR
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Chippa United
00:30
Tshakhuma TM
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
Toftir B68
21:00
B36 Torshavn
B36 Torshavn
21:00
NSI Runavik
Skala Itrottarfelag
01:00
Vikingur Gotu
Montenegro Division 2
Vòng 1
OSK Igalo
22:00
Celik Niksic
Otrant
22:00
FK Podgorica
KOM Podgorica
00:00
Bokelj Kotor
FK Berane
01:00
FK Grbalj Radanovici
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 4
Yangju Citizen
17:00
Cheonan City
Germany Regionalliga
Vòng 4
VFB Lubeck
22:59
Hannover 96 Am
BSV Rehden
23:30
Holstein Kiel II
FC Teutonia 05
23:30
Phonix Lubeck
St Pauli II
23:30
SV Drochtersen/Assel
Havelse
23:30
Bremer SV
ETSV Weiche Flensburg
23:30
VfV Borussia 06 Hildesheim
Phonix Lubeck
23:30
FC Teutonia 05
TuS Blau-Weiss Lohne
00:00
Werder Bremen (Youth)
SSV Jeddeloh
00:30
Kickers Emden
Macedonian First Football League
Vòng 1
FK Shkendija 79
22:00
FK Skopje
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
15:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Kunshan FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongneng
18:30
Suzhou Dongwu
Primera Division de El Salvador
Vòng 9
Luis Angel Firpo
03:00
A.D. Isidro Metapan
Once Municipal
03:00
CD Chalatenango
CD Platense Municipal Zacatecoluca
03:00
Santa Tecla
Atletico Marte
03:00
CD Dragon
CD FAS
03:00
Aguila
Central Premier League
Vòng
Miramar Rangers
14:00
Waterside Karori
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
KaPa
22:59
PK Keski Uusimaa
Brazil Youth
Quarterfinals
CR Flamengo (RJ) (Youth)
01:15
Internacional (RS) Youth
QLD Premier League
Vòng 8
Brisbane Roar (Youth)
16:30
Gold Coast Knights
Peninsula Power
16:30
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 19
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
16:30
Brisbane City U23
Panama
Vòng 3
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Atletico Chiriqui
08:00
Herrera FC
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Haifa
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hạng 4 Nauy
Vòng
Nardo FK
01:00
Rosenborg B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
USA (nữ) U20
06:00
Japan (nữ) U20
Netherlands (nữ) U20
06:00
Ghana (nữ) U20
Korea Rep (nữ) U20
09:00
France (nữ) U20
Nigeria (nữ) U20
09:00
Canada (nữ) U20
Brasil Cup
Quarterfinals
Fluminense RJ
06:00
Fortaleza
Atletico Paranaense
07:30
Flamengo
Corinthians Paulista (SP)
07:30
Atletico Clube Goianiense
Belgian First Amateur Division
Vòng 1
KFC Mandel United
01:00
Olympic Charleroi
LaLouviere
01:00
Patro Eisden
Sint-Eloois-Winkel
01:00
KSK Heist
Thes Sport
01:00
RFC de Liege
Rupel Boom
01:00
Ninove
Charleroi B
01:00
Tienen
Dessel Sport
01:00
Royal Knokke
Francs Borains
01:00
Antwerp B
Gent B
01:00
URS Lixhe-Lanaye
Leuven B
01:00
Hoogstraten VV
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Ham-Kam
22:59
Tromso IL
Argentine Division 2
Vòng 29
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
Australia FFA Cup
Vòng 2
Adelaide City FC
16:30
Adelaide United
Avondale FC
16:30
Brisbane Roar
Melbourne City
16:30
Wellington Phoenix
Oakleigh Cannons
16:30
Brisbane City
England Southern Premier League
Vòng 3
Truro City
01:45
Poole Town
Gosport Borough
01:45
Swindon Supermarine
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
FC Yessentuki
18:00
FK Ivanovskoye
FK Temp Barnaul
18:30
Dinamo Barnaul
FK Kolomna
19:00
Saturn Moscow
Stavropolye-2009
22:00
Torpedo Armavir
Drots Moscow FC
22:30
Chertanovo Moscow
Nefis Kazan
22:59
FK Khimik-Avgust
Elektron VN
22:59
Karelia Petrozavadovsk
FK Sakhalinets
23:30
Balashikha
Estonia Champions League
Vòng 20
Flora Paide
22:00
Vaprus Parnu
Premier League International Cup
Vòng bảng
Blackburn Rovers U21
01:00
Celtic U21
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Ah so Santa SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 15
Box Hill (nữ)
16:00
Calder United SC (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Pakhtakor
21:00
Olympic FK Tashkent
Sogdiana Jizak
21:00
Neftchi Fargona
Nasaf Qarshi
22:00
OTMK Olmaliq
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Enppi
23:30
Talaea EI-Gaish
El Sharqia Dokhan
02:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 2
FK Velez Mostar
22:30
FK Igman Konjic
FK Tuzla City
22:30
Posusje
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
16:00
Tuggeranong United
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
FK Union Cheb
22:00
Marianske Lazne
SK Ujezd Praha 4
22:00
SK Motorlet Praha
Zdar nad Sazavou
22:00
Vysocina jihlava
Domazlice
22:00
FK Kraluv Dvur
Sokol Brozany
22:00
SK Slovan Varnsdorf
Sumperk
22:00
Unicov
Rymarov
22:00
Opava
Sokol Tasovice
22:00
Sardice
Bzenec
22:00
TJ Tatran Bohunice
Most Mus
22:00
Admira Praha
Jiskra Usti nad Orlici
22:00
Zivanice
Spartak Sobeslav
22:00
FC Pisek
FK Chomutov
22:00
Karlovy Vary Dvory
Vitkovice
22:00
Otrokovice
SSK Bilovec
22:00
Trinec
Libisany
22:00
FK OEZ Letohrad
Novy Bydzov
22:00
FK Prepere
Tatran Vsechovice
22:00
Valasske Mezirici
Bohumin
22:00
Hlucin
Benesov
22:00
FK MAS Taborsko
Zdirec nad Doubravou
22:00
Lisen
Dobrovice
22:00
Usti nad Labem
TJ Klatovy
22:00
Marila Pribram
Dalnice Sperice
22:00
Slovan Rosice
Kozlovice
22:00
Frydek-Mistek
SK Libcany
22:00
SK Cesky Brod
Novy Jicin
22:00
Slavia Kromeriz
FK Pencin Turnov
22:00
Slovan Velvary
SK Otava Katovice
22:00
Preddie J
Velke Hamry
22:00
Chlumec nad Cidlinou
TJ Start Brno
22:30
Velke Mezirici
Povltava FA
22:30
Chrudim
Ceska Lipa
22:59
Benatky Nad Jizerou
FC Rokycany
22:59
SK Kladno
FC Zenit Caslav
22:59
Loko Vltavin
SK Kosmonosy
22:59
Viktoria Zizkov
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United
Toronto FC
06:30
New England Revolution
Atlanta United
06:30
New York Red Bulls
New York City FC
07:00
Charlotte FC
FC Dallas
08:00
Philadelphia Union
Vancouver Whitecaps
09:00
Colorado Rapids

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis