KẾT QUẢ U23 Việt Nam 3-0 U23 Indonesia: Khởi đầu hoàn hảo

Minh Phước

Thứ sáu, 06/05/2022 16:54 (GMT+7)

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Indonesia ở lượt trận 1 bảng A tại SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 6/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Indonesia.

2022-05-06 19:00
SEA Games 31

U23 Việt Nam

Tiến Linh 54'

Hùng Dũng 74'

Văn Đô 87'

3 : 0

U23 Indonesia

Đã kết thúc | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

U23 Việt Nam: Văn Toản; Tuấn Tài, Thanh Bình, Việt Anh, Văn Đô, Văn Xuân; Hùng Dũng (C), Hoàng Đức, Hoàng Anh; Tiến Linh, Văn Tùng

U23 Indonesia: Adi Satryo; Aryanto, Rizky Ridho, Rio Fahmi, Firza Andika, Alfeandra Dewangga, Rachmat Irianto, Egy Maulana, Ricky Kambuaya, Marc Klok, Ridwan

Diễn biến trận đấu

20:54

TRẬN ĐẤU KẾT THÚC! U23 VIỆT NAM 3-0 U23 INDONESIA

90’ 20:48

HIỆP 2 CÓ 4 PHÚT BÙ GIỜ!

87’ 20:45

VÀOOO!!! 3-0 CHO U23 VIỆT NAM

Khởi đầu từ pha đi bóng cắt vào trong từ cánh phải rồi dứt điểm dội xà ngang của Văn Xuân. Văn Đô đón được bóng bên cánh phải rồi thực hiện đường tạt vào trong. Bóng đi không nguy hiểm nhưng hậu vệ U23 Indo lại phá hụt khiến thủ môn Satryo bất ngờ nhìn bóng bay vào lưới.

79’ 20:37

Hai cơ hội bị bỏ lỡ liên tiếp

Hoàng Đức treo bóng vào trong từ quả phạt góc bên cánh phải. Hùng Dũng đánh đầu ở vị trí rất trống trải nhưng thủ môn Adi Satryo bay người hết cỡ để cản phá. Bóng đến chân Tiến Linh nhưng anh lại dứt điểm ra ngoài ngay trước cầu môn.

74'’ 20:33

VÀOOO!!! HÙNG DŨNG NHÂN ĐÔI CÁCH BIỆT

Hùng Dũng có tình huống phối hợp 1-2 với Mạnh Dũng để thoát xuống đối mặt với thủ môn đối phương. Anh vẩy má ngoài điệu nghệ nâng tỷ số lên 2-0 cho U23 Việt Nam.

68’ 20:26

Mạnh Dũng đột phá

Mạnh Dũng dốc bóng dọc biên phải rồi đâm thẳng vào vòng cấm nhưng anh đẩy bóng quá mạnh và đi hết đường biên ngang.

62’ 20:20

Ronaldo vào sân

U23 Indonesia thực hiện liên tiếp 3 sự thay đổi. Trong đó, Ronaldo Kwateh, Witan Sulaeman và Santosa vào sân. Trong khi đó, Lý Công Hoàng Anh buộc phải rời sân vì chấn thương. Huỳnh Công Đến là người vào thay.

54'’ 20:12

VÀOOOO!!! TIẾN LINH MỞ TỶ SỐ

Văn Đô chọc khe thông minh cho Mạnh Dũng thoát xuống xâm nhập vòng cấm. Cầu thủ này chuyền vào trong giúp Tiến Linh đệm bóng cận thành mở tỷ số 1-0 cho U23 Việt Nam.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 1-0 U23 Indonesia: Tiến Linh khai thông thế bế tắc - Ảnh 26
53’ 20:10

Thanh Bình lăn xả cứu thua

Egy Maulana chọc khe cho Irfan băng xuống chéo bên phải. Anh sút chéo góc nhưng Thanh Bình đã chơi lăn xả để giải nguy.

47’ 20:06

VẪN KHÔNG VÀO!

Lê Văn Xuân tạt bóng từ bên cánh phải cho Tiến Linh đánh đầu cắt mặt.  Cú dứt điểm của số 9 đập đất nhưng không quá hiểm để đánh bại đối phương.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 1-0 U23 Indonesia: Tiến Linh khai thông thế bế tắc - Ảnh 27
46’ 20:04

KHÔNG VÀO!

Từ bên cánh trái, Lý Công Hoàng Anh pha đi bóng đột phá qua 2 hậu vệ đối phương trước khi tung cú dứt điểm ở góc hẹp nhưng không thắng được thủ môn Adi Satryo.

46’ 20:03

HIỆP 2 BẮT ĐẦU!

Hai đội đều có sự thay đổi ngay đầu hiệp 2. Bên phía U23 Việt Nam, Nhâm Mạnh Dũng vào sân thay Văn Tùng.

19:49

HIỆP 1 KHÉP LẠI! U23 VIỆT NAM 0-0 U23 INDONESIA

45 phút đầu tiên diễn ra với những diễn biến đầy sôi động. U23 Việt Nam có quyền tiếc nuối khi thi đấu áp đảo, tạo ra nhiều cơ hội ghi bàn nhưng lại không thể một lần tận dụng thành công.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Indonesia: Chủ nhà suýt có bàn thắng - Ảnh 24
45+1’ 19:47

Tiến Linh bỏ lỡ cơ hội mười mươi

Lê Văn Đô có đường tạt bóng xuất sắc bên cánh phải loại bỏ toàn bộ hàng thủ U23 Indonesia. Nhưng ở bên trong, Tiến Linh lại sút không trúng bóng.

42’ 19:43

Đội bạn chơi xấu

Tiền vệ Rachmat có tình huống cố ý cao chân với Văn Tùng. Pha bóng không đẹp của cầu thủ này khiến các cầu thủ chủ nhà không hài lòng và xô xát đã xảy ra. Tình hình nhanh chóng được giải quyết mà không có tấm thẻ nào được rút ra.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Indonesia: 45 phút đầy tiếc nuối - Ảnh 25
41’ 19:41

KHÔNG ĐƯỢC!

Một tình huống cố định hay của U23 Việt Nam. Hoàng Đức treo bóng hướng đến vị trí của Việt Anh gần cột xa. Tiếc rằng trung vệ số 5 đánh đầu chệch cột dọc.

39’ 19:40

NGUY HIỂM!

Từ quả phạt góc của Indonesia bên trái, thủ môn Văn Toản băng ra đấm bóng nhưng lỡ trớn. May cho thủ môn này khi hậu vệ Tuấn Tài đánh đầu giải nguy.

38’ 19:39

Thanh Bình suýt phản lưới

Trong nỗ lực ngăn chặn pha tạt bóng của đối phương, Thanh Bình đánh đầu cản phá nhưng suýt chút nữa đã đưa bóng vào lưới nhà.

35’ 19:36

Cơ hội

Hùng Dũng tạt bóng khá vừa tầm từ cánh phải nhưng cú đánh đầu trong tư thế với của Văn Tùng không gây khó dễ cho thủ môn Adi Satryo.

27’ 19:28

KHÔNG VÀO!

Tiến Linh tung cú sút xa bằng chân trái bất ngờ từ cự ly khoảng 25m. Bóng đập chân hậu vệ U23 Indonesia khiến thủ môn Adi Satryo phải vất vả cứu thua. Văn Tùng sau đó tung người móc bóng nhưng bị thổi lỗi cao chân.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Indonesia: Chủ nhà suýt có bàn thắng - Ảnh 22
22’ 19:23

"Messi Indo" sút vọt xà

Egy Maulana đi bóng từ cánh phải vào trung lộ rồi tung cú cứa lòng bằng chân trái nhưng bóng lại đi vọt xà ngang.

20’ 19:21

Bóng cắt ngang khung thành U23 Indonesia!

Lý Công Hoàng Anh vượt qua hậu vệ cánh phải của U23 Indonesia và đi bóng thẳng vào vòng cấm. Tiếc rằng cú căng ngang của anh cho Văn Tùng bên trong lại chạm chân đối phương đi ngang qua cầu môn.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam 0-0 U23 Indonesia: Chủ nhà suýt có bàn thắng - Ảnh 21
18’ 19:19

Hoàng Đức sút xa

Hoàng Đức bị 3,4 cầu thủ Indonesia bủa vây khi dẫn bóng từ cánh trái vào trung lộ. Anh quyết định sút xa và đưa bóng đi chệch cột dọc.

13’ 19:14

Thẻ vàng thứ 2 cho U23 Việt Nam

Chỉ chưa đầy 15 phút, U23 Việt Nam đã có 2 cầu thủ phải nhận thẻ. Lần này là Nguyễn Văn Tùng với lỗi phản ứng.

7’ 19:08

Hoàng Đức treo bóng khó chịu

Từ chấm đá phạt chếch bên cánh phải, Hoàng Đức treo bóng hướng tới cột xa khung thành của U23 Indonesia nhưng không đồng đội nào đón được đường chuyền.

4’ 19:05

U23 Việt Nam sớm nhận thẻ vàng

Thanh Bình buộc phải phạm lỗi để ngăn chặn tình huống phản công nguy hiểm của U23 Indonesia. Anh sau đó ngay lập tức phải nhận thẻ vàng.

3’ 19:03

Hai cơ hội cố định liên tiếp

U23 Việt Nam sớm dâng cao tấn công với ý định đánh phủ đầu. Đội chủ nhà liên tiếp được hưởng 2 tình huống cố định nhưng không tận dụng thành công.

19:01

TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!

Đội chủ nhà Việt Nam giao bóng trước.

18:29

CĐV Việt Nam khuấy động sân Việt Trì trước giờ G

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Rực lửa trước giờ G - Ảnh 20
Con trai Văn Quyết đến rất sớm để tháp tùng U23 Việt Nam.TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 14
Trận đấu giữa U23 Việt Nam và U23 Indonesia thu hút sự quan tâm rất lớn từ NHM nước nhà.
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Rực lửa trước giờ G - Ảnh 19
Hội CĐV VFS Miền Bắc khuấy động bầu không khí với màn diễu hành bên ngoài SVĐ Việt Trì.
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 12
Những bóng hồng xinh đẹp nổi bật trong chuyến diễu hành cổ vũ trước trận đấu.
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 8
Nghi lễ "cúng cụ" cầu may quen thuộc của Hội CĐV VFS Miền Bắc.
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Rực lửa trước giờ G - Ảnh 17
Sân Việt Trì rực đỏ, sẵn sàng tiếp lửa cho U23 Việt Nam.
17:46

U23 Indonesia mặc trang phục thi đấu màu xanh bắt mắt

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 6
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 5
TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 4
17:44

Đội hình xuất phát U23 Indonesia: "Messi Indo" xuất trận

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 3
17:43

Đội hình xuất phát U23 Việt Nam: Bộ 3 Hùng Dũng, Hoàng Đức, Tiến Linh đều đá chính

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Tiến Linh, Hùng Dũng, Hoàng Đức xuất trận - Ảnh 2

Thông tin trước trận

Vào 19h00 tối nay (6/5), ĐT U23 Việt Nam sẽ bắt đầu hành trình bảo vệ HCV SEA Games bằng cuộc đối đầu với U23 Indonesia trong trận ra quân tại bảng A. Đây cũng là 2/3 đội bóng được coi là ứng viên vô địch ở kỳ Đại hội khu vực lần này bên cạnh U23 Thái Lan.

TRỰC TIẾP U23 Việt Nam vs U23 Indonesia, 19h00 ngày 6/5: Quyết thắng trận ra quân - Ảnh 1
U23 Việt Nam và U23 Indonesia tái hiện trận chung kết SEA Games 30 ngay ngày ra quân - Ảnh: Getty.

Với tư cách chủ nhà của SEA Games 31, thầy trò HLV Park Hang Seo đương nhiên sẽ có lợi thế về tinh thần. Không chỉ có vậy, thầy trò HLV Park Hang Seo cũng nhỉnh hơn ở thành tích đối đầu. Trong 5 lần gần nhất U23 Việt Nam và U23 Indonesia gặp nhau, đội chủ nhà giành chiến thắng đến 4 trận và chỉ bị cầm hòa một trận.

Tại giải đấu năm nay, HLV Park Hang Seo có toan tính rất kỹ lưỡng khi quyết định sử dụng 3 cầu thủ quá tuổi Hùng Dũng, Hoàng Đức và Tiến Linh. Cả 3 đều là trụ cột ở đội tuyển quốc gia Việt Nam và đóng vai trò quan trọng trong hệ thống chiến thuật của HLV Park Hang Seo.

Về phía đối thủ, U23 Indonesia rất khao khát trả món nợ đã vay tại kỳ SEA Games trước. HLV Shin Tae Yong mang đến SEA Games 31 đội hình trẻ trung nhưng đã được trải ngiệm nhiều giải đấu lớn. Không ít cầu thủ nằm trong đội hình ĐT Indonesia giành vị trí á quân AFF Cup 2021.

Đội hình xuất phát dự kiến

U23 Việt Nam: Văn Toản, Tuấn Tài, Thanh Bình, Việt Anh, Văn Đô, Hùng Dũng, Hoàng Đức, Hoàng Anh, Văn Xuân, Tiến Linh, Văn Tùng

U23 Indonesia: Adi Satryo, Aryanto, Rizky Ridho, Rio Fahmi, Firza Andika, Alfeandra Dewangga, Rachmat Irianto, Marselino, Ricky Kambuaya, Marc Klok, Ridwan

TIN LIÊN QUAN

Báo Indonesia: Tiến Linh, Văn Tùng, Tuấn Tài là 3 cầu thủ nguy hiểm nhất của U23 Việt Nam

Tiến Linh, Tuấn Tài và Văn Tùng là 3 cái tên được báo giới Indonesia lo ngại trước trận đấu gặp U23 Việt Nam.

U23 Việt Nam vs U23 Indonesia: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến mới nhất

U23 Việt Nam vs U23 Indonesia: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận ra quân của U23 Việt Nam vs U23 Indonesia ở bảng A, SEA Games 31 lúc 19h00 ngày 06/05. Đây là trận chung kết sớm ở bảng A

3 ngôi sao nguy hiểm nhất bên phía U23 Indonesia trước trận gặp Việt Nam

Trước thềm cuộc đụng độ giữa U23 Indonesia và U23 Việt Nam tại SEA Games 31, tờ Indo Sport đã điểm mặt 3 cái tên nguy hiểm nhất trong tay HLV Shin Tae Yong.

Các điểm nóng trận U23 Việt Nam vs U23 Indonesia: Hoàng Đức đối đầu sao gốc Hà Lan

Ngoài khía cạnh chiến thuật, những cuộc đối đầu trực diện của các cá nhân sẽ có tiếng nói lớn trong việc định đoạt kết quả cuộc so tài giữa U23 Việt Nam và U23 Indonesia tối nay (6/5).

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Mexico
07:10
Nigeria
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Alabama
07:25
Appalachian FC
Tennessee SC
07:30
Tri Cities FC
Pensacola City FC
07:30
Southern States SC
New Mexico U23
08:00
Colorado Rovers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00
CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eutin 08
19:00
SV Frisia 03
U19 Pháp
Vòng
U19 PSG
20:00
Monaco U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Sportivo Iteno
21:00
Sportivo San Lorenzo
Club Fernando de la Mora
21:00
River Plate (PAR)
Tunisia
Vòng 6
Esperance Sportive Zarzis
22:00
ES Hamam-Sousse