TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Nhóm PV

Chủ nhật, 22/05/2022 08:11 (GMT+7)

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 22/5 - Thi đấu: Sports Aerobic, Cử tạ, Lặn, CK Vovinam

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 chiều 22/5 - Thi đấu: Sports Aerobic, Cử tạ, Lặn, CK Vovinam

Danh sách các vận động viên Việt Nam giành HCV trong ngày 22/5

Nguyễn Thị Thật (Xe đạp), ĐT Xe đạp nữ, Lê Hoàng Phong/Trần Ngọc Thúy Vi (Areobic Đôi nam nữ), Lý Hoàng Nam (tennis đơn nam), Trần Quyết Chiến (carom 3 băng Billards), Bùi Yến Ly, Nguyễn Doãn Long, Nguyễn Trần Duy Nhất, Bàng Thị Mai (Muay), Lê Thị Hiền (Vovinam), ĐT Đột kích, ĐT Liên minh huyền thoại (Thể thao điện tử), Ngô Hữu Vượng/Trần Hoàng Vũ/Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Hoàng Điệp (bắn súng)

Diễn biến

19:39

HCV thứ 202, 203 và 204 từ Lặn

 

Phạm Thị Kim Thương giành tấm HCV nội dung 800 m vòi hơi chân vịt nữ và sánh ngang kỷ lục đại hội với thời gian 7 phút 19 giây 18. Đội 4x100m tiếp sức nam vòi hơi chân vịt và 4x100m tiếp sức hỗn hợp vòi hơi chân vịt đôi cũng giành HCV.

18:45

HCV thứ 200, 201 từ boxing và lặn

 

 

VĐV lặn Nguyễn Thành Lộc phá kỷ lục đại hội với thành tích 15.60 ở chung kết 50m vòi hơi chân vịt nam. Trong khi đó, Nguyễn Thị Phương Hậu đánh bại võ sĩ Thái Lan ở chung kết hạng cân 63,5 kg nữ. Mang về tấm HCV thứ 5 cho Muay Việt Nam.

17:30

HCV thứ 199 từ môn quyền anh

 

Trần Thị Linh kết thúc hành trình rực rỡ của mình với tấm HCV ở hạng cân -60 kg nữ. Võ sĩ Việt Nam đánh bại VĐV Indonesia ở chung kết.

 

17:09

HCV Boxing thứ 2

Vương Thị Vỹ giành tấm HCV cho mình sau khi đánh bại Nilawan (Thái Lan) ở chung kết hạng 57kg.

 

17:04

HCV thứ 197 từ bắn súng

Nguyễn Hoàng Điệp xuất sắc đem về tấm HCV nội dung đĩa bay trap nam.

 

17:00

Trận tranh HCĐ môn bóng đá nam đang diễn ra

Kết thúc hiệp 1, Malaysia và Indonesia hòa nhau với tỷ số 0-0.

16:47

Nguyễn Thị Tâm mang về HCV đầu tiên cho Boxing Việt Nam ở SEA Games 31

 

Tấm HCV thứ 196 của đoàn thể thao Việt Nam thuộc về môn boxing, khi Nguyễn Thị Tâm lên ngôi vô địch hạng cân 51kg nữ.

16:37

Đoàn thể thao Việt Nam có HCV thứ 195

Bàng Thị Mai giành HCV Muay Thái nội dung 60kg nữ. Muay hôm nay đã có 4 HCV

16:15

Muay Việt Nam có HCB, HCĐ

Huỳnh Hoàng Phi (54kg) giành HCB và Trương Đình Hoàng (81kg) giành HCĐ ở môn Muay Thái hôm nay.

 

16:13

HCV thứ 194 từ môn bắn súng

Ngô Hữu Vượng, Trần Hoàng Vũ, Nguyễn Tuấn Anh giành HCV 10m súng trường hơi di động đồng đội nam, đội Indonesia giành HCB, đội Lào giành HCĐ. 

 

16:11

ĐT Việt Nam giành HCV Liên Minh Huyền Thoại

ĐT Việt Nam Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam hủy diệt Philippines 3-0, giành HCV thứ 193 tại SEA Games 31

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam sắp vượt kỷ lục 194 HCV - Ảnh 5
16:05

HCV thứ 192 từ môn thể thao điện tử 

Đột kích Việt Nam áp đảo Philippines ở trận chung kết. Crossfire Việt Nam giành chiến thắng áp đảo 3-0.

 

15:53

Thể thao Việt Nam sắp vượt kỷ lục 194 HCV

Chúng ta đã có 191 HCV tính tới thời điểm này. Buổi tối còn 6 nội dung chung kết môn lặn, sở trường của Thể thao Việt Nam.

15:41

HCV thứ 191 từ môn Vovinam

Lê Thị Hiền giành chiến thắng trước võ sĩ Thái Lan với tỷ số 5-2 ở chung kết hạng 60kg nữ.

 

15:40

HCV thứ 190 và 190

Nguyễn Doãn Long và Nguyễn Trần Duy Nhất liên tiếp giành vàng cho Muay Việt Nam, mang về tấm HCV thứ 190 cho thể thao Việt Nam

15:14

Quyết Chiến trình diễn kỹ năng thế giới để giành HCV Billards

Trần Quyết Chiến đánh bại Nguyễn Đức Anh Chiến với tỷ số 40-24 để giành HCV carom 3 băng Billards SEA Games 31. Trong đó, có nhiều pha Quyết Chiến trình diễn kỹ năng đỉnh cao, đưa bi cái đi 6, 7 băng trước khi ăn điểm.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Lý Hoàng Nam giành HCV quần vợt - Ảnh 4
14:59

HCV thứ 187

Bùi Yến Ly xuất sắc đánh bại võ sĩ Thái Lan Ruchira Wongsriwo ở chung kết hạng 54 kg nữ, giành HCV cho boxing Việt Nam

14:51

Đội Liên Minh Huyền Thoại đang dẫn trước 1-0

Đội Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam áp đảo trong ván đấu chung kết gặp Philippines, tạm dẫn trước 1-0 với sau khi kết thúc trận đấu đầu tiên ở phút 19, tỷ số mạng 26-5

13:59

Lý Hoàng Nam bảo vệ thành công tấm HCV đơn nam

Hoàng Nam đánh bại Linh Giang với tỷ số 2-0 (6-1, 6-1) ở chung kết đơn nam môn tennis SEA Games 31, bảo vệ thành công tấm HCV giành được năm 2019.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Các trận chung kết trong mơ - Ảnh 3
13:58

Đang diễn ra chung kết Billards carom, tennis

Trần Quyết Chiến và Nguyễn Đức Anh Chiến đối đầu ở nội dung Billards carom 3 băng. Còn Lý Hoàng Nam và Trịnh Linh Giang đối đầu ở đơn nam tennis.

12:43

Aerobic giành HCV

Cặp đôi Lê Hoàng Phong và Trần Ngọc Thúy Vi mang về HCV nội dung đôi nam nữ Aerobic.

12:13

Bùi Tuấn Anh chỉ giành HCB

Đô cử Bùi Tuấn Anh khởi đầu khá tốt nhưng sau cùng chỉ giành HCB nội dung cử tạ hạng cân 89kg nam. Thành tích tổng cử cuar anh là 334kg, xếp sau  VĐV của Indonesia.

11:34

Xe đạp giành 2 HCV liên tiếp

VĐV Nguyễn Thị Thật giành HCV nội dung cá nhân xe đạp đường trường nữ. Sau đó, Nguyễn Thị Thật cùng các đồng đội Nguyễn Thị Thi, Nguyễn Thị Thu Mai và Bùi Thị Quỳnh tiếp tục về nhất nội dung đồng đội nữ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Các trận chung kết trong mơ - Ảnh 2
Ảnh: Anh Thuận
11:07

Aerobic có thêm HCB

Trần Hà Vi để vụt mất tấm HCV nội dung đơn nữ đáng tiếc. Bài thi của cô đạt 19,3 điểm, và kém VĐV Thái Lan với thành tích 19,35 điểm.

10:52

Đinh Phương Thành trao cờ cho chủ nhà SEA Games 32

Đinh Phương Thành được chọn là VĐV sẽ trao cờ cho chủ nhà Sea Games 32 là Campuchia.

08:17

Toàn cảnh SEA Games 31 ngày 22/5

Thông tin

Hôm nay là ngày thi đấu chính thức cuối cùng của SEA Games 31 với một loạt trận chung kết hấp dẫn từ Esports, Boxing, Quần vợt, bóng chuyền… và đặc biệt là bóng đá nam. Ở nhiều bộ môn, Việt Nam có cơ hội lịch sử lần đầu tiên giành huy chương vàng.

Với 181 HCV, Việt Nam chắc chắn giành ngôi nhất toàn đoàn tại SEA Games 31. Dù vậy, các vận động viên vẫn nỗ lực đến phút chót để phá giới hạn bản thân, mang vinh quang về cho Tổ quốc.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Các trận chung kết trong mơ - Ảnh 1
Bóng chuyền nam, nữ Việt Nam đều vào chung kết - Ảnh: AVC

Lịch thi đấu của đoàn Việt Nam trong ngày 22/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Bắn súng
TTHLTDTT Quốc Gia (Nhổn)
9:00 – 14:00
10m súng Trường hơi di động nam
Cá nhân và Đồng đội
Nguyễn Tuấn Anh
Ngô Hữu Vượng
Trần Hoàng Vũ
9:00 – 14:00
Đĩa bay trap nam 2
Cá nhân Lê Nghĩa
  Nguyễn Hoàng Điệp
  Nguyễn Văn Toàn
9:00 – 12:00
25m súng ngắn tiêu chuẩn nam
Cá nhân
Đậu Văn Đông
Phạm Xuân Chuyên
Hà Minh Thành
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
12:30 Cân ngẫu nhiên các hạng cân thi đấu trong ngày    
13:00- 16:30 Thi đấu nội dung đồng đội    
16:45-17:30 Bán kết - Chung Kết    
17:45 Trao thưởng
Bóng đá
SVĐ QG
Mỹ Đình
19:00
Bóng đá nam Chung kết Việt Nam vs Thái Lan
Trao thưởng
Bóng rổ
Thanh Trì
Hà Nội
17:00 - 19:00 Nữ   Việt Nam vs Thái Lan
19:00 - 21:00 Nam   Việt Nam vs Thái Lan
Bi A Hà Đông
Hà Nội
14:00 Carom 3 Cushions Chung kết Nguyễn Đức Anh Chiến
vs
Trần Quyết Chiến
Bóng chuyền
Quảng Ninh
14:00 Bóng chuyền nam Chung kết Indonesia - Việt Nam
17:00 Bóng chuyền nữ Chung kết Thái Lan - Việt Nam
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
11h00
Đơn Nam Chung kết 1. Trịnh Linh Giang
VS
2. Lý Hoàng Nam
Đơn Nam 02    
Cử tạ
Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội
10:00 Nam 89kg   Bùi Tuấn Anh
Trao huy chương
12:00 Nữ +71kg   Nguyễn Thị Kim Vân
Trao huy chương
14:00 Nam +89kg   Nguyễn Minh Quân
Trao huy chương
Vovinam
NTĐ
Sóc Sơn
14:00
Đối kháng hạng cân 60kg Nữ Vòng loại Lê Thị Hiền (VIE)
Vs
Pech Chomno (Cam)
Quyền: Đòn chân tấn công   Nguyễn Hoàng Tấn
Mai Đình Chiến
Lê Phi Bảo
Nguyễn Quốc Cường
     
Xe đạp
Hòa Bình
09:00
Xuất phát đồng hành cá nhân và đồng đội nữ
Chung kết
Nguyễn Thị Thật
Nguyễn Thị Thi
Nguyễn Thị Thu Mai
Bùi Thị Quỳnh
Nguyễn Thị Kim Cương
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
LẶN
Cung Thể thao dưới nước
Hà Nội
09:00
50m VHCV nữ
Loại
1. Nguyễn Thị Thảo
2. Phạm Thị thu
50m VHCV nam 1. Đỗ Đình Toàn
2. Nguyễn Thành Lộc
Chung kết B 800m VHCV nữ 1. Phạm Thị Kim Thương
2. Nguyễn Thị Huệ
4x100 CVĐ Mixed Đội nam, nữ phối hợp
4x100m VHCV nam Đội nam
4 x 100m VHCV nữ Đội nữ
18:00
50m VHCV nữ
Chung kết
 
50m VHCV nam  
Chung kết A 800m VHCV nữ  
4x100m CVĐ Mixed  
4x100m VHCV nam  
4 x 100m VHCV nữ  
Aerobic
Cung Thể thao Quần ngựa
10:45 IW   Trần Hạ Vi
11:00 MP   Lê Hoàng Phong
Trần Ngọc Thúy Vi
12:45
GR
  Lê Hoàng Phong
  Nguyễn Chế Thanh
  Nguyễn Viet Anh
  Trần Ngọc Thúy Vi
  Vương Hoài An
MUAY
Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc
14:00
Đối kháng
hạng cân 48KG nữ
Chung kết Huỳnh Hà Hữu Hiếu
Vs
Kullanat Aonok (THA)
Đối kháng hạng cân 54KG nam Chung kết Huỳnh Hoàng Phi
Vs
Ahhmad Nor Iman Aliff Bin
(MALAYSIA)
Đối kháng hạng cân 57KG nam Chung kết Nguyễn Doãn Long
Vs
Phillip Delarmino (PHI)
Đối kháng hạng cân
54KG nữ
Chung kết Bùi Yến Ly
Vs
Ruchira Wongsriwo (THA)
Đối kháng hạng cân
60KG nam
Chung kết Nguyễn Trần Duy Nhất
Vs
Chonlawit Preedasak (THA)
Đối kháng hạng cân
60KG nữ
Chung kết Bàng Thị Mai (VIE)
Vs
Sirisopa Sirisak (THA)
Đối kháng hạng cân
63.5KG nam
Chung kết Trương Cao Minh Phát
Vs
Norapat Khundam (THA)
Đối kháng hạng cân
63.5KG nữ
Chung kết Nguyễn Thị Phương Hậu (VIE)
Vs
Kaewrudd Kamtakrapoom)
(THAILAND)
Đối kháng hạng cân
81KG nam
Chung kết Trương Quốc Hùng (VIE)
Vs
Thatsaphon Saophanao(THA)
Boxing
NTĐ
Bắc Ninh
14:00
48kg - 52kg (M52kg) Chung kết Trần Văn Thảo
45kg - 48 Kg (W48kg) Chung kết Trịnh Thị Diễm Kiều
48 Kg - 51 Kg (W51kg) Chung kết Nguyễn Thị Tâm
54kg - 57 Kg (W57kg) Chung kết Vương Thị Vỹ
57 Kg - 60 Kg (W60kg) Chung kết Trần Thị Linh
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Thể thao điện tử
Trung Tâm Hội nghị Quốc gia
9:00-18:00 Liên Minh Huyền Thoại Chung kết Trần Duy Sang
Đỗ Duy Khánh
Đặng Thanh Phê
Mai Hoàng Sơn
Trần Đức Hiếu
Võ Thanh Tùng
14:00-20:00 Liên Quân Mobile Chung kết nhánh thua Lý Vương Thuyên
Thóng Lai Bâng
Nguyễn Công Vinh
Phạm Vũ Hoài Nam
Lương Hoàng Phúc
Nguyễn Thanh Lâm
Đinh Tấn Khoa
9:05-20:00 Đột Kích Chung kết Lương Đức Tuấn
Lê Văn Sơn
Bùi Đình Văn
Mai Thanh Phong
Văn Phú Duy
Đàm Việt Hưng
15:00-20:30
PUBG Mobile Đồng đội: Vietnam1 Chung kết Nguyễn Đăng Tiến
Lê Hoài Nam
Vũ Huỳnh Đăng Quang
Đặng Tuấn Anh
PUBG Mobile Đồng đội: Vietnam2 Chung kết Đinh Dương Thành
Mạc Anh Hào
Vũ Hoàng Hưng
Chu Trung Đức
Phan Văn Đông
TIN LIÊN QUAN

Quần vợt SEA Games 31: Lý Hoàng Nam đánh bại đối thủ Thái Lan, gặp Trịnh Linh Giang ở chung kết

Ở trận bán kết 2 nội dung đơn nam, Lý Hoàng Nam đã đánh bại Yuttana Charoenphon của Thái Lan để chính thức giành tấm vé chung kết còn lại. Tại đây, anh sẽ chạm trán một tay vợt Việt Nam khác là Trịnh Linh Giang.

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 22/5

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 22/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu của tuyển Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 22/5

Lịch thi đấu của tuyển Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 22/5 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu của các vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Đoàn lặn liên tiếp mang về huy chương

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5, tuyển Việt Nam tiếp tục bứt phá trên bảng tổng sắp. Cập nhật kết quả, BXH huy chương SEA Games 31 nhanh nhất cùng thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
GKS Tychy
22:59
Garbarnia Krakow
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá