TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Đoàn lặn liên tiếp mang về huy chương

Nhóm PV

Thứ bảy, 21/05/2022 08:38 (GMT+7)

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5, tuyển Việt Nam tiếp tục bứt phá trên bảng tổng sắp. Cập nhật kết quả, BXH huy chương SEA Games 31 nhanh nhất cùng thethao.vn.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 21.5: Sports Aerobic, Cử tạ, Lặn, CK Vovinam

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 21/5

HCV: Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Ngân (canoeing), Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong (aerobic)

HCB: Lương Thị Dung, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo và Ngô Thị Thu Hiền (canoeing), Phan Thế Gia Hiển (aerobic)

HCĐ: Bùi Xuân Vàng (bi-a)

Diễn biến

20:55

Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam giành HCV

Bàn thắng duy nhất của Huỳnh Như giúp Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam vượt qua Thái Lan ở chung kết. Đây là lần thứ 3 liên tiếp Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam giành HCV tại SEA Games.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Đoàn lặn liên tiếp mang về huy chương - Ảnh 6
20:20

ĐT nữ Việt Nam ghi bàn

Phút 59 trận chung kết môn bóng đá nữ, Huỳnh Như đột phá dũng mãnh, vượt qua thủ môn Boonsing trước khi ghi bàn mở tỷ số

19:55

Lặn mang về HCV thứ tư và năm

Kim Anh Kiệt hoàn thành đường đua 1.500 m vòi hơi chân vịt với thành tích 12 phút 52 giây 45. Anh phá kỷ lục SEA Games, giành HCV tiếp theo cho tuyển lặn Việt Nam. Ngoài ra, ở nội dung tiếp sức 4.200m vòi hơi chân vịt, đoàn lặn Việt Nam cũng về nhất và mang về tấm HCV.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Đoàn lặn liên tiếp mang về huy chương - Ảnh 5
19:38

HCV thứ 3 cho đoàn lặn Việt Nam

Cao Thị Duyên giành HCV 100 m vòi hơi chân vịt đôi nữ, phá kỷ lục SEA Games với thành tích 49 giây 4.

18:06

2 HCV liên tiếp cho đoàn lặn Việt Nam

VĐV Nguyễn Thành Lộc giành HCV nội dung 100m vòi hơi chân vịt, trong khi Phạm Thị Tthu đoạt HCV 100m vòi hơi chân vịt nữ.

17:52

Tiến Minh giành HCĐ

Tay vợt kỳ cựu Nguyễn Tiến Minh đã không thể đánh bại nhà vô địch cầu lông thế giới Loh Kean Yew ở bán kết đơn nam. Sau 3 ván, Tiến Minh thua với tỷ số 1-2 (15-21, 21-10 và 21-23) và ngậm ngùi nhận tấm HCĐ.

17:00

HCV tiếp theo của Judo

Hoàng Thị Tình đánh bại đối thủ Thái Lan, giành HCV hạng cân 48 kg. 

16:52

Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam vào chung kết

Đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam dễ dàng hủy diệt đội tuyển Singapore với tỷ số 3-0 ở bán kết. Ở trận bán kết còn lại, Philippines đã đánh bại Malaysia với tỷ số 3-1. Như vậy trận chung kết Liên Minh Huyền thoại là màn so tài giữa Việt Nam và Philippines.

16:38

Judo mang về liên tiếp 2 HCV

Đỗ Thu Hà đã giành chiến thắng trước Ngamluan Pimngam ở trận chung kết hạng cân dưới 45 kg. Sau đó, Nguyễn Hoàng Thành tiếp tục mang thêm 1 HCV Judo ở hạng cân dưới 55kg sau khi chiến thắng đối thủ Daryl John Mercado của Philippines.

16:02

Bóng ném mang về HCV thứ 170 cho đoàn Việt Nam

Đội tuyển bóng ném nữ Việt Nam đánh bại Thái Lan với tỷ số 39-27 để giành HCV. Các cô gái vàng của TTVN thắng Thái Lan ở cả hai lượt trận đi và về.

14:59

Cử tạ giành HCĐ

Lực sĩ Nguyễn Quốc Toàn giành HCĐ hạng cân dưới 81kg với mức tổng cử 345kg. HCB thuộc về đô cử của Indonesia, trong khi VĐV đến từ Thái Lan giành HCV với chênh lệch nhiều hơn 1kg.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Hồng Thanh phá kỷ lục SEA Games - Ảnh 4
14:15

Cơn mưa huy chương từ Canoeing

Trương Thị Phương - Diệp Thị Hương - Nguyễn Thị Hương - Nguyễn Thị Ngân về nhất, mang về tấm HCV nội dung thuyền 4 nữ 500m. Trong khi Nguyễn Thị Hương cũng giành HCV ở nội dung Canoeing 200m nữ.

Đoàn Việt Nam còn dành thêm tấm HCB nội dung kayak thuyền 4 nữ nhờ công của khi Lương Thị Dung - Đỗ Thị Thanh Thảo -Ngô Phương Thảo - Ngô Thị Thu Hiền

13:48

HCV thứ 169 từ môn cử tạ

Phạm Thị Hồng Thanh bảo vệ thành công tấm HCV SEA Games nội dung 64 kg nữ, ngoài ra cô còn phá3 kỷ lục SEA Games (cử giật 104 kg, cử đẩy 126 kg và tổng cử 230 kg).

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5: Hướng tới những tấm HCV tiếp theo - Ảnh 3
13:37

Lê Quang Liêm và Lê Tuấn Minh giành HCV

2 kỳ thủ Lê Quang Liêm và Lê Minh Tuấn đánh bại đoàn Indonesia trong trận chung kết để mang về HCV đồng đội cờ chớp với 8,5 điểm.

11:35

Aerobic giành HCV đồng đội

Bộ ba Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong mang về tấm HCV cho Việt Nam ở nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người.

11:28

Bi-a mang về tấm HCĐ

Cơ thủ Bùi Xuân Vàng giành HCĐ ở nội dung 10 bi đơn nữ. HCV và HCB đều thuộc về các VĐV của Philippines.

11:23

Aerobic mang về tấm HCB

Phan Thế Gia Hiển mang về tấm HCB Aerobic khi đạt số điểm 18.800, về nhì sau VĐV người Thái Lan

10:09

Thêm một HCB cho Canoeing

Bốn tay chèo Lương Thị Dung, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo và Ngô Thị Thu Hiền mang về tấm HCB cho đoàn Việt Nam ở nội dung kayak thuyền 4 nữ.​

09:57

Lặn Việt Nam phá kỷ lục SEA Games

Thị Duyên phá kỷ lục SEA Games khi về nhất ở vòng loại nội dung lặn 100m đôi nữ với thành tích 50 giây 41. Các VĐV của Việt Nam sẽ bước vào trận chung kết

09:35

Canoeing mở hàng HCV

Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Ngân đã giành tấm HCV ở nội dung thuyền 4 nữ 500m. 

Thông tin

Sau ngày 20/5, đoàn thể thao Việt Nam đã giành tổng cộng 164 huy chương vàng, nhiều hơn đoàn xếp sau Thái Lan gần 100 huy chương vàng. Chúng ta thậm chí có nhiều HCV hơn 3 đoàn Thái Lan, Indonesia và Singapore cộng lại. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 21/5, kết quả tuyển Việt Nam - Ảnh 1

Đlà kỳ tích của thể thao Việt Nam tại SEA Games lần này, nhưng mọi thứ vẫn chưa dừng lại. Hôm nay, tuyển Việt Nam có thêm nhiều cơ hội giành vàng, đặc biệt từ “mỏ vàng” Lặn và Esports. Ngoài ra, Judo, cờ tướng, Canoeing, cử tạ… cũng mang đến hy vọng cho chúng ta.

Lịch thi đấu của tuyển Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 21/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông
Bắc Giang
Từ 14:00
Đôi nam Bán kết Tuấn Đức/Hồng Nam
Carnado/Martin (INA)
Đơn nam Bán kết Nguyễn Tiến Minh vs LK Yew (SIN)
Bắn súng
TTHLTT Quốc Gia (Nhổn)
9:00 – 11:45
50m Súng trường 3x40 Nam
Loại
Phùng Việt Dũng
Nguyễn Văn Quân
Nguyễn Thành Nam
13:00 50m Súng trường 3x40 Nam Chung kết  
9:00 – 9:30
10m Súng ngắn hỗn hợp
Vòng 1
Trần Quốc Cường
Bùi Thúy Thu Thủy
Phạm Quang Huy
Trịnh Thu Vinh
9:50-10:10 10m Súng ngắn hỗn hợp Vòng 2  
9:00 – 12:00
10m Súng trường di động Nữ
  Nguyễn Thị Thu Hằng
  Đặng Hồng Hà
  Nguyễn Thị Lệ Quyên
MUAY
Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc
14:00
Đối kháng
hạng cân 48KG nữ
Bán kết Huỳnh Hà Hữu Hiếu (VIE)
Vs
Cheryl Gwa WEI YING(SIN)
Đối kháng hạng cân 57KG nam Bán kết Nguyễn Doãn Long (VIET)
Vs
Chainarong Yawanophat (THA)
Đối kháng hạng cân 60KG nữ Bán kết Bàng Thị Mai (VIE)
Vs
April Joy La Madrid (PHI)
      Đối kháng hạng cân 63.5KG nam Bán kết Trương Cao Minh Phát(VIE)
Vs
Noy Huksamueng (LAO)
Canoeing
Khu Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
09:30 500m C4 Nữ Chung kết 1. Trương Thị Phương
2. Diệp Thị Hương
3. Nguyễn Thị Hương
4. Nguyễn Thị Ngân
09:37 500m K4 Nam Chung kết 1. Sơn Văn Cương
2. Nguyễn Minh Tuấn
3. Tống Hoàng Nam
4. Lý Văn Phát
09:45 500m K4 Nữ Chung kết 1. Đỗ Thị Thanh Thảo
2. Lường Thị Dung
3. Ngô Phương Thảo
4. Ngô Thị Thu Hiền
10:00 Trao huy chương
11:55 200m C1 Nữ Chung kết Nguyễn Thị Hương
12:10 Trao huy chương
12:25 200m C4 Nữ Chung kết 1. Trương Thị Phương
2. Hoàng Thị Huệ
3. Nguyễn Thị Lý
4. Nguyễn Thị Ngân
12:35 TRAO HUY CHƯƠNG
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13:00-15:00
-45 nữ , -48 nam , -55 nam    
Viet Nam –Philippines
(-45 kg)
Tứ kết Đỗ Thu Hà
Lopez - Phi
Viet Nam- Myanmar
(-48 kg)
Tứ kết Hoàng Thị Tình
Su khin khin - Myanmar
Viet Nam-Thailand (-55 kg) Tứ Kết Nguyễn Hoàng Thành
Suksai -Thai
Bóng đá
Cẩm Phả
19:00
Bóng đá nữ Chung kết Việt Nam vs Thái Lan
Trao thưởng
Bóng rổ
Thanh Trì
Hà Nội
17:00 - 19:00 Nữ   Việt Nam - Malaysia
19:00 - 21:00 Nam   Việt Nam - Indonesia
Cầu mây
Hoàng Mai
10:00 Nội dung 4 nam Bảng Việt Nam - Myanmar
11:00 Nội dung 4 nữ Bảng Việt Nam - Campuchia
13:00 Nội dung 4 nam Bán kết  
13:00 Nội dung 4 nam Bán kết  
14:00 Nội dung 4 nữ Bán kết  
14:00 Nội dung 4 nữ Bán kết  
15:00 Nội dung 4 nam Final  
16:00 Nội dung 4 nữ Final  
Bi A Hà Đông
Hà Nội
14:00 Carom 3 Cushions Semi Final Nguyễn Đức Anh Chiến
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
Trước 13:30
Đơn Nam 01 1/4 1.Trịnh Linh Giang (VIE) - Lào
Đơn Nam 02 1/4 2.Lý Hoàng Nam (VIE) - Thái
Thể thao điện tử
Trung tâm Hội nghị QG
 
     
     
Cử tạ
Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội
10h00 Nam 73 kg   Nguyễn Quân Trường
Trao huy chương
12h00 Nữ 64kg   Phạm Thị Hồng Thanh
Trao huy chương
14h00 Nam 81kg   Nguyễn Quốc Toàn
Trao huy chương
16h00 Nữ 71kg   Lâm Thị Mỹ Lệ
Trao huy chương
Vovinam
NTĐ
Sóc Sơn
       
       
       
Xe đạp
Hòa Bình
 
Xuất phát đồng hành cá nhân nam
Chung kết
Nguyễn Hoàng Sang
Nguyễn Hoàng Giang
Quàng Văn Cường
Huỳnh Thanh Tùng
Cờ vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
09:00
Cờ chớp
Đồng đội
Sáng 21/5 Bốc thăm
 
 
 
 
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
LẶN
Cung Thể thao dưới nước
Hà Nội
  100m vòi hơi Chân vịt đơn nam   Nguyễn Thành Lộc
Đỗ Đình Toàn
  100m vòi hơi Chân vịt đơn nữ   Phạm Thị Thu
Nguyễn Thị Hằng
  100m Chân vịt
đôi nam
  Nguyễn Ngọc Huynh
Vũ Văn Bắc
  100m Chân vịt
đôi nữ
  Nguyễn Thị Thảo
Cao Thị Duyên
  1.500m vòi hơi Chân vịt đơn nam   Kim Anh Kiệt
Nguyễn Tiến Đạt
  4x200m vòi hơi chân vịt nam   Đăng ký trước 30 phút
  4x200m vòi hơi chân vịt nam   Đăng ký trước 30 phút
Aerobic
Cung Thể thao Quần ngựa
10:40 IM   Phan Thế Gia Hiển
11:05 TR   Lê Hoàng Phong
Nguyễn Chế Thanh
Trần Ngọc Thúy Vi
Bóng ném
Trường ĐH TDTT Bắc Ninh
15:00 Nữ   Thái Lan - Việt Nam
17:00 Nam   Thái Lan - Việt Nam
TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Đức Tuân, VĐV giành HCV bóng bàn đơn nam SEA Games 31 là ai? Quê ở đâu?

Nguyễn Đức Tuân là ai? Cùng Thethao.vn tìm hiểu về VĐV đã giúp bóng bàn Việt Nam giành tấm HCV đơn nam đầu tiên tại SEA Games sau 19 năm.

ĐT U23 Việt Nam sở hữu thống kê buồn trước trận chung kết SEA Games với Thái Lan

ĐT U23 Việt Nam sở hữu thống kê đáng thất vọng trước trận tranh huy chương vàng nội dung bóng đá nam của SEA Games 31 với ĐT U23 Thái Lan.

Xem trực tiếp Quần vợt SEA Games 31 ở đâu, trên kênh nào?

Môn quần vợt tại SEA Games 31 được phát sóng trực tiếp trên kênh nào? Lịch trực tiếp môn tennis tại SEA Games 22 được cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
Racing Union Luxemburg
23:30
Saint Gilloise
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
BSG Chemie Leipzig
23:30
FC Blau-Weiss Leipzig
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
SVG Bleiburg
23:30
Wolfsberger AC Amateure
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
NK Primorje
23:30
Tabor Sezana
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Uruguay Amateur Cup
Mar de Fondo
23:30
Sportivo Huracan FC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Fortune FC
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá