TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: ĐT bóng chuyền nam Việt Nam giành vé vào chung kết

Nhóm PV

Thứ sáu, 20/05/2022 18:00 (GMT+7)

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Đoàn Việt Nam tiếp tục bứt phá trên bảng tổng sắp. Cập nhật kết quả, BXH huy chương SEA Games 31 nhanh nhất cùng thethao.vn.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 20.5: Karate, Bóng Bàn, Billiards, Cử tạ, Vovinam, Futsal, Cử tạ, Tennis

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 20/5

HCV: Nguyễn Thị Kim Loan (cờ tướng), Nguyễn Thị Hương (canoeing), Lê Minh Tuấn (Cờ vua - cờ chớp đơn nam), Phí Thanh Thảo (Bắn súng), Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), Lê Đức Đạt (Judo - 65kg nam), Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo - 52kg), Hoàng Thị Duyên (Cử tạ - 55kg nữ), Đội karate nữ (Karate - kumite đồng đội đội nữ)

HCB: Lê Quang Liêm (Cờ vua - cờ chớp đơn nam), Trương Hoàng Phúc (Judo - 66kg nam)

HCĐ: Trương Thị Phương và Nguyễn Thị Tuyết (Canoeing), Nguyễn Ngọc Trung (cử tạ), Thu Vinh (Bắn súng - súng ngắn 10m nữ), Đinh Xuân Hoàng (Cử tạ - 76kg nam), ĐT Futsal nam Việt Nam, Nguyễn Anh Tú (Bóng bàn)

Diễn biến

19:42

ĐT bóng chuyền nam Việt Nam giành vé vào chung kết

Ở trận bán kết bóng chuyền nam diễn ra chiều tối nay, ĐT bóng chuyền nam Việt Nam đã lội ngược dòng trước Thái Lan để giành chiến thắng với tỷ số 3-2. Tỷ số các ván lần lượt là 17-25, 25-23, 25 -17, 23-25 và 15-13.

Với kết quả này, ĐT bóng chuyền nam Việt Nam đã chính thức giành vé vào chơi trận chung kết với Indonesia. Trận đấu này sẽ diễn ra vào ngày 22/5.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: ĐT bóng chuyền nam Việt Nam giành vé vào chung kết - Ảnh 12
19:13

Karate có HCV đồng đội 

4 VĐV karate của Việt Nam gồm Trang Cẩm Lành, Nguyễn Thị Ngoan, Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm vừa xuất sắc giành HCV kumite đồng đội nữ.

18:43

Xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nam: Việt Nam vs Thái Lan

17:53

Bóng bàn - Nguyễn Đức Tuân vào chung kết

Nguyễn Đức Tuân vừa đánh bại Chew Zhe của Singapore với 4-1 ở bán kết, qua đó giành quyền vào chơi trận chung kết đơn nam bóng bàn. 

 

17:49

Futsal nam Việt Nam thua Thái Lan, giành HCĐ

ĐT Futsal nam Việt Nam vừa nhận thất bại 0-2 trước Thái Lan. Với kết quả này, thầy trò HLV Phạm Minh Giang giành tấm HCĐ, Thái Lan giành HCV. Trong khi đó, HCB thuộc về Indonesia

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Hoàng Thị Duyên bảo vệ thành công HCV - Ảnh 11
17:29

Judo - Trương Hoàng Phúc vuột HCV những giây cuối

Ở trận chung kết Judo cuối cùng chiều nay, Trương Hoàng Phúc không thể giúp Việt Nam hoàn thành hat-trick HCV khi để thua ở những giây cuối trước đối thủ Nakano của Philippines ở trận chung kết hạng cân dưới 66 kg. Anh đem về cho Judo Việt Nam một tấm HCB. 

17:22

Cử tạ: Hoàng Thị Duyên bảo vệ thành công HCV

Hoàng Thị Duyên vừa bảo vệ thành công tấm HCV SEA Games ở hạng cân 55 kg nữ. Đô cử của Việt Nam cầm chắc chức vô địch trước 2 đợt cử đẩy cuối. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Hoàng Thị Duyên bảo vệ thành công HCV - Ảnh 10
16:51

Cử tạ - Hoàng Thị Duyên phá kỷ lục cử giật 

Ở nội dung 59kg nữ môn cử tạ, Hoàng Thị Duyên vừa phá kỷ lục cử giật với thành tích 96 kg (kỷ lục cũ 95 kg). Cô chuẩn bị bước vào phần thi cử đẩy để xác định thành tích chung cuộc nội dung này. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Hoàng Thị Duyên phá kỷ lục cử giật - Ảnh 9
16:33

Judo lại có vàng

Nguyễn Thị Thanh Thủy giành HCV hạng dưới 52kg nữ. Cô đánh bại VĐV Pabulayan Khrizzie của Philippines.

16:27

Quần vợt - Việt Nam hết cơ hội tranh HCV các nội dung đôi

Ở trận bán kết 2 nội dung đôi nam, Lê Quốc Khánh và Nguyễn Văn Phương đã nhận thất bại 0-2 một cách chóng vánh trước cặp Francis Alcantara / Jeson Patrombon của Philippines. Tỷ số các set lần lượt là 4-6 và 2-6. 

Trước đó, cặp Trịnh Linh Giang / Phạm Minh Tuấn cũng để thua ở trận bán kết 1. Như vậy, quần vợt Việt Nam đã hết cơ hội tranh HCV ở các nội dung đôi. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Phí Thanh Thảo giành HCV bắn súng - Ảnh 8
Ảnh: VTF
16:24

Judo có HCV

Chu Đức Đạt giành HCV hạng dưới 60kg nam. Anh đánh bại đối thủ Sithisane Soukphaxay của Lào ở trận chung kết

16:23

Vovinam có HCV

Võ sĩ Mai Thị Kim Thuỳ giành huy chương với bài thi long hổ quyền

16:12

Cử tạ - Đinh Xuân Hoàng giành HCĐ

Ở hạng 67 kg nam, Đinh Xuân Hoàng chỉ đoạt HCĐ với thành tích tổng cử 306 kg. Trong khi đó, Witsanu của Thái Lan giành HCV với thành tích 312 kg.

Ở SEA Games 30, Đinh Xuân Hoàng đã giành HCB ở nội dung này.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Phí Thanh Thảo giành HCV bắn súng - Ảnh 7
15:03

Quần vợt - Trịnh Linh Giang / Phạm Minh Tuấn thua bán kết

Ở trận bán kết 1 nội dung đôi nam, Phạm Minh Tuấn và Trịnh Linh Giang đã nhận thất bại 0-2 trước cặp Ruben Gonzales / Treat Huey của Philippines. Tỷ số các set lần lượt là 4/6, 2/6. Kết quả này không quá bất ngờ khi Ruben Gonzales / Treat Huey là hạt giống số 1 của nội dung này.

Phạm Minh Tuấn và Trịnh Linh Giang sẽ bước vào trận tranh HCĐ. Ngay sau đây, Lê Quốc Khánh và Nguyễn Văn Phương sẽ bước vào trận bán kết 2. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Phí Thanh Thảo giành HCV bắn súng - Ảnh 6
Ảnh: VTF
14:59

Bắn súng: Phí Thanh Thảo giành HCV 

Ở nội dung súng trường 3 tư thế nữ, Phí Thanh Tháo đã xuất sắc giành HCV. Cô giành số điểm là 451.1. Trong khi đó, HCB và HCĐ thuộc về các xạ thủ của Thái Lan và Singapore.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Phí Thanh Thảo giành HCV bắn súng - Ảnh 5
14:12

Cầu lông: Nguyễn Tiến Minh vào bán kết

Ở tứ kết nội dung đơn nam, Nguyễn Tiến Minh đã giành chiến thắng trước hạt giống số 4 Khosit của Thái Lan để giành vé vào bán kết. Ở trận đấu này, Khosit đã bỏ cuộc sau khi bị Tiến Minh dẫn 17/1 ở ván đầu

14:08

Quần vợt: Chanelle Vân Nguyễn thất bại ở bán kết đơn nữ

Ở trận bán kết nội dung đơn nữ, Chanelle Vân Nguyễn đã để thua 0-2 trước Anchisa Chanta của Thái Lan. Ở set 1, tay vợt Việt kiều để thua 3-6. Sang set 2, cô mất 2 break liên tiếp và bị dẫn 0-4 nhưng vẫn gỡ hòa 6-6 để đưa đối thủ vào loạt tie-break. Tại đây, tay vợt của Việt Nam nhận thất bại 2-7 và hết cơ hội tranh HCV. 

Như vậy, Chanelle Vân Nguyễn sẽ chơi trận tranh HCĐ với Alexandra Eala của Philippines. Trong khi đó, trận chung kết nội dung đơn nữ sẽ là màn so tài giữa 2 tay vợt Thái Lan - Anchisa Chanta vs Luksika Kumkhum. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Lê Minh Tuấn đánh bại Lê Quang Liêm ở chung kết cờ chớp - Ảnh 4
Ảnh: VTF
13:54

Cờ vua - Tuấn Minh giành HCV cờ chớp

Ở trận chung kết nội bộ nội dung cờ chớp đơn nam, Lê Tuấn Minh đã đánh bại Lê Quang Liêm để giành HCV. Trước đó, 2 kỳ thủ này đã giành huy chương vàng ở nội dung đồng đội cờ vua đánh nhanh.

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, tấm HCV đã thuộc về Phạm Lê Thảo Nguyên. Cô giành chiến thắng trước Sihite Chelsie Monica Ignesias của Indonesia ở trận chung kết. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Thu Vinh giành HCĐ bắn súng - Ảnh 3
Ảnh: Thông Xanh
13:51

Bắn súng: Thu Vinh giành HCĐ

Ở nội dung súng ngắn 10m nữ, Trịnh Thu Vinh đã giành HCĐ. Mohd Arifin của Malaysia giành HCV, còn tấm HCB thuộc về Prucksakorn Tanyaporn của Thái Lan

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Thu Vinh giành HCĐ bắn súng - Ảnh 2
12:10

Cử tạ có tấm HCĐ

Nguyễn Ngọc Trung giành tấm HCĐ với thành tích tổng cử 286 kg (cử giật 132 kg, cử đẩy 154 kg). Eko Yuli bảo vệ thành công HCV với tổng cử 290 kg.

11:45

Canoeing có thêm HCV

Nguyễn Thị Hương mang về tấm HCV cho Việt Nam khi về nhất ở nội dung 500m đơn nữ.

10:30

Bắn sung mang về HCB

Đội bắn súng nữ Việt Nam giành HCB nội dung 10m súng ngắn hơi nữ với 1695 điểm, xếp sau đội Singapore (1697 điểm).

10:20

Canoeing có thêm 1 HCĐ

Hai nữ VĐV Trương Thị Phương và Nguyễn Thị Tuyết giành HCĐ nội dung thuyền đôi nữ C2 500m sau khi về đích thứ 3, xếp sau đoàn Thái Lan và Indonesia.

09:45

Cờ tướng mở hàng HCV

Nguyễn Thị Kim Loan xuất sắc giành tấm HCV ở nội dung cờ tướng đơn nữ với thành tích bất bại 6 ván thắng 1 ván hòa.

Thông tin

Sau ngày 20/5, đoàn Việt Nam tiếp tục củng cố vị trí số 1 toàn đoàn với 153 huy chương vàng, bỏ xa Thái Lan, Singapore, Indonesia và Malaysia. Hôm nay, bơi và điền kinh đã khép lại, nhưng vẫn còn nhiều môn thể thao khác là “mỏ vàng” cho đoàn Việt Nam khai thác. Vì vậy, chúng ta hứa hẹn sẽ tiếp tục bứt phá.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 20/5: Đoàn Việt Nam tiếp tục bứt phá - Ảnh 1

Lịch thi đấu của đoàn Việt Nam ngày 20/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông
Bắc Giang
Từ 09:40
Đôi nam nữ Tứ kết Tuấn Đức/Như Thảo
Maulana/Bandaso (INA)
Đơn nam Tứ kết Nguyễn Tiến Minh vs Khosit (THA)
Đôi nam Tứ kết Tuấn Đức/Hồng Nam
Bernado/Panting (PHI)
Bắn Súng
TTHLTDTT Quốc Gia (Nhổn)
9:00 – 10:15
10m Súng ngắn hơi Nữ
 
Trịnh Thu Vinh
Triệu Thị Hoa Hồng
Bùi Thúy Thu Thủy
11:30 Chung Kết    
9:00 – 11:45
50m Súng trường
3 tư thế nữ
 
Nguyễn Huyền Trang
Đỗ Thúy Hiền
Phí Thanh Thảo
13:00 Chung kết    
MUAY
Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc
14:00
Đối kháng
hạng cân 51KG nữ
Bán kết Triệu Thị Phương Thúy
Vs
Wansawang Srila Oo (THA)
Đối kháng hạng cân 60KG nam Bán kết Nguyễn Trần Duy Nhất
Vs
Fritz Biagtan Camaje (PHI)
Đối kháng hạng cân 81KG nam Bán kết Trương Quốc Hùng
Vs
Samnang Rum (CAM)
Canoeing
Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
10:00
Chung kết
500m C2 nữ
Trương Thị Phương
Nguyễn Thị Tuyết
10:14
Đấu loại đợt 2
500m K4 nam
Sơn Văn Cường
Nguyễn Minh Tuấn
Tống Hoàng Nam
Lý Văn Phát
10:30
Chung kết
500m C4 nam
Nguyễn Hoàng Quân
Phạm Lương Tự
Nguyễn Văn Trãi
Dương Anh Đức
10:37
Chung kết
500m K2 nữ
Đỗ Thị Thanh Thảo
Đinh Thị Trang
10:50 Trao huy chương
11:05 Chung kết 500m C1 nữ Nguyễn Thị Hương
11:12 Bán kết 500 K4 Men Semi Final  
11:25 Trao huy chương
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13:00-15:00
-52 nữ , -60 nam , -66 nam    
Viet Nam -Malaysia (-60 kg) Tứ kết Chu Đức Đạt
Jamaludin-Mas
Viet Nam- Myanmar (-66 kg) Tứ kết Trương Hoàng Phúc
Aung htet-Myanmar
Viet Nam-? Bán Kết Nguyễn Thị Thanh Thủy
?
Cờ tướng
Yên Tử - Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 7 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 7 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
15:00 Trao huy chương
       
Bóng đá
Hà Nam
16:00 Futsal nam Vòng tròn Thái Lan - Việt Nam
  Trao huy chương
Bóng rổ Thanh Trì
Hà Nội
19:00 - 21:00 Nam   Việt Nam - Malaysia
Cầu mây
Hoàng Mai
11:00 Nội dung 4 nữ Bảng Việt Nam - Lào
14:00 Nội dung 4 nam Bảng Việt Nam - Campuchia
Bi A
Hà Đông
Hà Nội
       
10:00 Pool 10 bi nữ Semi Final Bùi Xuân Vàng
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
 
     
     
     
       
Bóng chuyền bãi biển
Quảng Ninh
08:30 Nam Tranh hạng 3 Việt Nam - Philipines
08:30 Nữ Tranh hạng 3 Việt Nam - Philipines
Bóng chuyền trong nhà Quảng Ninh 17:00 Bóng chuyền nam Bán Kết Việt Nam - Thái Lan
Thể thao điện tử
Trung tâm Hội nghị QG
 
     
     
Bóng bàn
NTĐ Hải Dương
14:30 Đơn nam Bán kết Nguyễn Anh Tú
Vs
Pakpoomsanguasin (THA)
15:30 Đơn nam Bán kết Nguyễn Đức Tuân
Vs
Chewzhe yucla Rence (SIN)
Cử tạ
Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội
10h00 Nam 61 kg   Nguyễn Ngọc Trung
Trao huy chương
12h00 Nữ 55kg   Nguyễn Thu Hiền
Trao huy chương
14h00 Nam 67kg   Đinh Xuân Hoàng
Trao huy chương
16h00 Nữ 59kg   Hoàng Thị Duyên
Trao huy chương
Vovinam
NTĐ
Sóc Sơn
       
       
       
Xe đạp
Hòa Bình
09-10 Tính điểm cá nhân nữ Chung kết Lâm Thị Kim Ngân
10:30-12
Tính giờ cá nhân nam
Chung kết
Nguyễn Tuấn Vũ
Nguyễn Trường Tài
Cờ vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
09:00
Cờ chớp
Cá nhân
Sáng 20/5 Bốc thăm
 
 
 
 
           
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Boxing
Bắc Ninh
 
75 Kg - 81 Kg (M81kg Bán kết Trương Đình Hoàng
81kg - 91 Kg (M91kg) Bán kết Nguyễn Mạnh Cường
48 Kg - 51 Kg (W51kg) Bán kết Nguyễn Thị Tâm
  57 Kg - 60 Kg (W60kg) Bán kết Trần Thị Linh
Karate
Ninh Bình
09:00 - 09:20 Kata đồng đội nam 1 Phạm Minh Đức
Giang Việt Anh
Lê Hồng Phúc
09:25 - 10:25 Kumite đồng đội nữ 1 Hồ Thị Thu Hiền
Hoàng Thị Mỹ Tâm
Nguyễn Thị Ngoan
Trang Cẩm Lành
10:10-11:40 Kumite đồng đội nam 1 Chu Đức Thịnh
Đặng Hồng Sơn
Đỗ Thanh Nhân
Nguyễn Văn Nhật
Phạm Minh Nhựt
Trần Lê Tấn Đạt
Vũ Anh Quân
14:30 – 15:00 Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nữ    
15:05 – 15:50 Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nam    
15:55 - 16:15 Chung kết Kumite đồng đội nữ    
16:20 - 16:50 Chung kết Kumite đồng đội nam    
16:55 - 17:30 Tranh huy chương đồng Kata đồng đội nam    
17:35 - 17:50 Chung kết Kata đồng đội nam   .
TIN LIÊN QUAN

LCK mùa Hè 2022: KDF chấm dứt chuỗi thắng kỷ lục của T1

T1 khởi động tuần 3 tại LCK mùa Hè 2022 bằng cuộc đối đầu với đội tuyển được đánh giá thấp hơn Kwangdong Freesc. Tuy nhiên, những lựa chọn mang tính đột biến và mới lạ mà KDF mang đến đã giúp đội tuyển này xuất sắc đánh bại đương kim vô địch mùa Xuân với tỷ số 2-1.

Pau FC tăng gấp 4 lượng người theo dõi trên Facebook nhờ Quang Hải

Bóng đá Pháp 46 phút trước

Ngay sau khi ký hợp đồng với Pau FC, Quang Hải đã ghi điểm với đội bóng mới khi giúp trang facebook chính thức của CLB này tăng gấp 4 lượng người theo dõi.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Hanoi Buffaloes trắng tay trên sân nhà trước Saigon Heat

VBA 55 phút trước

Hanoi Buffaloes nhận trận thua sân nhà lần thứ hai liên tiếp từ đầu mùa. Lần này, họ gục ngã 64-77 trước Saigon Heat.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Giao hữu quốc tế
Cherno More Varna
21:00
FC Sozopol
MSK Puchov
21:00
Trinec
Spartak Moscow
21:00
Baltika Kaliningrad
CSKA 1948 Sofia
21:00
Academy Pandev
Dynamo Dresden
21:00
Heidenheimer
Sport Podbrezova
21:10
KFC Komarno
Queen's Park
21:30
NK Lokomotiva Zagreb
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Slavoj Trebisov
22:00
Tatran Presov
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Botev Vratsa
22:00
Spartak Pleven
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
Lisen
22:00
Slovan Bratislava B
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Dafuji cloth MTE
22:00
Dukla Banska Bystrica
Gornik Leczna
22:00
Puszcza Niepolomice
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Chernomorets Novorossiysk
22:30
FK Chayka K-SR
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
GKS Tychy
22:59
Garbarnia Krakow
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Ordabasy
21:00
FK Aksu
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
FC Gagra
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Qasim Sport Club
21:00
Naft Alwasat
Al Sinaah
21:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba
21:00
Baghdad
Al Diwaniya
21:00
Al Shorta
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Jerv
22:59
Odd Grenland
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Ivory Coast Premier Division
Vòng
WAC d'Adjame
22:30
ASI Abengourou
Sporting Gagnoa
22:30
USC Bassam
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Termez Surkhon
21:00
Neftchi Fargona
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Argentina Reserve League
Vòng
Temperley Reserves
21:00
Defensores de Belgrano Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá