TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng về nhất nội dung 200m bơi bướm, giành HCV thứ 5

Nhóm PV

Thứ năm, 19/05/2022 18:00 (GMT+7)

Tường thuật trực tiếp SEA Games 31 ngày 19/5. Cập nhật lịch thi đấu, kết quả các môn Billiard, Bơi lội, Karate, bóng đá… cùng thethao.vn.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 Bơi lội

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 ngày 19/5 - Thi đấu: Cầu lông, Bóng rổ, Billiards, Karatedo

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 19/5: Điền kinh, Bơi, Thể dục nghệ thuật, Karatedo, Bóng Bàn, Cử tạ

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 19/5

HCV: Nguyên Thanh (Marathon), Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nữ - điền kinh), Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nam - điền kinh), Lê Quang Liêm, Trần Tuấn Minh (cờ vua), Trần Quốc Cường, Phạm Quang Huy, Phan Công Minh (bắn súng), Phạm Hồng Quân, Hiển Nam (canoeing đôi nam), Thanh Tự (bi-a), Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), Quảng Văn Cường (xe đạp), Lại Gia Thành (cử tạ), Hồ Thị Thu Hiền (karate), Đỗ Thành Nhân (karate), Bùi Thị Thảo (karate), Phùng Khắc Huy (vật), Nguyễn Xuân Định (vật), Hoàng Thị Tuất (bắn súng), Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karate), Nguyễn Thị Hường (Judo), Nguyễn Thanh Liêm, Đỗ Phương Thảo (Vovinam), Cấn Tất Dự (vật), Nguyễn Huy Hoàng (Bơi lội - 800m tự do nam), Hoàng Thị Tuất (Bắn đĩa bay), Lê Anh Tài (Judo - dưới 90kg), Hoàng Văn Nam (Vật - 97kg vật tự do), Trần Văn Trường Vũ (vật tự do), Jeremie Lương Loic Nino (Bơi lội - 50m tự do nam), Phạm Thị Thu Hiền (Taekwondo - 62kg nữ), Nguyễn Huy Hoàng (Bơi lội - 200m bơi bướm nam)

HCB: Nguyễn Thị Thật (xe đạp), Lê Phương Thảo, Nguyễn Thị Hải Châu, Lê Phạm Ngọc Anh (bắn cung), Quốc Tuấn (bi-a), Đỗ Thị Thanh Thảo, Đinh Thị Trang (canoeing), Mỹ Phượng (cử tạ), Phạm Lê Thảo Nguyên, Võ Thị Kim Phụng (cờ vua), Đình Thi (cử tạ), Kim Sơn (Bơi lội - 800m tự do nam), Ngô Văn Lâm (Vật - 125kg vật tự do nam), 

HCĐ: Nguyễn Thanh Ngưng (20km đi bộ nam - điền kinh), Hoàng Thị Ngọc Hoa (Marathon), Chu Đức Thịnh (karate), TDDC nữ Việt Nam (TDDC - đồng đội nữ

Diễn biến

19:28

Billards - Trần Quyết Chiến đánh bại Efren Reyes

Ở nội dung Carom 3 băng của bộ môn Billards, Trần Quyết Chiến đã đánh bại huyền thoại Efren Reyes với tỷ số 40-10 để giành vé vào bán kết. Quyết Chiến hiện tại đang là tay cơ số 3 thế giới ở nội dung nội dung Carom 3 băng. 

Trận đấu này cũng khép lại hành trình của huyền thoại Billard Efren Reyes tại SEA Games 31.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng về nhất nội dung 200m bơi bướm, giành HCV thứ 5 - Ảnh 11
19:07

Huy Hoàng bất ngờ giành HCV 200m bơi bướm

Ở nội dung 200m bơi bướm nam, Nguyễn Huy Hoàng đã gây bất ngờ khi về nhất và giành HCV. Đây vốn dĩ không phải nội dung sở trường của anh. Thành tích của Huy Hoàng là 1 phút 58 giây 81. 

Đây cũng là tấm HCV thứ 5 của riêng Huy Hoàng ở SEA Games 31.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng về nhất nội dung 200m bơi bướm, giành HCV thứ 5 - Ảnh 10
18:58

U23 Thái Lan vào chung kết bóng đá nam

Ở trận bán kết bóng đá nam, U23 Thái Lan đã đánh bại U23 Indonesia với tỷ số tối thiểu 1-0. Sau 90 phút thi đấu chính thức, 2 đội hòa nhau 0-0 và phải bước vào hiệp phụ. Phút 90+5,  Weerathep đã ghi bàn thắng quyết định, đưa U23 Thái Lan vào chung kết

Tuy nhiên, ở những phút cuối cùng của trận đấu này, trọng tài đã phải rút ra 4 thẻ đỏ (3 cho Indonesia và 1 cho Thái Lan).

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng giành HCV nội dung 800m - Ảnh 9
18:46

Bóng chuyền nữ Việt Nam vào chung kết

ĐT bóng chuyền nữ Việt Nam vừa có chiến thắng đậm 3-0 trước Philippines. Tỷ số sau 3 set lần lượt là 25-23; 25-19 và 25-17. Với kết quả này, chúng ta đã chính thức giành vé vào chơi trận chung kết với Thái Lan. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng giành HCV nội dung 800m - Ảnh 8
18:42

Bơi lội - Jeremie Lương Loic Nino giành HCĐ

Ở nội dung 50m tự do cá nhân nam, kình ngư Việt kiều Jeremie Lương Loic Nino đã giành HCĐ với thành tích 22 giây 85. Trong khi đó, Lê Nguyễn Paul về thứ tư với thành tích 23 giây 07.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng giành HCV nội dung 800m - Ảnh 7
18:29

Taekwondo có HCV

Phạm Thị Thu Hiền đánh bại đối thủ người Thái Lan trong trận chung kết hạng cân 62 kg dành cho nữ để đem về cho Taekwondo Việt Nam thêm một tấm HCV

18:26

Bắn đĩa bay có HCV

Xạ thủ Hoàng Thị Tuất đã xuất sắc giành HCV nội dung bắn đĩa bay trap nữ môn Bắn súng tại SEA Games 31.

18:23

Vật liên tiếp giành vàng

Sau Đỗ Phương Thảo, ĐT vật Việt Nam tiếp tục giành thêm 2 tấm HCV: Trần Văn Trường Vũ - hạng 97 kg nam vật tự do và Hoàng Văn Nam - hạng 97 kg nam vật tự do. Trong khi đó, Ngô Văn Lâm giành HCB hạng 125 kg vật tự do nam.

18:15

Bơi lội - Nguyễn Huy Hoàng lại giành vàng

Ở nội dung 800m tự do nam, Nguyễn Huy Hoàng đã giành được tấm HCV ở nội dung 800m tự do cá nhân nam với thành tích 7 phút 57 giây 65. Một VĐV khác của Việt Nam là Kim Sơn giành HCB

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Nguyễn Huy Hoàng giành HCV nội dung 800m - Ảnh 6
16:55

Judo và Vovinam mang về 3 tấm HCV

Nữ VĐV Nguyễn Thị Hường giành HCV Judo ở hạng 63kg nữ. Đỗ Phương Thảo giành HCV vovinam hạng cân 65kg nữ.

Trong khi đó, ở môn Vovinam, Nguyễn Thanh Liêm cũng mang về một tấm HCV ở nội dung 60kg nam.

16:52

Karate mang về tấm HCV thứ 4

Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm mang về tấm HCV cho karate Việt Nam ở nội dung quyền đồng đội nữ

16:41

Việt Nam có thêm HCV bắn súng

Xạ thủ Hoàng Thị Tuất có màn trình ấn tượng để mang về tấm HCV cho ĐT bắn súng Việt Nam ở SEA Games 31 với nội dung bắn đĩa bay trap nữ.

16:36

Việt Nam có HCV tiếp theo ở môn vật

Nguyễn Xuân Định thắng đậm VĐV Philippines 10-0 và giành HCV ở nội dung vật tự do hạng 65kg nam.

16:15

Việt Nam cán mốc 140 HCV tại SEA Games 31

Đô vật Phùng Khắc Huy thắng điểm cách biệt 12-2 trước đối thủ trong trận chung kết vật tự do nam hạng cân 57kg, qua đó mang về tấm HCV thứ 140 cho đoàn TTVN.

15:44

Karate liên tiếp giành vàng

Đỗ Thành Nhân giành chiến thắng trước đối thủ người Lào trong trận chung kết hạng cân dưới 84kg nam và giành tấm HCV cho karate Việt Nam. 

Bùi Thị Thảo hoàn tất cú hattrick HCV cho ĐT Karate Việt Nam với tấm HCV ở nội dung đối kháng Kumite hạng cân trên 68kg nữ.

15:30

Đình Thi mang về HCB cho cử tạ Việt Nam

Đình Thi mang về tấm HCB cho cử tạ Việt Nam khi nâng thành công mức tạ 103kg ở lần đẩy thứ 3, tổng cử đạt 183 kg.

15:19

Hồ Thị Thu Hiền mang về tấm HCV karate

Hồ Thị Thu Hiền có chiến thắng cách biệt 5-1 trước đối thủ người Indonesia tại chung kết hạng cân 68kg nữ karate, qua đó mang về tấm HCV thứ 137 cho đoàn TTVN tại SEA Games 31

14:30

Karate Việt Nam có thêm HCĐ

Chu Đức Thịnh mang về tấm HCĐ cho karate Việt Nam ở nội dung đối kháng Kumite -73kg nam sau khi vượt qua đối thủ người Philippines.

14:00

Cờ vua Việt Nam giành HCB

Phạm Lê Thảo Nguyên và Võ Thị Kim Phụng giành HCB ở nội dung cờ nhanh đồng đội nữ với 6 điểm, chỉ kém đội nữ Indonesia 1 điểm.

13:31

Lại Gia Thành phá kỷ lục SEA Games

Lại Gia Thành phá kỷ lục SEA Games với thành tích 145 kg (kỷ lục cũ 142 kg) và nam VĐV sớm giành HCV dù còn 1 lượt đẩy nữa.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Đoàn Việt Nam liên tiếp giành vàng - Ảnh 5
12:10

Xe đạp Việt Nam giành HCV tiếp theo

Nam VĐV Quảng Văn Cường giành HCV nội dung xe đạp đường trường và giúp Việt Nam mang về HCV thứ 9 trong ngày thi đấu hôm nay.

11:35

Canoeing giành thêm HCV

Bốn tay chèo Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương và Nguyễn Thị Tuyết mang về thêm 1 tấm HCV ở nội dung 1.000 m canoeing đồng đội nữ với thành tích 4 phút 15 giây 804.

11:10

Mỹ Phượng hụt HCV cử tạ

Chung kết cử tạ hạng cân 46kg nữ, Khổng Mỹ Phượng hụt HCV đầy đáng tiếc. VĐV Thái Lan Thanyathon xuất sắc đoạt HCV, phá lục lục SEA Games với thành tích tổng cử 174 kg. Thành tích của Mỹ Phượng là 172 kg tổng cử (giật 80 kg, đẩy 92 kg). 

10:50

Bi-a Việt Nam có HCV đầu tiên

Trận chung kết Bi-a Carom 1 băng giữa Thanh Tự và Quốc Tuấn đã không thể diễn ra vào 10h00 sáng nay bởi Quốc Tuấn dương tính Covid-19.

Do đó, Thanh Tự giành HCV Carom 1 băng, Quốc Tuấn giành HCB. Đây là tấm HCV đầu tiên của Bi-a Việt Nam tại SEA Games 31.

10:43

Canoeing Việt Nam tiếp tục giành HCV

Bộ đôi Phạm Hồng Quân và Hiển Nam mang về tấm HCV cho đội tuyển đua thuyền Việt Nam ở nội dung 1000m đôi nam canoeing

10:37

Khổng Mỹ Phượng phá kỷ lục SEA Games

Khổng Mỹ Phượng 2 lần phá kỷ lục SEA Games, đạt thành tích 80 kg cử giật (kỷ lục cũ 77 kg thuộc về Vương Thị Huyền), VĐV Thái Lan - Thanyathon xếp nhì với 79 kg.

Mỹ Phượng sẽ thi đấu ở nội dung cử đẩy để xác định thành tích chung cuộc.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Đoàn Việt Nam liên tiếp giành vàng - Ảnh 4
10:35

Bắn cung có thêm một tấm HCB

Bộ ba nữ Lê Phương Thảo, Nguyễn Thị Hải Châu, Lê Phạm Ngọc Anh mang về tấm HCB cho đoàn Việt Nam ở nội dung đồng đội cung 3 dây nữ

10:33

Bắn sung Việt Nam có thêm HCV

Bộ 3 xạ thủ gồm Trần Quốc Cường, Phạm Quang Huy và Phan Công Minh đã xuất sắc mang về tấm HCV cho Việt Nam ở nội dung đồng đội súng ngắn 10 m. 

10:22

Cờ vua Việt Nam có HCV

Lê Quang Liêm và Trần Tuấn Minh mang về tấm HCV cho đoàn Việt Nam ở nội dung cờ nhanh đồng đội nam.

10:02

Nguyễn Thị Thật hụt HCV

Nữ VĐV Nguyễn Thị Thật mang về tấm HCB ở nội dung xe đạp tính điểm cá nhân. VĐV Juthatip Maneephan của Thái Lan đã xuất sắc hơn để giành tấm HCV.

08:59

Điền kinh Việt Nam nhất toàn đoàn

Nội dung điền kinh cuối cùng cũng đã kết thúc với tấm HCĐ thuộc về Hoàng Thị Ngọc Hoa (Việt Nam) ở nội dung marathon nữ. VĐV Odekta Naibaho Elvina (Indonesia) giành HCV và HCB thuộc về Christine Hallasgo Organiza (Philippines) - quán quân SEA Games 2019. Phạm Thị Huệ chỉ về đích thứ 4 chung cuộc.

Như vậy, Điền kinh Việt Nam chính thức giành vị trí nhất toàn đoàn tại SEA Games 31 với thành tích 22 tấm HCV.

08:30

Điền kinh mang về tấm HCV thứ 3

Nguyễn Thị Thanh Phúc đánh bại đối thủ Myanmar và Thái Lan để giành HCV 20km đi bộ nữ. Đây đã là tấm HCV thứ 3 của ĐT điền kinh Việt Nam trong buổi sáng hôm nay và là tấm HCV thứ 22 tại SEA Games 31.

07:50

Điền kinh có HCV thứ 2 từ đi bộ

Điền kinh Việt Nam tiếp tục thể hiện sức mạnh tại SEA Games 31. Sau HCV Marathon nam, chúng ta giành HCV từ môn đi bộ 20km của nam. Người chiến thắng là Võ Xuân Vĩnh. Trong khi đó, huyền thoại của bộ môn này - Nguyễn Thành Ngưng chỉ về đích thứ 3.

07:35

Hoàng Nguyên Thanh giành HCV Marathon

Ở nội dung Marathon sáng nay, Hoàng Nguyên Thanh đã xuất sắc về nhất với thành tích 2h25'07"84, bỏ xa các vận động viên còn lại.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Hướng đến mục tiêu 140 HCV - Ảnh 2

Thông tin

Sau ngày 18/5, đoàn thể thao Việt Nam đã giành tổng cộng 126 HCV tại SEA Games 31, chỉ còn kém mục tiêu ban đầu 14 HCV. Với tinh thần đang lên và lợi thế sân nhà, đoàn thể thao Việt Nam hứa hẹn sẽ đạt, thậm chí vượt mốc 140 HCV ngay trong ngày hôm nay.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 19/5: Hướng đến mục tiêu 140 HCV - Ảnh 1
Đoàn Việt Nam hướng đến mục tiêu 140 HCV

Ngày 19/5 là ngày cuối cùng của môn Điền kinh với Bơi lội, 2 mỏ vàng của SEA Games 31. Tuy nhiên, vẫn còn rất nhiều môn thể thao khác mới chỉ bắt đầu tranh huy chương như Judo, Karate, Vovinam, Muay Thái… Vì vậy, bảng tổng sắp sẽ còn biến động mạnh trong những ngày tiếp theo.

Lịch thi đấu của đoàn vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông
Bắc Giang
Từ 09h00
Đôi nam 1/16 Tuấn Đức/Hồng Nam-Padiz/Inlayo (PHI)
Đơn nữ 1/16 Nguyễn Thùy Linh - Wardani (INA)
Đôi nam nữ 1/16 Văn Hải/Vân Anh - Hee/Tan (SIN)
Đôi nữ 1/16 Phương Hồng/Đỗ Hoài vs Rahayu/Ramadhanti (INA)
Đơn nữ 1/16 Vũ Thị Trang vs Tunjung (INA)
Đôi nữ 1/16 Vân Anh/Phạm Khánh vs Cheah/Cheng (MAS)
Từ 15h00
Đôi nam nữ 1/16 Tuấn Đức/Như Thảo vs Man/Tee (MAS)
Đơn nam 1/16 Lê Đức Phát vs Vitidsarn (THA)
Đôi nam 1/16 Đình Hoàng/Đình Mạnh-Padiz/Villabrille (PHI)
Đơn nam 1/16 Nguyễn Tiến Minh-Adinata (INA)
Bắn Súng
TTHLTTQG Hà Nội (Nhổn)
9:00-10:15 10m Súng ngắn hơi Nam Vòng loại  
      Trần Quốc Cường
      Phạm Quang Huy
      Phan Công Minh
11:30 10m Súng ngắn hơi Nam Chung Kết  
9:00-10:30 Đĩa Bay trap Nữ    
      Hoàng Thị Tuất
      Nguyễn Thị Tuyết Mai
      Nguyễn Thị Thải Ly
Bắn Cung
TTHLTTQG Hà Nội (Nhổn)
9h30 -11h30 Tranh HCV đồng đội cung 3 dây Nữ
Tranh huy chương
Lê Phương Thảo
Nguyễn Thị Hải Châu
Lê Phạm Ngọc Anh
13h00-15h00
Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nữ Nguyễn Thị Hải Châu
Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 3 dây Nguyễn Thị Hải Châu
Trần Trung Hiếu
Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nam Nguyễn Văn Đầy
Tranh HCV cá nhân cung 3 dây Nữ Lê Phương Thảo
15h30 Trao huy chương
MUAY
Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc
14:00
Đối kháng
hạng cân 54KG nữ
( S Female Elite – 54kg)
Bán kết Bùi Yến Ly
Vs
Ms Lu Soukhaseum
(Lào)
Đối kháng hạng cân 57KG nam
(S Male Elite – 57kg)
Loại Nguyễn Doãn Long
Vs
Voeum Vann
(Campuchia)
Đối kháng hạng cân 63.5KG nữ
(S Female Elite – 63.5kg)
Bán kết Nguyễn Thị Phương Hậu
Vs
Samnang Sam
(Campuchia)
Canoeing
Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
10:00
Chung kết
1000m K2 nữ
Đỗ Thị Thanh Thảo
Đinh Thị Trang
10:10
Chung kết
1000m C2 Nam
Phạm Hồng Quân
Hien Nam
10:25 TRAO HUY CHƯƠNG    
10:50
Chung kết
1000m C4 nữ
Trương Thị Phương
Diệp Thị Hương
Nguyễn Thị Hương
Nguyễn Thị Tuyết
11:00
Chung kết
1000m K2 nam
Trần Văn Vũ
Trần Văn Danh
           
           
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13.00 đến
15.00
-57 nữ ,63 nữ,-73 nam , -90 nam    
Viet Nam -Thailand (-57 kg) Tứ kết Nguyễn Thị Bích Ngọc
Orapin- Thái LAn
Viet Nam- Myanmar (-73 kg) Tứ kết Nguyễn hải Bá
Amirdaniel
Viet Nam-Thailand (-90 kg) Tứ kết Lê Anh Tài
Puyang wei
Vietnam-? Bán Kết Nguyễn Thị Hường
?
Boxing
Nhà Thi đấu Bắc Ninh
17:00 63 Kg -69 Kg (M69kg) Vòng loại Trần Đức Thọ
  48 Kg - 51 Kg (W51kg) Vòng loại Nguyễn Thị Tâm
  57 Kg - 60 Kg (W60kg) Vòng loại Trần Thị Linh
  Trao huy chương    
Cờ tướng
Yên Tử - Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 5 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
15:00 - 18:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 6 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 5 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
15:00 – 18:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 6 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
Bóng đá
Việt Trì
Phú Thọ
19:00 Bóng đá nam Bán kết Việt Nam - Malaysia
Hà Nam 16:00 Futsal nữ Vòng tròn Thái Lan - Việt Nam
Bóng rổ
Thanh Trì
Hà Nội
17:00 -19:00 5x5 nữ   Việt Nam - Philipines
17:00 -19:00 5x5 nam   Việt Nam - Philipines
Cầu mây
Hoàng Mai
09:00 Đôi nam Bảng Việt Nam - Philipines
13:00
Đôi nam
Bán kết 1D-2E
Bán kết 1E-2D
14:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam - Myanmar
15:00 Đôi nam Chung kết  
Bi A
Hà Đông
Hà Nội
10:00 Pool 10 bi 1/16 Đỗ Thế Kiên
10:00 Carom 1 Cushion Chung kết Phạm Quốc Tuấn vs
Nguyễn Trần Thanh Tự
14:00 Snooker 1/16 Phạm Hoài Nguyên
14:00 Pool 10 bi nữ Tứ kết Bùi Xuân Vàng
18:00 English Billiards 100up Tứ kết Trần Lê Anh Tuấn
Nguyễn Thanh Bình
Bi sắt
Trung tâm HL&TĐ TDTT
Hà Nội
13:00
Bộ ba nam Bán Kết Ngô Ron
Võ Minh Luân
Trần Thạch Lam
Cao Xuân Toàn
Bộ ba nữ Bán kết Nguyễn Thị Cẩm Duyên
Nguyễn Thị Lan
Thạch Thị Ánh Lan
Trần Lê Lan Anh
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
Từ 10h
Đôi Nữ 1/16 Fodor CSILLA (VIE) /
Savanna LY NGUYEN (VIE)
Đơn Nam 1/16 Giang TRINH LINH (VIE)
Đơn Nữ 1/16 Chanelle VAN NGUYEN (VIE)
Sau 14:00 Đôi Nam Nữ 1/8 Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)
Bóng chuyền bãi biển
Quảng Ninh
10:00 Nam Bán kết Việt Nam - Indonesia
14:00 Nữ Bán kết Việt Nam - Indonesia
Bóng chuyền trong nhà Quảng Ninh 17:00 Nữ   Việt Nam - Philippines
Bowling
Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1   Phạm Thái Bình
Huỳnh Quốc Sử Bình
Lê Minh Đức
Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ
Đợt 2
  Nguyễn Thị Huyền Thảo
Nguyễn Thị Hiền
Hà Diệu Hương
Trần Thu Thủy
Thể dục nghệ thuật Cung Thể thao Quần Ngựa        
Vật
NTĐ Gia Lâm, Hà Nội
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Thể thao điện tử
Trung tâm Hội nghị QG
 
     
     
Bóng bàn
NTĐ Hải Dương
10:00 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
Nguyễn Anh Tú
Nguyễn Đức Tuân
Nguyễn Thị Nga
Trần Mai Ngọc
14:30 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
19:30 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
Cử tạ
Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội
10:00 Nữ 45kg   Khổng Mỹ Phương
Trao huy chương
12:00 Nam 55kg   Lại Gia Thành
Trao huy chương
14:00 Nữ 49kg   Phạm Đình Thi
Trao huy chương
Vovinam
NTĐ
Sóc Sơn
14:00-15:00 Đối kháng (60-65kg) nam nữ Loại Nguyễn Thanh Liêm
Nguyễn Thị Thảo
15:00-15:30 Quyền CK Nguyễn Thị Ngọc Trân
15:30 Đối kháng BK,CK  
Bóng ném trong nhà
Trường ĐHTDTT
Bắc Ninh
15:00 Nữ Vòng tròn Việt Nam - Singapore
17:00 Nam Vòng tròn Việt Nam - Singapore
Xe đạp
Hòa Bình
09-10
Tính điểm cá nhân nữ
Chung kết
Nguyễn Thị Thật
Nguyễn Thị Thi
Nguyễn Thị Thu Mai
00-11
Tính điểm cá nhân nữ
Chung kết
Trần Tuấn Kiệt
Huỳnh Thanh Tùng
Quàng Văn Cường
Boling
Trung tâm Bowling Hero World – Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1 Đợt 1 Phạm Thái Bình Huỳnh Quốc Sử Bình Lê Minh Đức Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2 Đợt 2 Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền Hà Diệu Hương Trần Thu Thủy
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Bơi
Cung Thể Thao dưới nước Việt Nam
18:00-18:10
800m Tự do nam CK
Chung kết chiều
Nguyễn Huy Hoàng
Nguyễn Hữu Kim Sơn
9:00-9:06
100m Ếch nữ
Loại
Vũ Thị Phương Anh
Nguyễn Ngọc Anh Thư
9:06-9:10
50m Tự do nam
Loại
Lương Jeremei
Lê Nguyễn Paul
9:10-9:12
100m Bướm nữ
Loại
Lê Thị Mỹ Thảo
9:10-9:12 Lê Thị Thanh Vân
9:12-9:16
200m Bướm nam
Loại
Nguyễn Huy Hoàng
9:12-9:16 Hồ Nguyễn Duy Khoa
  4x200m Tự do nữ Chung kết chiều  
 
 
18:00-18:10
800m Tự do nam CK A
Chung kết
Nguyễn Huy Hoàng
Nguyễn Hữu Kim Sơn
18:10-18:21
100m Ếch nữ
Chung kết
 
 
18:21-18:31
50m Tự do nam
Chung kết
 
 
18:31-18:41
100m Bướm nữ
Chung kết
 
 
18:41-18:53
200m Bướm nam
Chung kết
 
 
18:53-19:10
4x200m Tự do nữ
Chung kết
Lê Thị Mỹ Thảo
Võ Thị Mỹ Tiên
Trần Thị Hồng Gấm
Đặng Ái Mỹ
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Boxing
 
17:00
48kg - 52kg (nam) Bán kết Trần Văn Thảo
45kg - 48 Kg (nữ) Bán kết Trịnh Thị Diễm Kiều
54kg - 57 Kg (nữ) Bán kết Vương Thị Vỹ
      Trao huy chương    
Điền kinh
Khu Liên hợp Thể thao quốc gia
5:00-5:01 Marathon nam Chung kết  
5:10-5:30 Marathon nữ Chung kết  
6:00 – 6:01 Đi bộ 20km nam Chung kết  
6:10 – 6: 30 Đi bộ 20km nữ Chung kết  
Karate
Ninh Bình
09:00-09:15 Kata đồng đội nữ 1 Nguyễn Thị Phương
Lưu Thị Thu Uyên
Nguyễn Ngọc Trâm
09:25-09:55 Kumite cá nhân nữ -68kg 1 Hồ Thị Thu Hiền
09:25-09:55 Kumite cá nhân nữ -55kg 1 Hoàng Thị Mỹ Tâm
10:05-10:40 Kumite cá nhân nam -84kg 1 Đỗ Thanh Nhân
10:10-10:40 Kumite cá nhân nam -75kg 1 Chu Đức Thịnh
10:50-11:00 Repechage Kumite cá nhân nữ -68kg
10:50 - 11:10 Kumite cá nhân nữ +68kg 1 Bùi Thị Thảo
11:10 - 11:20 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -84kg
11:20 - 11:30 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ -55kg
11:30 - 11:40 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -75kg
11:40 - 11:50 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ +68kg
14:00 - 14:15 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -55kg
14:20 - 14:35 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -68kg
14:40 - 14:55 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -75kg
15:00 - 15:15 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ +68kg
15:20 - 15:35 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -84kg
15:40 - 15:50 Chung kết Kumite cá nhân nữ -55kg
15:55 - 16:05 Chung kết Kumite cá nhân nữ -68kg
16:10 - 16:20 Chung kết Kumite cá nhân nam -75kg
16:25 - 16:35 Chung kết Kumite cá nhân nữ +68kg
16:40 - 16:50 Chung kết Kumite cá nhân nam 84kg
16:55 - 17:30 Tranh chuy chương đồng Kata đồng đội nữ
17:35 - 17:50 Chung kết Kata đồng đội nữ
Taekwondo
NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI
14:00 - 19:00 80kg Nam Bán kết Phạm Minh Bảo Kha
  87kg Nam Tứ kết Đoàn Vỹ Duy
  49kg Nữ Tứ kết Vũ Thị Dung
  62kg Nữ Bán kết Phạm Thị Thu Hiền
  Trao huy chương    
  Trao huy chương
TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 19/5

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 19/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu của đoàn vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu của các vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31.

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 19/5: Ngày cuối bơi và điền kinh, chờ vàng từ vật, vovinam...

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 19/5 hôm nay có những môn nào? Thethao.vn cập nhật chi tiết lịch các môn thi đấu SEA Games 2022 nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Giao hữu quốc tế
Club Brugge
20:30
Lierse
Cherno More Varna
21:00
FC Sozopol
MSK Puchov
21:00
Trinec
Spartak Moscow
21:00
Baltika Kaliningrad
CSKA 1948 Sofia
21:00
Academy Pandev
Dynamo Dresden
21:00
Heidenheimer
Sport Podbrezova
21:10
KFC Komarno
Queen's Park
21:30
NK Lokomotiva Zagreb
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Slavoj Trebisov
22:00
Tatran Presov
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Botev Vratsa
22:00
Spartak Pleven
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
Lisen
22:00
Slovan Bratislava B
GKS Tychy
22:00
Garbarnia Krakow
Stade Ouchy
22:00
Servette
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Dafuji cloth MTE
22:00
Dukla Banska Bystrica
Gornik Leczna
22:00
Puszcza Niepolomice
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Chernomorets Novorossiysk
22:30
FK Chayka K-SR
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Poland (nữ)
20:30
Iceland (nữ)
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Ordabasy
21:00
FK Aksu
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Torpedo Kutaisi
20:30
Dila Gori
FC Gagra
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Qasim Sport Club
21:00
Naft Alwasat
Al Sinaah
21:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Talaba
21:00
Baghdad
Al Diwaniya
21:00
Al Shorta
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Jerv
22:59
Odd Grenland
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Andraus Brasil U20
20:30
Rio Branco FC U20
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Termez Surkhon
21:00
Neftchi Fargona
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves
20:20
CSD Flandria Reserves
Temperley Reserves
21:00
Defensores de Belgrano Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30