TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Thanh Bảo giành HCV bơi lội

Nhóm PV

Thứ tư, 18/05/2022 12:00 (GMT+7)

Tường thuật trực tiếp SEA Games 31 ngày 18/5, đoàn Việt Nam chờ cơn mưa vàng từ các môn võ như Judo, Karate, Vovinam… Cập nhật kết quả, bảng xếp hạng huy chương SEA Games nhanh nhất cùng thethao.vn.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 18.5: Điền kinh, Bơi, Karatedo, Bóng Bàn, CK Vovinam, Futsal nam.

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 18/5

HCV: Trương Thị Phương Và Nguyễn Thị Ngân (Canoeing); Phạm Hồng Quân, Hiền Nam, Trần Thanh và Nguyễn Quốc Toản (Canoeing), ĐT đấu kiếm nữ Việt Nam (Đấu kiếm - Đồng đội nữ kiếm chém), Nguyễn Tiến Nhật (Đấu kiếm - Kiếm 3 cạnh cá nhân nam), Nguyễn Thị Xuân (Vật - 50kg nữ), Kiều Thị Ly (Vật - 53kg nữ), Nguyễn Thị Phương (Karate - Quyền cá nhân nữ), Lò Thị Hoàng (Điền kinh - Ném lao), Đặng Thị Linh (Vật - 76kg nữ), Lại Diệu Thương (Vật - 68kg nữ), Mỹ Hạnh (Vật - 62kg nữ), Phạm Thị Hồng Lệ (Điền kinh - 10000m nữ)

HCB: Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Hải Ly, Hà Thị Ngọc, Nguyễn Thị Thanh Nhi (Bắn cung), Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh (Bắn cung), Phạm Minh Đức (Karate - Quyền kata), Lò Thị Thanh (Điền kinh - 10000m nữ), Ngô Quang Trường ( Taekwondo - 63kg nam), Phạm Ngọc Châm (Taekwondo - 57kg nữ)

HCĐ: 

Diễn biến

19:55

ĐT nữ Việt Nam 1-0 Myanmar

ĐT nữ Việt Nam đã giành chiến thắng 1-0 trước ĐT nữ Myanmar bằng pha lập công duy nhất của Huỳnh Như. Với kết quả này, ĐT nữ Việt Nam đã ghi danh vào trận chung kết gặp Thái Lan, qua đó tại hiện trận chung kết môn bóng đá nữ tại SEA Games 30.

19:31

Bơi lội có thêm HCV

Kình ngư Trần Hưng Nguyên giành HCV nội dung 200m hỗn hợp nam với thành tích 2 phút 01 giây 22.

19:15

Bơi lội có thêm HCĐ

Hoàng Quý Phước giành HCĐ nội dung 200 m tự do.

18:53

Điền kinh Việt Nam hụt HCV đáng tiếc

Điền kinh Việt Nam chỉ giành tấm HCB nội dung 4x100m nam với thành tích 3 phút 08 giây 52. Kém đội giành HCV là đoàn Thái Lan 3 phút 07 giây 58.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Hồng Lệ giành HCV chạy 10000m nữ - Ảnh 17
18:51

Phạm Thanh Bảo giành HCV 50m bơi ếch

Kình ngư Phạm Thanh Bảo xuất sắc đánh bại các đối thủ để giành HCV bơi lội nội dung 50m bơi ếch.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Hồng Lệ giành HCV chạy 10000m nữ - Ảnh 16
17:52

Bóng đá nữ - ĐT nữ Thái Lan giành vé vào chung kết

Đội nữ Thái Lan vừa có chiến thắng thuyết phục với tỷ số 3-0 trước Philippines để giành tấm vé đầu tiên vào trận chung kết môn bóng đá nữ tại SEA Games 31. Các bàn thắng được ghi do công của Silawan Intami (22’), Thanikan Dengda (47’) và Ploy Chompoo Samnuk (90+1’)

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Hồng Lệ giành HCV chạy 10000m nữ - Ảnh 15
17:38

Taekwondo thêm 2 HCB

Ở hai trận chung kết tiếp theo, hai võ sĩ Việt Nam là Ngô Quang Trường (dưới 63 kg nam) và Phạm Ngọc Châm (dưới 57 kg nữ) đều thua cuộc và giành HCB.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Hồng Lệ giành HCV chạy 10000m nữ - Ảnh 14
17:30

Điền Kinh - Phạm Thị Hồng Lệ đổi màu huy chương

Phạm Thị Hồng Lệ vừa đem về thêm 1 tấm HCV nữa cho điền kinh Việt Nam khi về nhất ở nội dung 10.000m. Thành tích của cô là 35 phút 56 giây 39. Trong khi đó, Lò Thị Thanh giành HCB.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Lò Thị Hoàng phá kỷ lục SEA Games nội dung ném lao - Ảnh 13
17:26

Taekwondo - Trần Thị Ánh Tuyết giành vàng

Ở hạng cân dưới 53 kg nữ, Trần Thị Ánh Tuyết đã giành chiến thắng 23-16 trước đối thủ người Philippines để giành HCV

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Lò Thị Hoàng phá kỷ lục SEA Games nội dung ném lao - Ảnh 12
17:17

Karate có HCV thứ hai

Ở hạng cân dưới 61kg, Nguyễn Thị Ngoan thắng áp đảo 8-0 trước võ sĩ người Indonesia và đem về tấm HCV thứ 2 cho Karate Việt Nam

17:02

Vật có thêm HCV

Đặng Thị Linh giành vừa giành HCV hạng cân 76 kg môn vật. Tiếp đó, Lại Diệu Thương giành HCV hạng cân 68 kg còn Mỹ Hạnh giành HCV hạng 62 kg. Đây là HCV thứ sáu của đoàn vật Việt Nam trong ngày 18/5

17:01

Điền kinh - Lò Thị Hoàng phá kỷ lục SEA Games nội dung ném lao

Ở nội dung ném leo, Lò Thị Hoàng vừa đem về thêm 1 tấm HCV cho điền kinh Việt Nam. Cô đạt thành tích 56m37, phá kỷ lục SEA Games.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Lò Thị Hoàng phá kỷ lục SEA Games nội dung ném lao - Ảnh 11
16:42

Karate - Nguyễn Thị Phương 'mở hàng' HCV

Ở chung kết nội dung quyền cá nhân nữ, Nguyễn Thị Phương đã đánh bại đối thủ người Thái Lan Monsicha để đem về tấm HCV đầu tiên cho karate Việt Nam tại SEA Games 31. Nguyễn Thị Phương giành 24,06 điểm, còn VĐV Thái Lan được 23,68 điểm.

15:58

Vật - Việt Nam có HCV thứ 110 từ môn vật

Ở trận chung kết hạng 50kg nữ vật tự do, Nguyễn Thị Xuân đã giành chiến thắng thuyết phục đối thủ Campuchia và giành HCV. Trong khi đó, ở hạng 53kg, Kiều Thị Ly cũng giành HCV sau khi đánh bại Grace của Philippines

Đây là 2 tấm HCV thứ 109 và 110 của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31

15:34

Billiards - Thanh Tự đánh bại huyền thoại Efren Reyes

Ở trận bán kết billiards carom một băng, tay cơ Nguyễn Trần Thanh Tự của Việt Nam đã đánh bại "tượng đài bi-a thế giới" Efren Reyes với tỷ số 100-55 để giành vé vào chung kết.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Tay cơ Thanh Tự đánh bại huyền thoại Efren Reyes - Ảnh 10
15:07

Judo - Việt Nam vào chung kết Kata judo nam

Ở nội dung Kata judo nam, 2 cặp VĐV của Việt Nam là Trần Quốc Cường / Phan Minh Hạnh và Nguyến Cường Thịnh / Hà Minh Đức đứng đầu 2 bảng và đều lọt vào vòng chung kết tranh chấp huy chương. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Đấu kiếm Việt Nam có thêm 2 HCV - Ảnh 8
14:59

Futsal nam - Thái Lan chia điểm với Indonesia

Ở lượt trận thứ 3, ĐT futsal nam Thái Lan và Indonesia đã cầm hòa nhau với tỷ số 1-1. Vào lúc 16h00 chiều nay, Việt Nam sẽ chạm trán Myanmar.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Đấu kiếm Việt Nam có thêm 2 HCV - Ảnh 7
14:21

Quần vợt - Chanelle Vân Nguyễn giành vé vào bán kết đơn nữ

Sau khi được miễn thi đấu vòng 1, Chanelle Vân Nguyễn vừa bước vào thi đấu vòng tứ kết nội dung đơn nữ. Đối thủ của cô là Jenaila Rose Prulla của Philippines. Chung cuộc, Chanelle Vân Nguyễn đã giành chiến thắng 6-1 6-2 một cách dễ dàng để vào bán kết.

Ngay sau đây, cặp Lê Quốc Khánh / Fodor Csilla sẽ chạm trán Kasidit Samrej / Luksika Kumkhum của Thái Lan ở trận tứ kết nội dung đôi nam nữ 

 

14:06

Quần vợt - Trịnh Linh Giang vào tứ kết đơn nam

Ở nội dung đơn nam môn quần vợt, Trịnh Linh Giang vừa có chiến thắng dễ dàng với tỷ số 6-1 và 6-4 trước Hao Sheng Koay của Malaysia để giành vé vào tứ kết. Trong khi đó, Lý Hoàng Nam là hạt giống số 1 nên được miễn thi đấu vào đầu.

Trước đó, bộ đôi Savanna Lý Nguyễn / Fodor Csilla cũng giành vé vào tứ kết nội dung đôi nữ sau khi đánh bại cặp Novela Rezha Millenia Putri / Fitriani Sabatini Indonesia của Indonesia.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Đấu kiếm Việt Nam có thêm 2 HCV - Ảnh 6
Ảnh: VTF

 

13:48

Đấu kiếm Việt Nam có thêm 2 HCV

Ở nội dung đồng đội kiếm chém nữ, Việt Nam đã đánh bại Singapore với tỷ số 45-39 trong trận chung kết, qua đó giành HCV. Trong khi đó, Nguyễn Tiến Nhật cũng giúp đoàn thể thao Việt Nam có thêm 1 HCV ở nội dung kiếm 3 cạnh cá nhân nam. 

Như vậy, kết thúc ngày thi đấu cuối cùng của môn đấu kiếm tại SEA Games 31, Việt Nam giành được 5 HCV, 1 HCB và 5 HCĐ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Đấu kiếm Việt Nam có thêm 2 HCV - Ảnh 5
11:38

Canoeing Việt Nam tiếp tục giành HCV

Ở chung kết nội dung thuyền 4 nam, các VĐV Phạm Hồng Quân, Hiền Nam, Trần Thanh và Nguyễn Quốc Toản đã xuất sắc về nhất. Đây cũng chính là tấm huy chương vàng đầu tiên của các tay chèo nam của ĐT đua thuyền Việt Nam tại SEA Games 31.

11:30

Bắn cung Việt Nam giành thêm HCB

Ở chung kết nội dung cung 1 dây đồng đội nam, tuyển bắn cung Việt Nam thua Indonesia 2-6 sau 4 lượt bắn và chỉ mang về tấm HCB.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Bắn cung hụt HCV đáng tiếc - Ảnh 4
10:41

ĐT bắn súng Việt Nam vào chung kết

Bùi Thị Thu Thủy đại diện cho ĐT bắn sung Việt Nam tiến vào vào chung kết nội dung 25m súng ngắn nữ với tổng điểm 572. Hai VĐV Phạm Thị Hà và Triệu Thị Hoa Hồng đã chính thức dừng bước.

10:39

Bắn cung Việt Nam về nhì

Đội tuyển bắn cung Việt Nam hòa Philippines 4-4 và thua chung cuộc 4-5 ở loạt penalty tại chung kết nội dung cung 1 dây đồng đội nữ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Bắn cung hụt HCV đáng tiếc - Ảnh 3
10:15

Canoeing mở hàng với HCV

Hai nữ VĐV Trương Thị Phương Và Nguyễn Thị Ngân đã mang về tấm HCV đầu tiên cho đoàn Việt Nam trong ngày hôm nay ở chung kết nội dung 1000m đôi nữ Canoeing. Đây cũng là tấm HCV thứ 10 của đội tuyển đua thuyền Việt Nam tại SEA Games 31.

09:35

Bơi lội Việt Nam tiến vào chung kết

Kình ngư Nguyễn Huy Hoàng vào chung kết nội dung bơi 200m tự do nam với thành tích về thứ 6 ở vòng loại.

Kình ngư Trần Hưng Nguyên vào vòng chung kết nội dung bơi 200m hỗn hợp nam.

Bên cạnh đó, 2 VĐV của Việt Nam là Phạm Thanh Bảo và Lê Trọng Phúc cũng đã vượt qua vòng loại 50m ếch nam để lọt vào chung kết diễn ra vào tối nay.

09:30

Nguyễn Thị Phương sáng cửa giành HCV 

Nữ VĐV Nguyễn Thị Phương hoàn thành bài thi ở vòng loại nội dung quyền Kata đơn nữ với điểm số cao nhất 23,68

09:11

Bắn cung Việt Nam chuẩn bị tranh HCV

4 nữ VĐV của Việt Nam gồm Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Hải Ly, Hà Thị Ngọc, Nguyễn Thị Thanh Nhi sẽ bước vào tranh HCV nội dung đồng đội cung 1 dây nữ.

Ở nội dung đồng đội cung 1 dây nam, các VĐV của chủ nhà gồm Chu Đức Anh, Nguyễn Duy và Nông Văn Linh cũng sẽ bước vào trận tranh HCV.

Thông tin

Hôm qua, đoàn Việt Nam đã xuất sắc cán mốc 100 huy chương vàng tại SEA Games, qua đó tiếp tục giữ ngôi nhất toàn đoàn và bỏ xa các quốc gia bám đuổi. Với phong độ đỉnh cao của các vận động viên, đoàn Việt Nam hứa hẹn sẽ sớm vượt qua mục tiêu 140 huy chương vàng.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 18/5: Việt Nam chờ mưa vàng từ võ thuật - Ảnh 1
Võ thuật tiếp tục là mỏ vàng của Việt Nam tại SEA Games 31

Ngày 18/5 hứa hẹn là một ngày vàng khác của Việt Nam khi chúng ta có một loạt nội dung chung kết thế mạnh, từ bắn cung cho đến Judo, Karate, Vovinam, đấu vật… 

Lịch thi đấu chi tiết của đoàn Việt Nam trong ngày 18/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông Bắc Giang 10h00 Bốc thăm 05 nội dung cá nhân    
BẮN
SÚNG
TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI
9:00-9:30 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội Vòng loại 1  
  Việt Nam   Nguyễn Thanh Nam
  Việt Nam   Nguyễn Huyền Trang
  Việt Nam   Nguyễn Việt Dũng
  Việt Nam   Phí Thanh Thảo
9:50-10:10 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội Vòng loại 2  
9:00-12:00 25m súng ngắn thể thao nữ   Phạm Thị Hà
      Triệu Thị Hoa Hồng
      Bùi Thúy Thu Thủy
11:00-16:00 Đĩa Bay trap Nữ Vòng 1 Hoàng Thị Tuất
      Nguyễn Thị Tuyết Mai
      Nguyễn Thị Hải Ly
Bắn Cung
TTHLTTQG Hà Nội
9h30 -11h30 Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam
Tranh huy chương Đỗ Thị Ánh Nguyệt
Hà Thị Ngọc
Nguyễn Thị Thanh Nhi

Chu Đức Anh
Nguyễn Duy
Nông Văn Linh
13h00-15h00 Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây
Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam
Tranh huy chương Nông Văn Linh; Đỗ Thị Ánh Nguyệt

Nông Văn Linh
15h30 Trao huy chương    
MUAY Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc 14:00 Đối kháng
hạng cân 54KG nam
( S Male Elite – 54kg)
Loại Huỳnh Hoàng Phi
Canoeing
Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
10:00 Chung kết 1000 K1 Men Final Phan Văn Lộc
10:10 Chung kết 1000 C2 Women Final Trương Thị Phương - Nguyễn Thị Ngân
10:25 TRAO HUY CHƯƠNG    
10:50 Chung kết 1000 C4 Men Final  
      Pham Hong Quan
Hien Nam
Tran Thanh
Nguyen Quoc Toan
11:00 Chung kết 1000 K4 Men Final Tran Van Vu
Vo Duy Thanh
Tong Hoang Nam
Tran Van Danh
11:15 TRAO HUY CHƯƠNG    
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13.00
ĐẾN
15.00
Katame no kata    
Việt Nam   Nguyễn Thùy hải Châu
Mai Thị Bích Trâm
Việt Nam   Trần Lê Phương Nga
Nguyễn Tường Vy
Kodokan goshin jutsu    
Viet Nam   Trần Quốc Cường
Phan Minh Hạnh
Việt Nam   Nguyễn Cường Thịnh
Hà Minh Minh Đức
Đấu kiếm
Cung điền kinh Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội 10:00 Đồng đội nam Kiếm liễu 1/8 Nguyễn Minh Quang
Nguyễn Văn Hải
Phạm Quốc Tài
Cao Minh Duyệt
  11:00 Đồng đội nữ Kiếm chém 1/4 Bùi Thị Thu Hà
Phùng Thị Khánh Linh
Đỗ Thị Tâm
Phạm Thị Thu Hoài
  11:00 Đồng đội nam Kiếm liễu 1/4  
  12:00 Đồng đội nữ Kiếm chém Chung kết  
ĐIỀN KINH Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Buổi chiều          
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:00 100m Nam Vòng loại 1 Ngần Ngọc Nghĩa
16:05 Nhảy cao Nam Chung kết Vũ Đức Anh
16:10 100m Nam Vòng loại 2 Trịnh Viết Tú
16:15 Ném lao Nữ Chung kết Lo Thi Hoang
16:20 100m Nữ Vòng loại 1 Hoàng Dư Ý
16:50 10.000m Nữ Chung kết Phạm Thị Hồng Lệ
      Lo Thi Thanh
17:35 100m Nam Chung kết Ngần Ngọc Nghĩa
      Trịnh Viết Tú
17:45 100m Nữ Chung kết Hoàng Dư Ý
17:50 Trao huy chương Ném lao Nữ    
18:00 Trao huy chương 10.000m Nữ    
18:10 4x400m Tiếp sức Nữ Chung kết Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc
18:20 Trao huy chương 100m Nam    
18:30 Trao huy chương 100m Nữ    
18:40 4x400m Tiếp sức Nam Chung kết Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn
18:50 Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nữ    
19:00 Trao huy chương Nhảy cao Nam    
19:10 Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nam    
Boxing
Nhà Thi đấu Bắc Ninh
17:00 63 Kg -69 Kg (M69kg) Vòng loại Trần Đức Thọ
  48 Kg - 51 Kg (W51kg) Vòng loại Nguyễn Thị Tâm
  57 Kg - 60 Kg (W60kg) Vòng loại Trần Thị Linh
  Trao huy chương    
Taekwondo
NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI
14g – 19g 63kg Nam    
  74kg Nam    
  53kg Nữ    
  57kg Nữ    
  73kg Nữ    
Karate
Nhà thi đấu
TDTT tỉnh Ninh Bình
09:00 Kata cá nhân nữ 1 Nguyễn Thị Phương
09:25 Kata cá nhân nam 1 Phạm Minh Đức
09:50 Kumite cá nhân nữ -50kg 1 Đinh Thị Hương
10:00 Kumite cá nhân nam -60kg 1 Võ Văn Hiền
10:35 Kumite cá nhân nam -67kg 1 Đặng Hồng Sơn
10:55 Kumite cá nhân nữ -61kg 1 Nguyễn Thị Ngoan
18:05 Trao huy chương    
Bơi
Cung Thể thao dưới nước
  1500m Tự do nữ CK Chung kết chiều Võ Thị Mỹ Tiên
      Đặng Ái Mỹ
9:00-9:02 50m Ếch nam Loại Phạm Thanh Bảo
      Lê Trọng Phúc
9:02-9:06 50m Tự do nữ Loại Phạm Thị Vân
      Lê Quỳnh Như
9:06-9:13 200m Tự do nam Loại Hoàng Quý Phước
      Nguyễn Huy Hoàng
  400m Hỗn hợp nữ Chung kết chiều Nguyễn Thị Nhật Lam
      Phạm Nguyễn Như Ý
9:13-9:17 200m Hỗn hợp nam Loại Trần Hưng Nguyên
      Lê Nguyễn Paul
9:00 AM 4x100m Hỗn hợp nữ Loại  
18:00-18:20 1500m Tự do nữ CK B Chung kết Võ Thị Mỹ Tiên
      Đặng Ái Mỹ
18:20-18:30 50m Ếch nam Chung kết  
       
18:30-18:39 50m Tự do nữ Chung kết  
       
18:39-18:51 200m Tự do nam Chung kết  
       
18:51-19:05 400m Hỗn hợp nữ Chung kết Nguyễn Thị Nhật Lam
      Phạm Nguyễn Như Ý
19:05-19:17 200m Hỗn hợp nam Chung kết  
       
19:17-19:31 4x100m Hỗn hợp nữ Chung kết Phạm Thị Vân
      Vũ Thị Phương Anh
      Lê Thị Mỹ Thảo
      Võ Thị Mỹ Tiên
Cờ Vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
9 giờ
Cờ nhanh
Đồng đội
Ván 1, 2, 3
Lê Quang Liêm
Trần Tuấn Minh
Phạm Lê Thảo Nguyên
Võ Thị Kim Phụng
16 giờ 00
 
Ván 4, 5
Lê Quang Liêm
Trần Tuấn Minh
Phạm Lê Thảo Nguyên
Võ Thị Kim Phụng
Cờ tướng
Yên Tử - Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 4 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 4 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
Bóng đá
Cẩm Phả
Quảng Ninh
16:00 Nữ   Việt Nam - Myanmar
Hà Nam 16:00 Futsal   Việt Nam - Myanmar
Bóng rổ Thanh Trì
Hà Nội
17:00 -19:00 5x5 nữ   Việt Nam - Indonesia
Cầu mây
Hoàng Mai
09:00 Đôi nam Bảng Việt Nam - Myanmar
11:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam - Campuchia
13:00 Đôi nam Bảng Lào – Việt Nam
15:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam – Lào
Bi A
Hà Đông
Hà Nội
10:00 Carom 1 băng   Phạm Quốc Tuấn
Nguyễn Trần Thanh Tự
10:00 Snooker   Kiều Thiên Khôi
18:00 Pool 10 bi   Dương Quốc Hoàng
14:00 Pool 10 bi nữ   Huỳnh Thị Ngọc Huyền
Bi sắt
Trung tâm HL&TĐ TDTT
Hà Nội
09:00
Bộ ba nam Vòng loại Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn
Bộ ba nữ Vòng loại Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
Từ 10h
Đôi Nữ 1/16 Fodor CSILLA (VIE) /
Savanna LY NGUYEN (VIE)
Đơn Nam 1/16 Giang TRINH LINH (VIE)
Đơn Nữ 1/16 Chanelle VAN NGUYEN (VIE)
Sau 14:00 Đôi Nam Nữ 1/8 Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)
Bóng chuyền bãi biển
Quảng Ninh
09:00 Nữ   Việt Nam - Philippines
14:00 Nam   Việt Nam - Philippines
Bóng chuyền trong nhà Quảng Ninh 17:00 Nam   Việt Nam - Myanmar
Bowling
Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1   Phạm Thái Bình
Huỳnh Quốc Sử Bình
Lê Minh Đức
Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2   Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền
Hà Diệu Hương
Trần Thu Thủy
Thể dục nghệ thuật Cung Thể thao Quần Ngựa 10:00-16:30 Vòng Loại Cá nhân   Nguyễn Hà My
Ngô Hải Yến
TIN LIÊN QUAN

Việt Nam giành Huy chương vàng PUBG Mobile cá nhân SEA Games 31

PUBG Mobile 17/05/2022

Thi đấu ấn tượng ở ngày then chốt, Phan “ViCoi” Văn Đông đã xuất sắc mang về tấm Huy chương vàng nội dung cá nhân môn PUBG Mobile cho đoàn Việt Nam.

ĐT bóng rổ nam Việt Nam ngược dòng đánh bại Singapore ở SEA Games 31

ĐT bóng rổ nam Việt Nam có trận đấu nhọc nhằn trước Singapore. Hai phút cuối bùng nổ giúp thầy trò Kevin Yurkus có chiến thắng 86-83.

Quách Công Lịch: Không ai nghĩ tôi có thể giành huy chương ở SEA Games 31

Chia sẻ sau khi giành tấm HCB nội dung 400m vượt rào nam, Quách Công Lịch thừa nhận rằng phong độ suy giảm năm vừa qua khiến anh không nhận được sự tin tưởng ở SEA Games 31.

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 18/5 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu của các vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Spartak Pleven
22:30
FC Dunav Ruse
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Romania Regional Cup
Oltul Curtisoara
22:00
Roberto Ziduri
AS Victoria Letcani
22:00
AS Victoria Horia
FCM Targu Mures
22:00
ACSM Codlea
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Argentina Reserve League
Vòng
Quilmes Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá