TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Bơi lội tiếp tục phá kỷ lục SEA Games

Nhóm PV

Thứ ba, 17/05/2022 07:51 (GMT+7)

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5, cập nhật kết quả BXH Đại hội thể thao Đông Nam Á 2022 nhanh nhất. Cập nhật thành tích của đoàn Việt Nam tại SEA Games 31.

TRỰC TIẾP | SEA GAMES 31 sáng 17.5: Điền kinh, Bơi, Bóng bàn, Futsal nữ

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 17/5

HCV: Trần Quốc Cường (bắn súng), Nguyễn Thị Hương (canoeing), Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua), Phạm Lê Thảo Nguyên (cờ vua), Bùi Tiến Hải (vật), Bùi Mạnh Hùng (vật), Quách Thị Lan (điền kinh), Nguyễn Bá Sơn (vật), Nguyễn Đình Hiếu (vật), Nguyễn Linh Na (điền kinh), Nguyễn Minh Hiếu (vật), Hà Văn Hiếu (vật)

HCB: Đinh Thị Như Quỳnh, Cà Thị Thơm, Đinh Văn Linh, Bùi Văn Nhật (xe đạp địa hình); Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo, Đinh Thị Trang, Nguyễn Thị Thanh Mai (canoeing), Quách Công Lịch (điền kinh), Võ Thị Mỹ Tiên (bơi lội)

HCĐ: Cầu lông đồng đội nữ, Kiếm ba cạnh đồng đội nam

Diễn biến

19:45

HCB cho Teakwondo

Võ sĩ Lý Hồng Phúc không thể đánh bại  đối thủ đến từ Thái Lan trong trận chung kết hạng cân 68 kg, qua đó ngậm ngùi nhấn tấm HCB.

19:28

Bơi lội tiếp tục phá kỷ lục SEA Games

Bộ tứ Kim Sơn, Huy Hoàng, Quý Phước, Hưng Nguyên giành HCV với thành tích 7 phút 16 giây 31, đồng thời phá kỷ lục SEA Games.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Phá kỷ lục SEA Games, Thành Bảo vẫn không có HCV - Ảnh 10
19:11

Teakwondo tiếp tục mang về HCV

Bạc Thị Khiêm đánh bại đối thủ đến từ Indonesia, Silvana để giành HCV hạng cân 67 kg nữ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: HCV thứ 100 của đoàn Việt Nam - Ảnh 9
19:06

Phá kỷ lục SEA Games, Thành Bảo vẫn không có HCV

Kình ngư Phạm Thành Bảo đã phá kỷ lục SEA Games nội dung 200m bơi ếch với thành tích 2 phút 12 giây 09. Kỷ lục SEA Games cũ là 2 phút 12 giây 57. Tuy nhiên, kinh ngư Việt Nam chỉ ngậm ngùi giành HCB khi VĐV Wei Ang của Singapore còn làm tốt hơn khi về đích với thành tích 2 phút 11 giây 93. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: HCV thứ 100 của đoàn Việt Nam - Ảnh 8
18:47

Taekwondo giành HCV

Võ sĩ Trương Thị Kim Tuyền giành HCV teakwondo hạng cân dưới 46 kg nữ.

18:25

Nguyễn Văn Lai giành HCV

Nguyễn Văn Lai về nhất nội dung chạy 10km, qua đó giành HCV. Đồng đội Trần Văn Thao thành HCĐ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: HCV thứ 100 của đoàn Việt Nam - Ảnh 7
18:15

Lê Nguyễn Paul giành HCB

Kình ngư Lê Nguyễn Paul giành HCB nội dung bơi ngửa 50m nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: HCV thứ 100 của đoàn Việt Nam - Ảnh 6
18:10

Mỹ Tiên giành HCĐ bơi lội 400m tự do

Kình ngư Võ Thị Mỹ Tiên giành HCĐ nội dung 400m tự do với thành tích 4 phút 17 giây 52. VĐV Ching Hwee Gan (Singapore) giành HCV với thành tích 4 phút 14 giây 16.

17:29

HCV thứ 100 của đoàn thể thao Việt Nam

Đô vật Hà Văn Hiếu đánh bại đối thủ đến từ Singapore để giành HCV vật hạng cân 130 kg. Đây là tấm HCV thứ 100 của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31.

17:25

HCV thứ 5 của đoàn vật

Đô vật Nguyễn Minh Hiếu đánh bại đối thủ người Thái Lan trong trận chung kết hạng cân 90kg. Minh Hiếu nhận thất bại ngay hiệp 1 nhưng đã trở lại trong hiệp 2, thắng 9-1 bằng đòn vật knock out để giành HCV.

17:05

Điền kinh Việt Nam tiếp tục có HCV

VĐV Nguyễn Linh Na mang về HCV tiếp theo cho điền kinh Việt Nam, nội dung 7 môn phối hợp.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Quách Thị Lan giành HCV 400m vượt rào - Ảnh 5
16:35

HCV thứ 3 và 4 cho đoàn vật Việt Nam

VĐV Nguyễn Bá Sơn đánh bại Andika Sulaeman (Indonesia) ở hạng cân 77kg và Nguyễn Đình Hiếu vượt qua đối thủ của Thái Lan ở hạng cân 87kg để lần lượt mang về tấm HCV thứ 3 và 4 cho đoàn vật Việt Nam.

16:18

Điền kinh có HCB 

Quách Công Lịch giành HCB nội dung 400 m vượt rào nam, xếp sau VĐV của Philippines, Eric Cray.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Quách Thị Lan giành HCV 400m vượt rào - Ảnh 4
16:16

Đấu kiếm Việt Nam hụt HCV đáng tiếc

Tiến Nhật cùng đồng đội để thua đoàn Singapore ở chung kết kiếm ba cạnh với tỷ số sát nút 36-37. Thất bại sít sao khiến đoàn đấu kiếm Việt Nam ngậm ngùi nhận HCB.

16:05

Quách Thị Lan giành HCV 400m vượt rào nữ

Quách Thị Lan về nhất  cự ly 400m vượt rào nữ với thành tích 56,33 giây và giành HCV. VĐV đồng hương Nguyễn Thị Huyền giành HCB với thành tích 56,41 giây.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Bắn súng Việt Nam có HCV đầu tiên - Ảnh 3
15:52

Vật mang về 2 HCV

VĐV Bùi Tiến Hải đánh bại VĐV Lào - Khamlar Salavong với tỷ số áp đảo 13-5 và giành HCV hạng cân 60kg. Trong khi đó ở hạng cân 67 kg, Bùi Mạnh Hùng đánh bại VĐV đến từ Philippines, Noel Novada 8-0 để mang về tấm HCV thứ 2 cho đoàn vật Việt Nam trong ngày 17/5.

 

15:24

HCV đầu tiên đến từ Muay

Đoàn Muay Việt Nam có HCV đầu tiên ở nội dung Waikru đôi nữ do công của cặp VĐV Phạm Thị Diễm Trang và Phạm Thị Bích Liễu.

14:18

Cầu lông có HCĐ

Đoàn cầu lông Việt Nam nhận thất bại 1-3 trước đoàn Indonesia. Nguyễn Thùy Linh mang về chiến thắng ở trận đầu quân, nhưng các đồng đội của cô để thua trong 3 trận còn lại.

14:03

Madam Pang ở lại Nam Định

Theo những cập nhật mới nhất, chấn thương của nữ trưởng đoàn Madam Pang là không quá nghiêm trọng và bà vẫn sẽ đồng hành với U23 Thái Lan tại bán kết SEA Games 31.

13:38

Vợ chồng Trường Sơn - Thảo Nguyên giành HCV

Cặp kỳ thủ Nguyễn Ngọc Trường Sơn và Phạm Lê Thảo Nguyên đều giành chiến thắng trước các kỳ thủ đến từ Singapore trong trận chung kết và mang về 2 tấm HCV nội dung cờ nhanh nam, nữ.

11:10

Canoeing Việt Nam có thêm HCB

Bộ tứ VĐV Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo, Đinh Thị Trang, Nguyễn Thị Thanh Mai về nhì ở nội dung thuyền 4 nữ canoeing. ĐT Thái Lan đã xuất sắc giành HCV.

11:00

Đỗ Thị Anh Nguyệt dừng bước

VĐV Đỗ Thị Anh Nguyệt của Việt Nam dừng bước tại bán kết, nội dung cung một dây nữ. Ở kỳ SEA Games 30, Ánh Nguyệt đã giành HCV ở nội dung này.

10:56

Việt Nam có thêm HCB

Nhóm các VĐV Đinh Thị Như Quỳnh, Cà Thị Thơm, Đinh Văn Linh và Bùi Văn Nhật giành HCB nội dung xe đạp địa hình băng đồng nam-nữ tiếp sức

10:46

Bắn súng Việt Nam có HCV đầu tiên

Xạ thủ Trần Quốc Cường giành HCV ở nộ dung 50m súng ngắn. Đây là tấm HCV đầu tiên của bắn súng Việt Nam tại SEA Games 31

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Bắn súng Việt Nam có HCV đầu tiên - Ảnh 2
10:45

HCV đầu tiên trong ngày

Nguyễn Thị Hương về nhất ở nội dung canoeing đơn nữ mang về tấm HCV đầu tiên trong ngày 17/5 cho đoàn Việt Nam

10:41

Quách Công Lịch vào chung kết 400m rào nam

Cả hai VĐV Quách Công Lịch và Nguyễn Đức Sơn đều lọt vào chung kết nội dung 400m rào nam.

Thành tích của Quách Công Lịch tại vòng loại 400m vượt rào là 52 giây 98, xếp ở vị trí thứ ba.

10:20

Canoeing Việt Nam vào chung kết

Phạm Hồng quân và Hiền Nam đã dẫn đầu vòng loại đôi nam để giành quyền vào chơi ở chung kết. 

09:40

Bơi lội Việt Nam tiếp tục vào chung kết

Hai VĐV của Việt Nam là Phạm Thanh Bảo, Lê Thành Được vào chung kết 200m bướm nam sau khi vượt qua vòng loại.

Phạm Thị Vân, Phạm Nguyễn Như Ý cũng giành quyền vào chung kết 100m ngửa nữ.

09:15

Cầu lông Việt Nam đấu bán kết

Nguyễn Thùy Linh đang thi đấu với đối thủ người Indonesia. VĐV của Việt Nam chưa thực sự có được cảm giác tốt nhất và để đối thủ dẫn trước với khoảng cách 8 điểm

09:00

Chờ đợi HCV thứ 100

Các VĐV bắt đầu bước vào tranh tài ở các nội dung thi đấu. Tâm điểm của ngày hôm nay sẽ là chung kết của các môn eSports, billards, điền kinh và cờ vua.

Thông tin

Đoàn thể thao Việt Nam đang thể hiện sức mạnh vượt trội tại SEA Games 31. Sau ngày 16/5, chúng ta đã giành tổng cộng 88 HCV, nhiều hơn đoàn tiếp theo - Thái Lan đến 52 HCV.

Ngày 17/5, đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục chờ đợi cơn mưa vàng ở các môn võ, điền kinh, bơi lội, cờ vua và cờ tường. 

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5, cập nhật kết quả BXH nhanh nhất - Ảnh 1

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam ngày 17/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Thể thao điện tử
Trung Tâm Hội nghị Quốc gia
15:00-19:30 PUBG Mobile cá nhân Chung kết Nguyễn Đăng Tiến
Lê Hoài Nam
Đặng Tuấn Anh
Vũ Hoàng Hưng
Phan Văn Đông
Mạc Anh Hào
13:00-20:30 Liên Minh Huyền Thoại: Tốc chiến – Đồng đội nữ Vòng loại Lê Trà My
Tạ Thị Hà Trang
Nguyễn Thị Bích
Nguyễn Thảo Huyền
Lê Thu Phương
Lê Ngọc Tâm Nhi
Lương Khánh Hòa
Bắn Cung TTHLTTQG Hà Nội 9h00 -11h00 Thi đấu Cá nhân Cung 1 dây Nam, Nữ 1/8; 1/4; 1/2 Nông Văn Linh
Nguyễn Duy
          Nguyễn Thị Thanh Nhi
Đỗ Thị Ánh Nguyệt
    13h00-14h15 Thi đấu Đồng đội cung 1 dây Nam, Nữ 1/4; 1/2 Nguyễn Thị Thanh Nhi
Đỗ Thị Ánh Nguyệt
Hà Thị Ngọc
Cầu lông Bắc Giang 9h00 Đồng đội nữ Bán kết Việt Nam-Indonesia
    14h15-15h35 Thi đấu nội dung Đôi Nam - Nữ Cung 1 dây 1/4; 1/2 Đỗ Thị Ánh Nguyệt
Nguyễn Duy
Đấu kiếm
Cung điền kinh Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội
10:00 Đồng đội nữ Kiếm liễu 1/8 Đỗ Thị Anh
Nguyễn Thị Thu Phương
Nguyễn Thị Thu Phương
Hà Thị Vân Anh
12:00 Đồng đội nữ Kiếm liễu 1/4  
14:00 Đồng đội nam Kiếm ba cạnh 1/4 Nguyễn Tiến Nhật
Nguyễn Phước Đến
Đặng Tuấn Anh
Trần Út Ngọc
17:00 Đồng đội nam Kiếm ba cạnh Chung kết  
Petanque
Cụm sân Bi Sắt - Trung tâm Huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội
13h00
Đôi nam nữ Vòng bán kết Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang
Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam Vòng bán kết Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thí Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài
Bóng rổ NTĐ Thanh Trì 19:00   Vòng tròn Singapore – Việt Nam
Billiards   14:00   Final Nguyễn Trần Thanh Tú
          Nguyễn Linh Na
           
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Buổi sáng
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
09:00
7 môn phối hợp (5) - Nhảy xa
CK
 
Hoàng Thanh Giang
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 09:15 400m Rào Nam Vòng loại 1 Nguyễn Đức Sơn
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 09:25 400m Rào Nam Vòng loại 2 Quách Công Lịch
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
10:15
7 môn phối hợp (6) –
Ném lao
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Thanh Giang
Buổi chiều
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:00
400m Rào Nữ
CK
Nguyễn Thị Huyền
Quách Thị Lan
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:05
Nhảy ba bước Nữ
CK
Vũ Thị Ngọc Hà
Nguyễn Thị Hường
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 16:10 Trao huy chương 4x100m Tiếp sức Nữ
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 16:15 Ném đĩa Nam CK Phan Thanh Bình
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:20
400m Rào Nam
CK
Nguyễn Đức Sơn
Quách Công Lịch
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 16:40 Trao huy chương 4x100m Tiếp sức Nam
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 16:55 Trao huy chương 400m Rào Nữ
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
17:10
7 môn phối hợp (7) –
800m Nữ
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Thanh Giang
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
17:40
10.000m Nam
CK
Nguyễn Văn Lai
Lê Văn Thao
Điền Kinh SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình 18:50 Trao huy chương 10.000m Nam
           
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Ván Vận động viên
Cờ Vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
9 giờ
Cá nhân
Cờ nhanh
Chung kết
Và Bán kết
Lê Quang Liêm
Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Bạch Ngọc Thùy Dương
Phạm Lê Thảo Nguyên
13 giờ 30
Trao giải
 
 
 
 
 
           
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cờ tướng
Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, thành phố Uông Bí, tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 1 Đặng Cửu Tùng Lân
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 1 Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 1 Nguyễn Hoàng Yến
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 1 Lê Thị Kim Loan
TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 17/5

Link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay 17/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông SEA Games 31 hôm nay nhanh nhất.

Tuyển thủ PUBG Mobile Thái Lan mang theo quạt, gối và thú bông đi thi đấu SEA Games 31

PUBG Mobile 17/05/2022

Chiều qua 15/5, bộ môn PUBG Mobile tại SEA Games 31 đã diễn ra với nội dung cá nhân. Tại khu vực thi đấu, Thethao.vn đã bắt gặp hình ảnh hết sức đáng yêu đến từ đội tuyển PUBG Mobile của Thái Lan.

Madam Pang chấn thương mũi vì va chạm với thủ môn U23 Thái Lan

Trưởng đoàn ‘Madam Pang’ Nualphan Lamsam của ĐT U23 Thái Lan bất ngờ bị đau ở vùng mũi vì vô tình va phải cùi chỏ của thủ môn Kawin Thamsatchanan.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Giao hữu quốc tế
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Gornik Leczna
22:00
Puszcza Niepolomice
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
GKS Tychy
22:59
Garbarnia Krakow
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá