TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games

Nhóm PV

Thứ hai, 16/05/2022 08:14 (GMT+7)

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5, cập nhật BXH huy chương Việt Nam. Xem trực tiếp SEA Games 31, kết quả thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam trên thethao.vn.

TRỰC TIẾP SEA GAMES 31 sáng 16.5 - Điền kinh, Bơi, TDDC, Pencak Silat, Futsal nam

TRỰC TIẾP BƠI SEA GAMES 31 ngày 16/5: Huy Hoàng tranh tài

Danh sách các vận động viên giành huy chương của đoàn Việt Nam ngày 16/5

HCV: Đinh Thị Như Quỳnh (xe đạp địa hình), Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat), Trần Đình Nam (pencak silat), Lê Văn Toàn (pencak silat), Nguyễn Tấn Sang (pencak silat), Đội tuyển quyền sáng tạo đồng đội (Taekwondo),  Tuyển quyền đồng đội nam (Taekwondo), Tuyển đồng đội kiếm chém nam (đấu kiếm), Hà Minh Thành (bắn súng)

HCB: Phí Thanh Thảo (bắn súng), Nguyễn Trung Phương Nam (pencak silat),

HCĐ

Diễn biến

19:20

Hưng Nguyên gây bất ngờ với HCV bơi ngửa

VĐV Trần Hưng Nguyên gây bất ngờ khi giành tấm HCV bơi ngửa, nội dung không phải sở trường. Hưng Nguyên về nhất với thành tích 2 phút 01 giây 58.

18:40

Vũ Thị Ngọc Hà giành HCV nhảy xa

Vũ Thị Ngọc Hà giành HCV nội dung nhảy xa với thành tích 6 mét 39m.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games - Ảnh 16
18:30

Điền kinh Việt Nam tiếp tục mang về HCV

VĐV Lê Tiến Long về nhất  nội dung 3.000m vượt chướng ngại vật và mang về HCV tiếp theo cho điền kinh Việt Nam. Đồng đội Đỗ Quốc Luật vgiành HCB.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games - Ảnh 15
18:11

Nguyễn Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games

Kình ngư Nguyễn Huy Hoàng giành HCV bơi lội nội dung 400m với thành tích 3 phút 48 giây 06, đồng thời phá kỷ lục SEA Games. Kỷ lục cũ là 3 phút 49 giây 08.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Điền kinh mang về HCV thứ 82 cho đoàn Việt Nam - Ảnh 14
17:24

HCV thứ 2 cho Đinh Phương Thành

Đinh Phương Thành và VĐV đến từ Philippines, Carles Yulo cùng giành được 13.687 điểm và chia sẻ tấm HCV nội dung xà đơn.

17:16

Đinh Thị Bích vụt HCV 800m

Đinh Thị Bích đã có màn thể hiện tốt ở nội dung điền kinh 800m nữ. Tuy nhiên cô đã vấp ngã trước vạch đích, qua đó lỡ cơ hội giành HCV

17:07

 Điền kinh Việt Nam giành HCV tiếp theo

Khuất Phương Anh về nhất nội dung 800m nữ với thành tích 2 phút 9 giây 76, mang về HCV tiếp theo cho đoàn thể thao Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Điền kinh mang về HCV thứ 82 cho đoàn Việt Nam - Ảnh 13
17:03

Bùi Thị Nguyên mang HCV về cho điền kinh Việt Nam

VĐV Bùi Thị Nguyên về nhất ở đường đua 100 m rào (13 giây 53), mang về tấm HCV thứ 82 cho đoàn thể thao Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Teakwondo giành 2 HCV liên tiếp - Ảnh 12
16:55

Lê Thị Kim Uyên giành HCB

Dù nỗ lực hết sức, nhưng Lê Thị Kim Uyên vẫn không thể đánh bại võ sĩ đến từ Philippines. Qua đó chấp nhận tấm HCB teakwondo.

16:07

Thể dục dụng cụ giành HCV

VĐV Đinh Phương Thành giành HCV nội dung xà kép với điểm số 15,113. VĐV đồng hương Lê Thanh Tùng giành HCĐ.

15:55

Tấm HCV thứ tư của Teakwondo

VĐV Phạm Quốc Việt giành HCV nội dung quyền cá nhân nam. Anh được chấm 8,049 điểm, bỏ xa người xếp sau (7,732 điểm). Đây là HCV thứ 4 của taekwondo Việt Nam trong chiều 16/5.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Teakwondo giành 2 HCV liên tiếp - Ảnh 11
15:25

Teakwondo giành HCV thứ 3

Ngô Thị Thùy Dung và các đồng đội xuất sắc đánh bại các đối thủ từ đoàn Thái Lan, Malaysia và Lào để giành HCV nội dung quyền đồng đội nữ. Đây là tấm HCV thứ 3 của đoàn teakwondo Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Teakwondo giành 2 HCV liên tiếp - Ảnh 10
15:12

Teakwondo giành HCV thứ 2

Teakwondo Việt Nam giành chiến thắng ở nội dung quyền đồng đội nam với điểm trung bình 7,782. Đây là tấm HCV thứ 2 của đoàn teakwondo ở ngày 16/5.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Pencak Silat liên tiếp mang về HCV - Ảnh 9
15:03

HCV tiếp theo cho pencak silat

Nguyễn Duy Tuyến đánh bại Ronaldo Neno, VĐV đến từ Indonesia để giành HCV pencak silat nội dung 80-85 kg.

15:01

HCV đầu tiên của bắn súng Việt Nam

Hà Minh Thành tranh chung kết nội dung súng ngắn 25 m bắn 25 viên liên tục dẫn đầu.

14:44

Pencak silat tiếp tục mang về HCV

Nguyễn Tấn Sang giành HCV pencak silat nội dung 75-80kg nam vì đối thủ Sheik Ferdous Bin Sheik Alau'ddin (Singapore) bỏ cuộc ở chung kết.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Trần Đình Nam mang về HCV thứ 71 cho đoàn Việt Nam - Ảnh 7
14:38

Đấu kiếm Việt Nam giành HCV

Các VĐV Việt Nam đã mang về tấm HCV tiếp theo ở nội dung kiếm chém đồng đội nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Trần Đình Nam mang về HCV thứ 71 cho đoàn Việt Nam - Ảnh 6
14:33

Pencak Silat tiếp tục mang về HCV

Lê Văn Toàn đánh bại đối thủ Malaysia ở hạng cân trên 110 kg, mang về tấm HCV tiếp theo cho đoàn thể thao Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Pencak Silat liên tiếp mang về HCV - Ảnh 8
14:32

HCV đầu tiên của Teakwondo

Các VĐV Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy, Trần Đăng Khoa Châu, Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim đã cùng nhau mang về tấm HCV đầu tiên cho teakwondo Việt Nam.

13:38

Nguyễn Trung Phương Nam vụt mất HCV đáng tiếc

Ở chung kết hạng cân dưới 65 kg nam, VĐV Nguyễn Trung Phương Nam và VĐV Adilan Chemaeng của Thái Lan bám đuổi nhau từng điểm số. Nhưng chung cuộc, chiến thắng gọi tên VĐV đến từ Thái Lan.

13:25

Trần Đình Nam mang về HCV thứ 71 cho thể thao Việt Nam

Võ sĩ Trần Đình Nam đã đánh bại VĐV Abdul Rashid (Singapore) trong trận chung kết Pencak silat nội dung 75 kg nam và mang về tấm HCV cho đoàn thể thao Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Việt Nam có thêm HCV - Ảnh 5
12:10

Bắn súng Việt Nam giành HCB

Tay súng Phí Thanh Thảo không thể đánh bại VĐV đến từ Indonesia, Mubarokah tại chung kết nội dung súng trường nữ 10m. Cô đành ngậm ngùi nhận HCB chung cuộc.

10:49

Việt Nam giành HCV pencak silat

Quàng Thị Thu Nghĩa đánh bại đối thủ người Malaysia với tỷ số 39-32 để giành tấm HCV nội dung đối kháng nữ hạng cân dưới 75 kg.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Việt Nam có thêm HCV - Ảnh 4
10:22

ĐT xe đạp có HCV

Đinh Thị Như Quỳnh về đích đầu tiên, đoạt HCV xe đạp địa hình băng đồng nữ

10:15

Điền kinh bước vào tranh tài

Nguyễn Linh Na và Hoàng Linh Giang hoàn thành phần thi 100 m vượt rào trong nội dung 7 môn phối hợp với thành tích lần lượt là 14,44 giây và 14,62 giây.

09:45

Các VĐV bơi lội Việt Nam giành quyền vào chung kết

Đặng Thị Ái Mỹ và Trần Thị Hồng Gấm là hai vận động viên tiếp thep của Việt Nam góp mặt tại chung kết nội dung bơi 200m tự do nữ. Ái Mỹ và Hồng Gấm xếp lần lượt ở vị trí thứ 5 và thứ 6 tại vòng loại.

Lê Nguyễn Paul vượt qua vòng loại và lọt vào chung kết bơi bướm 100m nam. Tại nội dung này, Schooling của Singapore đang được xem là ứng viên số một cho tấm HCV.

Vũ Thị Phương Anh vào chung kết 50m bơi ếch nữ với thành tích 33 giây 20.

Nguyễn Thị Nhật Lam, Phạm Nguyễn Như Ý vào chung kết nội dung 200m bơi ngửa nữ.

09:15

Nguyễn Huy Hoàng thể hiện sự vượt trội

Kình ngư Nguyễn Huy Hoàng thể hiện sự vượt trội của mình tại vòng loại nội dung 400m tự do nam với thành tích 3 phút 56 giây 22. VĐV của Việt Nam là người duy nhất về đích với thành tích dưới 4 giây.

08:31

Kình ngư Huy Hoàng chuẩn bị thi đấu vòng loại bơi 400m tự do lúc 9h00

Kình ngư Nguyễn Huy Hoàng được kỳ vọng bảo vệ thành công HCV nội dung bơi 400 m tự do. Tại SEA Games 30, kỷ lục của vận động viên này là 3 phút 49 giây 08.

Thông tin

Sau 3 ngày thi đấu chính thức, đoàn thể thao Việt Nam thể hiện sức mạnh vượt trội khi giành tổng cộng 66 HCV, nhiều hơn 3 đoàn tiếp theo cộng lại.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5, cập nhật BXH huy chương Việt Nam - Ảnh 1
TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5, cập nhật BXH huy chương Việt Nam

Ngày 16/5 hứa hẹn là một ngày vàng khác của đoàn Việt Nam khi Taekwondo vào cuộc. Ngoài ra, chúng ta cũng có hy vọng ở các môn Olympic như bơi lội, điền kinh. Ở các môn thi đấu khác, Dancesports, cờ vua, cờ tướng, Pencak Silat đều hứa hẹn mang vàng về cho Việt Nam.

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn Việt Nam ngày 16/5

Môn Địa điểm Thời gian Vòng đấu Nội dung Vận động viên
Đấu kiếm
Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội
11:00 Đồng đội nam
Kiếm chém
1/4 Vũ Thành An
Nguyễn Xuân Lợi
Tô Đức Anh
Nguyễn Văn Quyết
12:00 Đồng đội nữ
Kiếm ba cạnh
1/4 Vũ Thị Hồng
Nguyễn Phương Kim
Nguyễn Thị Trang
Nguyễn Thị Kiều Oanh
14:00 Đồng đội nam
Kiếm chém
Chung kết  
14:45 Đồng đội nữ
Kiếm ba cạnh
Chung kết  
Pencak Silat
Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm
10:00 Male D
(60-65kg)
Chung kết Nguyễn Trung Phương Nam
Vs ADILAN CHEMAENG
(THAILAND)
11:00 Male F
(70-75kg)
Chung kết Trần Đình Nam vs
ABDUL RAAZAQ BIN ABDUL RASHID
(SINGAPORE)
12:00 Male G
(75-80kg)
Chung kết Nguyễn Tấn Sang vs
ALAU’DDIN
(SINGAPORE)
15:00 Male H
(80-85kg)
Chung kết Nguyễn Duy Tuyển vs
RONALDO NENO
(INDONESIA)
16:30 Male open
(110kg)
Chung kết Lê Văn Toàn vs
BILLAGE ANAK NAKANG
(MALAYSIA)
17:30 Female E
(65-70kg)
Bán kết Nguyễn Thị Cẩm Nhi vs
MOHAMED NASIR
(MALAYSIA)
18:00 Female F
(70-75kg)
Bán kết Quàng Thị Thu Nghĩa vs
RAHMAWATI
(INDONESIA)
Thể dục dụng cụ
Cung Thể thao Quần ngựa
14:00 Tự do nam 1/4 Lê Thanh Tù
Trịnh Hải Khang
14:40 Nhảy chống nữ 1/4 Trần Đoàn Quỳnh Nam
Nguyễn Thị Ngọc Như
15:20 Ngựa vòng 1/4 Nguyễn Văn Khánh Phong
Đinh Phương Thành
16:00 Xà lệch 1/4 Phạm Như Phương
Đỗ Thị Ngọc Hương
16:40 Vòng treo Bán kết Nguyễn Văn Khánh Phong
Lê Thanh Tùng
Bóng chuyền NTĐ Quảng Ninh 17:00 Vòng bảng Nữ Việt Nam – Malaysia
Billiards
NTĐ Hà Đông
14:00 Carom 1 Cushion Nam Huỳnh Văn Hiệp
18:00 Pol 9 bi Nữ Bùi Xuân Vang
Cờ tướng
Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, thành phố Uông Bí, tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
09:00      
09:30      
10:00      
10:30      
11:00      
11:30      
11:40   Trao huy chương
Cầu mây
NTĐ Hoàng Mai
09:00 Women Regu Bảng B Thailand - Việt Nam
12:00 Women Regu Bảng B Việt Nam - Campuchia
14:00 Men Regu Bảng B Thailand - Việt Nam
15:00 Women Regu Bảng B Việt Nam - Malaysia
Cờ vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
09:00 Cờ nhanh    
16:00 Cờ nhanh    
Golf
Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc
08:24 Đồng đội Nam Tứ kết Nguyễn Anh Minh
08:32 Đồng đội Nam Tứ kết Nguyễn Đặng Minh
08:40 Đồng đội Nam Tứ kết Lê Khánh Hưng
08:20 Đồng đội Nữ Tứ kết Đoàn Xuân Khuê Minh
08:28 Đồng đội Nữ Tứ kết Lê Thị Thanh Thuý
       
       
Xe đạp
 
14:00 – 16:00
 
Xe đạp đổ đèo
Hoàng thị Xoan
Tống Thanh Tuyền
Nguyễn Hữu Thành
Bóng chuyền bãi biển Quảng Ninh 09:45   Nữ Việt Nam - Malaysia
Bắn súng
Trung tâm Huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội
9:00-10:15
Đồng đội và cá nhân
10m Súng Trường hơi nữ
Nguyễn Huyền Trang
Phí Thanh Thảo
Lê Thị Mộng Tuyên
9:00-12:00
25m Súng ngắn bắn nhanh nam
Hà Minh Thành
Phan Xuân Chuyên
Đậu Văn Đông
Cầu lông
NTĐ Bắc Giang
09:00 Đồng đội nữ   Việt Nam - Malaysia
15:00 Đồng đội nam   Việt Nam - Malaysia
Xe đạp địa hình
Hòa Bình
09:00 Nữ Băng đồng Olympic  
14:00 Nam Băng đồng Olympic  
Teakwondo
NTĐ Tây Hồ
14:30
Quyền sáng tạo
đồng đội
Chung kết
Hứa Văn Huy
Nguyễn Ngọc Minh Hy
Trần Đăng Khoa
Châu Tuyết Vân
Nguyễn Thị Lệ Kim
15h00 Quyền cá nhân nam Vòng loại, CK Phạm Quốc Việt
15h30 Quyền cá nhân nữ Vòng loại, CK Lê Trần Kim Uyên
16h00
Quyền đồng đội nam
Vòng loại, CK
Trần Hồ Duy
Nguyễn Đình Khôi
Nguyễn Thiên Phụng
16h30
Quyền đồng đội nữ
Vòng loại, CK
Nguyễn Thị Kim Hà
Ngô Thị Thùy Dung
Nguyễn Thị Hồng Trang
Bi sắt
 
  Vòng loại Đôi nam nữ Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang- Thạch Tuấn Thanh
  Vòng loại Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thí Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài
Cờ tướng
Yên Tử
Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 1 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 1 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
Khiêu vũ thể thao
Địa điểm thi đấu Thời gian Điệu nhảy Số vòng Vận động viên
NTĐ Long Biên
14:00 – 14:25 Waltz Chung kết Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến
14:25 – 14:50 Tango Chung kết Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến
14:50 – 15:15 Viennese Waltz Chung kết Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến
15:15 – 15:40 Slow Foxtrot Chung kết Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân
15:40 – 16:05 Quickstep Chung kết Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân
16:30 – 17:30 5 điệu Standard Chung kết Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Bắn Cung
TTHLTTQG Hà Nội
9h00 -11h00
Thi đấu Cá nhân Cung 3 dây Nam, Nữ
1/8; 1/4; 1/2
Nguyễn Thị Hải Châu
Lê Phương Thảo
Trần Trung Hiếu
Nguyễn Văn Đầy
13h15-14h15
Thi đấu Đồng đội cung 3 dây Nam, Nữ
1/4; 1/2
Trần Trung Hiếu
Nguyễn Văn Đầy
Nguyễn Minh Quý
Nguyễn Thị Hải Châu
Lê Phương Thảo
Lê Phạm Ngọc Anh
14h45-15h35 Thi đấu nội dung Đôi Nam - Nữ Cung 3 dây 1/4; 1/2 Nguyễn Thị Hải Châu
Trần Trung Hiếu
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Bơi
Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội
9:00-9:06
400m Tự do nam Vòng loại  
    Nguyễn Huy Hoàng
    Bùi Hữu Hiệu
9:06-9:13
200m Tự do nữ Vòng loại  
    Trần Thị Hồng Gấm
    Đặng Ái Mỹ
9:13-9:18
100m Bướm nam Vòng loại  
    Lê Nguyễn Paul
    Đỗ Ngọc Vinh
9:18-9:22
50m Ếch nữ Vòng loại  
    Vũ Thị Phương Anh
    Phạm Thị Vân
9:22-9:30
200m Ngữa nam Vòng loại  
    Trần Hưng Nguyên
    Cao Văn Dũng
9:30-9:39
200m Ngữa nữ Vòng loại  
    Phạm Nguyễn Như Ý
    Nguyễn Thị Nhật Lam
18:00-18:06
400m Tự do nam Chung kết  
     
     
18:06-18:18
200m Tự do nữ Chung kết  
     
     
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Buổi sáng
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
09:00
7 môn phối hợp (1) - 100m Rào Nữ
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Linh Giang
 
09:40
7 môn phối hợp (2) - Nhảy cao
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Linh Giang
Buổi chiều
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
16:00
7 môn phối hợp (3) - Ném tạ
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Linh Giang
16:05 Trao huy chương Decathlon
16:25 Trao huy chương 300m SC Nữ
16:30
Ném đĩa Nữ
CK
Nguyễn Thị Hồng Thương
Kim Thị Huyền
16:40
100m Rào Nữ
CK
Huỳnh Thị Mỹ Tiên
Bùi Thị Nguyên
16:55
Nhảy xa Nữ
CK
Vũ Thị Ngọc Hà
Bùi Thu Thảo
17:00
800m Nữ
CK
Khuất Phương Anh
Đinh Thị Bích
17:10
800m Nam
CK
Trần Văn Đảng
Giang Văn Dũng
17:25 Trao huy chương 100m Rào Nữ
17:35
7 môn phối hợp (4) - 200m Nữ
CK
Nguyễn Linh Na
Hoàng Linh Giang
17:55 Trao huy chương 800m Nữ
18:05 Trao huy chương 800m Nam
18:15
3000m SC Nam
CK
Đỗ Quốc Luật
Lê Tiến Long
18:35 Trao huy chương Nhảy xa Nữ
18:45 4x100m Tiếp sức Nữ CK Lê Thị Mộng Tuyền, Hoàng Dư Ý, Dương Thị Hoa, Hà Thị Thu
19:10 Trao huy chương Ném đĩa Nữ
19:20 4x100m Tiếp sức Nam CK Nguyễn Đình Vũ, Trịnh Viết Tú, Lê Quyền Lợi, Ngần Ngọc Nghĩa
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 hôm nay 16/5

Lịch thi đấu thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 hôm nay 16/5. Cập nhật lịch thi đấu chính xác nhất của các vận động viên Việt Nam trong ngày 16/5.

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 16/5: Bơi, điền kinh có nhiều nội dung hấp dẫn

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 16/5 hôm nay có những môn nào? Thethao.vn cập nhật chi tiết lịch các môn thi đấu SEA Games 2022 nhanh và chính xác nhất.

Khoảnh khắc Esports Việt Nam đi vào lịch sử, giành Huy chương vàng đầu tiên ở SEA Games

Tốc chiến 16/05/2022

Tối 15/5, đoàn thể thao điện tử Việt Nam đã giành được tấm Huy chương vàng đầu tiên tại kỳ SEA Games 31. Đây cũng là tấm Huy chương vàng đầu tiên của Esports Việt Nam tại các kỳ đại hội thể thao Đông Nam Á.

Giám đốc Leo Faria: 'SEA Games 31 mang tới hàng tá giá trị cho Esports Tốc Chiến'

Tốc chiến 16/05/2022

Giám đốc toàn cầu của Esports Tốc Chiến, Leo Faria, bất ngờ có mặt tại Trung tâm hội nghị quốc gia để theo dõi vòng chung kết Tốc Chiến đồng đội nam SEA Games 31 chiều qua 15/5. Tại đây, anh đã có cuộc phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31, 20h00 ngày 23/5

Trực tiếp Lễ bế mạc SEA Games 31, diễn ra vào 20h00 ngày 23/5. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, buổi lễ bế mạc SEA Games 31 năm 2022 tại Hà Nội.

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn

Trực tiếp người hâm mộ đi bão sau trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan, Hà Nội - Sài Gòn. Dòng người đổ về các đường phố trung tâm của 2 thành phố Hà Nội và Sài Gòn ngay sau chiến thắng của U23 Việt Nam ở trận chung kết SEA Games 31.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 1-0 U23 Thái Lan: VIỆT NAM GIÀNH HCV SEA GAMES 31

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan ở chung kết bóng đá nam SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 22/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 22/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp quần vợt SEA Games 31 hôm nay

Link xem trực tiếp môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn tennis tại SEA Games 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 22/5: Thể thao Việt Nam vượt kỷ lục 194 HCV

Trực tiếp, cập nhật kết quả, bảng xếp hạng cuối cùng của SEA Games 31. Ngày 22/5 có một loạt các trận chung kết lớn diễn ra, khép lại kỳ đại hội thành công rực rỡ cho Việt Nam.

KẾT QUẢ Nữ Việt Nam 1-0 nữ Thái Lan: Việt Nam lần thứ 7 giành HCV SEA Games

Kết quả bóng đá ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan ở chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 21/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Thái Lan.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 21/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

Kết quả bóng đá Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, 16h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Myanmar vs Nữ Philippines, Tranh HCĐ bóng đá nữ SEA Games 31, 16h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Myanmar vs Nữ Philippines hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 21/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan, Chung kết bóng đá nữ SEA Games 31, 19h00 ngày 21/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Fluminense de Feira BA
05:15
Flamengo de Guanambi
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Chicago Fire Premier
05:30
Saint Louis U23
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Gimnasia La Plata
04:05
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Vitoria Salvador (Youth)
05:15
Bahia (Youth)
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá