Kết quả SEA Games 31 ngày 14/5: Bơi lội tạo địa chấn, Việt Nam bỏ xa Thái Lan

Nhóm PV

Thứ bảy, 14/05/2022 21:30 (GMT+7)

Trực tiếp ngày thi đấu 14/5 của SEA Games 31. Cập nhật kết quả, bảng tổng sắp SEA Games 31 nhanh nhất trên thethao.vn.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 sau ngày 14/5

Hạng Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng số
1 Việt Nam 39 30 28 97
2 Thái Lan 14 14 29 57
3 Indonesia 13 17 8 38
4 Malaysia 13 7 20 40
5 Philippines 11 18 22 51
6 Singapore 9 9 12 30
7 Myanmar 3 4 7 14
8 Campuchia 1 3 4 8
9 Brunei 1 1 1 3
10 Lào 0 1 4 5
11 Đông Timor 0 0 0 0
Tổng số huy chương 104 104 135 343

Huy chương của đoàn TTVN ngày 14/5

HCV: Nguyễn Thị Oanh (Điền kinh 1000m nữ, 5000m nữ), Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền đơn nữ hạng nặng), Dương Thúy Vi (Wushu - Thương thuật nữ),  ĐT Rowing nữ (Rowing đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), ĐT Rowing nữ (Rowing đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), ĐT Rowing nữ (Rowing bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo), Nguyễn Tiến Nhật (Kiếm 3 cạnh nam), Lương Đức Phước (Điền kinh 1500m nam), Trần Hoàng Duy Thuận (Thể hình hạng cân 75kg), Nguyễn Hoài Văn (Ném lao nam), Nguyễn Huy Hoàng (Bơi 1500m tự do nam), Phạm Thanh Bảo (100m ếch nam), Bơi lội (4x400m tiếp sức tự do nam), Lại Lý Huynh và Nguyễn Thành Bảo (Đồng đội nam cờ nhanh, cờ tướng)

HCB: Khuất Phương Anh ( điền kinh 1500m nữ), Tuyển Rowing (Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo), Bùi Văn Hoan (Rowing đơn nam hạng nhẹ), Tuyển Rowing (đôi nam hạng nhẹ một mái chèo), Tuyển Rowing (bốn nam hạng nặng hai mái chèo), Ngần Ngọc Nghĩa (điền kinh 200m nam), Phạm Thị Hồng Lệ (5000m nữ), Đồng đội nữ (Thể dục dụng cụ), Bóng rổ nữ 3x3, Bóng rổ nam 3x3, Nguyễn Hữu Kim Sơn (Bơi 1500m tự do nam), Dương Thị Thanh Minh (Jujitsu 48kg nữ), 

HCĐ: Nông Văn Hữu (Wushu Nam quyền nam), Đặng Tiểu Bình (Wushu Thương thuật nữ), Cấn Văn Thắng (jujitsu 62kg nam), Nguyễn Ngọc Tú (jujitsu 62kg nữ)

Diễn biến

21:30

Việt Nam giành HCV cờ tướng!

Đoàn thể thao Việt Nam đã có thêm HCV từ môn cờ tướng. 2 kỳ thủ Lại Lý Huynh và Nguyễn Thành Bảo toàn thắng ở nội dung đồng đội cờ nhanh, cho dù gặp các "cao thủ" gốc Trung Quốc bên phía Singapore.

20:45

Nữ Việt Nam đè bẹp Campuchia 7-0

Ở trận đấu vừa kết thúc, nữ Việt Nam dễ dàng vùi dập nữ Campuchia với tỷ số 7-0, qua đó chính thức giành vé vào bán kết.

20:12

Tuyển bơi Việt Nam bất ngờ đoạt HCV nội dung 4x100m nam!

ĐT bơi tiếp sức Việt Nam chỉ về đích thứ 3 ở nội dung 4x100m nam, tuy nhiên chúng ta bất ngờ giành HCV do các kình ngư Singapore và Malaysia cùng phạm lỗi xuất phát.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 tối ngày 14/5: Bơi lội Việt Nam tạo địa chấn! - Ảnh 21
19:29

Kỳ tích Phạm Thành Bảo!

Kình ngư 21 tuổi Phạm Thành Bảo đã tạo ra kỳ tích tại đường bơi 100m ếch nam khi về nhất và phá kỷ lục SEA Games với thành tích 1 phút 1 giây 17. Đây là HCV bơi lội thứ của đoàn Việt Nam vào tối nay.

18:25

ĐT bóng rổ 3x3 nam và nữ lỡ huy chương Vàng

ĐT bóng rổ 3x3 nam và nữ mang về 2 tấm huy chương Bạc khi đều để thua Thái Lan ở chung kết. ĐT nữ để thua 19-21 trong trận chung kết. Trong khi ĐT nam cũng để thua với tỷ số sát nút 17-19 trong hiệp phụ. Đây là lần đầu tiên bóng rổ Việt Nam giành huy chương Bạc ở một kỳ Thế vận hội Đông Nam Á.

18:22

Nguyễn Thị Oanh bảo vệ thành công HCV 5.000m nữ

Nguyễn Thị Oanh cùng người đồng đội Phạm Thị Hồng Lệ tỏ ra quá áp đảo ở đường chạy 5.000m nữ. Thị Oan là người về đích đầu tiên, qua đó bảo vệ tấm HCV cô từng giành được ở SEA Games 2019.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Đức Phước giành vàng 1.500m nam - Ảnh 20
Nguyễn Thị Oanh (868) cùng Phạm Thị Hồng Lệ chia nhau 2 vị trí dẫn đầu. 
17:56

[Điền kinh] Nguyễn Hoài Văn giành HCV ném lao

Với thành tích 70,87m, VĐV Nguyễn Hoài Văn đã mang về tấm HCV thứ 3 cho điền kinh Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Đức Phước giành vàng 1.500m nam - Ảnh 18
Nguyễn Hoài Văn giành HCV ném lao.
17:38

[Điền kinh] Lương Đức Phước giành HCV 1.500m nam

Lương Đức Phước có pha bứt tốc xuất thần để cán đích đầu tiên ở nội dung 1.500m nam sau 3 phút 54 giây 37. Trần Văn Đảng với chiến thuật hy sinh cũng kịp về sau Đức Phước và giành HCB.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Bóng rổ nữ Việt Nam chắc suất giành huy chương - Ảnh 17
Đức Phước xuất sắc về nhất cự ly 1.500m nam.
17:35

Ju-Jitsu Việt Nam có thêm HCĐ

Nguyễn Ngọc Tú giành HCĐ ở hạng cân 62kg nữ.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Bóng rổ nữ Việt Nam chắc suất giành huy chương - Ảnh 16
16:55

[ju-jitsu] Dương Thị Thanh Minh đổi màu huy chương thành công

Võ sĩ Dương Thị Thanh Minh đã giành được tấm HCB ju-jitsu đối kháng hạng cân 48kg của nữ.

16:50

Ngần Ngọc Nghĩa giành HCB 200m nam

Ngần Ngọc Nghĩa tiếp tục phá KLQG với thành tích 20,74s ở chung kết nội dung 200m nam. Tuy nhiên, thành tích này chỉ giúp anh giành HCB khi "thần đồng" Thái Lan Puripol Boonson phá kỷ lục SEA Games với thời gian 20,37s để giành HCV.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Bóng rổ nữ Việt Nam chắc suất giành huy chương - Ảnh 15
Ngọc Nghĩa dù phá KLQG vẫn chỉ về đích thứ 2 nội dung 200m nam.
16:38

Đấu kiếm có HCV thứ 2 ở SEA Games 31

Nguyễn Tiến Nhật giành chiến thắng thuyết phục trong trận Chung kết Kiếm 3 cạnh nam trước đối thủ Philippnes để mang về tấm HCV thứ 2 cho đấu kiếm Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Đức Phước giành vàng 1.500m nam - Ảnh 19
Kiếm thủ Nguyễn Tiến Nhật bảo vệ thành công HCV SEA Games - Ảnh: Bùi Lượng.
16:30

Bóng rổ nam Việt Nam đổi màu huy chương thành công

Nối gót tuyển nữ, ĐT bóng rổ nam Việt Nam vượt qua Indonesia ở bán kết nội dung 3x3 với tỷ số 21-15. Lọt vào chung kết, đoàn quân "Red & Gold" đã hoàn thành mục tiêu đổi màu huy chương tại SEA Games 31 khi ít nhất có được tấm HCB.

16:05

Bóng rổ nữ Việt Nam lần đầu tiên giành huy chương SEA Games

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam xuất sắc đánh bại Indonesia với tỷ số 19-16 ở bán kết. Như vậy, bóng rổ Việt Nam chắc chắn có ít nhất 1 tấm HCB nội dung 3x3, cũng như bóng rổ nữ Việt Nam chắc chắn có huy chương SEA Games đầu tiên trong lịch sử. Đối thủ của nữ Việt Nam trong trận chung kết là Thái Lan.

14:51

Tiến Nhật tiến vào bán kết kiếm ba cạnh nam

Nguyễn Tiến Nhật là cái tên duy nhất của đấu kiếm Việt Nam có cơ hội giành huy chương khi lọt vào vòng bán kết kiếm ba cạnh nam. Đỗ Thị Anh, Thu Phương ( nữ kiếm liễu), Phước Đến đều dừng bước ở tứ kết.

14:36

Bóng rổ Việt Nam tạo nên cú sốc thứ 2 trước Philippines

Sau các đồng nghiệp nữ, đến lượt ĐT bóng rổ nam Việt Nam có được chiến thắng trước "ông lớn" Philippines với tỷ số 21-14 ở nội dung 3x3.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều ngày 14/5: Rowing giành thêm 2 HCV - Ảnh 14
14:00

Rowing nữ liên tục giành thêm HCV chiều 14/5

Sau Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang, đến lượt Phạm Thị Ngọc Anh - Lê Thị Hiền - Hà Thị Vui - Dư Thị Bông mang về thêm 1 tấm HCV nội dung bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo. Rowing nữ Việt Nam thống trị SEA Games 31 với trọn bộ 8 HCV.

 

13:35

Rowing Việt Nam có thêm vàng

Bộ đôi Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang xuất sắc giành HCV nội dung Đôi nữ hạng nặng hai mái chèo. Bên cạnh đó, Rowing Việt Nam còn đem về thêm 3 tấm HCB các nội dung nam gồm đơn nam hạng nhẹ, đôi nam hạng nhẹ một mái chèo và bốn nam hạng nặng hai mái chèo.

13:20

Bảng tổng sắp SEA Games 31 tính đến trưa ngày 14/5

Hạng Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng số
1 Việt Nam 29 17 26 72
2 Indonesia 12 13 3 28
3 Malaysia 11 5 14 30
4 Philippines 6 14 14 34
5 Thái Lan 6 9 20 35
6 Singapore 4 7 9 20
7 Myanmar 2 2 5 9
8 Campuchia 1 3 4 8
9 Brunei 1 1 1 3
10 Lào 0 1 3 4
11 Đông Timor 0 0 0 0
Tổng số huy chương 72 72 99 243
10:37

Dương Thúy Vi hoàn tất cú đúp HCV Wushu

Với số điểm 9,7, Dương Thúy Vi một lần nữa giành HCV nội dung Thương thuật nữ. Đặng Tiểu Bình giành HCB với 9,69 điểm.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Điền kinh 'mở hàng' HCV - Ảnh 12
10:30

Bóng rổ nam Việt Nam thua trận đầu tiên

Ở trận đấu thứ 5 nội dung 3x3 nam, ĐT bóng rổ Việt Nam đã phải nhận thất bại với tỷ số 18-21 trước Malaysia.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Điền kinh 'mở hàng' HCV - Ảnh 13
10:25

Rowing tiếp tục mang vàng về cho Việt Nam

Phạm Thị Huệ có tấm HCV thứ 3 cho bản thân mình tại SEA Games 31 sau chiến thắng mới nhất ở chung kết thuyền đơn nữ hạng nặng.

10:15

Nguyễn Thị Oanh "mở hàng" cho điền kinh Việt Nam

Ở chung kết nội dung sở trường 1500m nữ, Nguyễn Thị Oanh dễ dàng giành HCV với thời gian 4 phút 14 giây. Người đồng đội Khuất Phương Anh về thứ 2 sau 4 phút 26 giây.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Ngần Ngọc Nghĩa phá kỷ lục quốc gia - Ảnh 11
Nguyễn Thi Oanh (trái) cùng Khuất Phương Anh thống trị cự ly 1500m nữ.
10:07

[Điền kinh] Ngần Ngọc Nghĩa phá KLQG 200m nam

Ở vòng loại nội dung 200m nam, VĐV Ngần Ngọc Nghĩa đã về nhất lượt chạy thứ 2 với thành tích 20,81s. Thành tích này đã phá kỷ lục quốc gia trước đó của Lê Trọng Hinh (20,89s).

Ngần Ngọc Nghĩa và Nguyễn Văn Châu đều góp mặt ở chung kết nội dung 200m nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Ngần Ngọc Nghĩa phá kỷ lục quốc gia - Ảnh 10
Ngần Ngọc Nghĩa (số 800) xuất sắc về nhất lượt chạy 2 vòng loại 200m nam.
09:48

Nguyễn Thị Nhật Lam tiến vào chung kết 200m hỗn hợp nữ

Nhật Lam có thành tích vừa đủ để lọt vào top 8 vòng loại, qua đó giành vé vào chung kết. Đồng đội của cô là Võ Thị Mỹ Tiên phải dừng bước ở vị trí thứ 9.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Lê Nguyễn Paul vào chung kết 100m ngửa nam - Ảnh 9
09:46

Wushu Việt Nam giành huy chương đầu tiên ngày 14/5

Nông Văn Hữu với 9,69 điểm đã giành được tấm HCĐ nội dung Nam quyền nam. Đồng đội của anh là Phạm Quốc Khánh chỉ có được 9,68 điểm.

09:35

Lê Nguyễn Paul vào chung kết 100m ngửa nam

Ngoài Lê Nguyễn Paul, kình ngư Mai Trần Tuấn Anh lọt top 8 để tiến vào chung kết.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 8
09:29

Hoàng Thị Ngọc về đích thứ 5 vòng loại 200m nữ

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 5
09:22

Wushu Việt Nam đạt điểm số đáng chờ đợi

Ở chung kết Nam quyền nam, Nông Văn Hữu đạt điểm số 9,69 cho bài thi của mình. Wushu Việt Nam vẫn còn một cái tên khác ở chung kết là Phạm Quốc Khánh.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 6
09:20

Phạm Thị Vân vào chung kết 100m tự do nữ, Trần Thị Hồng Gâm dừng bước

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 7
TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 7
09:12

10 môn phối hợp Việt Nam khởi đầu gian nan

Bùi Văn Sự và Lương Minh Sang chỉ về đích ở vị trí thứ 4 và thứ 5 ở nội dung 100m Nam thuộc 10 môn phối hợp.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 4
09:08

Phạm Thanh Bảo vào chung kết 100m ếch nam, Tạ Minh Hiếu dừng bước

Phạm Thanh Bảo là VĐV có thành tích tốt nhất vòng loại với thời gian 1:02.17s. Trong khi đó, kình ngư Tạ Minh Hiếu chỉ có được vị trí thứ 9 với 1:05.45 và không lọt vào vòng chung kết.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5: Chờ đợi 'mỏ vàng' điền kinh - Ảnh 3
08:45

Wushu "mở hàng" cho thể thao Việt Nam ngày 14/5?

Bốn nội dung chung kết bộ môn wushu sẽ diễn ra trong sáng nay gồm Nam Quyền Nam, Thương Thuật Nữ, Thái Cực Quyền Nữ và Đao Thuật Nữ. Những Phạm Quốc Khánh hay Dương Thúy Vi tiếp tục là niềm hy vọng vàng của nước nhà.

Nữ hoàng Wushu Dương Thúy Vi giành HCV SEA Games thứ năm trong sự nghiệp - Ảnh 2
08:39

Bơi lội xuất quân

Bắt đầu từ 9h00, các kình ngư của Việt Nam sẽ bước vào vòng loại các nội dung 100m ếch nam, 100m tự do nữ, 100m ngửa nam và 200m Hỗn hợp nữ. Chung kết tranh huy chương sẽ diễn ra từ 18h00.

08:34

Các nội dung điền kinh chuẩn bị khởi tranh

Buổi sáng hôm nay sẽ diễn ra 3 môn của nội dung chung kết 10 môn phối hợp gồm 100m nam, nhảy xa và ném tạ. Bên cạnh đó còn có vòng loại của các nội dung 200m nữ và 200m nam.

2 nhà vô địch điền kinh ASIAD của Việt Nam dự SEA Games 31 - Ảnh 1
07:33

Các môn thể thao chuẩn bị diễn ra đồng loạt

Bộ môn Golf hiện tại đang diễn ra vòng 2 của cả 2 nội dung đơn nam và đơn nữ.

06:06

Bộ môn tranh tài đầu tiên ngày 14/5

Ba môn phối hợp là môn thi đấu sớm nhất của ngày 14/5. Lâm Quang Nhật và Trịnh Vũ Anh Huy tham dự chung kết Xuất phát cự ly Nam 2 Môn phối hợp bắt đầu từ 6h00. Đến 8h00, Nguyễn Thị Trà My sẽ tranh tài ở Xuất phát cự ly Nữ 2 Môn phối hợp.

Thông tin

Hôm nay (14/5), SEA Games 31 bước vào ngày thi đấu chính thức thứ 2 với nhiều nội dung mới hấp dẫn. Đáng chú ý nhất là sự xuất hiện của Điền kinh và Bơi lội, 2 môn thể thao Olympic được giới mộ điệu đặc biệt quan tâm.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 14/5 - Ảnh 1
Đoàn Việt Nam hứa hẹn tiếp tục bứt phá trên bảng tổng sắp

Trong ngày 14/5, điền kinh sẽ có tổng cộng 9 nội dung trao huy chương. Trong khi đó, bơi lội cũng có 7 nội dung thi đấu chung kết. Đây hứa hẹn sẽ là 2 môn khiến bảng tổng sắp xáo trộn mạnh.

Ngoài ra, một số môn thể thao khác tiếp tục có nội dung tranh vàng như thể hình, đấu kiếm, TDDC, đua thuyền Rowing, Wushu. Thethao.vn sẽ liên tục cập nhật kết quả thi đấu các môn thể thao này cũng như bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31.

Lịch thi đấu của đoàn Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 14/5

Môn Địa điểm Thời gian Vòng đấu Nội dung Vòng Vận động viên
Rowing
Trung tâm Huấn luyện
Đua thuyền Hải Phòng
10:00 Chung kết Thuyền đơn nữ hạng nặng (W1X)   Phạm Thị Huệ
10:30 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo (M2-)   Trần Dương Nghĩa
Phan Mạnh Linh
11:00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW2X)   Lương Thị Thảo
Đinh Thị Hảo
11:30 Chung kết Thuyền đơn nam hạng nhẹ (LM1X)   Bùi Văn Hoan
12:00 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo (LM2-)   Vũ Ngọc Khánh
Phạm Chung
12:30 Chung kết Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo (M4X)   Nguyễn Văn Tuấn
Nhu Đình Nam
Nguyễn Văn Hà
Nguyễn Văn Hiếu
13:00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo (W2X)   Phạm Thị Thảo
Nguyễn Thị Giang
13:30 Chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo (LW4-)   Phạm Thị Ngọc Anh
Lê Thị Hiền
Hà Thị Vui
Du Thị Bông
Pencak Silat
Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm
10:00   Male G
(75-80kg)
1/4 Nguyễn Tấn Sang
11:30   Male H
(80-85kg)
1/4 Nguyễn Duy Tuyến
14:30   Male J
(90-95kg)
1/4 Nguyễn Văn Chí
16:30   Female F
(70-75kg)
1/4 Quàng Thị Thu Nghĩa
17:30   Male B
(50-55kg)
Bán kết Nguyễn Đình Tuấn
Golf
Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc
08:00   Đơn Nam 1 Nguyễn Quang Trí
08:00   Đơn Nam 1 Nguyễn Đặng Minh
09:00   Đơn Nam 1 Lê Khánh Hưng
09:10   Đơn Nam 1 Nguyễn Anh Minh
07:45   Đơn Nữ 1 Phạm Thị Yến Vi
07:55   Đơn Nữ 1 Đoàn Xuân Khuê Minh
08:05   Đơn Nữ 1 Lê Thị Thanh Thuý
Wushu
Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy
09:00
 
Nam Quyền Nam
Chung kết
Phạm Quốc Khánh
Nông Văn Hữu
09:30   Thương Thuật Nữ Chung kết Dương Thúy Vi
10:00
 
Thái Cực Quyền Nữ
Chung kết
Trần Thị Minh Huyền
Trần Thị Kiều Trang
11:00   Đao Thuật Nữ Chung kết Hoàng Thị Phương Giang
11:30 TRAO THƯỞNG
Đấu kiếm
Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội
10:00   Nữ kiếm liễu Vòng bảng Đỗ Thị Anh
10:00   Nữ kiếm liễu Vòng bảng Nguyễn Thị Thu Phương
11:00   Nam kiếm ba cạnh Vòng bảng Nguyễn Tiến Nhật
11:00   Nam kiếm ba cạnh Vòng bảng Nguyễn Phước Đến
Thể thao điện tử
Trung Tâm Hội nghị Quốc gia
13:00-18:00   Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến – Đồng đội Nam Vòng bảng Nguyễn Chí Khanh
Phạm Quốc Thắng
Phạm Quốc Bình
Đỗ Thành Đạt
Nguyễn Minh Trí
Nguyễn Hữu Phát
13:00-19:20   Fifa Online 4 Vòng bảng Nguyễn Hoàng Hiệp
Trần Minh Quang
Lê Huy Hải
Nguyễn Lê Thanh Tòng
Bóng rổ
NTĐ Thanh Trì
10:00     Vòng bảng nam Việt Nam – Malay
11:00     Vòng bảng nữ Thailand – Việt Nam
13:20     Nữ Singapore – Việt Nam
14:00     Nam Philippines – Việt Nam
15:20   Bán kết nữ 1    
15:40   Bán kết nữ 2    
16:00   Bán kết nam 1    
16:20   Bán kết nam 2    
16:40   Tranh hạng ba nữ    
17:00   Tranh hạng ba nam    
17:20   Chung kết nữ    
17:40   Chung kết nam    
18:00   Trao thưởng
Billiards & Snooker
Nhà Thi đấu Hà Đông
10:00   Snooker 6 bi đỏ 16 Phạm Hoài Nguyên
14:00   Pool 9 bi nam 16 Dương Quốc Hoàng
18:00   English đơn 16 Nguyễn Thanh Bình
  Trao huy chương
Bi sắt
 
09:00   Đôi nam Vòng loại  
09:00   Đôi nữ Vòng loại  
Thể dục dụng cụ
Cung Thể thao Quần ngựa
10:00 – 12:00   Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ    
15:00 – 17:00   Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ    
Thể hình
Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao Hà Nội
14:00   Khởi động    
15:00-15:15   Thể hình nam hạng cân đến 70kg Vòng loại, bán kết Trần Bảo Quốc Vương
15:45-16:00   Thể hình nam hạng cân đến 70kg Chung kết Trần Bảo Quốc Vương
16:00-16:15   Thể hình nam hạng cân đến 75kg Vòng loại, bán kết Trần Hoàng Duy Thuận
16:30-16:45   Thể hình nam hạng cân đến 75kg Chung kết Trần Hoàng Duy Thuận
17:30-17:45 Trao huy chương Nội dung Thể hình nam hạng cân đến 70kg, 75kg, 80kg, 85kg
Bóng đá nữ SVĐ Cẩm Phả, Quảng Ninh 19:00   Bảng A Vòng bảng Cambodia – Việt Nam
Fusal nam NTĐ Hà Nam 16:00     Vòng tròn Việt Nam - Malaysia
Bóng chuyển NTĐ Quảng Ninh 17:00   Bảng A Vòng tròn Việt Nam - Malaysia
Quần vợt Sân Hanaka Bắc Ninh 10:00   Đồng đội nữ Loại Việt Nam - Indonesia
Kick Boxing Bắc Ninh          
Bóng bàn NTĐ tỉnh Hải Dương          
Cầu mây
NTĐ Hoàng Mai
09:00   Đội tuyển nam bảng A   Thailand – Việt Nam
13:00   Đội tuyển nữ bảng A   Việt Nam - Malaysia
             
Môn Địa điểm Ngày Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Buổi sáng
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
14/05/2022
09:00
10 môn phối hợp (1) –
100m Nam
CK Bùi Văn Sự
CK Lương Minh Sang
Điền Kinh
14/05/2022
09:15
200m Nữ
Vòng loại 1
Hoàng Thị Ngọc
Hoàng Dư Ý
Điền Kinh
14/05/2022
09:25
200m Nữ
Vòng loại 2
Hoang Du Y
Hoàng Thị Ngọc
Điền Kinh
14/05/2022
09:45
200m Nam
Vòng loại 1
Ngần Ngọc Nghĩa
Nguyễn Văn Châu
Điền Kinh
14/05/2022
09:55
200m Nam
Vòng loại 2
Ngần Ngọc Nghĩa
Nguyễn Văn Châu
Điền Kinh
14/05/2022
10:00
10 môn phối hợp (2) –
Nhảy xa
CK
Bùi Văn Sự
Lương Minh Sang
Điền Kinh
14/05/2022
10:05
1500m Nữ
CK
Khuất Phương Anh
Nguyễn Thị Oanh
Điền Kinh
14/05/2022
11:15
10 môn phối hợp (3) –
Ném tạ
CK
Bùi Văn Sự
Lương Minh Sang
Buổi chiều
Điền Kinh
SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình
14/05/2022
16:00
10 môn phối hợp (4) –
Nhảy cao
CK
Bùi Văn Sự
Lương Minh Sang
Điền Kinh
14/05/2022
16:15
200m Nữ
CK
Hoàng Dư Ý
Hoàng Thị Ngọc
Điền Kinh
14/05/2022
16:35
200m Nam
CK
Ngần Ngọc Nghĩa
Nguyễn Văn Châu
Điền Kinh 14/05/2022 16:45 Ném lao Nam CK Nguyễn Hoài Văn
Điền Kinh
14/05/2022
17:05
Nhảy ba bước Nam
CK
Trần Văn Diện
Nguyễn Thượng Đức
Điền Kinh 14/05/2022 17:10 Trao huy chương 200m Nữ
Điền Kinh
14/05/2022
17:20
1500m Nam
CK
Trần Văn Đảng
Lương Đức Phước
Điền Kinh 14/05/2022 17:30 Trao huy chương 200m Nam
Điền Kinh
14/05/2022
17:40
5000m Nữ
CK
Nguyễn Thị Oanh
Phan Thị Hồng Lệ
Điền Kinh
14/05/2022
18:15
10 môn phối hợp (5) –
400m Nam
CK
Bùi Văn Sự
Lương Minh Sang
Điền Kinh 14/05/2022 18:25 Trao huy chương Ném lao Nam
Điền Kinh 14/05/2022 18:35 4x400m Hỗn hợp CK Le Ngoc Phuc, Tran Nhat Hoang, Tran Dinh Son, Nguyen Thi Huyen, Nguyen Thi Hang, Quach Thi Lan
Điền Kinh 14/05/2022 18:45 Trao huy chương 1500m Nữ
Điền Kinh 14/05/2022 18:55 Trao huy chương 1500m Nam
Điền Kinh 14/05/2022 19:05 Trao huy chương Nhảy ba bước Nam
Điền Kinh 14/05/2022 19:15 Trao huy chương 5000m Nữ
Điền Kinh 14/05/2022 19:25 Trao huy chương 4x400m Hỗn hợp
Môn Địa điểm Ngày Thời gian Nội dung Ván Vận động viên
Cờ Vua
Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh
14/5
9 giờ
Cờ tiêu chuẩn
7
Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Trần Tuấn Minh
Võ Thị Kim Phụng
Hoàng Thị Bảo Trâm
16 giờ
Cờ tiêu chuẩn
8
Nguyễn Ngọc Trường Sơn
Trần Tuấn Minh
Võ Thị Kim Phụng
Hoàng Thị Bảo Trâm
Bơi
Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội
14/05
9:00-9:10
100m ếch nam Vòng loại  
Việt Nam   Phạm Thanh Bảo
Việt Nam   Tạ Minh Hiếu
9:10-9:20
100m tự do nữ Vòng loại  
Việt Nam   Phạm Thị Vân
Việt Nam   Trần Thị Hồng Gâm
9:20-9:30
100m ngửa nam Vòng loại  
Việt Nam   Lê Nguyễn Paul
Việt Nam   Mai Trần Tuấn Anh
9:30-9:40
200m Hỗn hợp nữ Vòng loại  
Việt Nam   Võ Thị Mỹ Tiên
Việt Nam   Nguyễn Thị Nhật Lam
Cờ tướng Quảng Ninh 14/5 09:00 đến
19:30
Đồng đội nam cờ nhanh Vòng loại, Bán kết, Chung kết Lại Lý Huynh
Nguyễn Thành Bảo
Ba môn phối hợp
Quảng Ninh
14/5
06:00 Xuất phát cự ly Nam
2 Môn phối hợp
Chung kết 1. Lâm Quang Nhật
2. Trịnh Vũ Anh Huy
8h00 Xuất phát cự ly Nữ
2 Môn phối hợp
Chung kết 1. Nguyễn Thị Trà My
09:30 Trao huy chương
Jujitsu
Nhà thi đấu Đan Phượng
14/5
13:30 – 16:30
Ju Jitsu (Newaza)
Sơ loại và Bán Kết Dương Thị Thanh Minh (48kg)
16:30 – 17:30 Trung kết, trao thưởng Nguyễn Ngọc Tú (62kg)
      Cấn Văn Thắng (62kg)
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5: Bơi và điền kinh khai màn, Việt Nam tiếp tục chờ mưa vàng

Lịch SEA Games 4 ngày trước

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 14/5 hôm nay có những môn nào? Thethao.vn cập nhật chi tiết lịch các môn thi đấu SEA Games 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Cầu lông 3 ngày trước

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu của đoàn Việt Nam tại SEA Games 31 hôm nay 14/5

Lịch SEA Games 4 ngày trước

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 hôm nay, ngày 14/5. Cập nhật chi tiết lịch thi đấu các môn điền kinh, bơi lội, bóng chuyền của vận động viên Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 17/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 17/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5: Bơi lội tiếp tục phá kỷ lục SEA Games

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 17/5, cập nhật kết quả BXH Đại hội thể thao Đông Nam Á 2022 nhanh nhất. Cập nhật thành tích của đoàn Việt Nam tại SEA Games 31.

Link xem trực tiếp billiard carom 1C Efren Reyes và pool 9 bi đơn nam Đặng Thanh Kiên

Chiều nay vào 14h00, bộ môn billiards & snooker tại SEA Games 31 diễn ra 2 trận đấu đáng chú ý, tay cơ Đặng Thành Kiên là niềm hy vọng cuối cùng của đơn nam pool 9 bi. Ở nội dung carom 1C, huyền thoại Efren Reyes sẽ lần đầu tiên ra cơ.

Xem trực tiếp bida pool SEA Games 31 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bida pool SEA Games 31 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp môn nội dung bida pool tại SEA Games 31 nhanh và chính xác.

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 16/5

Link xem trực tiếp bóng rổ 5x5 SEA Games 31 ngày 16/5. Thethao.vn cung cấp link trực tiếp các trận đấu môn bóng rổ 5x5 tại SEA Games 31 của ĐT bóng rổ Việt Nam.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5: Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 16/5, cập nhật BXH huy chương Việt Nam. Xem trực tiếp SEA Games 31, kết quả thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam trên thethao.vn.

KẾT QUẢ U23 Việt Nam 2-0 U23 Timor Leste: Thắng nhờ không chiến

Kết quả bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste ở lượt trận cuối bảng A tại SEA Games 31, diễn ra vào 19h00 ngày 15/5. Tường thuật chi tiết diễn biến, kết quả trận U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste.

Kết quả bóng đá Nữ Lào vs Nữ Thái Lan, 19h00 ngày 15/5

Link xem trực tiếp Nữ Lào vs Nữ Thái Lan, SEA Games 31, 19h00 ngày 15/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Lào vs Nữ Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

TRỰC TIẾP SEA Games 31 ngày 15/5: Kình ngư Hưng Nguyên phá kỷ lục SEA Games

Trực tiếp SEA Games 31 ngày 15/5, cập nhật bảng tổng sắp huy chương nhanh nhất. Xem kết quả, BXH HCV của đoàn thể thao Việt Nam trên thethao.vn.

Kết quả bóng đá Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, 19h00 ngày 14/5

Link xem trực tiếp Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, SEA Games 31, 19h00 ngày 14/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
CA Penarol
05:15
Cerro Porteno
Caracas FC
05:15
The Strongest
Bragantino
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Leones
05:30
Real Cartagena
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD El Nacional
03:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Vòng bảng
Banfield
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
05:15
Dep.Independiente Medellin
Ceara
05:15
General Caballero
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
South Georgia Tormenta B
06:30
East Atlanta
Dalton Red Wolves SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
03:00
Sportivo San Lorenzo
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Martin Ledesma
03:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
3 De Febrero
03:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
03:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Temuco
05:00
Cobreloa
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Valentine
16:00
Broadmeadow Magic
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14