SEA GAMES 31st

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2022

Lịch thi đấu của đoàn vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5

Thứ năm, 19/05/2022 06:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu của các vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31.

Ngày 19/5, đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục tranh tài ở hầu hết các bộ môn tại SEA Games 31, trong đó tâm điểm bao gồm các trận chung kết Karate, Bơi lội, Canoeing… Ngoài ra, trận bán kết bóng đá nam giữa U23 Việt Nam và U23 Malaysia và trận tứ kết Billiard 3 băng giữa Quyết Chiến và Reyes được người hâm mộ đặc biệt quan tâm.

Lịch thi đấu của đoàn vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5 - Ảnh 1
Bơi lội tại SEA Games chính thức kết thúc vào hôm nay

Hôm nay cũng là ngày cuối cùng của Điền kinh và Bơi lội, 2 môn có nhiều nội dung tranh huy chương nhất tại SEA Games 31. 

Lịch thi đấu của đoàn vận động viên Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 19/5

Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Cầu lông
Bắc Giang
Từ 09h00
Đôi nam 1/16 Tuấn Đức/Hồng Nam-Padiz/Inlayo (PHI)
Đơn nữ 1/16 Nguyễn Thùy Linh - Wardani (INA)
Đôi nam nữ 1/16 Văn Hải/Vân Anh - Hee/Tan (SIN)
Đôi nữ 1/16 Phương Hồng/Đỗ Hoài vs Rahayu/Ramadhanti (INA)
Đơn nữ 1/16 Vũ Thị Trang vs Tunjung (INA)
Đôi nữ 1/16 Vân Anh/Phạm Khánh vs Cheah/Cheng (MAS)
Từ 15h00
Đôi nam nữ 1/16 Tuấn Đức/Như Thảo vs Man/Tee (MAS)
Đơn nam 1/16 Lê Đức Phát vs Vitidsarn (THA)
Đôi nam 1/16 Đình Hoàng/Đình Mạnh-Padiz/Villabrille (PHI)
Đơn nam 1/16 Nguyễn Tiến Minh-Adinata (INA)
Bắn Súng
TTHLTTQG Hà Nội (Nhổn)
9:00-10:15 10m Súng ngắn hơi Nam Vòng loại  
      Trần Quốc Cường
      Phạm Quang Huy
      Phan Công Minh
11:30 10m Súng ngắn hơi Nam Chung Kết  
9:00-10:30 Đĩa Bay trap Nữ    
      Hoàng Thị Tuất
      Nguyễn Thị Tuyết Mai
      Nguyễn Thị Thải Ly
Bắn Cung
TTHLTTQG Hà Nội (Nhổn)
9h30 -11h30 Tranh HCV đồng đội cung 3 dây Nữ
Tranh huy chương
Lê Phương Thảo
Nguyễn Thị Hải Châu
Lê Phạm Ngọc Anh
13h00-15h00
Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nữ Nguyễn Thị Hải Châu
Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 3 dây Nguyễn Thị Hải Châu
Trần Trung Hiếu
Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nam Nguyễn Văn Đầy
Tranh HCV cá nhân cung 3 dây Nữ Lê Phương Thảo
15h30 Trao huy chương
MUAY
Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc
14:00
Đối kháng
hạng cân 54KG nữ
( S Female Elite – 54kg)
Bán kết Bùi Yến Ly
Vs
Ms Lu Soukhaseum
(Lào)
Đối kháng hạng cân 57KG nam
(S Male Elite – 57kg)
Loại Nguyễn Doãn Long
Vs
Voeum Vann
(Campuchia)
Đối kháng hạng cân 63.5KG nữ
(S Female Elite – 63.5kg)
Bán kết Nguyễn Thị Phương Hậu
Vs
Samnang Sam
(Campuchia)
Canoeing
Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng
10:00
Chung kết
1000m K2 nữ
Đỗ Thị Thanh Thảo
Đinh Thị Trang
10:10
Chung kết
1000m C2 Nam
Phạm Hồng Quân
Hien Nam
10:25 TRAO HUY CHƯƠNG    
10:50
Chung kết
1000m C4 nữ
Trương Thị Phương
Diệp Thị Hương
Nguyễn Thị Hương
Nguyễn Thị Tuyết
11:00
Chung kết
1000m K2 nam
Trần Văn Vũ
Trần Văn Danh
           
           
Judo
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức
13.00 đến
15.00
-57 nữ ,63 nữ,-73 nam , -90 nam    
Viet Nam -Thailand (-57 kg) Tứ kết Nguyễn Thị Bích Ngọc
Orapin- Thái LAn
Viet Nam- Myanmar (-73 kg) Tứ kết Nguyễn hải Bá
Amirdaniel
Viet Nam-Thailand (-90 kg) Tứ kết Lê Anh Tài
Puyang wei
Vietnam-? Bán Kết Nguyễn Thị Hường
?
Boxing
Nhà Thi đấu Bắc Ninh
17:00 63 Kg -69 Kg (M69kg) Vòng loại Trần Đức Thọ
  48 Kg - 51 Kg (W51kg) Vòng loại Nguyễn Thị Tâm
  57 Kg - 60 Kg (W60kg) Vòng loại Trần Thị Linh
  Trao huy chương    
Cờ tướng
Yên Tử - Quảng Ninh
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 5 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
15:00 - 18:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam 6 Đặng Cửu Tùng Lân
Vũ Quốc Đạt
09:00 -12:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 5 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
15:00 – 18:00 Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ 6 Nguyễn Hoàng Yến
Lê Thị Kim Loan
Bóng đá
Việt Trì
Phú Thọ
19:00 Bóng đá nam Bán kết Việt Nam - Malaysia
Hà Nam 16:00 Futsal nữ Vòng tròn Thái Lan - Việt Nam
Bóng rổ
Thanh Trì
Hà Nội
17:00 -19:00 5x5 nữ   Việt Nam - Philipines
17:00 -19:00 5x5 nam   Việt Nam - Philipines
Cầu mây
Hoàng Mai
09:00 Đôi nam Bảng Việt Nam - Philipines
13:00
Đôi nam
Bán kết 1D-2E
Bán kết 1E-2D
14:00 Đôi nữ Bảng Việt Nam - Myanmar
15:00 Đôi nam Chung kết  
Bi A
Hà Đông
Hà Nội
10:00 Pool 10 bi 1/16 Đỗ Thế Kiên
10:00 Carom 1 Cushion Chung kết Phạm Quốc Tuấn vs
Nguyễn Trần Thanh Tự
14:00 Snooker 1/16 Phạm Hoài Nguyên
14:00 Pool 10 bi nữ Tứ kết Bùi Xuân Vàng
18:00 English Billiards 100up Tứ kết Trần Lê Anh Tuấn
Nguyễn Thanh Bình
Bi sắt
Trung tâm HL&TĐ TDTT
Hà Nội
13:00
Bộ ba nam Bán Kết Ngô Ron
Võ Minh Luân
Trần Thạch Lam
Cao Xuân Toàn
Bộ ba nữ Bán kết Nguyễn Thị Cẩm Duyên
Nguyễn Thị Lan
Thạch Thị Ánh Lan
Trần Lê Lan Anh
Quần vợt
Từ Sơn
Bắc Ninh
Từ 10h
Đôi Nữ 1/16 Fodor CSILLA (VIE) /
Savanna LY NGUYEN (VIE)
Đơn Nam 1/16 Giang TRINH LINH (VIE)
Đơn Nữ 1/16 Chanelle VAN NGUYEN (VIE)
Sau 14:00 Đôi Nam Nữ 1/8 Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)
Bóng chuyền bãi biển
Quảng Ninh
10:00 Nam Bán kết Việt Nam - Indonesia
14:00 Nữ Bán kết Việt Nam - Indonesia
Bóng chuyền trong nhà Quảng Ninh 17:00 Nữ   Việt Nam - Philippines
Bowling
Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1   Phạm Thái Bình
Huỳnh Quốc Sử Bình
Lê Minh Đức
Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ
Đợt 2
  Nguyễn Thị Huyền Thảo
Nguyễn Thị Hiền
Hà Diệu Hương
Trần Thu Thủy
Thể dục nghệ thuật Cung Thể thao Quần Ngựa        
Vật
NTĐ Gia Lâm, Hà Nội
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
Thể thao điện tử
Trung tâm Hội nghị QG
 
     
     
Bóng bàn
NTĐ Hải Dương
10:00 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
Nguyễn Anh Tú
Nguyễn Đức Tuân
Nguyễn Thị Nga
Trần Mai Ngọc
14:30 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
19:30 Đơn nam, đơn nữ Vòng bảng
Cử tạ
Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội
10:00 Nữ 45kg   Khổng Mỹ Phương
Trao huy chương
12:00 Nam 55kg   Lại Gia Thành
Trao huy chương
14:00 Nữ 49kg   Phạm Đình Thi
Trao huy chương
Vovinam
NTĐ
Sóc Sơn
14:00-15:00 Đối kháng (60-65kg) nam nữ Loại Nguyễn Thanh Liêm
Nguyễn Thị Thảo
15:00-15:30 Quyền CK Nguyễn Thị Ngọc Trân
15:30 Đối kháng BK,CK  
Bóng ném trong nhà
Trường ĐHTDTT
Bắc Ninh
15:00 Nữ Vòng tròn Việt Nam - Singapore
17:00 Nam Vòng tròn Việt Nam - Singapore
Xe đạp
Hòa Bình
09-10
Tính điểm cá nhân nữ
Chung kết
Nguyễn Thị Thật
Nguyễn Thị Thi
Nguyễn Thị Thu Mai
00-11
Tính điểm cá nhân nữ
Chung kết
Trần Tuấn Kiệt
Huỳnh Thanh Tùng
Quàng Văn Cường
Boling
Trung tâm Bowling Hero World – Royal City Hà Nội
09:00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1 Đợt 1 Phạm Thái Bình Huỳnh Quốc Sử Bình Lê Minh Đức Lê Lâm Tùng
13:15 Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2 Đợt 2 Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền Hà Diệu Hương Trần Thu Thủy
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Bơi
Cung Thể Thao dưới nước Việt Nam
18:00-18:10
800m Tự do nam CK
Chung kết chiều
Nguyễn Huy Hoàng
Nguyễn Hữu Kim Sơn
9:00-9:06
100m Ếch nữ
Loại
Vũ Thị Phương Anh
Nguyễn Ngọc Anh Thư
9:06-9:10
50m Tự do nam
Loại
Lương Jeremei
Lê Nguyễn Paul
9:10-9:12
100m Bướm nữ
Loại
Lê Thị Mỹ Thảo
9:10-9:12 Lê Thị Thanh Vân
9:12-9:16
200m Bướm nam
Loại
Nguyễn Huy Hoàng
9:12-9:16 Hồ Nguyễn Duy Khoa
  4x200m Tự do nữ Chung kết chiều  
 
 
18:00-18:10
800m Tự do nam CK A
Chung kết
Nguyễn Huy Hoàng
Nguyễn Hữu Kim Sơn
18:10-18:21
100m Ếch nữ
Chung kết
 
 
18:21-18:31
50m Tự do nam
Chung kết
 
 
18:31-18:41
100m Bướm nữ
Chung kết
 
 
18:41-18:53
200m Bướm nam
Chung kết
 
 
18:53-19:10
4x200m Tự do nữ
Chung kết
Lê Thị Mỹ Thảo
Võ Thị Mỹ Tiên
Trần Thị Hồng Gấm
Đặng Ái Mỹ
Môn Địa điểm Thời gian Nội dung Vòng Vận động viên
Boxing
 
17:00
48kg - 52kg (nam) Bán kết Trần Văn Thảo
45kg - 48 Kg (nữ) Bán kết Trịnh Thị Diễm Kiều
54kg - 57 Kg (nữ) Bán kết Vương Thị Vỹ
      Trao huy chương    
Điền kinh
Khu Liên hợp Thể thao quốc gia
5:00-5:01 Marathon nam Chung kết  
5:10-5:30 Marathon nữ Chung kết  
6:00 – 6:01 Đi bộ 20km nam Chung kết  
6:10 – 6: 30 Đi bộ 20km nữ Chung kết  
Karate
Ninh Bình
09:00-09:15 Kata đồng đội nữ 1 Nguyễn Thị Phương
Lưu Thị Thu Uyên
Nguyễn Ngọc Trâm
09:25-09:55 Kumite cá nhân nữ -68kg 1 Hồ Thị Thu Hiền
09:25-09:55 Kumite cá nhân nữ -55kg 1 Hoàng Thị Mỹ Tâm
10:05-10:40 Kumite cá nhân nam -84kg 1 Đỗ Thanh Nhân
10:10-10:40 Kumite cá nhân nam -75kg 1 Chu Đức Thịnh
10:50-11:00 Repechage Kumite cá nhân nữ -68kg
10:50 - 11:10 Kumite cá nhân nữ +68kg 1 Bùi Thị Thảo
11:10 - 11:20 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -84kg
11:20 - 11:30 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ -55kg
11:30 - 11:40 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -75kg
11:40 - 11:50 Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ +68kg
14:00 - 14:15 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -55kg
14:20 - 14:35 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -68kg
14:40 - 14:55 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -75kg
15:00 - 15:15 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ +68kg
15:20 - 15:35 Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -84kg
15:40 - 15:50 Chung kết Kumite cá nhân nữ -55kg
15:55 - 16:05 Chung kết Kumite cá nhân nữ -68kg
16:10 - 16:20 Chung kết Kumite cá nhân nam -75kg
16:25 - 16:35 Chung kết Kumite cá nhân nữ +68kg
16:40 - 16:50 Chung kết Kumite cá nhân nam 84kg
16:55 - 17:30 Tranh chuy chương đồng Kata đồng đội nữ
17:35 - 17:50 Chung kết Kata đồng đội nữ
Taekwondo
NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI
14:00 - 19:00 80kg Nam Bán kết Phạm Minh Bảo Kha
  87kg Nam Tứ kết Đoàn Vỹ Duy
  49kg Nữ Tứ kết Vũ Thị Dung
  62kg Nữ Bán kết Phạm Thị Thu Hiền
  Trao huy chương    
  Trao huy chương

Lịch thi đấu chung kết bóng đá nữ SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp chung kết bóng đá nữ SEA Games 2022 tại Việt Nam mới nhất.

SEA Games

Tối 18/5, ĐT bóng rổ nữ Việt Nam đã để thua Indonesia với tỷ số 80-93, đây là thất bại đầu tiên của thầy trò HLV David Jones tại SEA Games 31.

SEA Games

Sau chiến thắng trước ĐT nữ Myanmar để giành quyền vào chung kết, ĐT nữ Việt Nam đã nhận khoản tiền thưởng khích lệ tinh thần rất lớn.

SEA Games

ĐT Thái Lan đã thống trị nội dung đồng đội ở môn cầu lông tại SEA Games 31. Sau khi đội nữ hạ Indonesia, đến lượt đội nam của họ cũng đăng quang.

SEA Games

Hứa Lâm

TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
205
125
116
446
2
Thái Lan Thái Lan
92
103
136
331
3
Indonesia Indonesia
69
91
81
241
4
Philippines Philippines
52
70
104
226
5
Singapore Singapore
47
46
73
166
6
Malaysia Malaysia
39
45
90
174
7
Myanmar Myanmar
9
18
35
62
8
Campuchia Campuchia
8
13
41
62
9
Lào Lào
2
7
33
42
10
Brunei Brunei
1
1
1
3
11
Timor Leste Timor Leste
0
3
2
5

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá