Lịch thi đấu Seagame 31, Lịch trực tiếp SEA Games 2022 tại Việt nam

Hải Sơn

Thứ sáu, 17/12/2021 15:24 (GMT+7)

Lịch thi đấu Seagame 31 tại Việt Nam hôm nay. Xem lịch phát sóng trực tiếp SEA Games 2022 mới nhất Full 40 môn thể thao tại Thethao.vn

Kỳ Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2021 được gọi là SEA Games 31 sẽ diễn ra ở Hà Nội, Việt Nam từ ngày 6-23/5.  Lễ khai mạc diễn ra vào ngày 12 tháng 5 tại sân vận động Mỹ Đình. Dưới đây là lịch thi đấu tổng quan 40 môn, Thethao.vn sẽ cập nhật lịch trực tiếp theo ngày mới nhất, mời quý vị và các bạn chú ý đón xem.

Danh sách các môn: Điền kinh, bơi, Vovinam, thể dục dụng cụ, bắn súng, bóng đá, quần vợt, cử tạ, bắn cung, thể hình, billard-snooker, judo, taekwondo, wushu, vật, đấu kiếm, cầu lông, cầu mây, bóng rổ, golf, bóng bàn, lặn, bóng chuyền, bóng ném, cờ, kurash, boxing, kick-boxing, jujitsu, Petanque (bi sắt), canoeing/kayak, rowing, karatedo, xe đạp, khiêu vũ thể thao, pencak silat, muay, bowling, thể thao điện tử, ba môn phối hợp (triathlon).

LỊCH SEA GAMES 31 năm 2022

STT
Môn thi
Thời gian
Tháng 5
05 06 07 08 09 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23
  Lễ khai mạc 12/05                                      
  Lễ bế mạc 23/05                                      
1 Điền kinh 14 - 19/5                                      
2
Thể thao dưới nước
Bơi 14 - 19/5                                      
Nhảy cầu 08 - 11/5                                      
3 Bắn cung 15 - 19/5                                      
4 Cầu lông 13 - 21/5                                      
5
Bóng rổ
5x5 16 - 22/5                                      
3x3 13 - 14/5                                      
6 Billiard Snooker 14 - 22/5                                      
7 Boxing 15 - 22/5                                      
8 Đua thuyền Canoeing/Kayak 17 - 21/5                                      
9
Cờ
Cờ vua 10 - 21/5                                      
Cờ tướng 14 - 20/5                                      
10
Xe đạp
Địa hình 14 - 17/5                                      
Đường trường 19 - 22/5                                      
11 Khiêu vũ thể thao 15 - 16/5                                      
12 Đấu kiếm 13 - 18/5                                      
13
Bóng đá
Bóng đá nam 06 - 22/5                                      
Bóng đá nữ 11 - 21/5                                      
Futsal nam 10 - 20/5                                      
Futsal nữ 10 - 20/5                                      
14 Golf 13 - 18/5                                      
15
Thể dục
Dụng cụ 13 - 16/5                                      
Nghệ thuật 18 - 19/5                                      
Aerobic 21 - 22/5                                     .
16
Bóng ném
Trong nhà 15 - 21/5                                      
Bãi biển 06 - 11/5                                      
17 Judo 18 - 22/5                                      
18 Karate 18 - 20/5                                      
19 Muay 17 - 22/5                                      
20 Pencak Silat 10 - 16/5                                      
21 Bi sắt 13 - 19/5                                      
22 Đua thuyền Rowing 09 - 14/5                                      
23 Cầu mây 13 - 21/5                                      
24 Bắn súng 16 - 22/5                                      
25 Bóng bàn 13 - 20/5                                      
26 Taekwondo 16 - 19/5                                      
27 Quần vợt 13 - 22/5                                      
28
Bóng chuyền
Trong nhà 13 - 22/5                                      
Bãi biển 15 - 20/5                                      
29 Cử tạ 19 - 22/5                                     .
30 Vật 17 - 19/5                                      
31 Wushu 13 - 15/5                                      
32 Thể hình 13 - 15/5                                      
33 Bowling 16 - 19/5                                      
34 Thể thao điện tử 13 - 22/5                                      
35 Lặn 21 - 22/5                                      
36 Kickboxing 06 - 13/5                                      
37 Kurash 10 - 13/5                                      
38 Jujitsu 14 - 15/5                                      
39 Hai môn và ba môn phối hợp 14 - 15/5                                      
40 Vovinam 18 - 22/5                                     .

Theo lịch thi đấu ban đầu, SEA Games 31 vốn được tổ chức trong năm 2021. Tuy nhiên, do ảnh hưởng từ dịch COVID-19, Ban tổ chức quyết định lùi giải đấu sang năm 2022 với quy mô và thể thức các môn thi được giữ nguyên. Điều đó cũng có nghĩa 2 kỳ Đại hội 31 và 32 sẽ diễn ra trong 2 năm liên tiếp. Việc này phần nào giúp các VĐV có thêm thời gian tập trung trọng điểm chuẩn bị trước thềm giải đấu.

Seagame 2022 cũng đánh dấu mốc 19 năm kể từ kỳ đại hội thể thao khu vực đầu tiên được tổ chức ở Việt Nam. Trong lần đăng cai SEA Games 22 vào năm 2003, đoàn thể thao Việt Nam đã xuất sắc chiếm vị trí dẫn đầu với 150 huy chương vàng, nhiều hơn đoàn thứ nhì là Thái Lan tới 60 HCV. Đó cũng là kỳ Đại hội thành công nhất của đoàn thể thao Việt Nam trong lịch sử những lần tham dự.

Kỳ Đại hội thể thao tới được đánh giá là một trong những đại hội thể thao có quy mô lớn nhất, với 40 môn thi đấu được tổ chức dọc 3 miền Bắc - Trung - Nam. Đoàn thể thao Việt Nam sẽ tham dự cả 40 môn thi đấu này với mục tiêu tái lập thành tích nhất toàn đoàn 19 năm trước. Trong khi nhảy cầu (thuộc bộ môn thể thao dưới nước) kết thúc trước ngày khai mạc, tâm điểm tranh huy chương sẽ diễn ra ở những ngày sau đó khi các nội dung bơi và điền kinh chính thức tranh tài.

SEA Games 31 diễn ra khi nào, ở đâu?

Theo lịch thi đấu mới được bộ Văn hóa - Thể thao và Du lịch công bố, SEA Games 31 sẽ bắt đầu từ ngày mùng 6 đến ngày 23/5/2022. Trong đó, ngày khai mạc chính thức giải đấu bắt đầu từ 12/5, với một số môn thi đấu từ trước do lịch kéo dài như nhảy cầu, cờ vua, bóng đá, bóng ném, pencak silat, rowing, kick-boxing và kurash. Không có môn nào thi đấu trong ngày khai mạc và bế mạc giải.

Lễ khai mạc và bế mạc Đại hội Thể thao Đông Nam Á kỳ thứ 31 sẽ được diễn ra tại sân vận động Mỹ Đình, Hà Nội lần lượt vào ngày 12/5/2022 và 23/5/2022.

SEA Game năm 2022 sẽ được tổ chức tại Việt Nam với 12 tỉnh và thành phố  bao gồm: Hà Nội, Bắc Ninh, Hải Dương, Hải Phòng, Quảng Ninh, Hà Nam, Nam Định, Ninh Bình, Hòa Bình, Vĩnh Phúc, Phú Thọ và Bắc Giang. Diễn ra tổng cộng 40 môn thi đấu và 526 nội dung cùng số lượng người tham dự là 10.000 người. 

Tỉnh/Thành phố Địa điểm Nội dung
Hà Nội
Khu liên hợp Thể thao Quốc gia
Sân vận động quốc gia Mỹ Đình Lễ Khai mạc - Bế mạc, chung kết Bóng đá nam, Điền kinh
Cung thể thao dưới nước Các môn thể thao dưới nước
Cung thi đấu điền kinh trong nhà Hà Nội Đấu kiếm
Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu Thể dục thể thao Hà Nội
Nhà văn hóa Cử tạ, Thể hình
Sân bi sắt Bi sắt
Trung tâm huấn luyện thể thao quốc gia Bắn súng
Trung tâm Thể dục thể thao huyện Đan Phượng
Sân vận động Bắn cung
Nhà thi đấu Wushu
Khác
Cung thể thao Quần Ngựa Thể dục dụng cụ
Nhà thi đấu quận Bắc Từ Liêm Bóng bàn
Nhà thi đấu quận Hà Đông Kurash, Billards & Snooker
Nhà thi đấu quận Hoàng Mai Cầu mây
Nhà thi đấu quận Long Biên Dancesport
Nhà thi đấu quận Tây Hồ Taekwondo
Nhà thi đấu huyện Gia Lâm Vật
Nhà thi đấu huyện Hoài Đức Judo
Nhà thi đấu huyện Thanh Trì Bóng rổ
Nhà thi đấu huyện Sóc Sơn Vovinam
Trung tâm Hội nghị Quốc gia Thể thao điện tử
Bắc Ninh
Nhà thi đấu tỉnh Bắc Ninh Boxing, Kickboxing
Nhà thi đấu Trường Đại học Thể dục thể thao Bắc Ninh Bóng ném
Cụm sân quần vợt Quần vợt
Hà Nam Nhà thi đấu tỉnh Hà Nam Bóng đá trong nhà
Hải Dương Nhà thi đấu tỉnh Hải Dương Pencak Silat
Hòa Bình CXĐ Xe đạp
Vĩnh Phúc Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc Muay Thái, Golf
Phú Thọ Sân vận động Việt Trì Bóng đá nam
Hải Phòng Khu huấn luyện đua thuyền xã Minh Đức Canoeing, Rowing
Nam Định Sân vận động Thiên Trường Bóng đá nam
Ninh Bình Nhà thi đấu Ninh Bình Karate
Quảng Ninh
Sân vận động Cẩm Phả Bóng đá nữ
Nhà thi đấu Trung tâm Thể thao vùng Đông Bắc Bóng chuyền
Cung Quy hoạch, Hội chợ và Triển lãm tỉnh Quảng Ninh Cờ vua
Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử Cờ tướng
Bãi biển Tuần Châu Bóng chuyền bãi biển
CXĐ Bóng đá bãi biển

Lịch sử SEA Games 

Năm1958, Đại hội Thể thao Đông Nam Á đầu tiên được thành lập và lấy cái tên là Đại hội thể thao Bán đảo Đông Nam Á (SEAP Games). SEAP Games 1 được diễn ra thi đấu 12 môn thể thao cùng sự tham dự của các nước như Thái Lan, Burma (nay là Myanmar), Malaysia, Singapore, Việt Nam và Lào.

Từ năm 1977, SEAP Games được đổi tên thành SEA Games (South-East Asian Games). Đên nay đây vẫn là đại hội thể thao lớn được tổ chức 2 năm một lần. Hiện tại số thành viên tham dự lên tới 11 quốc gia ĐNA. Các môn thể thao được tổ chức ở mỗi kỳ Đại Hội sẽ do Liên đoàn thể thao Đông Nam Á quyết định. Quá trình thi đấu sẽ được Uỷ ban Olympic Quốc Tế và Hội đồng Olympic Châu Á giám sát. 

Tại kỳ SEA Game 31 lần này, tổng cộng đã có 9 quốc gia đăng cai tổ chức, lần lượt là: Thái Lan (6 lần), Malaysia (6 lần), Indonesia (4 lần), Philippines (4 lần), Myanmar (3 lần), Việt Nam (2 lần), Brunei (1 lần), Lào (1 lần). 

Thành tích đoàn thể thao Việt Nam qua các kỳ SEA Games 

Việt Nam tham dự ngay từ kỳ những đầu tiên, tuy nhiên tại kỳ Seagame 8 - 14, do khắc phục hậu quả chiến tranh, đoàn thể thao Việt Nam đã không tham dự. 

Đến kỳ Đại hội lần thứ 15 (năm 1989), Việt Nam tham dự trở lại trên đấu trường quốc tế và từ đó đến nay, thành tích của đoàn thể thao Việt Nam đều tăng dần qua mỗi kỳ. 

BXH huy chương Việt Nam tại SEA Games
Kỳ VĐV Vàng Bạc Đồng Tổng Thứ hạng
30 (năm 2019) 568 98 85 103 286 2/11
29 (năm 2017) 476 58 50 60 168 3/11
28 (năm 2015) 392 73 53 60 186 3/11
27 (năm 2013) 519 73 86 86 245 3/11
26 (năm 2011) 608 96 92 100 288 3/11
25 (năm 2009) 434 83 75 57 215 2/11
24 (năm 2007) 605 64 58 82 204 3/11
23 (năm 2005) 528 71 68 89 228 3/11
22 (năm 2003) 690 156 91 93 340 1/11
21 (năm 2001) 416 33 35 64 132 4/10
20 (năm 1999) 170 17 20 27 64 6/10
19 (năm 1997) 340 34 48 50 132 5/10
18 (năm 1995) 183 10 18 24 52 6/10
17 (năm 1993) 139 9 6 19 34 6/9
16 (năm 1991) 100 7 12 10 29 7/9
15 (năm 1989) 46 3 11 5 19 7/9

 

 

TIN LIÊN QUAN

Nguyễn Hoàng Đức: Từ cú trượt chân ở U20 World Cup tới người hùng SEA Games

Không nhiều người hâm mộ bóng đá Việt Nam biết đến Nguyễn Hoàng Đức cho đến khi anh tung cú sút xa thần sầu tại SEA Games 30, để rồi sau đó vụt sáng và trở thành một trong những tiền vệ hay nhất Việt Nam.

HLV Campuchia: AFF Cup 2021 là bước đệm hướng đến SEA Games 2023

Chia sẻ tại buổi họp báo trước thềm AFF Cup 2021, HLV trưởng đội tuyển Campuchia khẳng định giải đấu này chỉ là môi trường cọ xát cho các cầu thủ trẻ. Mục tiêu thực sự họ nhắm đến thành tích cao là SEA Games 2023.

Brunei xin không đăng cai SEA Games vì thiếu tiền

Mới đây, Brunei đã xin không đăng cai SEA Games năm 2027 vì lý do tài chính. Indonesia ngay lập tức tuyên bố sẵn sàng đăng cai SEA Games thay cho Brunei.

Lịch thi đấu Esports SEA Games 31 năm 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Esports tại SEA Games 31 hôm nay. Cập nhật nhanh, liên tục ltđ Thể thao điện tử SEA Games 2022 tại Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu quần vợt SEA Games 31 năm 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất ltd tennis SEA Games 2022 tại Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2021 chi tiết nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu quần vợt SEA Games 31 năm 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu quần vợt SEA Games 31 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất ltd tennis SEA Games 2022 tại Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2021 chi tiết nhất.

Lịch thi đấu Esports SEA Games 31 năm 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Esports tại SEA Games 31 hôm nay. Cập nhật nhanh, liên tục ltđ Thể thao điện tử SEA Games 2022 tại Đại hội Thể thao Đông Nam Á 2022 mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 17
Leicester City
02:30
Tottenham Hotspur
Brentford
03:00
Manchester United
Vòng 21
Valencia
03:30
Sevilla
Getafe
01:00
Granada CF
Vòng 4
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Elche
01:00
Real Madrid
Athletic Bilbao
03:30
Barca
Bán kết
Arsenal
02:45
Liverpool
Vòng bảng
Egypt
02:00
Sudan
Guinea Bissau
02:00
Nigeria
Cote D Ivoire
23:00
Algeria
Sierra Leone
23:00
Equatorial Guinea
Gambia
02:00
Tunisia
Mali
02:00
Mauritania
Giao hữu quốc tế
TUS Bovinghausen 04
01:15
Holzwickeder SC
Centro Sportivo Paraibano
01:20
Auto Esporte Clube PB
Baumit Jablonec
01:30
FC Lincoln
Bergisch Gladbach 09
01:30
TuRU Dusseldorf
SFC Stern 1900
02:00
FC Neubrandenburg 04
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Kakamega Homeboyz
19:00
Nairobi Star City
Vòng 24
Hull City
02:45
Blackburn Rovers
Reading
03:00
Luton Town
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Alanyaspor
21:00
Hatayspor
Galatasaray
00:00
Kasimpasa
Cúp Quốc Gia Đức
Vòng 3
Hertha Berlin
02:45
Union Berlin
TSG Hoffenheim
02:45
SC Freiburg
1/8 Final
Inter Milan
03:00
Empoli
AS Roma
03:00
Lecce
Vòng 1
Club Leon
10:00
Atlas
Atletico San Luis
10:00
FC Juarez
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 21
CD Lugo
03:00
Almeria
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Celaya FC
06:00
CF Atlante
Pumas Tabasco
08:00
Tampico Madero
Alebrijes de Oaxaca
10:00
Leones Negros
Club Chivas Tapatio
06:00
Venados FC
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 10
Diagoras
20:00
Ergotelis
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya City
20:00
Ruvu Shooting
England Continental Cup
Quarterfinals
Manchester City (nữ)
02:00
Bristol Academy (nữ)
Arsenal (nữ)
02:15
Manchester United (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
02:30
Liverpool (nữ)
West Ham United (nữ)
02:30
Chelsea FC (nữ)
Argentina Torneo B
Unidos de Olmos
03:00
Club Deportivo Zoe
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 18
Cray Wanderers
02:45
Leatherhead
Rwanda
Vòng
Alpha FC
19:00
Impessa FC
Nyagatare FC
19:00
Rugende FC
Gitikinyoni FC
19:00
Aspor FC
Kirehe FC
19:00
Vision FC
Gicumbi FC
20:00
Mukura
Musanze FC
20:00
Gasogi Utd
Police(RWA)
20:00
Rutsiro FC
Portugal Liga 3
Vòng
Vitoria Setubal
02:30
UD Santarem
Portugal Campeonato Nacional
CSD Camara Lobos
03:00
Limianos
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Aguilas Doradas
06:00
Real Bucaramanga
America de Cali
08:05
Envigado FC
Malta Premier League
Vòng 14
Birkirkara FC
03:00
Balzan FC
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Quarterfinals
Aris Thessaloniki
02:30
Lamia
Mexico U20
Vòng 3
San Luis U20
22:00
FC Juarez U20
Nigerian Premier League
Vòng 7
Kwara United
22:00
Kano Pillars
Remo Stars
22:00
Abia Warriors
Vòng bảng
China (nữ)
17:00
Chinese Taipei (nữ)
India (nữ)
21:00
Iran (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Jove Espanol
01:30
CD Olimpic Xativa
Portugalete
01:30
Leioa
Santutxu FC
01:30
Pasaia KE
CD Basconia
01:30
Anaitasuna
Vianes
01:30
Calahorra B
CD Utrera
01:30
UD Tomares
Cultural de Durango
01:45
Barakaldo CF
CD Pozoblanco
02:00
CA Antoniano
La Union CF
02:00
Lorca Deportiva FC
Getafe B
02:00
CD Colonia Moscardo
Villajoyosa
02:00
Silla CF
SD Lenense
02:00
the Sith
CD Huetor Vega
02:00
CD Alhaurino
CD Binissalem
02:00
CE Felanitx
SD Deusto
02:15
Amurrio
Villaverde Boetticher CF
02:30
RSD Alcala Henares
UD San Pedro
02:30
UD Torre del Mar
Alhaurin de la Torre
02:30
UD Melilla
Tudelano
02:30
CD Agoncillo
CF Trival Valderas
02:30
CF Pozuelo Alarcon
Juventud Torremolinos CF
02:30
CD El Palo
AD Hogar Alcarreno
02:30
Villarrubia CF
Torrejon CF
02:30
Alcorcon B
Olivenza FC
03:00
SP Villafranca
Scotland FA Cup
Vòng 4
Hibernian
02:45
Cove Rangers
Primera Division de Honduras
Vòng 1
Lobos UPNFM
06:00
CD Vida
CD Olimpia
08:00
Real Sociedad Tocoa
Honduras Progreso
08:15
CD Motagua
CD Victoria
08:15
Real Espana
Marathon
08:06
Platense
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Nottingham Forest U23
02:00
Queens Park Rangers U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Arar FC
21:00
Afief
Israel Women First National
Vòng 14
Hapoel Beer Sheva (nữ)
22:00
Hapoel Raanana (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:00
Maccabi Hadera (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
00:30
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
01:30
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Linfield Reserves
02:45
Ballymena Utd Reserves
Ballymena Utd Reserves
02:45
Linfield Reserves
Kuwaiti Crown Prince Cup
Vòng 1
Al-Salibikhaet
20:25
Burgan SC
Al-Salmiyah
23:25
Al-Qadsia SC
Algeria U20 Youth League
Vòng
WA Tlemcen U21
17:00
JS Kabylie U21
CS Constantine U21
17:00
USM Alger U21
MC Alger U21
17:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Relizane U21
17:00
NA Hussein Dey U21
Paradou AC U21
17:00
US Biskra U21
NC Magra U21
17:00
ASO Chlef U21
ES Setif U21
17:00
RC Arba U21
CR Belouizdad U21
17:00
MC Oran U21
BRA SE
Vòng
America SE
01:15
Boca Juniors SE
Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Ettifaq
21:50
Abha
Al-Shabab(KSA)
22:10
Al-Fateh
Spain Super Cup Women
Barcelona (nữ)
01:15
Real Madrid (nữ)
Levante UD (nữ)
01:30
Atletico de Madrid (w)
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Nejmeh
19:15
Shabab Sahel
Al-Hikma
19:15
Al Akhaahli Alay
Al Bourj
19:15
Sporting Club Beirut
Al-Ansar (LIB)
19:15
Shabab El-Bourj
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Netherland Futsal
02:30
Ukraine Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Slovenia Indoor Soccer
Italy Indoor Soccer
02:30
Finland Indoor Soccer
Andorra Super league
Vòng 12
Inter Club Escaldes
02:45
CE Carroi
Atletic Club D Escaldes
22:00
UE Engordany
UE Santa Coloma
02:45
FC Ordino
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
02:00
Vilafranquense U19
FC Penafiel U19
02:00
Padroense U19
Benfica U19
02:00
Vitoria FC Setubal U19
England Ryman(Isthmian) League
Vòng
Hullbridge Sports
02:45
Bury Town
Libyan Premier League
Vòng 9
Shah Bob Chyba
20:00
AlHilal
Abu Salim
20:00
Al-Ahli tripoli
Al Khmes
20:00
Al-Shat
KNVB Cup
Vòng 3
NAC Breda
02:00
PEC Zwolle
FC Twente Enschede
03:00
AZ Alkmaar
PSV Eindhoven
00:45
SC Telstar
AFC Ajax
03:00
Excelsior Maassluis
Qatar B
Vòng
Al Mesaimeer Club
21:45
Muaidar SC
Al Shahaniya
21:45
Al-Khuraitiat
Malta First Division League
Vòng 12
Lija Athletic
03:00
Zejtun Corinthians
Marsaxlokk FC
22:59
Melita FC Saint Julian
Qrendi
03:00
Luqa St. Andrew's
Tarxien Rainbows F.C
03:00
Senglea Athletic
Cyprus Cup
Vòng 2
Xylotympou
22:00
Omonia Nicosia FC
Ấn Độ Super League
Vòng 14
Kerala Blasters FC
21:00
Mohun Bagan(Ind)
Chennai Titans
21:00
Northeast United
Cúp Quốc Gia Oman
Quarterfinals
Al-Nasr(OMA)
20:25
Fnjaa
England Southern Premier League
Vòng 17
Tiverton Town
02:45
Yate Town
Gosport Borough
02:45
Hayes Yeading United
Brazil national youth (U20) Football Championship
Castanhal EC U20
01:15
Tuna Luso U20
Bahraini Premier League
Vòng 10
Al Khaldiya
21:55
Al-Muharraq
Al-Najma
00:30
Al-Ahli(BHR)
Egypt League Cup
Vòng bảng
El Sharqia Dokhan
19:30
Al-Ittihad Alexandria
Pyramids FC
19:30
EL Masry
Kokakola Cairo
22:00
Misr Elmaqasah
Brazil Campeonato Baiano Division
Vòng 2
Bahia
05:15
United Nations Club
DOS Meyer
07:30
Alagoinhas Atletico BA
Portugal Campeonato Nacional Women
Varzim (nữ)
02:30
Famalicao (nữ)
Clube Condeixa (nữ)
04:30
AD Grijo (nữ)
BRA CP
Vòng 4
ABC RN
06:00
Potiguar RN
Potyguar-CN RN
06:00
CE Forca e Luz RN
Santa Cruz RN
01:00
ASSU RN

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá