SEA GAMES 31st

ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á 2022

Thể hình Việt Nam có 6 VĐV dính doping trước SEA Games 31

Không lâu trước khi SEA Games 31 diễn ra, đội tuyển thể hình Việt Nam đã phát hiện 6 trường hợp dùng chất cấm. Những người này sau đó bị cấm thi đấu và không được tranh tài ở kỳ Đại hội trên sân nhà.

ĐKVĐ cầu lông thế giới Loh Kean Yew lý giải nguyên nhân thất bại tại SEA Games 31

Chia sẻ trước truyền thông Singapore, nhà ĐKVĐ cầu lông thế giới - Loh Kean Yew thừa nhận đã không đủ thể lực trong trận tranh HCV SEA Games 31.

Nguyễn Huy Hoàng và Nguyễn Thị Oanh được vinh danh tại lễ bế mạc SEA Games 31

Nguyễn Huy Hoàng cùng Nguyễn Thị Oanh là 2 trong số 4 VĐV được trao danh hiệu "VĐV xuất sắc nhất" SEA Games 31 trong lễ bế mạc diễn ra tối ngày 23/5.

Bế mạc SEA Games 31: Xin chào Việt Nam, hẹn gặp lại ở Campuchia 2023!

Lễ bế mạc SEA Games 31 thể hiện đầy đủ nét văn hóa của đất nước Việt Nam dân gian và hiện đại, đồng thời ca ngợi tinh thần đoàn kết của 11 quốc gia Đông Nam Á cũng như việc trao cờ đăng cai cho Campuchia.

Campuchia chính thức tiếp quản cờ đăng cai SEA Games từ Việt Nam

Đại diện của Ủy ban Olympic Campuchia đã nhận lá cờ đăng cai SEA Games từ nước chủ nhà Việt Nam trong Lễ bế mạc SEA Games 31.

5 khoảnh khắc đáng nhớ nhất SEA Games 31: Sự cuồng nhiệt đối với Efren Reyes và bóng đá

Mới đây, Hãng Thông tấn Pháp AFP đã chọn ra 5 khoảnh khắc đáng nhớ nhất của kỳ SEA Games 31 vừa qua. Trong đó, nổi bật là sự cổ vũ cuồng nhiệt của NHM Việt Nam dành cho huyền thoại Billiards Efren Reyes cũng như với ĐT U23 Việt Nam.

Xem trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp lễ bế mạc SEA Games 31 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến lễ bế mạc SEA Games 2022 diễn ra ngày 23/5 nhanh nhất.

Tổng kết SEA Games 31: Thể thao Việt Nam và kỳ đại hội lịch sử

Đoàn thể thao Việt Nam đã khép lại kỳ SEA Games 31 theo cách không thể tuyệt vời hơn với 205 tấm HCV, thành tích lịch sử tại Đông Nam Á.

Lễ bế mạc SEA Games 31 tổ chức ở đâu, khi nào?

Lễ bế mạc SEA Games 31 tổ chức ở đâu, khi nào? Cùng cập nhật lịch tường thuật bế mạc SEA Games 2022 trên thethao.vn hôm nay chính xác nhất.

Đinh Phương Thành nhận vinh dự đặc biệt ở Lễ bế mạc SEA Games 31

Đinh Phương Thành - VĐV tiêu biểu của đội tuyển TDDC Việt Nam, sẽ nhận vinh dự đặc biệt trong buổi Lễ bế mạc SEA Games 31.

Quần vợt SEA Games 31: Lý Hoàng Nam đánh bại đối thủ Thái Lan, gặp Trịnh Linh Giang ở chung kết

Ở trận bán kết 2 nội dung đơn nam, Lý Hoàng Nam đã đánh bại Yuttana Charoenphon của Thái Lan để chính thức giành tấm vé chung kết còn lại. Tại đây, anh sẽ chạm trán một tay vợt Việt Nam khác là Trịnh Linh Giang.

Quần vợt SEA Games 31: Trịnh Linh Giang vào chung kết sau 2 loạt tie-break nghẹt thở

Ở trận bán kết 1 nội dung đơn nam, tay vợt số 2 Việt Nam Trịnh Linh Giang đã đánh bại Mick Lescure Sadettan của Lào để chính thức ghi tên mình vào trận chung kết.

Đô cử phá kỷ lục SEA Games của Indonesia bị chuột rút khi xem đồng đội thi đấu

VĐV Rahmat Erwin Abdullah bị chuột rút, phải nhờ sự trợ giúp của các bác sĩ khi đang xem đồng đội thi đấu vào chiều 21/5.

Quần vợt SEA Games 31: Việt Nam hết cơ hội tranh HCV các nội dung đôi

Cả hai cặp đôi của Việt Nam tham gia thi đấu nội dung đôi nam là Phạm Minh Tuấn / Trịnh Linh Giang và Lê Quốc Khánh / Nguyễn Văn Phương đểu nhận thất bại ở bán kết và hết cơ hội tranh HCV.

Xem thêm
TT
Quốc gia
Tổng
1
Việt Nam Việt Nam
205
125
116
446
2
Thái Lan Thái Lan
92
103
136
331
3
Indonesia Indonesia
69
91
81
241
4
Philippines Philippines
52
70
104
226
5
Singapore Singapore
47
46
73
166
6
Malaysia Malaysia
39
45
90
174
7
Myanmar Myanmar
9
18
35
62
8
Campuchia Campuchia
8
13
41
62
9
Lào Lào
2
7
33
42
10
Brunei Brunei
1
1
1
3
11
Timor Leste Timor Leste
0
3
2
5
Cúp C2 Châu âu
Vòng bảng
Sheriff Tiraspol
23:45
Sociedad
Sturm Graz
23:45
Lazio
FC Zurich
23:45
PSV Eindhoven
Crvena Zvezda
23:45
Ferencvarosi TC
Omonia Nicosia FC
23:45
Manchester United
HJK Helsinki
23:45
Ludogorets Razgrad
Monaco
23:45
Trabzonspor
Malmo FF
23:45
Union Berlin
Midtjylland
02:00
Feyenoord
Arsenal
02:00
Bodo Glimt
SC Freiburg
02:00
Nantes
Fenerbahce
02:00
AEK Larnaca
Olympiakos Piraeus
02:00
Qarabag
Rennes
02:00
Dynamo Kyiv
AS Roma
02:00
Betis
Sporting Braga
02:00
Saint Gilloise
Cúp C3
Vòng bảng
FC Pyunik
23:45
FK Zalgiris Vilnius
Synot Slovacko
23:45
Nice
Dnipro-1
23:45
Vaduz
Molde
23:45
Shamrock Rovers
Sivasspor
23:45
KF Ballkani
Anderlecht
23:45
West Ham United
Lech Poznan
23:45
Hapoel Beer Sheva
Silkeborg
23:45
FC Steaua Bucuresti
Villarreal
02:00
Austria Wien
Basel
02:00
Slovan Bratislava
FC Koln
02:00
Partizan Belgrade
AZ Alkmaar
02:00
Apollon Limassol FC
KAA Gent
02:00
Djurgardens
Heart of Midlothian
02:00
Fiorentina
Slavia Praha
02:00
CFR Cluj
Rigas Futbola skola
02:00
Istanbul BB
VĐQG Brazil
Vòng 30
Avai FC SC
05:00
Botafogo RJ
Palmeiras
05:00
Coritiba PR
America MG
06:00
Sao Paulo
Giao Hữu ĐTQG
Qatar
11:00
Bolivia
Ba Lan
Vòng 2
Piast Gliwice
01:45
Rakow Czestochowa
VĐQG Argentina
Vòng 23
CA Huracan
05:00
Talleres Cordoba
Lanus
05:00
Argentinos juniors
Gimnasia La Plata
07:30
Boca Juniors
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Tachira
04:00
Portuguesa FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Deportivo Lara
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Tepatitlan de Morelos
07:00
Cimarrones de Sonora
Ethiopia Premier League
Vòng
Ethio Electric FC
17:00
Kedus Giorgis
Legetafo Legedadi
20:00
Dire Dawa
VĐQG Iran
Vòng 8
Nassaji Mazandaran
18:30
Zob Ahan
Peykan
20:30
Shahrdary Arak
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
17:00
FK Alga Bishkek
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 3
Al-Hilal (Youth)
19:10
Al-Ettifaq (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:10
Hajer (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth
19:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al Raed U20
19:10
Al-Taawon Youths
Ohud Medina Youths
19:10
Al-Shabab (Youth)
Al-Ansar Youths
19:10
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:10
Al-Ittihad (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
19:10
Arar (Youth)
Al Khaleej Youths
19:10
Jeddah Youth
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
05:30
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
08:00
Dep.Independiente Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 3
Honka Espoo
21:45
Inter Turku
Israel C League
Vòng
MS Hapoel Lod
23:30
AC Hamachtesh Givataim
Shafaram
00:30
Maccabi Ahva Shaab
FC Hapoel Bnei Ashdod
01:00
Hapoel Segev Shalom
Ghana Premier
Vòng 5
Asante Kotoko FC
22:00
Samartex
Azadegan League
Vòng 7
Shahr Khodrou
20:00
Esteghlal Mollasani
Arman Gohar Sirjan
20:15
Fajr Sepasi
Chadormalou Ardakan
20:15
Shahrdari Hamedan
Khooshe Talaee Sana Saveh
20:30
Darya Babol
Baderan Tehran FC
20:45
Shahrdari Astara
Van Pars Isfahan
20:45
Mes Shahr-e Babak
Chooka Talesh
20:45
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Khozestan
21:00
Saipa
Khalij Fars Mahshahr
21:00
Pars Jonoubi Jam
India Delhi League Women
Vòng
Garhwal (nữ)
17:30
Hans WFC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Kodagu FC
17:40
Young Challengers
Jordan
Vòng 19
Shabab AlOrdon
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
Maan
U19 Na uy
Vòng
Baerum U19
23:30
Fredrikstad U19
Nordstrand U19
23:30
Sarpsborg 08 U19
Stabaek U19
01:00
Kongsvinger U19
Follo U19
01:15
Gran IL U19
Valerenga U19
01:15
Eidsvold TF U19
Ham-Kam U19
01:15
Lillestrom U19
Asker U19
01:15
FF Lillehammer U19
Lyn Oslo U19
01:15
Skeid Oslo U19
Oppsal U19
01:15
KFUM U19
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Somalia U17
17:00
Ethiopia U17
South Sudan U17
17:00
Tanzania U17
Algeria U20 Youth League
Vòng
CS Constantine U21
21:30
MC Alger U21
NC Magra U21
21:30
RC Arba U21
JS Kabylie U21
21:30
Paradou AC U21
CR Belouizdad U21
21:30
US Biskra U21
USM Alger U21
22:00
ES Setif U21
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Al-Taawon
22:30
Al Wehda Mecca
Al-Tai
22:30
Al Khaleej Club
Al-Ettifaq
01:00
Al Hilal
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Raed
SAG
Vòng bảng
Chile U19
19:00
Ecuador U19
Colombia U19
21:15
Argentina U19
Peru U19
01:00
Venezuela U19
Paraguay U19
02:00
Uruguay U19
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Blooming
05:15
Universitario De Vinto
Universitario de Sucre
07:30
Independiente Petrolero
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 1
Aral Nukus
18:00
Shurtan Guzor
Yangiyer
18:00
FK G'ijduvon
Armenia Cup
Vòng 1
Lernayin Artsakh
18:00
FK Van Charentsavan
BKMA
19:00
FC Noah
VĐQG Peru
Vòng 14
Sport Boys
01:00
Alianza Atletico Sullana
Norway 2.Liga
Vòng 22
Valerenga B
22:59
Baerum SK
U21 Ukraina
Vòng 6
Veres Rivne U21
17:00
Metalist Kharkiv U21
WBCUP
Latvia (nữ)
17:00
Faroe Islands (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Nasa(QAT)
00:00
Al Mesaimeer Club
Women World Cup Europe Qualifying
Playoff
Portugal (nữ)
00:00
Belgium (nữ)
Wales (nữ)
00:00
Bosnia and Herzegovina (nữ)
Scotland (nữ)
00:00
Austria (nữ)
Cyprus Cup
Vòng 1
AEL Limassol
21:00
Ermis Aradippou
VĐQG Paraguay
Vòng 15
resistencia SC
03:30
Libertad
Sol de America
03:30
FC Nacional Asuncion
12 de Octubre
06:00
Guarani CA
VĐQG Kuwait
Vòng 6
Al-Sahel
23:15
Al-Arabi Club (KUW)
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Hala
20:45
Al-Muharraq
Al-Hadd
23:45
Manama Club
AFC Championship U17
preliminaries
Northern Mariana Island U17
11:00
China PR U17
Brazil Serie D
Figueirense
01:00
Hercilio Luz SC
Cup nữ Đan Mạch
Vòng 3
Skjold (nữ)
23:30
HB Koge (nữ)
Uzbek League
Vòng 21
Navbahor Namangan
21:00
Dinamo Samarqand
Termez Surkhon
21:00
Pakhtakor

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá