Vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers ngày 1: CES thua đau

Kha Võ

Thứ năm, 17/03/2022 09:25 (GMT+7)

Thi đấu không quá thua thiệt, tuy nhiên Cerberus Esports đã để cho Made in Thailand ngược dòng và chịu thất bại chung cuộc 1-2 ở trận khai màn vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers.

Trận thi đấu đầu tiên, Cerberus Esports chủ động lựa chọn bản đồ Bind. Tuy nhiên, trong ngày kongared quá thăng hoa với đặc vụ Skye, các học trò của HLV Malix đã không thể làm nên bất ngờ và chịu thất bại đậm đà 7-13. Những tưởng sẽ bị hủy diệt hoàn toàn, Cerberus Esports đã kịp xốc lại tinh thần và trở lại mạnh mẽ ở trận 2.

Vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers ngày 1: CES thua đau - Ảnh 1
CES có màn ra quân không mấy ấn tượng

Ngay tại bản đồ Haven được chọn bởi Made in Thailand, Cerberus Esports xuất sắc giành chiến thắng 13-9 để kéo màn đọ sức này vào trận 3 cân não, nơi bản đồ Split sẽ quyết định thành bại. Dẫn trước sau lượt thi đấu đầu tiên, tuy nhiên Cerberus Esports vẫn phải chịu thất bại chung cuộc 9-13. Cá nhân wannafly của Made in Thailand đã lên tiếng dõng dạc khi sử dụng Viper và có được 30 điểm hạ gục. 

Để thua cay đắng, Cerberus Esports phải chấp nhận rơi xuống nhánh thua và chờ đợi đối thủ ở trận BOOM Esports - No Namers. Trong khi đó, các trận đấu còn lại của ngày 1 vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers cũng căng thẳng không kém. Bonkers - đại diện duy nhất của khu vực châu Đại Dương đã thua Persija Esports với tỷ số 1-2.

Ngoài ra, Bleed eSports của Indonesia cũng có màn ngược dòng ấn tượng để giành chiến thắng 2-1 trước NAOS Esports - đội tuyển sở hữu ngôi sao kvzx trong đội hình. Ở trận đấu còn lại, hạt giống số 1 của Ấn Độ là Velocity Gaming đã dễ dàng giành chiến thắng 2-0 trước Oblivion Force. Ngày thi đấu thứ 2 của vòng bảng vẫn sẽ bắt đầu vào lúc 10h30 với các trận đấu căng thẳng.

Vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers ngày 1: CES thua đau - Ảnh 2
MiTH vẫn tỏ ra bản lĩnh hơn ở thời khắc then chốt

BOOM Esports đương đầu với No Namers và đại diện còn lại của Việt Nam là Fancy United Esports phải đối mặt thử thách không nhỏ mang tên Paper Rex, đội từng tham dự Masters 3 tại Berlin. Ngoài ra, cuộc đại chiến khu vực Đông Nam Á sẽ tiếp tục sôi nổi với 2 trận đấu giữa XERXIA Esports - ONIC Esports và South Built Esports - FULL SENSE. 

Kết quả chi tiết ngày 1 vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers

Vòng bảng VCT 2022 APAC Stage 1 Challengers ngày 1: CES thua đau - Ảnh 3
TIN LIÊN QUAN

Team Flash muốn trao đổi tuyển thủ với Burst The Sky

Thị trường chuyển nhượng giữa mùa của VCS Xuân 2022 diễn ra từ 7/3 - 18/3. Theo đó, Team Flash đang muốn cải thiện độ hình để chuẩn bị cho giai đoạn lượt về vòng bảng.

LPL mùa Xuân 2022: Tian cùng Wayward toả sáng, TES thắng nhàn AL

Với màn trình diễn thăng hoa của bộ đôi Gao "Tian" Tian-Liang và Huang "Wayward" Ren-Xing, TOP Esports dễ dàng đánh bại Anyone's Legend với tỉ số 2-0 chóng vánh.

LCK mùa Xuân 2022: Thấy gì sau chuỗi 16 trận toàn thắng của T1?

Đoàn quân HLV Moment đang có chuỗi 16 trận toàn thắng tại LCK mùa Xuân 2022, đồng thời cho thấy sự thống trị tuyệt đối của mình dù các đội tuyển như Gen.G Esports hay DragonX cũng có phong độ ấn tượng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 4: CES, BW thăng hoa

Duy trì phong độ ổn định, Cerberus Esports và Brave Wolves đã giành những chiến thắng quan trọng trước Team Big BAAM lẫn Team Ronin để duy trì vị trí trong Top đầu bảng xếp hạng VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers.

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 3: FCY sa sút, UBT duy trì mạch bất bại

Cerberus Esports đã có được chiến thắng đầu tay tại VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers khi đánh bại Fancy United Esports. Trong khi đó, Unbeaten Esports tiếp tục khẳng định sức mạnh khi hạ Team Big BAAM sau 3 bản đồ thi đấu.

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 2: BW vươn mình, CES ra quân thất bại

Khá nhiều bất ngờ đã xuất hiện khi nhà đương kim vô địch Cerberus Esports để thua Unbeaten Esports, trong khi Brave Wolves đã đánh bại đối thủ đáng gờm Fancy United Esports ở ngày 2 vòng bảng VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers.

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 1: BAAM, FCY và UBT thắng nhàn

Không có bất kỳ biến số nào xuất hiện khi những đội tuyển như Team Big BAAM, Fancy United Esports và Unbeaten Esports chơi thăng hoa và giành chiến thắng ở ngày 1 vòng bảng VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers.

Quản lý Hằng Nguyễn: 'Tôi tin Valorant sẽ có mặt tại SEA Games 32'

Trả lời trong buổi họp báo công bố giải đấu VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers, Quản lý Hằng Nguyễn của Valorant Esports Việt Nam đã tiết lộ những yếu tố có thể giúp Valorant trở thành môn tranh huy chương chính thức tại SEA Games 32.

Xác định 8 đội tuyển tham dự VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers

VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers diễn ra từ ngày 12/05 - 29/05, với sự tham gia tranh tài của 8 đội tuyển hàng đầu Valorant Việt Nam.

VALORANT: Vụ kennyS gia nhập OG đổ vỡ vì Riot Games

Kenny “kennyS” Schrub chưa thể có cơ hội thi đấu Valorant chuyên nghiệp khi thương vụ chuyển nhượng từ G2 Esports sang OG bị chặn đứng bởi Riot Games.

VALROANT: WARDELL mất hàng trăm nghìn USD vì tiền điện tử

Không gian tiền điện tử và NFT được đánh giá là vô cùng phức tạp và Matthew “WARDELL” Yu đã trở thành nạn nhân của những trò lừa đảo.

VALORANT: Riot Games tăng số lượng giải đấu, không tính phí nhượng quyền

Năm 2023 sẽ là mùa giải bước ngoặt của Valorant khi các đội tuyển sẽ tham dự nhiều giải đấu hơn bên cạnh các sự kiện chính thức của Riot Games như Challengers, Masters và Valorant Champions.

Giải mã BattlePass hồi 4, phần III

Theo nhà sản xuất Laura Baltzer, dòng skin "BattlePass hồi 4, phần III" bao gồm Vandal, Bucky, Sheriff, Stinger và cả vũ khí cận chiến.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Kyrgyzstan U16
20:00
Uzbekistan U16
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
Hà Lan
Vòng
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Boluspor
21:00
Altinordu
Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Yantra Gabrovo
20:45
Ludogorets Razgrad II
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
The Gap NPL (nữ)
17:15
Brisbane City (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Rentistas Reserves
01:00
Boston River Reserve
VĐQG Iran
Vòng 28
Esteghlal Tehran
23:45
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Manly United
16:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
Rigas Futbola skola
00:00
Tukums-2000
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland Zebras
17:30
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Werribee City
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya
00:00
CSD Municipal
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:59
Borussia Dortmund U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Australian cloth
Vòng 2
Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Mauritania Division 1
Vòng
AS Douanes Nouakchott
00:30
ACS Ksar
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Fremantle City FC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Tanjong Pagar Utd
18:45
Balestier Khalsa FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
Moghayer Al Sarhan
00:00
Al Hussein Irbid
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
U19 Na uy
Vòng
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
22:59
FC Kobenhavn U17
Israel Women First National
Vòng 26
AS Tel Aviv University (nữ)
00:05
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Hapoel Beer Sheva (nữ)
00:10
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:10
Hapoel Raanana (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
FK Ural Youth
14:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth
16:00
Khimki Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
FK Krasnodar Youth
Ufa Youth
17:00
Arsenal Tula Youth
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Strogino Youth
22:00
FC Terek Groznyi Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Italia Primavera
Vòng
Genoa U20
19:30
Napoli U20
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
AL Najaf
01:00
Naft Misan
Al Karkh
20:00
Baghdad
Al Sinaah
20:00
AI Kahrabaa
Zakho
20:00
Al-Naft
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
NouLa
00:00
JäPS/47
LePa
00:05
FC Espoo
Toolon Taisto
00:15
HIFK 2
MPS
00:40
Puiu
Montenegro Division 2
Vòng 35
FK Berane
22:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:00
FK Mladost DG
Cetinje
22:00
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:00
OFK Titograd
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Lebanese Premier League
Vòng 10
Tadamon Sour
20:00
Shabab Sahel
Al Bourj
20:00
Al-Ahed
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Aasane (nữ)
00:00
Arna Bjornar (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
00:00
Rosenborg BK (nữ)
Klepp (nữ)
00:00
FK Arendal (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Xorazm Urganch
19:00
Turon Nukus
FK G'ijduvon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
Stade Malien de Bamako
00:00
AS Police
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
France U17
00:00
Bulgaria U17
Israel U17
00:00
Italy U17
Denmark U17
18:30
Scotland U17
Srbija C.Gora U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
spain U17
20:30
Belgium U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC
16:30
Melbourne City NPL
Springvale White Eagles
17:30
Whittlesea Ranges
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Keilor Park SC
U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21
17:00
Desna Chernihiv U21
FC Mariupol U21
17:00
FC Vorskla U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
17:00
Lviv U21
PFC Oleksandria U21
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Inhulets Petrove U21
17:00
FC Mynai U21
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
La Nucia U19
00:30
Alboraya U19
QLD Premier League
Vòng 11
Sunshine Coast Wanderers FC
17:00
Brisbane Olympic United FC
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Volna Pinsk
19:00
FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Bosnia and Herzegovina Cup
Chung kết
Sarajevo
00:00
FK Velez Mostar
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SpVgg Vreden 1921
00:30
Holzwickeder SC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
IK Brage
00:00
Dalkurd FF
Brommapojkarna
00:00