Giải mã BattlePass hồi 5, phần 1

Thành Đạt

Thứ ba, 21/06/2022 12:05 (GMT+7)

BattlePass hồi 5, phần 1 chuẩn bị được ra mắt trong VALORANT với giá 1000 VP. Đây là những vật phẩm mà người chơi cầm vào sẽ cảm thấy ngay rằng họ là "đỉnh của chóp".

Bản miễn phí

- Classic Shimmer

- Thẻ Người Chơi Tác Chiến: Kỳ Nghỉ

- Hình Phun Sơn Thắng Tuyệt Đối

- Phụ Kiện Súng Jett Búp Bê Len

Giải mã BattlePass hồi 5, phần 1 - Ảnh 1

Bản trả phí

- Dao Đặc Nhiệm 809

- Phantom Đặc Nhiệm 809

- Operator Khạc Lửa 

- Thẻ Người Chơi Đối Đầu Tới Đây

- Hình Phun Sơn Tập Chân Chăm Chỉ

- Phụ Kiện Súng Mèo Chiến Thuật

HỎI ĐÁP CÙNG ĐỘI NGŨ PHÁT TRIỂN

- Mục tiêu của đội khi thiết kế BattlePass hồi 5, phần 1 là gì?

Nhà sản xuất - Laura Baltzer: Với những dòng skin trong battlepass lần này, chúng tôi muốn tạo ra những chủ đề vừa mạnh mẽ lại vừa năng động. Shimmer là một dòng skin lấp lánh với hàng loạt phiên bản đa sắc, phù hợp với mọi bộ sưu tập. Khạc Lửa là hiện thân dưới góc nhìn nghệ thuật của những người chơi "bỏ nút lùi". Và cuối cùng, Đặc Nhiệm 809 là dòng skin tác chiến, với một dao găm sát thủ mà chúng tôi hy vọng sẽ khiến người dùng cảm thấy thật "đã" khi thực hiện những cú đâm sau lưng quyết đoán.

- Đội đã lấy cảm hứng từ đâu và muốn truyền tải thông điệp đặc biệt nào qua BattlePass hồi 5, phần 1?

Nhà sản xuất - Laura Baltzer: Với BattlePass này, chúng tôi muốn tạo ra những vật phẩm mà người chơi cầm vào sẽ cảm thấy ngay rằng họ là đỉnh của chóp. Để ý một chút thôi là bạn sẽ thấy ngay vô vàn những vật phẩm khác nhau để bạn thỏa sức thể hiện sự áp đảo của mình trên đường tới chiến thắng. Hình Phun Sơn Kèo Này Chơi Được chính là Đặc Vụ Khởi Tranh người Úc mà ai ai cũng yêu mến, và cô còn đang động viên đồng đội nữa chứ. Khẩu Phantom Đặc Nhiệm 809 của bạn có thể "cử tạ" Phụ Kiện Gánh Còng Lưng vài vòng quanh map mà vẫn bắn "cháy" như thường. Ngay cả chú Thỏ Chiến Thuật cũng được góp mặt với Thẻ Người Chơi Thỏ Chiến Thuật Đáng Sợ. Bạn cũng có thể cho cả đồng đội lẫn đối thủ biết mình là ai với Hình Phun Sơn Động: Vịt Lạch Bạch.

TIN LIÊN QUAN

HLV FCY Kawa: 'Mình không bất ngờ với chức vô địch này'

Valorant 31/05/2022

Tối 29/5, trận chung kết của giải đấu VCT Challengers Vietnam Stage 2 đã khép lại với khoảnh khắc Fancy United Esports lên ngôi vô địch. Chia sẻ với phóng viên Thethao.vn sau giải đấu, HLV Kawa cho biết anh không bất ngờ với kết quả lần này.

HLV Kawa: 'Fancy United Esports muốn nhận sự nể phục từ các đội hàng đầu khu vực APAC'

Valorant 02/06/2022

Chia sẻ với Thethao.vn, HLV Phan "Kawa" Anh Huy tỏ ra tự tin về phong độ của Fancy United Esports sau chức vô địch VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers. Ngoài ra, anh tin rằng đội tuyển của mình đã sẵn sàng thể hiện bộ mặt tốt nhất tại đấu trường APAC diễn ra vào tháng 6 tới.

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers: CES dừng bước

Valorant 12/06/2022

Đã không có bất kỳ bất ngờ nào xuất hiện khi Cerberus Esports thua BOOM Esports 0-2, qua đó dừng chân tại VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers ngay từ vòng khởi động.

Công bố vòng loại cuối cùng của VCT khu vực châu Á - Thái Bình Dương

Valorant 21/06/2022

20 đội tuyển VALORANT đến với vòng play-off VCT Challengers APAC sẽ tranh tài để giành suất tới vòng Masters Stage 2 vào tháng 7. Còn những đội chưa vượt qua vòng play-off vẫn có cơ hội tích điểm thi đấu VCT để tới Champions qua Vòng loại cuối cùng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VALORANT: Team Big BAAM tuyên bố giải thể

Sau gần 2 năm hoạt động, Team Big BAAM không nhận được quá nhiều nguồn tài trợ và đã chính thức chia tay đấu trường Valorant.

VALORANT: Trận KRU vs NiP gặp sự cố vì COVID-19

Theo thông báo mới nhất từ ban tổ chức, KRU Esports sẽ thi đấu tại gaming house do khu vực diễn ra trận play-off khu vực Mỹ Latinh phát hiện trường hợp dương tính với COVID-19.

VALORANT: Tổ chức của David Beckham báo lỗ 6,1 triệu USD

Đội Valorant vừa giành vé tham dự Masters 2 Copenhagen, tuy nhiên Guild Esports đang gặp phải rất nhiều tổn thất về mặt tài chính.

VALORANT: Riot Games ký hợp đồng hợp tác với Sony

Thương hiệu nổi tiếng của Nhật Bản sẽ trở thành đối tác chính thức của Valorant kể từ Masters 2 Copenhagen, giải đấu bắt đầu khởi tranh vào ngày 10/07.

VALORANT: Vanity gia nhập The Guard?

Sau thất bại tại giai đoạn Stage 2 mùa giải 2022, cả Cloud9 và The Guard hứa hẹn sẽ tạo ra nhiều xáo trộn trong đội hình chính.

VALORANT: Hy hữu chuyện FaZe Clan thua vì... mất điện

Trận chung kết nhánh thua VCT 2022 NA Stage 2 Challengers giữa XSET và FaZe Clan đã khép lại, tuy nhiên những dư âm và câu chuyện thú vị vẫn còn đó.

VALORANT: Riot Games phạt nặng các tuyển thủ thích sỉ nhục đối phương?

Đây sẽ là tin không vui dành cho những tuyển thủ xem việc sỉ nhục đối phương là hành động nhằm tăng sự kịch tính cho các trận đấu và thỏa mãn bản thân.

VALORANT: Fancy United Esports chiêu mộ Suka

Không lâu sau khi nói lời chia tay với Cerberus Esports, Nguyễn "Suka" Văn Tiến đã chính thức gia nhập màu áo Fancy United Esports.

VALORANT: Suka rời Cerberus Esports

Sau mùa giải 2022 không mấy thành công, hộ vệ Nguyễn “Suka” Văn Tiến đã chính thức nói lời chia tay với Cerberus Esports để tìm kiếm thử thách mới.

VALORANT: FPX khốn đốn vì dàn tuyển thủ Đông Âu

Có lần thứ 2 liên tiếp giành vé tham dự Masters, tuy nhiên FunPlus Phoenix đang đứng trước nguy cơ phải tạo ra hàng loạt sự thay đổi về mặt nhân sự.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Antalyaspor
18:00
Metalist Kharkiv
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
India Shillong Premier League
Vòng
Rangdajied United
17:30
Langsning SC
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Maldives Premier League
Vòng
TC Sports Club
18:00
Da Grande SC
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC

Tin thể thao mới nhất