Fancy United Esports vô địch VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers

Kha Võ

Thứ hai, 30/05/2022 09:00 (GMT+7)

Thi đấu thăng hoa, Fancy United Esports đã phục thù thành công Cerberus Esports để có lần đầu tiên trong lịch sử lên ngôi tại một giải đấu Valorant Việt Nam.

Đoàn quân HLV Kawa khởi đầu hành trình của mình không mấy ấn tượng bằng trận thua trước Brave Wolves. Tuy nhiên, sau khi rơi xuống nhánh thua, Fancy United Esports đã lần lượt hạ Unbeaten Esports, Team Ronin và Team Big BAAM để tiến vào chung kết tổng. Cục diện kể trên làm gợi nhớ lại giai đoạn Stage 1 cách đây 3 tháng.

Khi ấy, Fancy United Esports đã chịu thất bại 2-3 trước Cerberus Esports dù dẫn trước 2-0. Dù vậy, câu chuyện ở Stage 2 đã khác khi Fancy United Esports hủy diệt đối thủ với tỷ số 3-0 ở các bản đồ Bind, Split và Haven để bước lên ngôi vương. Đây cũng là lần đầu tiên trong lịch sử, Fancy United Esports vô địch một giải đấu lớn của Valorant Việt Nam. 

Fancy United Esports vô địch VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers - Ảnh 1
FCY tỏ ra áp đảo trước CES ở trận chung kết tổng

Tham dự đấu trường Valorant từ thời điểm mới du nhập vào Việt Nam (tháng 6/2020), Fancy United Esports là số ít các đội tuyển không đổi tên và vẫn duy trì hoạt động trong hơn 1 năm qua. Dưới thời HLV Kawa, đội tuyển này đã lột xác với lối chơi khoa học, mang tính gắn kết cao và thành quả đã đến ở giai đoạn Stage 2 của mùa giải 2022.

Điểm nhấn của Fancy United Esports chính là lối chơi 3 kiểm soát với các đặc vụ Astra, Omen và Viper tại bản đồ Bind. Bên cạnh đó, Fancy United Esports cũng là đội tuyển hiếm hoi tự tin mang ra Neon tại bản đồ Split. Giành chức vô địch đầy thuyết phục, Fancy United Esports đã sẵn sàng tiến xa tại VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers bắt đầu từ tháng 6 tới đây. 

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers quy tụ các đội tuyển hàng đầu đến từ Việt Nam, Thái Lan, Singapore, Indonesia, Philippines, Ấn Độ, Hồng Kông Trung Quốc và Australia. Các đội sẽ thi đấu trong gần 2 tuần để tìm ra 2 đội tuyển xuất sắc nhất đại diện cho khu vực APAC tranh tài tại Masters 2 diễn ra ở Copenhagen, Đan Mạch. 

TIN LIÊN QUAN

Kết quả MSI 2022: T1 nhấn chìm G2, vào chung kết gặp RNG

Tỏ ra trên cơ hoàn toàn về khả năng cấm chọn lẫn vận hành đội hình, T1 đã giành chiến thắng áp đảo 3-0 trước G2 Esports để tiến vào chung kết MSI 2022 gặp Royal Never Give Up.

Play-off VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers ngày 3: FCY đi tiếp, CES vào chung kết tổng

Valorant 29/05/2022

Hàng loạt diễn biến khó lường đã xuất hiện khi các đội tuyển không được đánh giá cao như Fancy United Esports hay Team Ronin đã tiến xa tại play-off VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers.

Chung kết MSI 2022: Nhọc nhằn hạ T1, RNG lên ngôi vô địch lần thứ 3

Sau 5 ván căng thẳng và kịch tích, RNG dứt điểm T1 với tỉ số 3-2, qua đó bảo vệ thành công chức vô địch MSI 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nizzy gia nhập Fancy United Esports

Bước tiến mới trong sự nghiệp của Nguyễn “N1zzy” Tấn Thành khi anh rời Unbeaten Esports để đầu quân cho Fancy United Esports.

VALORANT: Masters 2 Copenhagen đón khán giả đến theo dõi trực tiếp

Đây cũng là lần đầu tiên sau gần 2 năm, các đội tuyển Valorant hàng đầu thế giới sẽ được thi đấu trước sự cổ vũ của đông đảo người hâm mộ.

Sentinels tuyển phân tích viên trước thềm Last Chance Qualifiers 2022

Last Chance Qualifiers 2022 sẽ là cơ hội cuối cùng để các đội Valorant Bắc Mỹ giành vé đến với Valorant Champions. Để chuẩn bị cho giải đấu, Sentinels vừa ra thông báo tuyển thêm 2 phân tích viên.

Giải mã bản đồ Pearl

Pearl là bản đồ thứ 8 của VALORANT và cũng là bản đồ đầu tiên lấy bối cảnh tại Trái Đất Omega. Bản đồ Pearl không có các cơ chế như cổng dịch chuyển, dây leo hay cửa ra vào, chỉ có 3 đường với khu mid nhỏ và 2 bên cánh kéo dài. Ngoài ra, Pearl còn nằm gọn dưới đáy biển!

Giải mã BattlePass hồi 5, phần 1

BattlePass hồi 5, phần 1 chuẩn bị được ra mắt trong VALORANT với giá 1000 VP. Đây là những vật phẩm mà người chơi cầm vào sẽ cảm thấy ngay rằng họ là "đỉnh của chóp".

Công bố vòng loại cuối cùng của VCT khu vực châu Á - Thái Bình Dương

20 đội tuyển VALORANT đến với vòng play-off VCT Challengers APAC sẽ tranh tài để giành suất tới vòng Masters Stage 2 vào tháng 7. Còn những đội chưa vượt qua vòng play-off vẫn có cơ hội tích điểm thi đấu VCT để tới Champions qua Vòng loại cuối cùng.

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers: CES dừng bước

Đã không có bất kỳ bất ngờ nào xuất hiện khi Cerberus Esports thua BOOM Esports 0-2, qua đó dừng chân tại VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers ngay từ vòng khởi động.

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers: CES ngược dòng ngoạn mục trước ENGM

Gặp nhiều bất lợi, tuy nhiên Cerberus Esports đã thể hiện bản lĩnh của mình để vượt qua Enigma Gaming với tỷ số 2-1, qua đó đi tiếp ở nhánh thua vòng khởi động VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers.

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers ngày 1: CES để BME ngược dòng

Thi đấu ấn tượng ở trận 1, tuy nhiên Cerberus Esports đã không duy trì được lợi thế và chịu thất bại chung cuộc 1-2 trước BOOM Esports.

HLV Kawa: 'Fancy United Esports muốn nhận sự nể phục từ các đội hàng đầu khu vực APAC'

Chia sẻ với Thethao.vn, HLV Phan "Kawa" Anh Huy tỏ ra tự tin về phong độ của Fancy United Esports sau chức vô địch VCT 2022 Vietnam Stage 2 Challengers. Ngoài ra, anh tin rằng đội tuyển của mình đã sẵn sàng thể hiện bộ mặt tốt nhất tại đấu trường APAC diễn ra vào tháng 6 tới.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Yemen U16
22:00
Oman U16
Jordan U16
01:00
Iraq U16
Latvia Cup
Vòng 3
Salaspils
22:00
Augsdaugava
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 14
HB Torshavn
22:59
KI Klaksvik
NSI Runavik
22:59
Vikingur Gotu
Kazakhstan Division 1
Vòng 9
Tarlan
17:00
Astana B
Okzhetpes
18:00
FK Igilik
Lashyn Karatau
19:00
Bulat Temirtau
Ekibastuzets
19:00
Yassy Turkistan
Kairat Academy
19:00
Kaisar Kyzylorda
Baikonur
20:30
Akademiya Ontustik
Nhật Bản Football League
Vòng 13
Run Mel Aomori
11:00
Kochi United
Honda Lock SC
11:00
FC Tiamo Hirakata
Yokogawa Musashino
13:00
Honda FC
Mio Biwako Shiga
11:00
Osaka FC
Maruyasu Industries
11:00
Veertien Kuwana
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 18
Dangjin Citizen
14:00
Ulsan Citizens
Pocheon FC
15:00
Paju Citizen FC
Cheongju Jikji
17:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 2
Tallinna FC Levadia B
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Jorge Wilstermann
02:00
Atletico Palmaflor Vinto
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
VĐQG Peru
Vòng 18
Sporting Cristal
03:30
Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoff
Central Coast
11:00
Solomon Warriors FC
Lae City
12:00
Hekari Souths United FC
Australia Victoria State League
Vòng
North Sunshine Eagles
12:00
Whittlesea Ranges
Melbourne Victory NPL
12:00
Springvale White Eagles
Ballarat City FC
12:00
Melbourne City NPL
Geelong Sc
15:00
Nunawading City
Australia Victoria State League 1
Vòng