PUBG Mobile: Chi tiết bản cập nhật 1.9

Kiều Trang

Thứ năm, 17/03/2022 10:54 (GMT+7)

Bản cập nhật 1.9 của PUBG Mobile cập bến máy chủ Việt Nam vào ngày 16/3. Bản cập nhật PUBG Mobile 1.9 sẽ mang chủ đề Mừng Sinh Nhật 4 Tuổi với hàng loạt sự kiện và phần quà miễn phí.

I. Đảo Hồi Sinh Sắc Màu

Người chơi có thể sử dụng 4 Bóng Màu khác nhau để nhuộm 4 bức tượng khổng lồ bằng màu yêu thích trên Đảo Hồi Sinh, kích hoạt màn biểu diễn đặc biệt trong chế độ chủ đề.

II. Chiến Trường Trên Không

PUBG Mobile: Chi tiết bản cập nhật 1.9 - Ảnh 1

Nhảy vào chiến trường trên không sôi động và mặc trang phục sắc màu. Khi người chơi bị kẻ địch tấn công, mũ trên đầu họ sẽ to dần và bay lên trời. Sau khi bị loại, người chơi sẽ trở về chiến trường dưới mặt đất. Khi người chơi bị đồng đội tấn công, mũ trên đầu họ sẽ thu nhỏ lại, và trở lại mặt đất của chiến trường trên không. Chiến trường trên không sắc màu chỉ mở trong 5 phút đầu của trận đấu, hãy nhanh tay trải nghiệm.

III. Xe Đạp Sắc Màu

PUBG Mobile: Chi tiết bản cập nhật 1.9 - Ảnh 2

Nhặt xe đạp leo núi gấp gọn trên bản đồ, mở trong Ba Lô để sử dụng như phương tiện 1 người. Xe đạp không cần đổ xăng hay sạc lại, gần như không tạo ra tiếng ồn khi sử dụng, không thể bị phá hủy, và có thể cất trong ba lô để di chuyển nhanh hơn bất kỳ lúc nào.

IV. Trại Mới

1. Trại Đồn Cảnh Sát Nhỏ

Tìm Thẻ Truy Cập hoặc chờ gần cửa của trại một lúc để mở cửa vào Kho Vũ Khí và thu thập trang bị.

2. Trại chủ đề Quân Sự nhỏ

- Sử dụng trạm quét có cơ hội xuất hiện trong các trại để tìm hiểu vị trí của phương tiện gần đó và tìm kiếm phương tiện dễ dàng hơn, sử dụng chúng để di chuyển quanh bản đồ.

- Triển Lãm Hồi Ức chủ đề Cổ Điển được người chơi bình chọn có cơ hội xuất hiện trong trại. Kích hoạt để khơi lại những khoảnh khắc vui vẻ, nhận ngay trang bị chiến đấu và quà lưu niệm.

- P.D.P. Graffiti theo chủ đề sinh nhật Chương Trình Sáng Tạo do người chơi tạo nên sẽ xuất hiện trên các tòa nhà gần trại. Hãy khám phá tác phẩm của bạn và bạn bè!

V. Ưu hóa chế độ Xếp Hạng

1. Triệu hồi

Mỗi người chơi có 1 cơ hội trở lại chiến trường. Tìm Tháp Triệu Hồi để triệu hồi đồng đội đã bị loại.

Mở trong: Chế độ Không Xếp Hạng - Erangel, Chế độ Không Xếp Hạng - Livik, Chế độ Không Xếp Hạng - Aftermath, Chế độ Xếp Hạng - Erangel Đại Tiệc Sắc Màu, Chế độ Xếp Hạng - Livik Đại Tiệc Sắc Màu

2. Ưu hóa bản đồ

Cập nhật cầu dẫn đến Military Base trong Erangel, mở rộng cầu và cập nhật thêm số lượng vật cản, thêm vỉa hè hai bên cầu để triển khai chiến thuật sâu hơn.

VI. Ưu hóa cơ chế

- Giảm tần suất nhắc nhở đếm ngược trong Khu Vực Chơi để giảm thiểu làm phiền.

- Thêm tính năng cho phép người chơi đóng Ba Lô bằng cách nhấp vào icon thùng tác dưới góc phải của giao diện Ba Lô.

- Bây giờ người chơi có thể điều chỉnh góc nhìn khi nhấn giữ nút nằm, bò, và nhảy.

- Ưu hóa hiệu quả hiển thị của đánh dấu nhanh ở góc màn hình.

- Ưu hóa quy trình hủy đánh dấu vạn năng và vòng xoay chat voice nhanh.

VII. Ưu hoá thao tác

- Hỗ trợ chuyển đổi vũ khí mặc định để việc chuyển đổi vũ khí dưới nước thuận tiện hơn.

- Có thể thay phụ kiện vũ khí trong khi thay đạn để giúp người chơi ưu hóa hiệu suất phản hồi.

- Ưu hóa tính năng Trèo. Bây giờ khi người chơi đến gần vật cản có thể giữ nút Nhảy để tự động leo qua chúng, giúp việc leo qua cửa sổ dễ dàng hơn.

- Ưu hóa trải nghiệm của người chơi khi nhảy qua hoặc trèo qua chướng ngại vật, giúp quá trình hành động mượt mà hơn.

VIII. Ưu hóa cài đặt

- Thêm công tắc Tăng Tốc Độ Vuốt Ngang vào trang Điều Khiển. Sau khi tắt, tốc độ lia góc nhìn sẽ được cố định.

- Ưu hóa hiệu quả hiển thị của cấu hình nhặt đạn của vũ khí AC trong chế độ Aftermath.

- Ưu hóa trải nghiệm của người chơi khi tải lên và tìm kiếm phương án độ nhạy.

IX. Ưu hóa bản đồ: Aftermath

- Cập nhật ngoại hình của zipline và hình ảnh động khi sử dụng để giúp quá trình sử dụng mượt mà hơn.

- Ưu hóa hiệu suất của một số khu vực thành phố, cập nhật một vài khu vực thành phố mới để giúp bản đồ phong phú hơn.

- Ưu hóa hiệu quả đổi màu tâm ngắm của ống ngắm vũ khí.

- Ưu hóa việc điều khiển shotgun, sửa lỗi thỉnh thoảng kích hoạt giật màn hình sau khi bắn.

X. Nâng cấp khu vui chơi

- Tính năng đua xe mới: Hỗ trợ đua 2 người và nhiều phương tiện khác nhau để bạn lựa chọn.

- Chuyển Khu Bắn Súng vào trong nhà. Mỗi người chơi sẽ có phòng luyện tập riêng trong Khu Bắn Súng, sẽ không còn bị người chơi khác làm phiền nữa.

- Sân trượt ván mới và đài quan sát mới.

- Tinh chỉnh cơ chế hệ thống: Bây giờ người chơi có thể chọn giảm tiếng ồn xung quanh một cách thông minh, giảm âm lượng tiếng súng của người chơi khác, cải thiện cơ chế tìm đường... Phương tiện torng khu vực luyện tập sẽ không bị hư hỏng nữa, chúng sẽ tự động trở lại sau bị bị lái ra khỏi khu vực luyện tập.

XI. Metro Royale: Trở lại

Điều chỉnh cân bằng: Cân bằng lại khía cạnh chính của khả năng xuyên đạn và chống xuyên đạn, để các vật phẩm có đặc tính này có thể thể hiện tốt hơn trong trận đấu. Điều chỉnh thuộc tính của Chip Giáp để tăng thêm khả năng phòng thủ.

Vũ khí mới: FAMAS. Vũ khí này có thể mua từ Chợ Đen hoặc nhận từ bản đồ.

XII. Mùa giải mới

PUBG Mobile: Chi tiết bản cập nhật 1.9 - Ảnh 4

- Hồi Ức Chu Kỳ: Nhiệm vụ chủ đề Sinh Nhật 4 Tuổi mới. Thu thập quà lưu niệm để mở khóa danh hiệu kỷ niệm và phần thưởng độc quyền.- Phần thưởng trang phục Huyền Thoại mới: Mắt kính C2S5, Dù C2S5, C2S5 - MK14, Mặt nạ C2S5, Mũ C2S5.

- Thêm cửa hàng đổi mới: Cập nhật phần thưởng có thể đổi và điều chỉnh giới hạn đổi thành giới hạn mua mùa giải.

- Ưu hóa cơ hội kích hoạt Bảo Vệ Điểm Thử Thách để tăng cấp nhanh hơn!

- Bây giờ Điểm Sinh Tồn sẽ bị ảnh hưởng bởi số lần triệu hồi người chơi: Người chơi được triệu hồi trong game càng nhiều, Điểm Sinh Tồn càng cao.

- Điều chỉnh phạm vi lập đội trong chế độ Cổ Điển Xếp Hạng để những người chơi trong phạm vi sau có thể lập đội: Người chơi trong những phạm vi sau có thể lập đội với nhau: Đồng - Bạch Kim, Vàng - Kim Cương, Kim Cương - Cao Thủ, Cao Thủ - Chí Tôn.

XIII. Mùa Royale Pass mới

PUBG Mobile: Chi tiết bản cập nhật 1.9 - Ảnh 5

-  Nhận Trang phục Wukong Prime, Trang phục Hacker Siêu Tốc, ngoại trang PP-19 Bizon, Kar98K, và QBZ theo chủ đề!

-  Ưu hóa giao diện mua RP để tăng độ dễ hiểu và cải thiện trải nghiệm người chơi.

- Nhận Phiếu Giảm Giá RP (60 UC) miễn phí cho Royale Pass tháng tiếp theo, tham gia sự kiện Gà Vàng toàn server, bù số UC còn thiếu để nâng cấp lên Elite RP, tham gia sự kiện Bonus Điểm RP và sự kiện mua theo nhóm, nhận thêm nhiều đặc quyền RP.

-  Thêm hình ảnh động mới cho trang phục cấp 50. Nhấp vào nút xem trước của trang phục để xem hình ảnh động.

TIN LIÊN QUAN

PUBG Mobile Việt Nam: D'Xavier giành vé dự SEA Games 31

PUBG Mobile 22/02/2022

D'Xavier đứng hạng 5 thế giới năm 2021 và được chọn là 1 trong 2 đội tuyển đại diện cho PUBG Mobile Việt Nam tham dự SEA Games 31.

V Gaming giành vé dự PUBG Mobile SEA Games 31

PUBG Mobile 28/02/2022

Trải qua 2 ngày thi đấu vòng bảng và 3 ngày vòng chung kết, V Gaming đã lên ngôi vô địch vòng loại PUBG Mobile và giành lấy tấm vé thứ 2 cùng đội tuyển D'Xavier tham dự SEA Games 31.

PUBG Mobile 1.9: Chào đón Warframe

PUBG Mobile 12/03/2022

Thế giới PUBG Mobile sắp xuất hiện những thánh giáp mới từ một trong những thương hiệu MMORPG đình đám toàn cầu - Warframe.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

PMPL SEA Championship mùa Xuân 2022 chốt ngày khởi tranh

PMPL SEA Championship mùa Xuân 2022 chính thức khởi tranh từ 10/6, với sự góp mặt của 16 đội tuyển PUBG Mobile hàng đầu khu vực Đông Nam Á.

Việt Nam 1 giành Huy chương bạc PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31

Thiếu may mắn ở trận thi đấu quyết định của ngày 3 vòng chung kết, Việt Nam 1 đành ngậm ngùi nhìn Indonesia 2 giành tấm Huy chương vàng PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31.

Chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31 ngày 2: Việt Nam 1 vươn lên dẫn đầu

Có được màn trình diễn thăng hoa và đầy cảm xúc ở trận thi đấu cuối cùng, Việt Nam 1 đã xuất sắc leo lên Top 1 và có cơ hội rất lớn để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31.

Chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31 ngày 1: Việt Nam thất thế, Philippines thăng hoa

Dù thi đấu nỗ lực nhưng cả Việt Nam 1 và Việt Nam 2 chưa thể chen chân vào Top 5 đội có thành tích tốt nhất ngày 1 vòng chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31.

Vòng loại PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31: Việt Nam dắt tay nhau đi tiếp

Thi đấu không quá bùng nổ ở vòng loại, tuy nhiên Việt Nam 1 và Việt Nam 2 vẫn hoàn thành mục tiêu lọt vào vòng chung kết nội dung đồng đội PUBG Mobile SEA Games 31.

Tuyển thủ PUBG Mobile SEA Games 31 phàn nàn vì mức ping

Chiều nay 19/5, vòng loại nội dung đồng đội bộ môn PUBG Mobile tại SEA Games 31 đã diễn ra tại nhà thi đấu ở Trung tâm hội nghị quốc gia. Theo nguồn tin của Thethao.vn, các tuyển thủ PUBG Mobile cho biết họ phải thi đấu với mức ping lên tới 200ms.

'Pháp sư' Tuấn Tái lần đầu dự đoán chính xác tấm HCV tại SEA Games 31

BLV Tuấn Tái (Nguyễn Anh Tuấn) đã có những đóng góp và ủng hộ cho đoàn VĐV bộ môn PUBG Mobile ở kỳ SEA Games 31 theo cách vô cùng đặc biệt. Trong suốt giải đấu, anh không chỉ là bình luận viên truyền lửa cho khán giả, mà còn là người động viên tinh thần cho các tuyển thủ cũng như cộng đồng Việt Nam bằng các thủ tục “tâm linh”.

Tiết lộ lý do vòng loại PUBG Mobile nội dung đồng đội SEA Games 31 bị tạm hoãn

Theo kế hoạch ban đầu, lịch thi đấu vòng loại nội dung đồng đội PUBG Mobile của SEA Games 31 sẽ diễn ra từ 15h00 - 19h30 hôm nay 18/5. Tuy nhiên, trước giờ thi đấu, các đội tuyển đã gặp vấn đề về kỹ thuật nên vòng loại PUBG Mobile nội dung đồng đội ở SEA Games 31 bị tạm hoãn.

Hoãn lịch thi đấu vòng loại PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31

Theo nguồn tin từ Thethao.vn, do không đảm bảo được yêu cầu về kỹ thuật, các trận đấu vòng loại PUBG Mobile nội dung đồng đội của SEA Games 31 sẽ được dời sang ngày mai (19/5).

Tuyển thủ PUBG Mobile giành Huy chương vàng SEA Games 31: 'Tôi nghĩ mình đang mơ'

Trong cuộc phỏng vấn với Thethao.vn sau khi giành Huy chương vàng bộ môn PUBG Mobile - nội dung cá nhân tại SEA Games 31, vận động viên Phan Văn Đông (ViCoi) cho biết ban huấn luyện không cần đưa ra chiến thuật gì trước trận đấu và nhận được thành quả này là nhờ may mắn cộng thêm sự nỗ lực của cá nhân.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Ba
11:00
Tailevu Naitasiri
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B