MC Thảo Trang 'tỏa nắng' trên sân khấu PUBG Mobile SEA Games 31

Nguyệt Hoàng

Thứ ba, 17/05/2022 08:00 (GMT+7)

Chiều 16/5, lễ khai mạc bộ môn PUBG Mobile của SEA Games 31 đã chính thức diễn ra tại Trung tâm Hội Nghị quốc Gia, Hà Nội. Trong suốt buổi lễ, khán giả gần như không thể rời mắt khỏi nụ cười "tỏa nắng" của MC Thảo Trang, cùng tà áo dài màu vàng lung linh trên sân khấu PUBG Mobile SEA Games 31.

MC Thảo Trang là gương mặt vô cùng quen thuộc với cộng đồng PUBG Mobile Việt Nam. Ở đó, cô nàng sinh năm 1999 luôn góp mặt trong các giải đấu PUBG Mobile quốc nội, và nay là sân khấu lớn của SEA Games 31 mang tầm cỡ khu vực. Ở buổi lễ khai mạc PUBG Mobile SEA Games 31, MC Thảo Trang khiến không ít khán giả phải "chết lặng" bởi vẻ đẹp hút hồn trong tà áo dài truyền thống.

MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 7
Chiếc áo dài màu vàng điểm xuyến với bông hoa sen được MC Thảo Trang chọn trong buổi lễ khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games 31
MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 4
MC Thảo Trang thướt tha trong tà áo dài truyền thống khi bước lên sân khấu

Không chỉ gây ấn tượng với vẻ ngoài xinh xắn, MC Thảo Trang còn khiến cộng đồng nhớ tên mình bởi giọng nói nhẹ nhàng và lối dẫn chương trình đầy lôi cuốn. Cô nàng hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình trên sân khấu khai mạc của PUBG Mobile tại SEA Games 31.

MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 1
MC Thảo Trang chuẩn bị kịch bản bên trong cánh gà trước giờ khai mạc bộ môn PUBG Mobile - nội dung cá nhân
MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 2
Bên cạnh đó, MC Thảo Trang cũng được trợ lý của mình chau truốt trước khi bước lên sân khấu PUBG Mobile SEA Games 31

Để có được những khoảnh khắc tỏa sáng trên sân khấu, MC Thảo Trang không ngừng luyện tập và trau dồi kiến thức mọi lúc mọi nơi. Ngay cả trong cánh gà sân khấu, cô nàng cũng không ngừng nhẩm lại kịch bản và trao đổi với tổ sản xuất nhằm đảm bảo chương trình diễn ra thành công. 

MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 6
Mỗi khi có thời gian trống, MC Thảo Trang luôn tích cực kiểm tra thông tin cùng tổ sản xuất để phối hợp tốt cùng nhau trên sân khấu
MC Thảo Trang tỏa sáng cùng tà áo dài trên sân khấu khai mạc bộ môn PUBG Mobile SEA Games - Ảnh 8
Không chỉ "tỏa nắng" trên sân khấu, MC Thảo Trang còn làm chủ được cả khu vực phỏng vấn sau các ván đấu
TIN LIÊN QUAN

Đội hình Việt Nam tham dự bộ môn PUBG Mobile tại SEA Games 31

PUBG Mobile 11/05/2022

Tại SEA Games 31, V Gaming và D'Xavier với 9 thành viên thuộc 2 đội tuyển sẽ là đại diện Việt Nam tham gia tranh tài ở bộ môn PUBG Mobile.

Rabiz: Khi giành Huy chương vàng SEA Games 31, tôi sẽ hét vào mặt đối thủ rằng Việt Nam vô địch!

PUBG Mobile 16/05/2022

Trong nhiều năm qua, Đinh Dương Thành "Rabiz" được biết đến như là tuyển thủ kiên trì và cống hiến nhiều nhất cho PUBG Mobile Việt Nam. Trải qua nhiều thăng trầm, những nỗ lực không biết mệt mỏi của Rabiz đã đưa anh cùng những người đồng đội trở thành đội tuyển PUBG Mobile đại diện cho Việt Nam tại SEA Games 31.

SEA Games 31: Thể thức thi đấu PUBG Mobile

PUBG Mobile 11/05/2022

Bộ môn PUBG Mobile sẽ có 2 nội dung thi đấu tranh huy chương tại SEA Games 31 là đồng đội và cá nhân. Tại đây, 17 đội tuyển tới từ 9 quốc gia trong khu vực Đông Nam Á sẽ cạnh tranh 2 bộ huy chương ở 2 nội dung đồng đội và cá nhân.

Sân khấu PUBG Mobile 'bừng sáng' trong buổi tổng duyệt cho lễ khai mạc tại SEA Games 31

PUBG Mobile 15/05/2022

Để chuẩn bị cho lễ khai mạc bộ môn PUBG Mobile trong khuôn khổ SEA Games 31 diễn ra vào ngày mai 16/5, chiều nay toàn bộ ekip của VNG đã tiến hành tổng duyệt cho chương trình. Những hình ảnh đầu tiên về sân khấu đầy ấn tượng của PUBG Mobile đã được phóng viên của Thethao.vn ghi lại.

Tuyển thủ PUBG Mobile Thái Lan mang theo quạt, gối và thú bông đi thi đấu SEA Games 31

PUBG Mobile 17/05/2022

Chiều qua 15/5, bộ môn PUBG Mobile tại SEA Games 31 đã diễn ra với nội dung cá nhân. Tại khu vực thi đấu, Thethao.vn đã bắt gặp hình ảnh hết sức đáng yêu đến từ đội tuyển PUBG Mobile của Thái Lan.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

PUBG Mobile Việt Nam ra mắt phim ngắn 'Thăng hạng cảm xúc mỗi ngày'

PUBG Mobile chính thức giới thiệu chiến lược thương hiệu mới tại thị trường Việt Nam với thông điệp “Thăng Hạng Cảm Xúc Mỗi Ngày”, qua đó khuyến khích cộng đồng người chơi của mình có được những kết nối sâu sắc và luôn được trải nghiệm những cảm xúc chân thật nhất mà trò chơi mang lại qua từng ngày.

D'Xavier vô địch PMPL SEA Championship 2022

Thi đấu thăng hoa và tận dụng tốt những cơ hội có được, D’Xavier đã xuất sắc giành chức vô địch PMPL SEA Championship 2022, qua đó giúp PUBG Mobile Việt Nam phần nào vơi đi thất bại tại SEA Games 31.

PUBG Mobile Việt Nam: Bệ phóng tại SEA Games 31, tự tin chinh phục PMPL SEA Championship

Dù chỉ giành tấm Huy chương bạc tại SEA Games 31 nội dung đồng đội, tuy nhiên PUBG Mobile vẫn có nhiều cơ sở để hướng tới các giải đấu lớn trong tương lai, đặc biệt là PMPL SEA Championship 2022.

PMPL SEA Championship mùa Xuân 2022 chốt ngày khởi tranh

PMPL SEA Championship mùa Xuân 2022 chính thức khởi tranh từ 10/6, với sự góp mặt của 16 đội tuyển PUBG Mobile hàng đầu khu vực Đông Nam Á.

Việt Nam 1 giành Huy chương bạc PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31

Thiếu may mắn ở trận thi đấu quyết định của ngày 3 vòng chung kết, Việt Nam 1 đành ngậm ngùi nhìn Indonesia 2 giành tấm Huy chương vàng PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31.

Chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31 ngày 2: Việt Nam 1 vươn lên dẫn đầu

Có được màn trình diễn thăng hoa và đầy cảm xúc ở trận thi đấu cuối cùng, Việt Nam 1 đã xuất sắc leo lên Top 1 và có cơ hội rất lớn để giành tấm Huy chương vàng SEA Games 31.

Chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31 ngày 1: Việt Nam thất thế, Philippines thăng hoa

Dù thi đấu nỗ lực nhưng cả Việt Nam 1 và Việt Nam 2 chưa thể chen chân vào Top 5 đội có thành tích tốt nhất ngày 1 vòng chung kết PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31.

Vòng loại PUBG Mobile đồng đội SEA Games 31: Việt Nam dắt tay nhau đi tiếp

Thi đấu không quá bùng nổ ở vòng loại, tuy nhiên Việt Nam 1 và Việt Nam 2 vẫn hoàn thành mục tiêu lọt vào vòng chung kết nội dung đồng đội PUBG Mobile SEA Games 31.

Tuyển thủ PUBG Mobile SEA Games 31 phàn nàn vì mức ping

Chiều nay 19/5, vòng loại nội dung đồng đội bộ môn PUBG Mobile tại SEA Games 31 đã diễn ra tại nhà thi đấu ở Trung tâm hội nghị quốc gia. Theo nguồn tin của Thethao.vn, các tuyển thủ PUBG Mobile cho biết họ phải thi đấu với mức ping lên tới 200ms.

'Pháp sư' Tuấn Tái lần đầu dự đoán chính xác tấm HCV tại SEA Games 31

BLV Tuấn Tái (Nguyễn Anh Tuấn) đã có những đóng góp và ủng hộ cho đoàn VĐV bộ môn PUBG Mobile ở kỳ SEA Games 31 theo cách vô cùng đặc biệt. Trong suốt giải đấu, anh không chỉ là bình luận viên truyền lửa cho khán giả, mà còn là người động viên tinh thần cho các tuyển thủ cũng như cộng đồng Việt Nam bằng các thủ tục “tâm linh”.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Internacional RS
07:30
Coritiba PR
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Rosario Central
05:00
Gimnasia La Plata
Banfield
05:00
Barracas Central
Boca Juniors
07:30
Union Santa Fe
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Estudiantes Merida FC
06:15
Monagas SC
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:00
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Afturelding
03:30
Thor Akureyri
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
Iceland 4 Deild
Vòng
Lettir Reykjavik
03:00
Berserkir Midas
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
Pathfinder FC
05:00
Seacoast Utd Phantoms
Charlotte Eagles
06:00
West Virginia Alliance FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
Ocean City Noreasters
06:00
Reading United
Thunder Bay cold
06:00
St. Croix SC
Real Central NJ
06:05
FC Lehigh Valley United
Asheville City
06:30
Tri Cities FC
North Carolina Fusion U23
06:30
Charlotte Independ B
Wichita
07:00
Chicago City SC
Marin FC Legends
09:00
Davis Legacy SC
Portland Timbers U23
09:00
Oly Town FC
Ballard Football Club
09:00
OVF Alliance
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Santiago Wanderers
05:00
Curico Unido
San Antonio Unido
06:00
Audax Italiano
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Deportivo Santani
04:00
Rubio nu
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo San Lorenzo
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Vasco da Gama
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Londrina PR
05:00
Guarani SP
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng