Vòng tuyển chọn SEA Games 31 Liên Quân Mobile: Team Flash ngược dòng hạ Tân Voi

Trường Ca

Thứ sáu, 11/03/2022 22:54 (GMT+7)

Kết quả vòng tuyển chọn SEA Games 31 Liên Quân Mobile - Team Flash bị dẫn trước tới 2 lần bởi Tân Voi Gaming của “người cũ” Harvin nhưng vẫn hoàn tất cuộc lội ngược dòng mãn nhãn.

Với chuỗi thắng ấn tượng cùng bộ khung đã được định hình, Team Flash tự tin bước vào vòng tuyển chọn SEA Games 31. Đối thủ đầu tiên của Team Flash là Tân Voi Gaming, “hiện tượng” Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 được dẫn dắt bởi cựu HLV Harvin.

Vòng tuyển chọn SEA Games 31 Liên Quân Mobile: Team Flash ngược dòng hạ Tân Voi - Ảnh 1
Team Flash ngược dòng hạ Tân Voi sau 5 ván (Ảnh: Cao Thủ Liên Quân)

Ở ván 1, FL có dàn tướng mạnh sớm trong khi TV chủ trương kéo late với cặp Hayate - Alice. FL là đội làm tốt hơn trong giai đoạn đầu trận với chất tướng của mình nhưng TV cũng câu đủ thời gian đến lúc Hayate cùng Alice lớn. Phút 17, TV có pha giao tranh thắng lợi ở khu vực hang Caesar bạo chúa nhờ sự tỏa sáng của HQ với Hayate. Hơn 1 phút sau, TV tiến thẳng đường giữa rồi kết thúc ván đấu.

Khác với ván 1, FL chơi kiểm soát triệt để hơn hẳn trong ván 2. Ngay từ những giây đầu trận, FL đã áp đảo hoàn toàn về mọi mặt. Chỉ sau vỏn vẹn hơn 10 phút, FL đã dứt điểm đối thủ trong một “perfect game” mà họ không mất bất cứ mạng hạ gục, máu trụ hay mục tiêu lớn nào.

Tới ván 3, TV có lựa chọn bất ngờ là Yorn trong khi FL sở hữu đội hình cơ bản chuẩn meta. Tuy nhiên, Freeway đã lên tiếng mạnh mẽ cùng con bài Yena, kết hợp cùng Skud càn lướt của Guay đã tạo tiền đề rất tốt cho dàn sau. Phút 11, TV có pha giao tranh thắng lợi, lấy đi 4 mạng bên phía FL rồi đẩy thẳng đường rồng, vươn lên dẫn 2-1.

Bị đẩy vào thế chân tường, FL một lần nữa thể hiện bản lĩnh và tái hiện những gì diễn ra ở ván 2. Chỉ sau chưa đầy 13 phút, FL đã câu kéo đủ thời gian rồi tạo nên “sân bay”, lấy thêm 4 mạng hạ gục. Ngay lập tức, 4 thành viên của FL, ngoại trừ Medusa lên bảng đã có mặt để đưa cặp Bo5 trở lại vạch xuất phát.

Sang ván 5 quyết định, cả hai cùng chọn đội hình 2 xạ thủ, với FL là Lindis - Joker còn TV là Eland’orr - Elsu. Dù TV có lợi thế về chất tướng trên lý thuyết nhưng FL lại thể hiện đẳng cấp trong những pha di chuyển. Sau gần 15 phút, FL lại tạo nên “sân bay”, đuổi 4 thành viên của TV về tế đàn rồi kết liễu đối thủ.

Ngược dòng hạ Tân Voi Gaming, Team Flash tiếp tục tìm kiếm cơ hội với cuộc đụng độ Saigon Phantom. Trong khi đó, dù thua nhưng với đội tuyển của HLV Harvin, đây cũng là trải nghiệm đáng quý.

 

 

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội tuyển Liên Quân Mobile tham dự vòng tuyển chọn SEA Games 31

Vòng tuyển chọn SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile sẽ diễn ra vào ngày 11 và 12 tháng 3 với sự góp mặt của 4 đội tuyển. Danh sách đội tuyển tham dự vòng tuyển chọn SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile.

Lịch thi đấu vòng tuyển chọn SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile

Vòng tuyển chọn SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile sẽ diễn ra trong 2 ngày, 11 và 12 tháng 3 với sự góp mặt của 4 đội tuyển. Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu vòng tuyển chọn SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile chính xác nhất.

Vòng tuyển chọn SEA Games 31 Liên Quân Mobile: V Gaming hủy diệt Saigon Phantom

Kết quả vòng tuyển chọn SEA Games 31 Liên Quân Mobile - V Gaming có một màn trình diễn trên cơ hoàn toàn, đặc biệt trong khâu cấm chọn để vượt qua Saigon Phantom một cách thuyết phục.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Liên Quân Mobile SEA Games 31: ĐT Việt Nam tranh Huy chương vàng cùng Thái Lan

Trận tranh Huy chương vàng SEA Games 31 bộ môn Liên Quân Mobile vào lúc 14h00 ngày 22/5 sẽ là cuộc so tài giữa đội tuyển Việt Nam và Thái Lan.v

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31: Bâng giành hat-trick MVP, ĐT Việt Nam vào chung kết tổng

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31 - Sự tỏa sáng của đội trưởng Lai Bâng với cú hat-trick MVP giúp tuyển Việt Nam vùi dập Malaysia và tiến vào chung kết tổng gặp Thái Lan.

TRỰC TIẾP chung kết và trao huy chương Liên Quân Mobile SEA Games 31 ngày 22/5

TRỰC TIẾP bộ môn Liên Quân Mobile tại SEA Games 31, ngày thi đấu chung kết 22/5 - Đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam sẽ chạm trán Malaysia một lần nữa để tìm kiếm tấm vé vào chơi trận tranh Huy chương vàng với Thái Lan.

Liên Quân Mobile SEA Games 31: ĐT Việt Nam tái ngộ Malaysia ở chung kết nhánh thua

Nhận thất bại trước Thái Lan ở trận bán kết nhánh thắng, đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam sẽ phải “làm lại” ở trận chung kết nhánh thua gặp Malaysia vào lúc 09h00 ngày 22/5.

IPodPro: Thắng ĐT Liên Quân Việt Nam 3-0 nhưng Thái Lan phải căng thẳng, vất vả ở mọi ván đấu

Chia sẻ cùng Thethao.vn sau khi vượt qua đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam với tỉ số 3-0 ở bán kết nhánh thắng SEA Games 31, ngôi sao đường giữa Pakkapon " IpodPro " Saethong vẫn dành sự tôn trọng cho Lai Bâng cùng các đồng đội.

IPodPro: Thái Lan đã khai thác sơ hở từ đường rồng của ĐT Liên Quân Việt Nam

Sau khi cùng Thái Lan đánh bại đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam ở bán kết SEA Games 31, tuyển thủ đường giữa Pakkapon "IpodPro" Saethong đã có những chia sẻ về “bí quyết chiến thắng”.

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31: Thua Thái Lan 0-3, ĐT Việt Nam xuống chung kết nhánh thua

Kết quả Liên Quân Mobile SEA Games 31 - Trong trận bán kết nhánh thắng, đội tuyển Việt Nam đã phải nhận bài học lớn trước Thái Lan khi để thua trắng 0-3.

Duy Mạnh đến cổ vũ ĐT Liên Quân Việt Nam đấu Thái Lan ở bán kết SEA Games 31

Ngôi sao bóng đá Đỗ Duy Mạnh đã có mặt tại Trung tâm Hội nghị quốc gia để cổ vũ đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam ở trận bán kết SEA Games 31 với đối thủ Thái Lan.

ĐT Liên Quân Việt Nam Khoa: Ngoài đời IPodPro đẹp trai còn trong game núp bụi rất ghê

Chia sẻ sau khi vượt qua Malaysia và chuẩn bị đối đầu Thái Lan, người chơi trợ thủ của đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam, Đinh “Khoa” Tấn Khoa tỏ ra đặc biệt dè chừng ngôi sao đường giữa Pakkapon "IpodPro" Saethong.

Liên Quân Mobile SEA Games 31: ĐT Việt Nam gặp Thái Lan ở bán kết nhánh thắng

Vượt qua Malaysia với tỉ số 3-0, đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam sẽ tái ngộ Thái Lan tại bán kết SEA Games 31.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
WAUS WD1
Vòng
Balcatta (nữ)
14:00
Perth SC (nữ)
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
Fola Esch
21:00
US Mondorf-les-Bains
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Spanish Bizkaia-Tercera Division
SD Beasain
17:00
UDC Txantrea KKE
UE Olot
17:00
Tenerife B
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Dudulluspor (nữ)
18:00
Kocaeli Bayan (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
18:00
Yabancilar (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
Sivasspor (nữ)
18:00
Kirecburnu (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
20:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
20:00
Muratpasa (nữ)
Besiktas (nữ)
21:00
Konak BEL. (nữ)
Belarus Womens Premier League
Vòng 8
ABFF U19 (nữ)
16:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
Smorgon (nữ)
18:30
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:30
Dinamo Brest (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
Atletas Kaunas
17:00
FK Neptunas Klaipeda
Alytis Alytus Dainava
19:00
Babrungas
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dnepr Mogilev
19:00
Dinamo Brest
Slavia Mozyr
21:00
Neman Grodno
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Georgia Primera Division
Vòng 15
FC Gagra
20:00
FC Sioni Bolnisi
FC Saburtalo Tbilisi
20:00
Dila Gori
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Forsbacka IK
19:00
Korsnas IF FK
Nosaby IF
19:00
Hogsby IK
Trosa Vagnhärad SK
19:00
IK Sleipner
Jarfalla
20:00
Sandvikens AIK FK
Hudiksvalls ABK
21:00
Ragsveds IF
BK Astrio
21:00
Eskilsminne IF
Asarums IF FK
21:00
FC Rosengard
Tolo IF
21:00
Hoganas BK
Nykopings BIS
21:00
Syrianska Botkyrka IF
Syrianska FC
22:00
Assyriska United IK
Cúp FA Thái Lan
Chung kết
Buriram United
18:00
Nakhon Ratchasima
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
RC Arba
22:00
ES Setif
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Don Benito
17:00
Aguilas CF
Cerdanyola del Valles
17:00
G. Segoviana
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Bellinzona
21:00
Etoile Carouge
Georgia Division
Vòng 13
FC Merani Tbilisi
20:00
Gareji Sagarejo
Samtredia
20:00
Spaeri FC
FC Shevardeni
20:00
Merani Martvili
FC Shukura Kobuleti
20:00
FC Metalurgi Rustavi
WIT Georgia Tbilisi
20:00
Baia Zugdidi
Schleswig Holstein Liga
Vòng
SV Todesfelde
19:00
Eckernforder SV
SV Eichede
19:00
Inter Turkspor Kiel
Southeast Asian Games football
Third Place
Indonesia U23
16:00
Malaysia U23
U23 Thái Lan
19:00
Vietnam U23
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9