TRỰC TIẾP AIC 2022 ngày 25/6: KTN vs ONE, VGM vs BRO

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 ngày 25/6 - Đại diện cuối cùng của khu vực Việt Nam, V Gaming sẽ đụng độ Bikertopia Esports trong khi KFC x Talon cùng ONE Team có cuộc đọ sức nảy lửa tại tứ kết nhánh thắng.

AIC 2022 sẽ bước vào ngày thi đấu thứ 7, tiếp tục giai đoạn knock-out vào hôm nay 25/6. Với tổng giải thưởng lên tới 2 triệu USD, giải đấu hứa hẹn sẽ hấp dẫn hơn bao giờ hết. Đại diện cho khu vực Việt Nam dự giải gồm Saigon Phantom, V Gaming và Team Flash. Đáng tiếc, Saigon Phantom cùng Team Flash đã sớm dừng bước.

TRỰC TIẾP AIC 2022 ngày 25/6: KTN vs ONE, VGM vs BRO - Ảnh 1
V Gaming sẽ đối đầu "hiện tượng" Bikertopia Esports

Tương tự AIC 2021, V Gaming lại trở thành niềm hy vọng cuối cùng của Liên Quân Mobile Việt Nam. Với phong độ ngày càng ổn định, V Gaming sẽ đối đầu Bikertopia Esports tại tứ kết nhánh thắng. Trong lần đầu dự một giải đấu quốc tế, đại diện Đài Bắc Trung Hoa đã tạo nên ấn tượng rất tốt khi bất bại từ vòng bảng rồi vùi dập Bacon Time ở tứ kết.

Màn so tài giữa KFC x Talon, đội duy nhất toàn thắng từ đầu giải và ONE Team càng đánh càng "bay" cũng hứa hẹn rất đáng xem. 2 đội thắng ở 2 trận tứ kết hôm nay sẽ giành vé tiến vào bán kết còn đội thua sẽ phải rơi xuống nhánh đấu có Bacon Time cùng Valencia CF Esports chờ sẵn.

Vòng loại trực tiếp sẽ bao gồm Tứ kết (từ ngày 23/6 đến 26/6) và Bán kết (từ ngày 2/7 đến 3/7). 4 đội đứng đầu mỗi bảng từ vòng bảng sẽ được chia thành 4 cặp đấu khác nhau để thi đấu trận đầu tiên của vòng Tứ kết. Họ sẽ đối đầu với các đội có số điểm cao thứ hai của mỗi bảng từ vòng đấu bảng một cách ngẫu nhiên thông qua bốc thăm vòng Tứ kết.

Các trận đấu sẽ được thi đấu theo thể thức nhánh thắng nhánh thua. Các đội thua sẽ được chuyển xuống dưới, nơi họ sẽ thi đấu với các đội thua khác. Lượt đầu tiên của vòng Tứ kết sẽ được thi đấu theo thể thức Bo5, trong khi các trận đấu tiếp theo sẽ thi đấu theo thể thức Bo7. 2 đội cuối cùng vượt qua tất cả các đối thủ còn lại sẽ gặp lại nhau tại trận Chung kết vào ngày 10/7 để cạnh tranh cho danh hiệu vô địch.

TIN LIÊN QUAN

AIC 2022: Thảm bại không tưởng trước Bikertopia Esports, Bacon Time xuống nhánh thua

Kết quả AIC 2022 - Hạt giống số 1 khu vực Thái Lan, Bacon Time đã phải hứng chịu thất bại khó tin 0-3 trước Bikertopia Esports, đội tuyển Đài Bắc Trung Hoa lần đầu dự một giải đấu quốc tế.

AIC 2022: Thắng dễ 3-0, V Gaming đẩy Team Flash vào ‘cửa tử’

Kết quả AIC 2022 - Trong trận “nội chiến” khu vực Việt Nam, V Gaming không mất nhiều thời gian để hủy diệt Team Flash với tỉ số 3-0, đẩy đội tuyển đồng hương xuống nhánh thua gặp Bacon Time.

AIC 2022: Bị hủy diệt bởi Bacon Time, Team Flash chính thức bị loại

Kết quả AIC 2022 - Team Flash đã không thể tạo nên bất ngờ trước Bacon Time và với thất bại 0-3, thầy trò HLV Rainer đã chính thức nói lời tạm biệt AIC 2022.

AIC 2022: Team Flash dừng bước ở Top 8, Việt Nam chỉ còn V Gaming

Liên Quân Mobile Việt Nam chỉ còn đúng 1 đại diện tại AIC 2022 là V Gaming sau khi Team Flash để thua Bacon Time và chính thức dừng cuộc chơi.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTDV Mùa Đông 2022: Địa chấn đến từ tân binh

Các nhà ĐKVĐ Thế Giới VGM tiếp tục hứng chịu 1 'cú tát' và lần này nó đến từ tân binh mới TDT Esport

ĐTDV Mùa Đông 2022: FL Giành trọn 3 điểm

Team Flash Liên Quân Mobile đã có ngày ra quân tương đối nhọc nhằn tuy nhiên sau cùng, họ cũng đã giành chiến thắng.

ĐTDV Mùa Đông 2022: Chiến thắng nhọc nhằn

Dù vấp phải những sai lầm nhưng HQ Esports vẫn cho thấy được đẳng cấp để qua đó có được chiến thắng nhọc nhằn trước Extreme Gaming.

Liên Quân Mobile Việt Nam xuất sắc giành huy chương vàng tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

Liên Quân Mobile Việt Nam có ngày thi đấu xuất sắc để đánh bại Thái Lan trong trận chung kết Liên Quân Mobile tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

ĐTDV Mùa Đông 2022: Nhà vô địch lên tiếng

Dù sở hữu một đội hình vô cùng hứa hẹn thế nhưng BOX Gaming không thể tạo nên được bất ngờ trước Saigon Phantom.

ĐTDV Mùa Đông 2022: HEV tạo địa chấn ngày khai mạc

Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 đã chính thức khởi tranh và trong ngày đầu tiên HEV đã tạo ra một cơn địa chấn thật sự của mùa giải năm nay.

BXH Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 mới nhất

BXH DTDV Mùa Đông 2022 mới nhất. Cập nhật bảng xếp hạng các đội tuyển Liên Quân Mobile trong giải Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông hôm nay.

THÔNG BÁO: Liên quân bảo trì hôm nay đến mấy giờ?

Liên quân bảo trì hôm nay đến mấy giờ? Khi nào thời gian bảo trì Liên Quân Mobile hôm nay kết thúc? Thời gian hoàn tất bảo trì Liên Quân tới mấy giờ hôm nay.

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 hôm nay

Kết quả thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả ĐTDV mùa Đông 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) mùa Đông 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu ĐTDV mùa Đông 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

Hạng nhất Anh
Vòng 2
West Brom
02:00
Watford
VĐQG Brazil
Vòng 21
Coritiba PR
06:00
Santos
Giao hữu quốc tế
Al-Wasl
22:59
Al-Jazira(UAE)
Avellino
22:59
US Casertana 1908
Giao Hữu ĐTQG
Iran U19
20:00
Afghanistan (U19)
Tajikistan U19
22:59
Kyrgyzstan U19
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Gil Vicente
02:15
Pacos de Ferreira
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Hacken
00:00
Helsingborg
Varbergs BoIS FC
00:00
IFK Goteborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Istanbul BB
23:15
Kasimpasa
Fenerbahce
01:45
Umraniyespor
Ankaragucu
01:45
Konyaspor
Ba Lan
Vòng 4
Wisla Plock
00:00
Miedz Legnica
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Genoa
22:45
Benevento
Modena
22:59
Sassuolo
Sassuolo
22:59
Modena
Cremonese
02:00
Ternana
Bologna
02:15
Cosenza Calcio 1914
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 1
FC Culpa
00:00
Maribo
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Penafiel
00:00
Leixoes
Hạng 2 Pháp
Vòng 2
Caen
01:45
Metz
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
MVV Maastricht
Jong Ajax (Youth)
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 4
ND Gorica
01:15
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 4
Hermannstadt
22:00
FC Voluntari
FC Botosani
01:00
Farul Constanta
Đan Mạch
Vòng 4
Silkeborg
00:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 21
Huachipato
04:30
Union La Calera
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Septemvri Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:45
Arda
VĐQG Argentina
Vòng 12
Central Cordoba SDE
21:00
Defensa Y Justicia
Club Atletico Tigre
06:00
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Stal Rzeszow
22:59
Ruch Chorzow
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Alania-d Vladikavkaz
21:00
FC Yessentuki
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Proleter
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
02:00
Macva Sabac
Malaysia
Vòng 15
Negeri Sembilan
19:15
Pulau Pinang
Sabah
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Botev Plovdiv II
22:00
Minyor Pernik
Serbia
Vòng 5
Habitpharm Javor
00:00
Mladost Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Diosgyor VTK
01:15
SOROKSAR
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fylkir (nữ)
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Wolves U23
01:00
Chelsea U23
Nottingham Forest U23
01:00
Southampton U23
West Bromwich U23
01:00
Newcastle U23
Crystal Palace U23
01:00
Brighton U23
Leicester City U23
01:00
Tottenham Hotspur U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Llaneros FC
03:00
Atletico FC
Universitario de Popayan
03:00
Valledupar FC
Real Santander
03:00
Bogota FC
Tigres Zipaquira
05:00
Deportes Quindio
Barranquilla FC
07:15
Leones
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
Dordoi-Dynamo Naryn
19:15
FC Kaganat
FC Abdish-Ata Kant
19:30
Nur Batken
Phần Lan
Vòng 17
Lahti
22:00
HIFK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Peterborough U21
20:00
Queens Park R U21
Burnley U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 14
Degerfors IF U21
20:00
Dalkurd FF U21
Brommapojkarna U21
05:00
Orebro U21
Norrkoping IFK U21
05:00
Athletic FC United U21
Dalkurd FF U21
05:00
Djurgardens U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Club Necaxa (nữ)
05:00
Monterrey (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
07:00
Club America (nữ)
Juarez FC (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Pachuca (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Sportivo Dock Sud
01:30
Defensores Unidos
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Spartaks Jurmala
22:00
BFC Daugavpils
Georgia Cup
Vòng 1
FC Matchakhela Khelvachauri
20:00
Dila Gori
Luxembourg National Division
Vòng 1
F91 Dudelange
00:30
Jeunesse Esch
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Gualaceo SC
07:00
9 de Octubre
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
21:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Sportivo Iteno
01:30
Martin Ledesma
Independiente Luque
06:30
Sportivo Luqueno
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Turan Tovuz
20:00
FK Gilan Gabala
Hạng 2 Estonia
Vòng 22
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 16
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
HJK Helsinki (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Zibo Cuju F.C.
18:30
Qingdao Zhongneng
Norway 2.Liga
Vòng 15
Asker
00:00
Valerenga B
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 17
Klubi 04 Helsinki
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
GrIFK Kauniainen
Chile Primera B
Vòng 23
Barnechea
23:30
Deportes Santa Cruz
San Luis Quillota
07:30
Rangers Talca
Municipal Iquique
07:30
Santiago Morning
Hạng nhất Na Uy
Vòng 19
Grorud
22:59
Kongsvinger
Start Kristiansand
22:59
Bryne
Asane Fotball
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Skeid Oslo
Ranheim IL
22:59
Mjondalen IF
Israel Ligat Leumit Toto Cup
Vòng bảng
Ironi Nir Ramat HaSharon
19:00
Maccabi Kabilio Jaffa
AS Ashdod
19:00
Kafr Qasim
Maccabi Ahi Nazareth
19:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Acco
19:00
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
19:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Afula
19:00
Ironi Tiberias
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Kfar Saba
Hạng 4 Nauy
Vòng
IF Floya
21:30
Stromsgodset B
Fram Larvik
22:00
Sparta Sarpsborg B
Strindheim IL
22:59
Rosenborg B
Kazakhstan Women’s Super League
Vòng
Tomiris Turan (nữ)
19:30
Okzhetpes (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Orebro
00:00
Orgryte
Vasteras SK FK
00:00
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
00:00
Jonkopings Sodra IF
VĐQG Uruguay
Vòng 2
Albion FC
01:00
Liverpool URU
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Club Lujan
01:30
Ferrocarril Midland
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
Argentine Division 2
Vòng 28
Gimnasia Jujuy
01:00
Quilmes
San Martin San Juan
01:30
CA Brown Adrogue
Club Atletico Guemes
03:10
Instituto
Atletico Atlanta
07:10
Chacarita juniors
Armenia Premier League
Vòng 2
Shirak
20:30
Urartu
Estonia Teine Liiga
Vòng 22
JK Tallinna Kalev II
22:59
Laanemaa Haapsalu
Nomme JK Kalju II
22:59
Tallinna FC Ararat TTU
Hạng nhất Nga
Vòng 4
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
Rubin Kazan
Baltika Kaliningrad
00:00
Arsenal Tula
Iceland
Vòng 16
Akranes
02:15
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Keflavik
BRA SPC
Vòng 1
Sao Bento
05:30
Rio Claro
U21 Anh
Vòng 1
West Bromwich U21
22:59
Newcastle U21
Leicester City U21
01:00
Tottenham U21
Crystal Palace U21
01:00
Brighton U21
Wolverhampton U21
01:00
Chelsea U21
Nottingham Forest U21
01:00
Southampton U21
Brasileiro, Serie C
Vòng 18
Botafogo PB
06:00
Figueirense
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ceramica Cleopatra FC
23:30
Enppi
Talaea EI-Gaish
23:30
El Sharqia Dokhan
England U23 1.Liga
Vòng 8
Peterborough United U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Burnley U23
20:00
Charlton U23
Hull City U23
01:00
Millwall U23
Lebanese Elite Cup
Vòng bảng
Al-Ttadamon(KUW)
21:00
Al-Ansar (LIB)
Argentina Reserve League
Vòng
Estudiantes LP Reserves
20:00
San Lorenzo Reserves
Malaysia President Cup
Johor Darul Tazim III U21
19:15
Selangor U21

Tin thể thao mới nhất