Liên Quân Mobile: Hong Kong Attitude và ONE Team công bố đội hình dự AIC 2021

Trường Ca

Trường Ca

BTV thể thao

Thứ năm, 18/11/2021 12:20 (GMT+7)

Sau MAD Team, 2 đại diện còn lại của khu vực Đài Bắc Trung Hoa là Hong Kong Attitude và ONE Team cũng đã chốt đội hình tham dự giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021.

Tại giải vô địch Liên Quân Mobile Đài Bắc Trung Hoa, GCS mùa Hè 2021, Hong Kong Attitude và ONE Team là 2 đội giành quyền vào chơi ở trận đấu cuối cùng, vượt mặt cả ông lớn MAD Team lẫn cựu vương Most Outstanding Player. Sau 7 ván đấu ở chung kết, Hong Kong Attitude tỏ ra bản lĩnh hơn để đăng quang với chiến thắng nghẹt thở 4-3.

Liên Quân Mobile: Hong Kong Attitude và ONE Team công bố đội hình dự AIC 2021 - Ảnh 1
HKA dự AIC 2021 với đội hình vừa lên ngôi tại GCS mùa Hè 2021

Cả HKA lẫn ONE đều là những cái tên quen thuộc tại các giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế. Tại AIC 2021, 2 đội tuyển này cũng mang theo niềm hy vọng của khu vực Đài Bắc Trung Hoa khi dự giải với đội hình đầy hứa hẹn.

HKA sẽ mang 8 thành viên tới AIC 2021 gồm XiXi đi đường Tà thần Caesar, Dada đi rừng, EZ đường giữa, TheMan, Xiaolin và Ahao xạ thủ còn Abao cùng Wall E trợ thủ. Đây là đội hình đã giúp HKA lên ngôi tại GCS mùa Hè 2021.

Ngoài Dada, Ahao và Wall E thì những cái tên còn lại của HKA đều đã quá quen thuộc với ngưởi hâm mộ Liên Quân Mobile Việt Nam. Nổi bật hơn cả phải kể đến XiXi, từng là ngôi sao đường giữa hàng đầu GCS nhưng giờ đã chuyển sang đường Tà thần Caesar. Ở GCS mùa Hè 2021, anh ngay lập tức tỏa sáng trong vai trò mới, thậm chí trở thành MVP của giải.

Về phần ONE, họ sẽ tới AIC 2021 với 6 tuyển thủ trong đội hình. LunLun đi đường Tà thần Caesar, NK cùng Soar đi rừng, WaWa đường giữa, Kai xạ thủ còn Zhe trợ thủ. NK là cái tên lạ lẫm nhất nhưng đã có mùa giải đầy ấn tượng trong khi 5 cái tên còn lại đều đã có kinh nghiệm thi đấu quốc tế, đặc biệt là ngôi sao kỳ cựu Soar.

Liên Quân Mobile: Hong Kong Attitude và ONE Team công bố đội hình dự AIC 2021 - Ảnh 2
Đội hình của ONE vừa có sức trẻ, vừa có kinh nghiệm

Tại AIC 2021, HKA và ONE đều nằm ở bảng B, nơi có sự góp mặt của 2 đại diện Việt Nam là Saigon Phantom cùng Team Flash, bên cạnh đó còn cả á quân Thái Lan, Valencia CF Esports. 2 niềm hy vọng của Việt Nam rõ ràng không thể chủ quan trước 2 đối thủ đến từ Đài Bắc Trung Hoa.

Đội hình Hong Kong Attitude tham dự AIC 2021

HKA XiXi - Đường Tà thần Caesar

HKA Dada - Đi rừng

HKA EZ - Đường giữa

HKA TheMan - Xạ thủ

HKA Abao - Trợ thủ

HKA Xiaolin - Xạ thủ

HKA Ahao - Xạ thủ

HKA Wall E - Trợ thủ

Đội hình ONE Team tham dự AIC 2021

ONE LunLun- Đường Tà thần Caesar

ONE NK - Đi rừng

ONE WaWa - Đường giữa

ONE Kai - Xạ thủ

ONE Zhe - Trợ thủ

ONE Soar - Đi rừng

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Team Flash công bố đội hình tham dự AIC 2021

Team Flash sẽ tiếp tục mang bộ khung quen thuộc với 6 thành viên đã chinh chiến tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông mùa vừa qua tới AIC 2021.

Liên Quân Mobile: MAD Team công bố đội hình dự AIC 2021

Nhà đương kim vô địch AIC, MAD Team đã chốt danh sách các tuyển thủ sẽ góp mặt tại AIC 2021 sau sự ra đi của ngôi sao đi rừng Neil.

Liên Quân Mobile: V Gaming công bố đội hình dự AIC 2021

Trong lần đầu tiên góp mặt tại AIC, V Gaming sẽ tiếp tục sử dụng bộ khung quen thuộc đã giúp họ giành ngôi á quân Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021.

Liên Quân Mobile: Saigon Phantom công bố đội hình dự AIC 2021

Tham dự giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 với tư cách đương kim vô địch khu vực Việt Nam, Saigon Phantom không có bất cứ sự thay đổi nào so với khi lên ngôi tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2021: Bâng và Red thay nhau bùng nổ, Saigon Phantom hạ gọn Valencia

Kết quả AIC 2021 - Saigon Phantom đã có được chiến thắng trọn vẹn đầu tiên tại AIC 2021 khi Bâng cùng Red tỏa sáng trước á quân Thái Lan, Valencia CF Esports.

AIC 2021: Team Flash bị hủy diệt bởi HKA, trắng tay trong trận ra quân

Kết quả AIC 2021 - Trong trận ra quân tại AIC 2021, Team Flash đã phải nhận thất bại toàn diện trước Hong Kong Attitude ở cả 2 ván đấu.

TRỰC TIẾP AIC 2021 ngày 28/11: Team Flash đối đầu Saigon Phantom và Hong Kong Attitude

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 28/11 - Saigon Phantom và Team Flash sẽ cùng ra quân trong ngày thi đấu thứ 2 của AIC 2021. Đáng chú ý, 2 đại diện Việt Nam cũng sẽ màn đối đầu trực tiếp.

Lịch thi đấu vòng bảng AIC ngày 28/11: FL vs SGP, FL vs HKA, SGP vs VCF

Lịch thi đấu vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 28/11. Tâm điểm trong ngày thi đấu hôm nay là các trận Team Flash vs Hong Kong Attitude, Team Flash vs Saigon Phantom và Saigon Phantom vs Valencia CF Esports.

Team Flash ProE: ‘Saigon Phantom và V Gaming là đối trọng đáng gờm tại AIC 2021’

Trong những chia sẻ độc quyền cùng Thethao.vn, người chơi trợ thủ xuất sắc của Team Flash, Trần "ProE" Quang Hiệp đã thẳng thắn đề cập đến các vấn đề ở Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 cũng như nhận định về AIC 2021.

AIC 2021: V Gaming lật kèo không tưởng trước Buriram, giành trọn 6 điểm ngày ra quân

Kết quả AIC 2021 - Trước Buriram United Esports, V Gaming tưởng chừng đã mất đi ván 1 nhưng lại lật kèo không tưởng trước khi thẳng tiến đến chiến thắng trong ván 2.

AIC 2021: dtac Talon và Buriram chia điểm trong trận 'nội chiến' Thái Lan

Kết quả AIC 2021 - Trong trận đấu "nội chiến" Thái Lan, dtac Talon và Buriram United Esports đã phải chấp nhận chia điểm khi mỗi đội sở hữu cho mình 1 ván thắng.

AIC 2021: HoàngTĐ lên tiếng, V Gaming ra quân suôn sẻ

Kết quả AIC 2021 - Đại diện đầu tiên của Liên Quân Mobile Việt Nam ra sân tại AIC 2021, V Gaming đã giành chiến thắng nhẹ nhàng trước Team Olympus.

AIC 2021: Erez và iPodPro tỏa sáng, dtac Talon 'lật kèo' hạ MAD trong trận mở màn

Kết quả AIC 2021 - Trong trận đấu mở màn AIC 2021, nhà đương kim vô địch thế giới AWC, dtac Talon đã có chiến thắng ấn tượng trước đương kim vô địch AIC, MAD Team.

HLV Team Flash Đạt Kòii: 'ADC sẽ trở lại với phong độ tốt nhất tại AIC 2021'

Phỏng vấn độc quyền cùng Thethao.vn, HLV Đạt Kòii đã có những chia sẻ về những vấn đề mà cá nhân tuyển thủ đi rừng ADC và Team Flash gặp phải cũng như quá trình chuẩn bị cho AIC 2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
Real Madrid
03:00
Sevilla
Osasuna
03:00
Elche
Vòng 14
Napoli
02:45
Lazio
Vòng 15
Marseille
02:45
Troyes
Giao hữu quốc tế
Club Infantil Oriental
02:30
Arijon
Kimberley Mar del Plata
02:30
Argentinos Del Sud
Hipolito Yrigoye
03:00
CA Penaflor
Academia Mascherano
03:00
Rivadavia Lincoln
Huracan de San Luis
03:00
Club General San Martin Merlo
AD Centenario Neuquen
03:00
Atletico Maronese
Colon Chivilcoy
03:00
Compania General
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ) U19
20:00
England (nữ) U19
Portugal (nữ) U23
22:00
Italy (nữ) U23
Gibraltar(w)
00:00
Liechtenstein (nữ)
Hà Lan (nữ)
01:40
Japan (nữ)
Vòng 20
Derby County
02:45
Queens Park Rangers (QPR)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
FC Porto
03:30
Vitoria Guimaraes
Estoril
03:15
Santa Clara
Hà Lan
Vòng 14
Vitesse Arnhem
02:00
AZ Alkmaar
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
Elfsborg
01:00
AIK Solna
Mjallby AIF
01:00
Orebro
IK Sirius FK
01:00
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Goztepe
00:00
Fenerbahce
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
07:00
Santos Laguna
Club Leon
09:05
Puebla
Nga
Vòng 16
FC Ufa
21:00
Spartak Moscow
Arsenal Tula
22:59
Lokomotiv Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 16
Slovan Bratislava
00:00
SKF Sered
VĐQG Bỉ
Vòng 16
Royal Antwerp
03:00
Oostende
Serie B Italia
Vòng 14
Como
02:30
Parma
Ternana
02:30
Crotone
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Eibar
03:00
Girona
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
Academica Coimbra
02:30
SC Covilha
Estrela da Amadora
01:00
SL Benfica B
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 17
Emmen
02:00
Almere City FC
VĐQG Slovenia
Vòng 18
NK Mura 05
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 17
Gaz Metan Medias
22:30
Farul Constanta
CFR Cluj
01:30
Academica Clinceni
VĐQG Brazil
Vòng 36
Atletico Mineiro
02:00
Fluminense RJ
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Atletico Paranaense
Internacional RS
05:00
Santos
Atletico Clube Goianiense
05:00
Bahia
Đan Mạch
Vòng 17
Vejle
01:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 33
Colo Colo
04:00
Union Espanola
Curico Unido
04:00
Palestino
Univ Catolica
04:00
Huachipato
Union La Calera
04:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
Ludogorets Razgrad
22:15
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
Rosario Central
03:00
River Plate
Defensa Y Justicia
05:15
Colon de Santa Fe
Argentinos juniors
05:15
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
07:30
Newells Old Boys
Union Santa Fe
03:00
Atletico Tucuman
Racing Club
05:15
Lanus
Central Cordoba SDE
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Platense
07:30
CA Huracan
Hạng 3 Đức
Vòng 17
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
Zwickau
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Deportivo La Guaira
02:00
Deportivo Lara
Deportivo Tachira
02:00
Caracas FC
Monagas SC
07:00
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
Tuzlaspor
00:00
Erzurum BB
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
Mladost Novi Sad
19:00
IMT Novi Beograd
Indonesia Super League
Vòng
Pusamania Borneo FC
20:45
Persija Jakarta
Bahraini King’s Cup
Quarterfinals
Al-Ahli(BHR)
22:15
Al-Najma
Al-Hadd
00:30
Al Khaldiya
Serbia
Vòng 18
Novi Pazar
21:00
Proleter
Vojvodina Novi Sad
22:59
Mladost Lucani
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kecskemeti TE
02:00
Szombathelyi Haladas
Hạng nhất Mỹ
Vòng
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County Blues FC
Argentina Torneo B
Las Campanas
03:00
Sportivo Baradero
CSD Fontana
03:00
Club Sportivo Cultural
Social Atletico Television
03:00
Deportivo Estudiantes
Santo Pipo SC
03:00
Guarani A. Franco
JJ Moreno
03:00
Germinal de Rawson
Escuela Presidente Roca
03:00
DYC Union Oncativo
Club Deportivo Zoe
03:00
CSD Jose C Paz
Juventud Pueyrredon
03:00
CA Alianza Futbolistica VM
Alumni Los Hornos
03:00
Defensores de Glew
AH Zapla
03:00
Ciudad de Nieva
Andes Talleres
03:00
FADEP Mendoza
Unidos de Olmos
03:00
Estrella de Berisso
Gaiman FC
03:00
Racing Trelew
VĐQG Iran
Vòng 7
Peykan
18:30
Gol Gohar FC
Sepahan
19:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
19:30
Persepolis Pakdasht
Sanat-Naft
19:30
Esteghlal Tehran
Persepolis
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
Birmingham City U23
02:00
Fulham U23
Manchester City U23
02:00
Leeds United U23
Reading U23
02:00
Middlesbrough U23
Sunderland U23
02:00
Nottingham Forest U23
Wolves U23
02:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
Leones
01:30
Real Cartagena
Union Magdalena
03:30
Fortaleza F.C
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Bogota FC
07:40
Llaneros FC
Burundi League
Vòng 12
Bujumbura City
20:00
BS Dynamic
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
America de Cali
06:00
Millonarios
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
UAI Urquiza
03:00
Canuelas FC
Deportivo Armenio
03:00
Villa San Carlos
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
04:00
AC Colina
Colchagua CD
04:00
Deportes Recoleta
D. Concepcion
04:00
Deportes Valdivia
England FA Vase
Vòng 2
Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Israel B League
Vòng 12
Maccabi Kabilio Jaffa
00:00
SC Maccabi Ashdod
Cyprus 1 Division
Vòng 11
Anorthosis Famagusta FC
22:45
Apollon Limassol FC
APOEL Nicosia
01:00
Omonia Nicosia FC
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Brondby Reserve
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Oman Club
19:35
Al-Seeb
Alrstak
19:40
Al-Msnaa
Al-Msnaa
19:45
Oman Club
Al-Seeb
19:45
Alrstak
Al-Nasr(OMA)
21:20
Dhufar
Armenia Division 2
Vòng 4
Pyunik B
17:00
Alashkert B Martuni
Uganda Division 2
Vòng
Proline FC
19:00
Kataka FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Macara
07:00
Barcelona SC(ECU)
Universidad Catolica
07:00
9 de Octubre
Scotland FA Cup
Vòng 3
Brechin City
02:45
Darvel FC
Georgia Primera Division
Vòng 35
Samgurali Tskh
16:30
Dinamo Batumi
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
FK Gilan Gabala
19:00
Qarabag
Brazil Serie B
Vòng 38
Goias
02:00
Brusque FC
Avai FC SC
02:00
Sampaio Correa
Londrina PR
02:00
Vasco da Gama
Vitoria BA
02:00
Vila Nova
Botafogo RJ
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
02:00
Confianca SE
Operario Ferroviario PR
02:00
CRB AL
Centro Sportivo Alagoano
02:00
Brasil de Pelotas
Nữ Trung Quốc
Vòng
Sichuan (nữ)
14:30
Beijing Beikong (nữ)
Shandong Ticai (nữ)
14:30
HeNan Huishang (nữ)
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al Kholood
19:15
Al-Jabalain
Bisha FC
19:35
Al-Shoalah
AL-jeel
21:30
Al-Kawkab
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
02:00
Deportivo Mixco
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Mladost DG
19:00
FK Berane
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 6
JS Bordj Menaiel
21:00
Hamra Annaba
WA Boufarik
21:00
RC Kouba
USMM Hadjout
21:00
El Bayadh
ASM Oran
21:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
21:00
ES Ben Aknoun
SKAF Khemis Melina
21:00
CRB Ain Ouessara
US Chaouia
21:00
CA Batna
NRB Teleghma
21:00
MC El Eulma
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
IRB Ouargla
JSM Bejaia
21:00
Hanshely
USM Annaba
21:00
AS Ain Mlila
USM EL HARRACH
21:00
JSM Tiaret
JSM Skikda
21:00
IRB Lakhdaria
GC Mascara
21:00
MC Saida
MO Constantine
21:00
MO Bejaia
USM Bel Abbes
21:00
SC Ain Defla
Israel Leumit League
Vòng 12
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Italy C1
Vòng 16
Albinoleffe
20:30
Piacenza
Juve Stabia
03:00
Taranto Sport
Germany Regionalliga
Vòng 18
Hamburger SV (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
Bolivia Primera Division
Vòng 27
Royal Pari FC
02:00
Real Potosi
Jorge Wilstermann
04:15
Bolivar
Hạng 2 Bỉ
Vòng 13
Jeunesse Molenbeek
02:00
KMSK Deinze
Turkmenistan
Vòng 9
HTTU Asgabat
17:00
Energetik Mary
Kopetdag Asgabat
17:00
FC MERW
Sagadam FK
17:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng
Sporting Cristal
03:00
Alianza Lima
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 3
Bei Li Gong
14:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
Kunshan FC
Ukraina
Vòng 16
PFC Oleksandria
00:30
Zorya
Mexico Liga TDP
Vòng
SK Sport Street Soccer FC
03:00
Halcones Negros FC
Malta First Division League
Vòng 8
Pieta Hotspurs
22:59
Senglea Athletic
Rabat Ajax
03:00
San Gwann
U19 Hungary
Vòng
Ujpesti TE U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Bolivia Nacional B
Vòng
Universitario de Sucre
02:00
Garcia Agreda
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
01:00
TSG Pfeddersheim
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Northern Ireland (nữ)
02:00
North Macedonia (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Semen Padang
15:15
AS Abadi
Persis Solo FC
18:15
PSCS Cilacap
PSPS Pekanbaru
20:30
BaBel United
England Southern League Central Division
Vòng 13
Redditch United
02:45
Banbury United
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
02:30
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng
Sportivo Dock Sud
03:00
Berazategui
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Northeast United
21:00
Chennai Titans
Israel Premier League
Vòng 10
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa
Argentine Division 2
Vòng
Almirante Brown
06:00
Independiente Rivadavia
Ferrol Carril Oeste
07:10
San Martin Tucuman
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
Guairena
05:00
Guarani CA
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 11
Estoril U23
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng
Centro Espanol
03:00
Defensores de Cambaceres
Sportivo Barracas
03:00
Puerto Nuevo
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
03:00
Gambia Ports Authority
Cúp Quốc Gia Syria
match
AI Nabk
18:00
Al-Horiyah
Hutteen FC
18:00
Al-Mohafza
Al-Shorta Damascus
18:00
Shorta Hama
Brazil Copa Gaucho
Gloria RS
01:30
Tres Passos RS
Aimore RS
03:00
Novo Hamburgo RS
Brazil Serie D
Sport Lagoa Seca
02:00
Auto Esporte Clube PB
Uberaba MG
02:00
Boston
Caravaggio FC
02:00
Blumenau EC
Nicaragua Apertura league
Vòng
Walter Ferretti
07:00
Real Esteli
VĐQG Costa Rica
Vòng 22
Sporting San Jose
04:00
Herediano
Cartagines Deportiva SA
04:00
Jicaral
Guadalupe FC
04:00
Santos De Guapiles
AD Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
05:00
AD San Carlos
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 6
Zhejiang Yiteng FC
13:00
Quanzhou Yaxin
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
13:00
Yunnan Kunlu
Shaanxi Beyond
13:30
Hubei Chufengheli FC
Wuxi Wugou
13:30
Dantong Tengyue
Kosovo Superliga
Vòng 16
KF Drita Gjilan
19:00
KF Dukagjini
Hạng 2 Ukraina
Vòng 20
FK Avanhard Kramatorsk
18:15
Alians Lypova Dolyna
Obolon Kiev
22:30
Metalist Kharkiv
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Uniao Frederiquense RS
01:30
Guarany de Bage
U21 Bỉ
Vòng 12
Westerlo U21
00:30
Lierse U21
RWD Molenbeek U21
00:30
Excelsior Virton U21
KV Oostende U21
00:30
AS Eupen U21
Lommel SK U21
00:30
RS Waasland Beveren U21
Kortrijk U21
00:30
Seraing U21
St. Gilloise U21
00:30
Deinze U21
Beerschot Wilrijk U21
00:30
Excelsior Mouscron U21
Racing Genk U21
01:30
Zulte-Waregem U21
KAA GentU21
01:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
01:30
St.-Truidense U21
Cercle Brugge U21
02:00
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
KV Mechelen U21
02:00
Royal Charleroi U21
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
FC Kansas City
03:00
Real Salt Lake
Philadelphia Union
05:30
Nashville

Tin thể thao mới nhất

Gifcode