Liên Quân Mobile: Đội hình ONE Team tham dự AIC 2022

Trường Ca

Thứ tư, 08/06/2022 15:21 (GMT+7)

Đại diện Đài Bắc Trung Hoa, ONE Team sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ ONE Team góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

Tại GCS mùa Xuân 2022, ONE Team cuối cùng đã phá đi cái dớp “Vua về nhì” bằng chức vô địch. Tuy hành trình đăng quang không “bằng phẳng” nhưng quan trọng là đội tuyển này đã thể hiện kinh nghiệm cũng như bản lĩnh đúng lúc để trở thành nhà vua mới của Liên Quân Mobile Đài Bắc Trung Hoa.

Liên Quân Mobile: Đội hình ONE Team tham dự AIC 2022 - Ảnh 1
ONE Team mang tới AIC 2022 đội hình gồm 6 thành viên

Tham dự AIC 2022 với tư cách hạt giống số 1 của khu vực Đài Bắc Trung Hoa, ONE Team được đánh giá là một trong những ứng viên cho ngôi vị cao nhất. Giải đấu lần này cũng có thể coi là cơ hội vàng để ONE Team chứng minh họ không phải “hổ giấy” tại các sân chơi quốc tế.

ONE Team sẽ dùng đội hình gồm 6 tuyển thủ tại AIC 2022. Đó là đường Tà thần Caesar Xu “LunLun” Ching Lun, đi rừng Jiang “Nk” You Cheng, đi rừng Cheng “Soar” Yu Hsiang, đường giữa Lin “WaWa” Han Chi Wa Sih, xạ thủ Dai “Kai” Kai Sun và trợ thủ Xu “Zhe” Zhehe.

Đây cũng là bộ khung của ONE Team suốt từ AIC 2021. Sau gần 1 năm, những cái tên như Nk hay Kai đều đã cho thấy sự trưởng thành đáng kể. Màn trình diễn ấn tượng tại GCS mùa Xuân 2022 là minh chứng rằng bộ đôi này đã sẵn sàng cho những thử thách lớn hơn.

Nếu tiếp tục duy trì phong độ tại GCS mùa Xuân 2022, ONE Team hoàn toàn có thể trở thành đối trọng đáng gờm ở AIC 2022. Điều quan trọng nhất mà đội tuyển này cần cải thiện chính là bản lĩnh và tâm lý thi đấu trên đấu trường quốc tế.

Đội hình ONE Team tham dự AIC 2022

- Đường Tà thần Caesar: Xu “LunLun” Ching Lun

- Đi rừng: Jiang “Nk” You Cheng, Cheng “Soar” Yu Hsiang

- Đường giữa: Lin “WaWa” Han Chi Wa Sih

- Xạ thủ: Dai “Kai” Kai Sun

- Trợ thủ: Xu “Zhe” Zhehe

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Đội hình MAD Team tham dự AIC 2022

Đại diện Đài Bắc Trung Hoa, MAD Team sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ MAD Team góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

Liên Quân Mobile: Đội hình Bacon Time tham dự AIC 2022

Đại diện Thái Lan, Bacon Time sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ Bacon Time góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

Liên Quân Mobile: Đội hình Bikertopia Esports tham dự AIC 2022

Đại diện Đài Bắc Trung Hoa, Bikertopia Esports sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ Bikertopia Esports góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

Liên Quân Mobile: Đội hình KFC x Talon tham dự AIC 2022

Đại diện Thái Lan, KFC x Talon sẽ tham dự AIC 2022 với 6 thành viên. Danh sách 6 tuyển thủ KFC x Talon góp mặt tại giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2022: Việt Nam dính ‘dớp’ toàn thua Đài Bắc Trung Hoa ở chung kết AIC

Trong cả 3 lần chạm trán các đại diện Đài Bắc Trung Hoa ở chung kết AIC 2022, khu vực Việt Nam đều phải nhận thất bại.

AIC 2022: Việt Nam giữ vững thành tích luôn có đại diện góp mặt ở chung kết AIC

Với việc V Gaming lọt vào chung kết AIC 2022, khu vực Việt Nam đã có 6 kỳ AIC liên tiếp có đại diện góp mặt ở trận đấu cuối cùng.

AIC 2022: Bikertopia Esports giành hạng 3 ở lần đầu dự một giải đấu quốc tế

Thất bại trước V Gaming đã khép lại hành trình “cổ tích” của Bikertopia Esports trong lần đầu góp mặt ở một giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế.

AIC 2022: V Gaming lọt vào chung kết tổng gặp ONE Team

Xuất sắc đánh bại Bikertopia Esports với tỉ số 4-3, V Gaming đã có mặt tại chung kết AIC 2022, nơi họ sẽ tái ngộ ONE Team.

AIC 2022: Khuất phục Bikertopia Esports sau 7 ván, V Gaming tiến vào chung kết

Kết quả AIC 2022 - V Gaming đã gặp rất nhiều khó khăn trước Bikertopia Esports nhưng bằng bản lĩnh cùng khả năng cấm chọn trên cơ ở ván 7 quyết định, đại diện Việt Nam cuối cùng cũng khuất phục đối thủ để lọt vào trận chung kết tổng.

TRỰC TIẾP AIC 2022 ngày 3/7: VGM vs BRO

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 ngày 3/7 - V Gaming và Bikertopia Esports sẽ so tài trong trận chung kết nhánh thua để tìm ra cái tên sẽ góp mặt ở chung kết tổng gặp ONE Team.

Lịch thi đấu chung kết nhánh thua AIC 2022 ngày 3/7

Lịch thi đấu chung kết nhánh thua AIC 2022 ngày 3/7 với sự góp mặt của V Gaming và Bikertopia Esports.

AIC 2022: Bacon Time dừng chân ở vị trí thứ 4, Thái Lan bị ‘quét sạch’

Khu vực Thái Lan đã hoàn toàn sạch bóng tại AIC 2022 sau khi Bacon Time thua ngược Bikertopia Esports ở bán kết.

AIC 2022: V Gaming tái ngộ Bikertopia Esports ở chung kết nhánh thua

Trong trận chung kết nhánh thua AIC 2022, V Gaming sẽ “một mất một còn” cùng Bikertopia Esports, đối thủ họ từng khuất phục với tỉ số 4-1 ở tứ kết nhánh thắng.

AIC 2022: Ngược dòng khó tin, Bikertopia Esports tiễn Bacon Time rời giải

Kết quả AIC 2022 - Dù bị dẫn 0-2 rồi 1-3 nhưng sự kiên cường cùng bản lĩnh đã giúp Bikertopia Esports ngược dòng hạ Bacon Time để tiến vào chung kết nhánh thua gặp V Gaming.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Volgar-Gazprom Astrachan
20:00
Arsenal Tula
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
FK Atyrau Reserves
21:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Cameroon League Women
Vòng
Eding Sport (nữ)
21:00
Louves Minproff (nữ)
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Argentina Reserve League
Vòng
Quilmes Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
Defensores de Belgrano Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất