Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) mùa Xuân 2022 hôm nay

Trường Ca

Thứ sáu, 28/01/2022 19:25 (GMT+7)

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu ĐTDV mùa Xuân 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

Khép lại năm 2021 đầy biến động, Liên Quân Mobile hứa hẹn sẽ bước sang năm mới 2022 hứa hẹn sẽ bùng nổ hơn. Mở đầu cho những sự kiện đáng chờ đợi của Liên Quân Mobile Việt Nam năm nay là Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022.

Lịch thi đấu Liên Quân Mobile ĐTDV mùa Xuân 2022 - Ảnh 1
ĐTDV mùa Xuân 2022 hứa hẹn sẽ cực kỳ hấp dẫn và khốc liệt

ĐTDV mùa Xuân 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 10/2, tức sau kỳ nghỉ Tết Nguyên đán Nhâm Dần. Tương tự mùa giải trước, ĐTDV mùa Xuân 2022 cũng được chia làm 3 giai đoạn. Vòng bảng với thể thức BO5 thi đấu vòng tròn 2 lượt tính điểm sẽ diễn ra từ tháng 2 đến tháng 4. Khép lại vòng bảng là vòng play-off rồi chung kết trong tháng 5.

Tại vòng bảng, mỗi ván thắng được tính 1 điểm, thua không bị trừ điểm. 4 đội tuyển có thứ hạng tốt nhất ở vòng bảng sẽ bước vào tranh tài tại vòng play-off theo thể thức BO7. Sau đó, vòng play-off và chung kết sẽ tiếp tục được tổ chức theo hình thức nhánh thắng - nhánh thua. Chung kết dự kiến diễn ra vào ngày 8/5/2022.

>>> XEM NGAY: Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2022

BXH ĐTDV mùa Xuân 2022

Khác biệt lớn nhất của ĐTDV mùa Xuân 2022 là sự tham dự của 10 đội tuyển thay vì 8 như mùa Đông 2021. Đó là đương kim vô địch Saigon Phantom, á quân V Gaming, cựu vương Team Flash, BOX Gaming, Cerberus Esports, HEAVY, B2F Gaming, FAP Esports, Zeus Gaming và Tân Voi Gaming.

ĐTDV mùa Xuân 2022 cũng có tổng giải thưởng 3 tỷ đồng và là một trong những giải đấu esports có quy mô tiền thưởng lớn nhất tại Việt Nam. Đội vô địch sẽ nhận 900 triệu đồng, á quân 500 triệu đồng còn hạng 3 là 300 triệu đồng. Ngoài ra, thứ hạng của các đội sẽ được quy ra điểm tích lũy để phục vụ cho việc tìm ra đại diện dự AWC 2022.

Lịch play-off ĐTDV mùa Xuân

Thời gian Vòng đấu Đội Tỷ số Đội
30/4 14:00 Play-off 1 SGP 4-3 VGM
30/4 18:00 Play-off 2 FL 4-1 BOX
1/5 17:00 Chung kết nhánh thua VGM 4-1 FL
8/5 17:00 Chung kết tổng SGP ?-? VGM

 

LỊCH THI ĐẤU DTDV MÙA XUÂN 2022

Tuần 1

Thời gian Đội Tỷ số Đội
10/02
17:00 FL 3-0 FAP
19:30 SGP 3-0 BOX
11/02
17:00 B2F 1-3 MG
19:30 VGM 3-0 CES
12/02
14:30 HEV 0-3 TV
17:00 SGP 3-0 FAP
19:30 FL 0-3 VGM
13/02
14:30 CES 0-3 TV
17:00 HEX 2-3 MG
19:30 BOX 3-1 B2F

 

Tuần 2

Thời gian Đội Tỷ số Đội
17/02
17:00 BOX 3-0 MG
19:30 SGP 3-0 B2F
18/02
17:00 FAP 1-3 CES
19:30 FL 3-0 TV
19/02
14:30 VGM 2-3 HEV
17:00 BOX 1-3 CES
19:30 FAP 1-3 TV
20/02
14:30 VGM 3-0 MG
17:00 HEV 3-1 B2F
19:30 SGP 3-0 FL

 

Tuần 3

Thời gian Đội Tỷ số Đội
24/02
17:00 FL 3-0 MG
19:30 SGP 3-0 CES
25/02
17:00 VGM 3-0 TV
19:30 BOX 2-3 HEV
26/02
14:30 B2F 1-3 FAP
17:00 HEV 0-3 FL
19:30 SGP 3-2 VGM
27/02
14:30 TV 3-1 MG
17:00 CES 3-1 B2F
19:30 FAP 1-3 BOX

Tuần 4

Thời gian Đội Tỷ số Đội
03/03
15:30 FAP 0-3 HEV
18:00 SGP 3-0 MG
20:30 FL 3-1 CES
04/03
13:00 VGM 3-1 B2F
15:00 BOX 2-3 TV
17:00 CES 3-1 MG
19:30 SGP 3-1 HEV
05/03
13:00 FAP 2-3 VGM
15:00 B2F 0-3 TV
17:00 FL 3-1 BOX
19:30 CES 0-3 HEV
06/03
13:00 SGP 3-0 TV
15:00 FAP 1-3 MG
17:00 FL 3-0 B2F
19:30 VGM 1-3 BOX

 

Tuần 5

Thời gian Đội Tỷ số Đội
26/03
17:00 B2F 1-3 HEV
19:30 FL 0-3 SGP
27/03
14:30 CES 3-2 BOX
17:00 TV 3-0 FAP
19:30 MG 1-3 VGM

 

Tuần 6

Thời gian Đội Tỷ số Đội
31/03
17:00 TV 1-3 FL
19:30 CES 3-0 FAP
01/04
17:00 MG 2-3 BOX
19:30 HEV 0-3 VGM
02/04
14:30 B2F 0-3 SGP
17:00 FL 3-2 HEV
19:30 MG 0-3 TV
03/04
14:30 BOX 2-3 FAP
17:00 B2F 0-3 CES
19:30 VGM 3-2 SGP

 

Tuần 7

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
07/04
17:00 HQ 0-3 VGM
19:30 CES 0-3 SGP
08/04
17:00 MG 2-3 FL
19:30 HEV 0-3 BOX
09/04
14:30 FAP 3-0 B2F
17:00 HQ 0-3 CES
19:30 VGM 3-0 FL
10/04
14:30 B2F 0-3 BOX
17:00 FAP 1-3 SGP
19:30 MG 1-3 HEV

 

Tuần 8

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
14/04
17:00 B2F 0-3 VGM
19:30 CES 0-3 FL
15/04
17:00 HEV 3-1 FAP
19:30 HQ 3-2 BOX
16/04
14:30 MG 0-3 SGP
17:00 HQ 3-2 HEV
19:30 BOX 2-3 SGP
17/04
14:30 MG 3-1 B2F
17:00 CES 0-3 VGM
19:30 FAP 0-3 FL

 

Tuần 9

Ngày Giờ Đội Tỉ số Đội
21/04
17:00 HQ 0-3 SGP
19:30 HEV 3-2 CES
22/04
17:00 MG 2-3 FAP
19:30 BOX 0-3 VGM
23/04
14:30 B2F 0-3 FL
17:00 VGM 3-0 FAP
19:30 HEV 0-3 SGP
24/04
14:30 HQ 3-0 B2F
17:00 MG 1-3 CES
19:30 BOX 0-3 FL
TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: ĐTDV khởi tranh từ 10/02 tổng giải thưởng 3 tỷ đồng

ĐTDV mùa Xuân 2022 cũng có tổng giải thưởng 3 tỷ đồng và là một trong những giải đấu Esports có quy mô tiền thưởng lớn nhất tại Việt Nam. Cụ thể, đội vô địch sẽ nhận 900 triệu đồng, á quân 500 triệu đồng còn hạng 3 là 300 triệu đồng.

Tiền thưởng Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 là bao nhiêu?

Mùa giải chuyên nghiệp tiếp theo của Liên Quân Mobile Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 10/2 với quy mô tiền thưởng tương tự giải mùa Đông 2021.

Liên Quân Mobile: ĐTDV mùa Xuân 2022 mang thông điệp ‘Hype Up: New Level’

Là giải đấu mở đầu cho một năm 2022 đầy hứa hẹn của Liên Quân Mobile Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 mang đến thông điệp “Hype Up: New Level”, sự đột phá mang tầm “vũ trụ”.

Liên Quân Mobile: ĐTDV có hệ thống tính điểm mới để xác định suất dự AWC 2022

Hệ thống tính điểm theo năm sẽ lần đầu tiên xuất hiện tại Đấu Trường Danh Vọng ở mùa giải 2022 để tìm ra những đại diện Việt Nam giành quyền tham dự AWC 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2022: Bikertopia Esports giành hạng 3 ở lần đầu dự một giải đấu quốc tế

Thất bại trước V Gaming đã khép lại hành trình “cổ tích” của Bikertopia Esports trong lần đầu góp mặt ở một giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế.

AIC 2022: V Gaming lọt vào chung kết tổng gặp ONE Team

Xuất sắc đánh bại Bikertopia Esports với tỉ số 4-3, V Gaming đã có mặt tại chung kết AIC 2022, nơi họ sẽ tái ngộ ONE Team.

AIC 2022: Khuất phục Bikertopia Esports sau 7 ván, V Gaming tiến vào chung kết

Kết quả AIC 2022 - V Gaming đã gặp rất nhiều khó khăn trước Bikertopia Esports nhưng bằng bản lĩnh cùng khả năng cấm chọn trên cơ ở ván 7 quyết định, đại diện Việt Nam cuối cùng cũng khuất phục đối thủ để lọt vào trận chung kết tổng.

TRỰC TIẾP AIC 2022 ngày 3/7: VGM vs BRO

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 ngày 3/7 - V Gaming và Bikertopia Esports sẽ so tài trong trận chung kết nhánh thua để tìm ra cái tên sẽ góp mặt ở chung kết tổng gặp ONE Team.

Lịch thi đấu chung kết nhánh thua AIC 2022 ngày 3/7

Lịch thi đấu chung kết nhánh thua AIC 2022 ngày 3/7 với sự góp mặt của V Gaming và Bikertopia Esports.

AIC 2022: Bacon Time dừng chân ở vị trí thứ 4, Thái Lan bị ‘quét sạch’

Khu vực Thái Lan đã hoàn toàn sạch bóng tại AIC 2022 sau khi Bacon Time thua ngược Bikertopia Esports ở bán kết.

AIC 2022: V Gaming tái ngộ Bikertopia Esports ở chung kết nhánh thua

Trong trận chung kết nhánh thua AIC 2022, V Gaming sẽ “một mất một còn” cùng Bikertopia Esports, đối thủ họ từng khuất phục với tỉ số 4-1 ở tứ kết nhánh thắng.

AIC 2022: Ngược dòng khó tin, Bikertopia Esports tiễn Bacon Time rời giải

Kết quả AIC 2022 - Dù bị dẫn 0-2 rồi 1-3 nhưng sự kiên cường cùng bản lĩnh đã giúp Bikertopia Esports ngược dòng hạ Bacon Time để tiến vào chung kết nhánh thua gặp V Gaming.

AIC 2022: ONE Team trở thành đội đầu tiên lọt vào chung kết tổng

Vượt qua V Gaming một cách đầy thuyết phục với tỉ số 4-1, ONE Team đã trở thành đội tuyển đầu tiên có mặt ở trận chung kết tổng AIC 2022.

AIC 2022: Nhận thất bại tan nát, V Gaming nhìn ONE Team vào chung kết tổng

Kết quả AIC 2022 - V Gaming đã có một trận đấu thua kém toàn diện và nhận thất bại 1-4 trước ONE Team ở bán kết nhánh thắng, qua đó nhìn đối thủ bước vào chung kết tổng.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
USA Women Premier League
Vòng
New Jersey Copa (nữ)
01:00
Keystone FC (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Brazil Paulista Women's League
Botafogo/PB (nữ)
01:00
Fortaleza (nữ)
Brazil U20 Cup
Criciuma SC (Youth)
01:00
Avai (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Women
Vòng
Fluminense RJ (nữ)
01:00
Vasco Da Gama(nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
01:30
Grapiuna AC
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Uruguay Amateur Cup
CA Juventud Colonia
01:05
IA Rio Negro de San Jose
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako
01:00
Cercle de Bamako
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
01:00
Caxias RS
Portuguesa RJ
01:00
Perolas Negras
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:55
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:15
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Ypiranga/RS U20
01:00
Juventude (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Brazil Paulista Serie B
Vòng
AA Itarare
01:00
SKA Brasil
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:10
FF Sports Vicosense U23
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi