Lịch thi đấu giai đoạn 2 vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022

Trường Ca

Thứ bảy, 18/06/2022 09:18 (GMT+7)

Giai đoạn 2 vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 sẽ diễn ra trong 2 ngày 18/6 và 19/6. Lịch thi đấu giai đoạn 2 vòng bảng AIC 2022 chính xác nhất.

Khép lại giai đoạn 1 vòng bảng AIC 2022, dù thu về những kết quả trái ngược nhưng cả 3 đại diện Việt Nam gồm Saigon Phantom, V Gaming và Team Flash đều giành quyền đi tiếp. Dù vậy, giai đoạn 2 hứa hẹn sẽ khốc liệt hơn rất nhiều khi các đội tuyển phải “tử chiến” cho tấm vé vào tứ kết.

Lịch thi đấu giai đoạn 2 vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2022 - Ảnh 1
Lịch thi đấu giai đoạn 2 vòng bảng AIC 2022

Tại bảng A, Team Flash được đánh giá là “dễ thở” hơn cả khi ngoài KFC x Talon, Nova Esports không phải đối thủ đáng ngại. Việc giành vé, ít nhất là ở vị trí nhì bảng hoàn toàn nằm trong tầm tay của Team Flash. Thầy trò HLV Rainer sẽ gặp Nova Esports lúc 12h00 trước khi chạm trán KFC x Talon lúc 18h00 ngày 18/6.

Saigon Phantom sẽ gặp thử thách mang tên ONE Team và Valencia CF Esports tại bảng B. Ở giai đoạn 1, “Những bóng ma Sài thành” đã toàn thắng trước 2 đối thủ này nhưng rõ ràng, khi mỗi ván đấu đều mang tính chất sống còn như giai đoạn 2, mọi chuyện có lẽ sẽ không còn dễ dàng. Nhà vô địch Việt Nam sẽ gặp Valencia lúc 13h30 trước khi đụng độ ONE Team lúc 19h30 ngày 18/6.

Khó khăn nhất chắc chắn là V Gaming. Sau khi để thua cả MAD Team lẫn Bacon Time ở giai đoạn 1, V Gaming đã lộ ra những nhược điểm mà nếu không khắc phục ngay lập tức, họ có thể sớm dừng bước. V Gaming sẽ gặp MAD Team lúc 13h30 trước khi đại chiến Bacon Time lúc 19h30 ngày 19/6.

Giai đoạn 2 sẽ được thi đấu trong 2 ngày ngày 18/6 và ngày 19/6, với các đội đứng đầu mỗi bảng tiến vào vòng loại trực tiếp. Các trận đấu trong giai đoạn 2 sẽ được thi đấu theo thể thức Bo2, trong đó kết quả là 2-0 sẽ mang về cho đội thắng 3 điểm và đội thua 0 điểm. Hòa 1-1 mỗi đội sẽ có 1 điểm. Luật cấm chọn quốc tế cũng sẽ được áp dụng để nâng cao chiến lược và sự đa dạng trong lượt chọn của các đội.

TIN LIÊN QUAN

AIC 2022: Yan lần đầu xuất hiện, KFC x Talon dạo chơi trước Nova Esports

Kết quả AIC 2022 - Trong lần đầu vị tướng Yan ra mắt sân chơi chuyên nghiệp, KFC x Talon đã có màn dạo chơi đúng nghĩa trước Nova Esports.

AIC 2022: Fish lại lên tiếng, Saigon Phantom đè bẹp ONE Team

Kết quả AIC 2022 - Saigon Phantom gần như không gặp khó khăn và có được chiến thắng áp đảo trước nhà vô địch Đài Bắc Trung Hoa, ONE Team với điểm nhấn lại là Fish.

AIC 2022: ADC dùng Triệu Vân, Team Flash không thể gây sốc trước KFC x Talon

Kết quả AIC 2022 - Team Flash đã có quyết định táo bạo khi lựa chọn Triệu Vân cho ADC nhưng chừng đó là không đủ để tạo nên bất ngờ trước KFC x Talon.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2022: Thái Lan tự tin với 5 cái nhất của Bacon Time

Trước thềm bán kết AIC 2022, khu vực Thái Lan đã chỉ ra 5 chỉ số mà 5 tuyển thủ trong đội hình Bacon Time dẫn đầu tại giải.

AIC 2022: Nakroth có tỉ lệ thắng cao nhất tính đến hết tứ kết

Với sự trở lại mạnh mẽ trong meta, Nakroth không chỉ được chọn thường xuyên mà còn sở hữu tỉ lệ thắng ấn tượng tại AIC 2022.

AIC 2022: Krixi được chọn nhiều nhất tính đến hết tứ kết

Tính đến hết tứ kết, vị tướng pháp sư đường giữa Krixi chính là con bài được các đội tuyển lựa chọn nhiều hơn cả.

AIC 2022: Aya ‘vô đối’ trên bảng cấm tính đến hết tứ kết

Vị tướng trợ thủ “hot” nhất meta hiện tại, Aya vẫn là con bài bị cấm gần như hoàn toàn trong các trận đấu tại AIC 2022 tính đến hết vòng tứ kết.

Liên Quân Mobile: Tướng mới Helen thay thế Payna ở bản cập nhật mới

Trong bản cập nhật kế tiếp, vị tướng hỗ trợ đến từ Rừng Nguyên Sinh, Payna sẽ bị xóa và được thay thế bằng tướng mới Helen.

Liên Quân Mobile: Người chơi sở hữu trang phục của Payna được đền bù gì khi Helen ra mắt?

Sau khi vị tướng hỗ trợ Payna được thay thế hoàn toàn bằng Helen, người chơi sở hữu tướng cũng như trang phục của Payna sẽ được đền bù.

Liên Quân Mobile: Sổ sứ mệnh 43 có gì? Khi nào mở bán?

Sổ sứ mệnh mùa 43 Liên Quân Mobile có trang phục đặc biệt nào? Khi nào Sổ sứ mệnh mới nhất ra mắt tại Việt Nam và bán với giá bao nhiêu?

Lịch thi đấu bán kết AIC 2022 - giải Liên Quân Mobile quốc tế

Lịch thi đấu tứ kết AIC 2022 với sự góp mặt của V Gaming, Bacon Time, ONE Team và Bikertopia Esports. Lịch thi đấu của V Gaming tại bán kết AIC 2022.

AIC 2022: HCV SEA Games 31 KFC x Talon dừng bước, Thái Lan chỉ còn Bacon Time

Kết thúc vòng tứ kết AIC 2022, khu vực Thái Lan cũng chỉ còn đúng 1 đại diện là nhà đương kim vô địch RPL Bacon Time sau khi họ vượt qua đội giành Huy chương vàng SEA Games 31 KFC x Talon.

AIC 2022: Top 4 được định hình với sự hiện diện của V Gaming

Khép lại vòng tứ kết, Top 4 AIC 2022 đã được xác định gồm V Gaming, Bacon Time, ONE Team và Bikertopia Esports.

Giao hữu quốc tế
Istanbul BB
21:45
Metalist Kharkiv
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Guingamp
22:00
Chamois Niortais
Legia Warszawa
22:00
Motor Lublin
Csakvari TK
22:00
Ivancsa
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Hamburger SV
22:30
Aris Thessaloniki
FK Kosice
22:30
Resovia Rzeszow
Eintracht Braunschweig
22:30
Swift Hesperange
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
ASK Bravo Publikum
22:59
Rijeka
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
Dinamo Zagreb
22:59
Spartak Trnava
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Slavia Sofia
23:20
Sportist Svoge
SK Maria Saal
23:30
Wolfsberger AC Amateure
SV Lebring
23:30
Allerheiligen
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Widzew lodz
23:30
Puszcza Niepolomice
ASV Bruck
23:30
FC Magna Wiener Neustadt
Hajduk Split
23:30
KAA Gent
SV Atlas Delmenhorst
23:30
VfL Oldenburg
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
Norway (nữ)U16
22:59
Iceland (nữ) U16
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
Faroe Islands Division 1
Vòng
HBTorshavn II
22:00
TB/FCS/Royn
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
NSW Premier League
Vòng 18
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Giải trẻ Peru
Vòng
Universidad San Martin Reserves
22:59
Deportivo Municipal Reserves
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Melbourne City NPL
12:00
North Sunshine Eagles
Box Hill United SC
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Geelong Sc
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Columbia U19 League
Vòng
Boca Juniors De Cali U19
22:00
America de Cali U19
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Belconnen United (nữ)
12:00
Canberra FC (nữ)
Gambia GFA League
Vòng
WAA Banjul
22:59
Wallidan
VIC Premier League
Vòng 20
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Uzbek League
Vòng 13
OTMK Olmaliq
22:00
Navbahor Namangan
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23

Tin thể thao mới nhất