Lịch thi đấu AIC 2021 Liên Quân Mobile hôm nay mới nhất

Trường Ca

Thứ ba, 09/11/2021 16:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu AIC Liên Quân Mobile 2021 mới nhất. Lịch thi đấu AIC 2021 của Saigon Phantom, V Gaming và Team Flash cập nhật nhanh, chính xác nhất trên Thethao.vn.

AIC (Arena of Valor International Champion) 2021 là giải đấu quốc tế lớn cuối cùng của Liên Quân Mobile trong năm nay. Mang ý nghĩa kỷ niệm 5 năm sinh nhật Liên Quân Mobile, AIC 2021 quy tụ 14 đội tuyển xuất sắc nhất thế giới, đến từ 8 khu vực và có tổng mức tiền thưởng lên tới 1 triệu USD, tương đương 23 tỷ đồng. 

Lịch thi đấu AIC Liên Quân Mobile 2021 mới nhất hôm nay - Ảnh 2
AIC 2021 sẽ có mức tiền thưởng khủng chưa từng thấy

LỊCH THI ĐẤU AIC LIÊN QUÂN 2021 HÔM NAY 

Chính thức khởi tranh từ ngày 27/11, AIC 2021 sẽ là cuộc đua kéo dài trong gần 1 tháng. Giai đoạn vòng bảng sẽ diễn ra từ ngày 27/11 đến 5/12. Sau đó lần lượt tới vòng tứ kết (9/12 đến 12/12) rồi bán kết (17/12 đến 18/12). Trận chung kết sẽ được tổ chức vào ngày 19/12.

Lịch AIC 2021 Liên Quân Mobile 

Bảng Thời gian Đội Tỷ số Đội
A
27/11 12:00 DTN 2-0 MAD
27/11 13:30 OP 0-2 VGM
27/11 15:00 MAD 2-0 XE
27/11 16:30 DTN 1-1 BRU
27/11 18:00 XE 0-2 AG
27/11 19:30 BRU 0-2 VGM
B
28/11 12:00 FL 0-2 HKA
28/11 13:30 UR 0-2 VCF
28/11 15:00 HKA 2-0 ARC
28/11 16:30 FL 1-1 SGP
28/11 18:00 ARC 0-2 ONE
28/11 19:30 SGP 2-0 VCF
A
29/11 12:00 DTN 2-0 AG
29/11 13:30 BRU 2-0 OP
29/11 15:00 AG 0-2 VGM
29/11 16:30 DTN 2-0 OP
29/11 18:00 XE 0-2 VGM
29/11 19:30 BRU 2-0 MAD
B
30/11 16:00 SGP 2-0 ARC
30/11 17:30 UR 0-2 ONE
30/11 19:00 HKA 0-2 VCF
A
02/12 16:00 OP   AG
02/12 17:30 BRU   XE
02/12 19:00 MAD   VGM
B
03/12 12:00 FL   ONE
03/12 13:30 SGP   UR
03/12 15:00 HKA   ONE
03/12 16:30 FL   UR
03/12 18:00 ARC   VCF
03/12 19:30 SGP   HKA
A
04/12 12:00 XE   OP
04/12 13:30 MAD   AG
04/12 15:00 DTN   XE
04/12 16:30 MAD   OP
04/12 18:00 BRU   AG
04/12 19:30 DTN   VGM
B
05/12 12:00 ARC   UR
05/12 13:30 ONE   VCF
05/12 15:00 FL   ARC
05/12 16:30 HKA   UR
05/12 18:00 SGP   ONE
05/12 19:30 FL   VCF

THỂ THỨC THI ĐẤU AIC

14 đội tuyển được chia thành 2 bảng A và B, thi đấu vòng tròn 1 lượt BO2 với luật cấm chọn quốc tế. Trong đó, 1 trận thắng 2-0 sẽ được tính 3 điểm, hòa 1-1 có 1 điểm còn thua 0-2 không có điểm nào. 4 đội tuyển có điểm số cao nhất mỗi bảng sẽ tiến vào tứ kết.

>>> XEM NGAY: Kết quả AIC Liên Quân

                            BXH AIC

Từ tứ kết, AIC 2021 sẽ áp dụng thể thức nhánh thắng - nhánh thua BO5. 4 đội tuyển thất bại tại tứ kết sẽ gặp nhau tại tứ kết nhánh thua, thi đấu B05. Với 4 đội thắng ở tứ kết, họ sẽ gặp nhau tại tứ kết nhánh thắng, thi đấu BO7 cho đến bán kết rồi chung kết.

Tân vương Đấu Trường Danh Vọng Saigon Phantom cùng nhà vô địch AIC 2019 Team Flash nằm ở bảng B. Ngoài 2 đại diện Việt Nam, bảng đấu này còn có sự hiện diện của Hong Kong Attitude, One Team (đều Đài Bắc Trung Hoa), Valencia CF Esports (Thái Lan), Archangel (Indonesia) cùng Underank (MSP - Malaysia, Singapore và Philippines).

Đại diện còn lại của Việt Nam, V Gaming nằm ở bảng A. Quang Hải cùng các đồng đội sẽ phải chạm trán đương kim vô địch AWC dtac Talon, Buriram United Esports (đều Thái Lan), đương kim vô địch AIC MAD Team (Đài Bắc Trung Hoa), Team Olympus (Hàn Quốc), XE Sports (Nhật Bản) và All Gamers (Trung Quốc).

Lịch thi đấu AIC Liên Quân Mobile 2021 mới nhất hôm nay - Ảnh 1
Kết quả bốc thăm chia bảng AIC 2021

Kết quả bốc thăm chia bảng Liên Quân AIC 2021

Bảng A: V Gaming (Việt Nam), MAD Team (Đài Bắc Trung Hoa), dtac Talon (Thái Lan), Buriram United Esports (Thái Lan), Team Olympus (Hàn Quốc), XE Sports (Nhật Bản), All Gamers (Trung Quốc).

Bảng B: Saigon Phantom (Việt Nam), Team Flash (Việt Nam), Hong Kong Attitude (Đài Bắc Trung Hoa), ONE Team (Đài Bắc Trung Hoa), Valencia CF Esports (Thái Lan), Archangel (Indonesia), Underank (MSP - Malaysia, Singapore và Philippines).

 

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội tuyển tham dự giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 mới nhất

14 đội tuyển tham gia tranh tài tại AIC 2021 đã chính thức lộ diện, trong đó Saigon Phantom, V Gaming cùng Team Flash chính là 3 cái tên đại diện cho khu vực Việt Nam.

Bốc thăm chia bảng AIC 2021: Saigon Phantom sớm đụng Team Flash, V Gaming sáng cửa

Kết quả bốc thăm chia bảng AIC 2021 - Saigon Phantom và Team Flash sẽ gặp nhau ở bảng B “tử thần” trong khi cửa đi tiếp dành cho V Gaming tại bảng A là rất sáng.

Thể thức thi đấu giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021

Giải Liên Quân Mobile quốc tế cuối cùng trong năm nay, AIC 2021 sẽ bắt đầu khởi tranh từ ngày 27/11. Cùng Thethao.vn tìm hiểu thể thức thi đấu của AIC 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2021: Vùi dập Team Olympus, MAD Team chính thức vượt qua vòng bảng

Kết quả AIC 2021 - MAD Team đã chính thức giành vé vào tứ kết AIC 2021 với vị trí thứ 4 bảng A sau khi đánh bại Team Olympus một cách chóng vánh.

AIC 2021:Nhọc nhằn hạ All Gamers, MAD Team coi như có vé vào tứ kết

Kết quả AIC 2021 - MAD Team đã phải rất chật vật trước đối thủ trực tiếp All Gamers nhưng cuối cùng, họ vẫn giành được 3 điểm trọn vẹn và có thể thở phào khi chuẩn bị hoàn tất mục tiêu lấy vé vào tứ kết AIC 2021.

TRỰC TIẾP AIC 2021 ngày 4/12: V Gaming thử sức với dtac Talon, MAD đánh 'chung kết'

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 4/12 - V Gaming sẽ có trận đấu định đoạt ngôi đầu bảng A với ứng viên cho chức vô địch, dtac Talon trong khi MAD Team phải nỗ lực hết sức để níu kéo hy vọng.

Lịch thi đấu vòng bảng AIC ngày 4/12: VGM vs DTN, MAD vs AG

Lịch thi đấu vòng bảng giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 3/12. Cả Saigon Phantom lẫn Team Flash đều có 2 trận trong hôm nay và đều so tài cùng đại diện đến từ Đài Bắc Trung Hoa.

AIC 2021: Hạ gọn Hong Kong Attitude, Saigon Phantom tiến thẳng vào tứ kết

Kết quả AIC 2021 - Trước nhà đương kim vô địch của khu vực Đài Bắc Trung Hoa là Hong Kong Attitude, Saigon Phantom vẫn thể hiện đẳng cấp vượt trội và chính thức giành vé vào tứ kết AIC 2021.

AIC 2021: ADC đánh thay Gấu, Team Flash giành 3 điểm trọn vẹn đầu tiên

Kết quả AIC 2021 - Team Flash cuối cùng cũng có được chiến thắng trọn vẹn đầu tiên tại AIC 2021 khi dễ dàng vượt qua Underank, trong đó là điểm nhấn ở ván 2 với việc ADC đánh thay Gấu.

AIC 2021: Hong Kong Attitude và ONE Team chia điểm... như đùa, khó cho Team Flash

Kết quả AIC 2021 - Trận "nội chiến" khu vực Đài Bắc Trung Hoa giữa Hong Kong Attitude và ONE Team đã kết thúc với tỉ số 1-1, khiến Team Flash càng thêm khó khăn ở bảng B.

AIC 2021: Saigon Phantom phô diễn kỹ năng vượt trội trước Underank

Kết quả AIC 2021 - Saigon Phantom đã có màn chạy đà hoàn hảo cho trận đại chiến với Hong Kong Attitude khi dễ dàng vùi dập Underank.

AIC 2021: Team Flash trắng tay trước ONE Team, không còn quyền tự quyết

Kết quả AIC 2021 - Team Flash đã không còn khả năng định đoạt số phận tại AIC 2021 và đứng trước nguy cơ bị loại từ vòng bảng sau khi để thua ONE Team với tỉ số 0-2.

TRỰC TIẾP AIC 2021 ngày 3/12: Chờ Team Flash bứt phá, Saigon Phantom đối đầu Hong Kong Attitude

TRỰC TIẾP giải Liên Quân Mobile quốc tế AIC 2021 ngày 3/12 - Saigon Phantom sẽ có trận đại chiến với Hong Kong Attitude trong khi Team Flash tràn trề hy vọng bứt phá khi chạm trán ONE Team cùng Underank.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
18:55
Indjija
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
19:00
Fasil Kenema
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Tanzania Prisons
Indonesia Super League
Vòng 15
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Sanat-Naft
19:30
Peykan
Esteghlal Tehran
19:50
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kirehe FC
19:00
Amagaju
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Mukura
20:00
Etoile de LEst
AS Kigali
20:25
Musanze FC
Brazil Paulista Women's League
Estanciano SE (nữ)
19:00
Forca Jovem Aquidaba (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Burundi League
Vòng 15
Vitalo
20:00
Top Junior
Aigle Noir
20:00
Athletico Olympic
Musongati FC
20:00
Bujumbura City
Kayanza Utd
20:00
Flambeau de LEst
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Ettifaq (Youth)
18:55
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
18:55
Al-Tai (Youth)
Al Khaleej Youths
18:55
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Shabab (Youth)
19:15
Al-Orubah Youths
Al Raed U20
19:25
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:45
Arar (Youth)
Ohud Medina Youths
22:25
Al-Jeel Youths
Al-Ittihad (Youth)
22:25
Al-Taawon Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
05:30
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Cali
08:00
Atletico Nacional Medellin
French Championnat Amateur
Vòng 13
Monaco B
22:00
Jura Sud Foot
Epinal
22:00
ASM Belfortaine
Hyeres
22:59
Marignane Gignac
Lens B
22:59
Bobigny A.C.
Metz B
22:59
Auxerre B
Entente Sannois
22:59
Sainte Genevieve Sports
Schiltigheim
22:59
Stade Reims II
Granville
00:00
Lorient B
Avenir Sportif Beziers
00:00
Colomiers
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyonnais II
Romorantin
00:00
Blois
Bourges
00:00
CHAMALIERES
St. Maur Lusi
00:00
Haguenau
Lyon Duchere
00:00
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
FC Rouen
00:00
St Pryve St Hilaire
Martigues
00:00
Aubagne
Versailles 78
00:00
Saint Malo
Vitre
00:00
Plabennec
Saint-Priest
00:00
Frejus St-Raphael
GFA Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay M.D. Azergues
Chartres FC
00:00
Caen II
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Poissy As
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:00
Montpellier B
Trelissac
00:00
Canet Roussillon
Saint Quentin
00:00
Beauvais