Kết quả Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 hôm nay

Kết quả thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả ĐTDV mùa Đông 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

Sau một thời gian dài, Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 (ĐTDV) sẽ chính thức khởi tranh kể từ ngày 04/08/2022. Theo thông báo, giải đấu sẽ có sự góp mặt của 10 đội tuyển gồm những cái tên đình đám như : B2F Gaming B2F, Box Gaming Box, HEAVY HEAVY, HQ Esports, MDH Esports, Saigon Phantom, TDT Esports, Team Flash, V Gaming, XT Extreme Gaming.

Kết quả đấu trường danh vọng mùa đông 2022 hôm nay - Ảnh 1
Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 chính thức khởi tranh

Tại vòng bảng, các đội tuyển sẽ thi đấu theo thể thức BO5 vòng tròn 2 lượt tính điểm, khâu cấm chọn sẽ áp dụng theo luật quốc tế. Hãy cùng thethao.vn cập nhật ngay kết quả của ĐTDV 

KẾT QUẢ ĐTDV mùa Xuân 2022 mới nhất

Tuần 1

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
04/08
17:00 VGM - HEV
19:30 SGP - BOX
05/08
17:00 HQ - XT
19:30 TDT - B2F
06/08
14:30 FL - MDH
17:00 SGP - HQ
19:30 HEV - XT
07/08
14:30 VGM - TDT
17:00 MDH - B2F
19:30 FL - BOX

 

Tuần 2

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
11/08
17:00 SGP - TDT
19:30 BOX - HQ
12/08
17:00 HEV - MDH
19:30 VGM - XT
13/08
14:30 FL - B2F
17:00 MDH - XT
19:30 VGM - BOX
14/08
14:30 HEV - TDT
17:00 HQ - B2F
19:30 SGP - FL

 

Tuần 3

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
18/08
17:00 HEV - B2F
19:30 BOX - TDT
19/08
17:00 VGM - HQ
19:30 FL - XT
20/08
14:30 SGP - MDH
17:00 XT - B2F
19:30 FL - HEV
21/08
14:30 BOX - MDH
17:00 HQ - TDT
19:30 SGP - VGM

 

Tuần 4

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
25/08
14:30 SGP - B2F
17:00 BOX - XT
19:30 HEV - HQ
26/08
12:00 FL - TDT
14:30 VGM - MDH
17:00 BOX - HEV
19:30 SGP - XT
27/08
12:00 VGM - B2F
14:30 MDH - TDT
17:00 FL - HQ
19:30 SGP - HEV
28/08
12:00 XT - TDT
14:30 BOX - B2F
17:00 HQ - MDH
19:30 FL - VGM

 

Tuần 5

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
08/09
14:30 XT - SGP
17:00 HEV - BOX
19:30 HQ - FL
09/09
12:00 TDT - MDH
14:30 B2F - VGM
17:00 XT - HEV
19:30 BOX - FL
10/09
12:00 HQ - SGP
14:30 B2F - MDH
17:00 TDT - VGM
19:30 HEV - FL
11/09
12:00 B2F - XT
14:30 MDH - BOX
17:00 TDT - HQ
19:30 SGP - VGM
 

 

Tuần 6

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
15/09
14:30 XT - VGM
17:00 HQ - BOX
19:30 B2F - FL
16/09
12:00 TDT - SGP
14:30 MDH - HEV
17:00 B2F - HQ
19:30 BOX - VGM
17/09
12:00 TDT - HEV
14:30 XT - MDH
17:00 SGP - FL
19:30 B2F - BOX
18/09
12:00 TDT - XT
14:30 HEV - SGP
17:00 MDH - HQ
19:30 VGM - FL

 

Tuần 7

Thời gian Đội 1 Tỷ số Đội 2
21/09
14:30 HQ - VGM
17:00 B2F - HEV
19:30 MDH - SGP
22/09
12:00 TDT - BOX
14:30 XT - FL
17:00 MDH - VGM
19:30 HQ - HEV
23/09
12:00 B2F - SGP
14:30 TDT - FL
17:00 XT - BOX
19:30 HEV - VGM
24/09
12:00 XT - HQ
14:30 MDH - FL
17:00 B2F - TDT
TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile chuẩn bị ra mắt nữ Xạ Thủ mới khiến meta xoay chuyển

Mới đây, cộng đồng Liên Quân Mobile được phen xôn xao trước thông tin rằng vị tướng thứ 113 - là một Xạ Thủ của Liên Quân sẽ được ra mắt.

Game thủ thất vọng vì Lauriel Thứ Nguyên Vệ Thần quá khác với quảng cáo

Có vẻ gần đây, Garena lại khiến cho nhiều game thủ Liên Quân phải thất vọng hơn nữa khi tiếp tục “treo đầu dê, bán thịt chó”.

Các đội tuyển công bố dàn tuyển thủ chất lượng cho DTDV Mùa Đông 2022

Một lần nữa thì bức tranh nhân sự và đội hình của các tuyển thủ Esports Liên Quân Mobile lại có sự thay đổi. Thông tin mới hé lộ đội hình thi đấu của từng đội tuyển tại Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 này.

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) mùa Đông 2022 hôm nay

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu ĐTDV mùa Đông 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐTDV Mùa Đông 2022: Nhà vua thế giới trở lại

Sau 2 trận đầu thất thủ, V-Gaming đã trở lại với chiến thắng 3-0 thuyết phục trước XT - Extreme Gaming.

ĐTDV Mùa Đông 2022: Quật ngã Nhà vua

Sau nhà vô địch quốc tế - VGM, TDT Esport tiếp tục tạo nên địa chấn với chiến thắng 3-0 đầy thuyết phục trước đương kim vô địch ĐTDV Mùa Xuân 2022 - Saigon Phantom AOV.

KhiênG chính thức tuyên bố giải nghệ

NSND kiêm nhà sưu tập áo đấu, KhiênG đã chính thức tuyên bố giải nghệ sau hơn 6 năm gắn bó với tựa game Liên Quân Mobile

ĐTDV Mùa Đông 2022: Địa chấn đến từ tân binh

Các nhà ĐKVĐ Thế Giới VGM tiếp tục hứng chịu 1 'cú tát' và lần này nó đến từ tân binh mới TDT Esport

ĐTDV Mùa Đông 2022: FL Giành trọn 3 điểm

Team Flash Liên Quân Mobile đã có ngày ra quân tương đối nhọc nhằn tuy nhiên sau cùng, họ cũng đã giành chiến thắng.

ĐTDV Mùa Đông 2022: Chiến thắng nhọc nhằn

Dù vấp phải những sai lầm nhưng HQ Esports vẫn cho thấy được đẳng cấp để qua đó có được chiến thắng nhọc nhằn trước Extreme Gaming.

Liên Quân Mobile Việt Nam xuất sắc giành huy chương vàng tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

Liên Quân Mobile Việt Nam có ngày thi đấu xuất sắc để đánh bại Thái Lan trong trận chung kết Liên Quân Mobile tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

ĐTDV Mùa Đông 2022: Nhà vô địch lên tiếng

Dù sở hữu một đội hình vô cùng hứa hẹn thế nhưng BOX Gaming không thể tạo nên được bất ngờ trước Saigon Phantom.

ĐTDV Mùa Đông 2022: HEV tạo địa chấn ngày khai mạc

Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 đã chính thức khởi tranh và trong ngày đầu tiên HEV đã tạo ra một cơn địa chấn thật sự của mùa giải năm nay.

BXH Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 mới nhất

BXH DTDV Mùa Đông 2022 mới nhất. Cập nhật bảng xếp hạng các đội tuyển Liên Quân Mobile trong giải Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông hôm nay.

V-League
Vòng 12
Becamex Bình Dương
17:00
Sài Gòn FC
Nam Định FC
18:00
Sông Lam Nghệ An
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Aston Villa
18:30
Everton
Brighton Hove Albion
21:00
Newcastle United
Southampton
21:00
Leeds United
Manchester City
21:00
Bournemouth AFC
Arsenal
21:00
Leicester City
Wolves
21:00
Fulham
Brentford
23:30
Manchester United
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Celta Vigo
22:00
RCD Espanyol
Valladolid
00:00
Villarreal
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Serie A
Vòng 1
Sampdoria
23:30
Atalanta
AC Milan
23:30
Udinese
Monza
01:45
Torino
Lecce
01:45
Inter Milan
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
RB Leipzig
20:30
FC Koln
Hertha Berlin
20:30
Eintracht Frankfurt
Werder Bremen
20:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum
Schalke 04
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
Monaco
22:00
Rennes
PSG
02:00
Montpellier
Hàn Quốc
Vòng 28
Ulsan Hyundai FC
16:00
Daegu FC
Incheon United
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Jubilo Iwata
16:30
Urawa Red Diamonds
FC Tokyo
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
17:00
Kyoto Sanga
Yokohama Marinos
17:00
Shonan Bellmare
Trung Quốc
Vòng 12
Henan Songshan Longmen
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
Cardiff City
18:30
Birmingham City
Sunderland A.F.C
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Huddersfield Town
21:00
Stoke City
Rotherham United
21:00
Reading
Millwall
21:00
Coventry City
Wigan Athletic
21:00
Bristol City
Luton Town
21:00
Preston North End
Blackpool
21:00
Swansea City
Hull City
21:00
Norwich City
VĐQG Mexico
Vòng 8
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Go Ahead Eagles
23:45
PSV Eindhoven
Emmen
01:00
RKC Waalwijk
FC Utrecht
01:00
SC Cambuur
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Giao hữu quốc tế
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Guingamp (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Uniao Leiria
00:03
Sporting Braga II
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
Pas Giannina
01:00
Karmiotissa Polemidion
Valencia CF Mestalla
01:00
Castellon
Lorca Deportiva FC
01:00
FC Cartagena B
Pena Sport
01:00
CA Cirbonero
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Puente Genil
01:30
Coria CF
Cadiz B
14:30
Atletico Sanluqueno
Mar Menor
15:00
La Union CF
Utebo FC
15:30
CD Ebro
Real Valladol B
16:00
CF Rayo Majadahonda
Sparta Praha (nữ)
16:00
Real Madrid (nữ)
Barakaldo CF
16:30
Arenas Club de Getxo
Numancia
16:30
UD San Sebastian Reyes
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Slavia Praha (nữ)
Leatherhead
21:00
Westfields
Vicenza
22:00
Mantova
PSV Eindhoven (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Akritas Chloraka
22:30
Aris Limassol
PAOK Saloniki
22:59
Volos NFC
Reims (nữ)
22:59
FC Metz (nữ)
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
Lamia
22:59
Ionikos
AEK Athens
22:59
Proodeftiki FC
OFI Crete
22:59
AO Episkopis Rethymno
CF Peralada
00:00
CF Badalona
UE Olot
00:00
CE Europa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis Famagusta FC
UE Vilassar de Mar
00:00
Grama
UD Levante B
00:30
Yeclano Deportivo
UD Alzira
00:30
CF La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
SD Gernika
00:30
Sestao
Gimnastica Torrelavega
00:30
Racing B
CA Bembibre
00:30
Sporting de Gijon B
G. Segoviana
01:00
CD Tudelano
CF Talavera de la Reina
01:00
AD Alcorcon
Badajoz
01:00
CD Montijo
Birkirkara FC
01:30
Sliema Wanderers FC
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Orihuela CF
02:00
CD Alcoyano
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Casa Pia AC
00:00
Benfica
Sporting CP
02:30
Rio Ave
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Helsingborg
22:30
IK Sirius FK
Scotland
Vòng 3
Saint Mirren
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Motherwell
Glasgow Rangers
21:00
Saint Johnstone
Livingston
21:00
Hibernian
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
Stade Ouchy
22:59
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 5
FC Sion
22:59
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Istanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Huế FC
16:00
Phù Đổng
Công An Nhân Dân
16:30
Khatoco Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ
Ba Lan
Vòng 5
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Cracovia Krakow
20:00
Piast Gliwice
Gornik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogon Szczecin
01:00
Wisla Plock
Na Uy
Vòng 18
Aalesund FK
21:00
Haugesund
Nga
Vòng 5
Lokomotiv Moscow
19:00
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg
21:00
CSKA Moscow
Dynamo Moscow
00:00
FC Krasnodar
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
MSK Zilina
21:00
Zlate Moravce
MFK Ruzomberok
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
Westerlo
21:00
Standard Liege
Seraing United
23:15
Charleroi
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
Saint Gilloise
01:45
Kortrijk
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
HNK Gorica
23:30
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Palermo
01:45
Perugia
Como
01:45
Cagliari
Cittadella
01:45
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Eibar
22:00
Tenerife
Mirandes
00:00
Sporting Gijon
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
SC Covilha
17:00
Feirense
Estrela da Amadora
21:30
SC Farense
SCU Torreense
21:30
Nacional da Madeira
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Guingamp
20:00
Paris FC
Dijon
00:00
Caen
Sochaux
00:00
Amiens
Bastia
00:00
Grenoble
Nimes
00:00
Rodez Aveyron
Metz
00:00
Valenciennes
Le Havre
00:00
Pau FC
Annecy
00:00
Stade Lavallois MFC
Bordeaux
00:00
Chamois Niortais
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Darmstadt
01:30
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Mito Hollyhock
16:00
Tokyo Verdy
Yokohama FC
16:00
Thespa Kusatsu
Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
16:00
Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai
17:00
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
17:00
FC Ryukyu
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
UTA Arad
22:59
Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti
01:45
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 5
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
Everton CD
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe Stara Zagora
01:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 13
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa Y Justicia
01:30
Club Atletico Tigre
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Skra Czestochowa
20:00
Zaglebie Sosnowiec
GKS Tychy
22:30
Wisla Krakow
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Irtysh 1946 Omsk
14:30
Amkar Perm
Dinamo Barnaul
15:00
FK Zenit Izhevsk
Dinamo Vladivostok
17:00
FK Kaluga
FC Yessentuki
20:00
Druzhba Maykop
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Jeonnam Dragons
16:00
FC Anyang
Ansan Greeners FC
18:00
Gwangju Football Club
Bucheon FC 1995
18:00
Seoul E-Land FC
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 4 Anh
Vòng 3
Tranmere Rovers
21:00
Gillingham
Bradford City
21:00
Newport County
Salford City
21:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
21:00
Doncaster Rovers
Rochdale
21:00
Grimsby Town
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Colchester United
Sutton United
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
Carlisle United
21:00
Swindon Town
Walsall
21:00
Stevenage Borough
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Hạng 3 Đức
Vòng 4
SpVgg Bayreuth
19:00
VfL Osnabruck
SC Verl
19:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
19:00
Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
SV Elversberg
19:00
Zwickau
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness
21:00
Cove Rangers
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Manisa BB Spor
21:00
Boluspor
Caykur Rizespor
23:15
Keciorengucu
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Lunds BK
18:00
Tvaakers IF
FC Stockholm Internazionale
18:00