ĐTDV mùa Đông 2021 khép lại giai đoạn vòng bảng: Saigon Phantom là số 1

Trường Ca

Thứ hai, 01/11/2021 12:56 (GMT+7)

Khởi đầu đầy nhọc nhằn nhưng Saigon Phantom càng đánh càng hay để kết thúc vòng bảng Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 với vị trí số 1.

Bước vào Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021, Saigon Phantom trình làng bộ khung gần như mới với sự xuất hiện của Yiwei ở đường Tà thần Caesar thay BronzeV, Cá cố định trong vai trò đường giữa thay Lạc Lạc còn tân binh Khoa ra mắt sân chơi chuyên nghiệp bằng việc thế chỗ Zeref. Đội hình trẻ trung của á quân ĐTDV mùa Xuân 2021 được gọi với cái tên mỹ miều là “Team thần đồng”.

ĐTDV mùa Đông 2021 khép lại giai đoạn vòng bảng: Saigon Phantom là số 1 - Ảnh 2
SGP thể hiện sức mạnh của "Team thần đồng"

SGP khởi đầu mùa giải bằng thất bại 1-3 trước nhà đương kim vô địch Team Flash ngay trong trận ra quân. Sau đó, họ nhọc nhằn đánh bại Heavy 3-2 rồi tiếp tục để thua V Gaming 2-3. Tuy nhiên, đây cũng là bước ngoặt khiến “Những bóng ma Sài thành” lột xác.

>>> XEM NGAY: Lịch thi đấu play-off ĐTDV mùa Đông 2021

Trận thua VGM cũng là lần cuối SGP phải làm kẻ bại trận ở vòng bảng ĐTDV mùa Đông 2021. Lai Bâng cùng các đồng đội không chỉ toàn thắng 11 trận còn lại mà còn có chuỗi 9 trận liền vùi dập đối thủ với tỉ số cách biệt 3-0, trong đó bao gồm cả FL lẫn VGM.

Không chỉ thể hiện kĩ năng vượt trội, SGP còn cho thấy họ là đội tuyển số 1 trong việc bắt kịp meta, điều mà đương kim vô địch FL cũng không thể làm được. Thêm một lần nữa, SGP kết thúc vòng bảng ở vị trí dẫn đầu. Tất nhiên, thử thách vẫn còn ở phía trước bởi tại ĐTDV mùa Xuân 2021, họ cũng đứng đầu vòng bảng nhưng lại thua trắng FL 4 ván trong trận chung kết tổng.

Với VGM, vòng bảng ĐTDV mùa Đông 2021 đã đánh dấu sự trưởng thành và tiến bộ rõ rệt của đội tuyển này. Quang Hải, Maris, BirdLB đều vươn tầm để trở thành một trong những người giỏi nhất ở vị trí của mình trong khi HoàngTĐ cũng như Han đều thi đấu ổn định. VGM đã có cho mình tấm vé dự AIC để có giải đấu lớn thứ 2 liên tiếp đại diện cho Liên Quân Mobile Việt Nam.

FL là cái tên ít nhiều gây thất vọng khi dẫn đầu lượt đi nhưng tới lượt về lại thua liền 3 trận trước các đối thủ trực tiếp. Nhà đương kim vô địch vẫn gặp vấn đề trong việc bắt kịp meta, vốn là điểm yếu của họ ở những mùa giải gần đây. Dù vậy, người hâm mộ FL vẫn có thể hy vọng vào bộ mặt khác của đội tuyển giàu thành tích nhất Liên Quân Mobile ở giai đoạn play-off.

ĐTDV mùa Đông 2021 khép lại giai đoạn vòng bảng: Saigon Phantom là số 1 - Ảnh 1
FL gặp khó khăn trong việc bắt kịp meta ở giai đoạn lượt về

Về phần Box Gaming, họ đã có một giai đoạn vòng bảng chấp nhận được, chí ít là so với những gì diễn ra ở ĐTDV mùa Xuân 2021. Vấn đề của BOX có chăng là việc họ cần có thêm “bài vở” cũng như sự đột biến trong lối chơi khi đối đầu với những đội tuyển thuộc nhóm đầu.

Tại vòng play-off, SGP sẽ đối đầu VGM để tìm ra đội tuyển đầu tiên góp mặt ở chung kết tổng. Đội thua sẽ rơi xuống nhánh thua, chạm trán đội thắng ở cặp FL vs BOX. 

Chuyển xuống nhóm dưới, Cerberus cũng như Heavy đã có một mùa giải “bình bình”, không có gì đáng nói. B2F Gaming nhận một suất xuống hạng trực tiếp bên cạnh FAP Esports, đội tuyển gây thất vọng nhất mùa này. Từ Top 4 mùa trước, việc thiếu vắng người chơi đi rừng khiến FAP tụt dốc không phanh để rồi kết thúc ĐTDV mùa Đông 2021 với vị trí bét bảng.

ĐTDV mùa Đông 2021 khép lại giai đoạn vòng bảng: Saigon Phantom là số 1 - Ảnh 3
Bảng xếp hạng ĐTDV mùa Đông 2021

Tổng kết vòng bảng ĐTDV mùa Đông 2021

- Hạng 1: Saigon Phantom

- Top 4: Saigon Phantom, V Gaming, Team Flash, Box Gaming

- Trụ hạng: Cerberus Esports, Heavy

- Xuống hạng: B2F Gaming, FAP Esports 

TIN LIÊN QUAN

ĐTDV mùa Đông 2021: Quang Hải mờ nhạt với Triệu Vân, V Gaming vẫn chắc suất Top 2

Kết quả Liên Quân ĐTDV mùa Đông 2021 - Trước một Cerberus đầy nỗ lực, V Gaming đã tốn khá nhiều thời gian trong ngày mà họ thử nghiệm nhiều con bài mới nhưng chung cuộc vẫn giành chiến thắng cách biệt 3-1.

ĐTDV mùa Đông 2021: Box Gaming ‘tấu hài’ vẫn cắt chuỗi 3-0 của Saigon Phantom

Kết quả Liên Quân ĐTDV mùa Đông 2021 - Trong trận đấu khép lại giai đoạn vòng bảng Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021, Box Gaming đã có màn trình diễn đậm chất… giải trí nhưng vẫn khiến Saigon Phantom không thể có thêm một chiến thắng 3-0.

Liên Quân Mobile: Hong Kong Attitude vô địch giải Đài Bắc Trung Hoa GCS mùa Hè 2021

Đi lên từ nhánh thua, Hong Kong Attitude đã xuất sắc đánh bại ONE Team trong trận chung kết tổng để trở thành nhà vô địch giải Liên Quân Mobile Đài Bắc Trung Hoa, GCS mùa Hè 2021 sau 7 ván đấu căng thẳng.

Liên Quân Mobile: Buriram United Esports vô địch vòng tuyển chọn AIC khu vực Thái Lan

Với việc đòi lại món nợ trước Bacon Time, Buriram United Esports đã trở thành đại diện cuối cùng của khu vực Thái Lan giành quyền tham dự AIC 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

AIC 2022: Thái Lan tự tin với 5 cái nhất của Bacon Time

Trước thềm bán kết AIC 2022, khu vực Thái Lan đã chỉ ra 5 chỉ số mà 5 tuyển thủ trong đội hình Bacon Time dẫn đầu tại giải.

AIC 2022: Nakroth có tỉ lệ thắng cao nhất tính đến hết tứ kết

Với sự trở lại mạnh mẽ trong meta, Nakroth không chỉ được chọn thường xuyên mà còn sở hữu tỉ lệ thắng ấn tượng tại AIC 2022.

AIC 2022: Krixi được chọn nhiều nhất tính đến hết tứ kết

Tính đến hết tứ kết, vị tướng pháp sư đường giữa Krixi chính là con bài được các đội tuyển lựa chọn nhiều hơn cả.

AIC 2022: Aya ‘vô đối’ trên bảng cấm tính đến hết tứ kết

Vị tướng trợ thủ “hot” nhất meta hiện tại, Aya vẫn là con bài bị cấm gần như hoàn toàn trong các trận đấu tại AIC 2022 tính đến hết vòng tứ kết.

Liên Quân Mobile: Tướng mới Helen thay thế Payna ở bản cập nhật mới

Trong bản cập nhật kế tiếp, vị tướng hỗ trợ đến từ Rừng Nguyên Sinh, Payna sẽ bị xóa và được thay thế bằng tướng mới Helen.

Liên Quân Mobile: Người chơi sở hữu trang phục của Payna được đền bù gì khi Helen ra mắt?

Sau khi vị tướng hỗ trợ Payna được thay thế hoàn toàn bằng Helen, người chơi sở hữu tướng cũng như trang phục của Payna sẽ được đền bù.

Liên Quân Mobile: Sổ sứ mệnh 43 có gì? Khi nào mở bán?

Sổ sứ mệnh mùa 43 Liên Quân Mobile có trang phục đặc biệt nào? Khi nào Sổ sứ mệnh mới nhất ra mắt tại Việt Nam và bán với giá bao nhiêu?

Lịch thi đấu bán kết AIC 2022 - giải Liên Quân Mobile quốc tế

Lịch thi đấu tứ kết AIC 2022 với sự góp mặt của V Gaming, Bacon Time, ONE Team và Bikertopia Esports. Lịch thi đấu của V Gaming tại bán kết AIC 2022.

AIC 2022: HCV SEA Games 31 KFC x Talon dừng bước, Thái Lan chỉ còn Bacon Time

Kết thúc vòng tứ kết AIC 2022, khu vực Thái Lan cũng chỉ còn đúng 1 đại diện là nhà đương kim vô địch RPL Bacon Time sau khi họ vượt qua đội giành Huy chương vàng SEA Games 31 KFC x Talon.

AIC 2022: Top 4 được định hình với sự hiện diện của V Gaming

Khép lại vòng tứ kết, Top 4 AIC 2022 đã được xác định gồm V Gaming, Bacon Time, ONE Team và Bikertopia Esports.

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất