AIC 2022: Hủy diệt Valencia, Bikertopia Esports vào bán kết trong lần đầu dự giải

Kết quả AIC 2022 - Bikertopia Esports đã trở thành đội tuyển thứ 3 góp mặt ở bán kết sau khi vùi dập Valencia CF Esports một cách chóng vánh.

Cùng được coi là “ngựa ô” tại AIC 2022 với những chiến thắng bất ngờ trước các đối thủ mạnh, Bikertopia Esports và Valencia CF Esports buộc phải “tử chiến” ở tứ kết nhánh thua để tìm ra cái tên đi tiếp. Xét về thời gian nghỉ ngơi, hạt giống số 3 Thái Lan lợi hơn hẳn khi á quân Đài Bắc Trung Hoa chỉ có khoảng nửa ngày hồi sức sau trận thua V Gaming.

AIC 2022: Hủy diệt Valencia, Bikertopia Esports vào bán kết trong lần đầu dự giải - Ảnh 1
Bikertopia Esports vượt qua Valencia CF Esports để giành vé vào bán kết AIC 2022 (Ảnh: Cao Thủ Liên Quân)

Ở ván 1, BRO hướng đến việc ép sớm với Nakroth, Qi cùng Roxie để tạo tiền đề cho Thorne - Krixi còn VCF tương đối late khi chọn Hayate, Zuka, Skud và Liliana. BRO thắng cả 3 đường khi Nakroth trong tay TLin liên tục di chuyển cực kỳ linh hoạt. Đội hình của VCF tỏ ra quá yếu để có thể cản được “quả cầu tuyết” mà BRO lăn. Phút 11, BRO tràn thẳng đường giữa, khiến 4 người của VCF rồi lấy đi ván đấu một cách chóng vánh với tỉ số mạng hạ gục 9-1.

Sang ván 2, BRO tiếp tục chọn một đội hình mạnh sớm với Elsu, Superman, Keera, Thane còn VCF tập trung tài nguyên cho Laville - Payna ở đường rồng. Bằng chất tướng nhỉnh hơn nhiều ở giai đoạn đầu, BRO tạo nên sức ép nghẹt thở và “đàn áp” tất cả các đường của VCF còn mạnh hơn ván 1. Chỉ cần chưa đầy 10 phút, BRO với Caesar bóng tối đã đẩy thẳng đường giữa, bỏ qua việc giao tranh để phá nhà chính rồi kết thúc ván đấu.

Sau 2 ván thua choáng váng, VCF có sự thay đổi về mặt nhân sự ở vị trí đi rừng khi NBank thế chỗ Myra, đồng thời đưa ra lựa chọn Wonder Woman đi rừng. Đây cũng là điểm nhấn của VCF khi NBank có màn trình diễn chói sáng, tạo tiền đề cho thế “lăn cầu tuyết” triệt để. Capheny trong tay Pichu cũng được thoải mái xả sát thương, khiến đội hình với chủ lực Zirui cầm Violet không lớn nổi. Sau gần 15 phút, VCF rút ngắn tỉ số xuống còn 1-2 với Wonder Woman của NBank sở hữu KDA 5/0/6.

Tới ván 4, VCF chọn đội hình rất late với Yan đi rừng, Thorne cùng Tulen trong khi BRO không giấu ý đồ tập trung toàn bộ cho Capheny của Zirui bằng dàn chắn gồm Lữ Bố đi rừng, Annette đường giữa cùng Arthur trợ thủ. Kế hoạch mà BRO đặt ra thành công mỹ mãn khi Zirui không thể bị đụng đến còn VCF bị ép đến nghẹt thở, khiến các chủ lực chẳng lớn nổi. Chưa đầy 12 phút, BRO đã tạo nên “sân bay”, tiễn 4 người của VCF để vươn lên dẫn 3-1 với tỉ số mạng hạ gục 8-1, trong đó 5 thuộc về Zirui.

Bị đẩy vào thế chân tường ở ván 5, VCF mang ra đội hình giao tranh tổng mạnh với Ilumia, Yena, Tel’Annas, Thane cùng Nakroth băng vào sau còn BRO tự tin chọn Yorn, Dirak bên cạnh 3 con bài hợp meta gồm Zuka đi rừng, Skud đường Tà thần Caesar và Amily trợ thủ. Sự khó chịu từ Dirak cùng sức bắn khủng khiếp của Yorn giúp BRO hoàn toàn làm chủ thế trận, nhanh chóng bào đi công trình. VCF không tạo nên điểm nhấn đáng chú ý nào trước khi bị quét sạch, nhìn nhà chính tan vỡ ở phút 13.

Chung cuộc, Bikertopia Esports giành chiến thắng với tỉ số 4-1 và trở thành đội thứ 3 góp mặt ở bán kết AIC 2022. Đây có thể coi là kỳ tích của Bikertopia Esports bởi AIC 2022 là lần đầu tiên họ tham dự một giải đấu quốc tế. Chiến thắng của á quân Đài Bắc Trung Hoa cũng khiến khu vực Thái Lan chỉ còn 1 đại diện ở vòng 4 đội mạnh nhất.

TIN LIÊN QUAN

AIC 2022: V Gaming giải mã ‘hiện tượng’ Bikertopia Esports, thẳng tiến bán kết

Kết quả AIC 2022 - V Gaming đã có mặt tại bán kết sau khi vùi dập “hiện tượng” Bikertopia Esports với tỉ số cách biệt 4-1.

AIC 2022: KFC x Talon ‘tử chiến’ cùng Bacon Time ở nhánh thua

Để thua ONE Team, KFC x Talon sẽ phải “một mất một còn” với đội tuyển đồng hương Bacon Time cho tấm vé ở lại AIC 2022.

AIC 2022: V Gaming đụng độ đương kim vô địch GCS ONE Team ở bán kết

Tại bán kết nhánh thắng AIC 2022, V Gaming sẽ chạm trán ONE Team để tìm ra cái tên đầu tiên góp mặt ở trận chung kết tổng.

AIC 2022: Bikertopia Esports gặp Valencia CF Esports ở tứ kết nhánh thua

Sau khi để thua V Gaming, Bikertopia Esports sẽ phải tìm kiếm cơ hội đi tiếp tại AIC 2022 với Valencia CF Esports.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

KhiênG chính thức tuyên bố giải nghệ

NSND kiêm nhà sưu tập áo đấu, KhiênG đã chính thức tuyên bố giải nghệ sau hơn 6 năm gắn bó với tựa game Liên Quân Mobile

ĐTDV Mùa Đông 2022: Địa chấn đến từ tân binh

Các nhà ĐKVĐ Thế Giới VGM tiếp tục hứng chịu 1 'cú tát' và lần này nó đến từ tân binh mới TDT Esport

ĐTDV Mùa Đông 2022: FL Giành trọn 3 điểm

Team Flash Liên Quân Mobile đã có ngày ra quân tương đối nhọc nhằn tuy nhiên sau cùng, họ cũng đã giành chiến thắng.

ĐTDV Mùa Đông 2022: Chiến thắng nhọc nhằn

Dù vấp phải những sai lầm nhưng HQ Esports vẫn cho thấy được đẳng cấp để qua đó có được chiến thắng nhọc nhằn trước Extreme Gaming.

Liên Quân Mobile Việt Nam xuất sắc giành huy chương vàng tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

Liên Quân Mobile Việt Nam có ngày thi đấu xuất sắc để đánh bại Thái Lan trong trận chung kết Liên Quân Mobile tại Đại hội sinh viên Đông Nam Á

ĐTDV Mùa Đông 2022: Nhà vô địch lên tiếng

Dù sở hữu một đội hình vô cùng hứa hẹn thế nhưng BOX Gaming không thể tạo nên được bất ngờ trước Saigon Phantom.

ĐTDV Mùa Đông 2022: HEV tạo địa chấn ngày khai mạc

Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông 2022 đã chính thức khởi tranh và trong ngày đầu tiên HEV đã tạo ra một cơn địa chấn thật sự của mùa giải năm nay.

BXH Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 mới nhất

BXH DTDV Mùa Đông 2022 mới nhất. Cập nhật bảng xếp hạng các đội tuyển Liên Quân Mobile trong giải Đấu Trường Danh Vọng Mùa Đông hôm nay.

THÔNG BÁO: Liên quân bảo trì hôm nay đến mấy giờ?

Liên quân bảo trì hôm nay đến mấy giờ? Khi nào thời gian bảo trì Liên Quân Mobile hôm nay kết thúc? Thời gian hoàn tất bảo trì Liên Quân tới mấy giờ hôm nay.

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng (DTDV) Mùa Đông 2022 hôm nay

Kết quả thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả ĐTDV mùa Đông 2022 - giải Liên Quân Mobile Việt Nam mới, đầy đủ nhất.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Getafe B
14:30
CD Artistico Navalcarnero
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
20:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất